ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โอ้โห ! ใครหลุดเข้าไปบ้านพี่หล้านี่สงสัยเละ เลี้ยงแต่หมาดุๆ
  • ตื่นตั่งแต่เช้าแล้วคับไป ถวายมื้อเช้า หลวงพ่อ วันบ้านป่า มาคับ พี่หล้า

ชื่นใจคับ
  • ไปแน่คับ แชมป์

เดี๋ยว ทีมงาน เอสอา พิด"โลก จะไปถ่ายรูปกันอยู่คับ

ได้เจอกันแน่นอนคับ แชมป์
  • ผมว่า พี่แมท ไม่ร้อนหรอกคับผมว่า

เพราะเดี๋ยวร้อน พี่แมท ก็ไปนอนเล่น ห้องเจ้า ลีโอ แล้วคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาบ้าน พี่หล้า น่ารักทุกตัวคับ พี่เอ็กซ์

นิสัยดีคับ แต่ไอ้ตัวใหญ่ๆผมไม่้รู้นะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เฮ้ยบูม เด๋วพี่หายดี ก็ว่าจะไปอาบน้ำมนต์ หลวงพ่อเดช อยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่แน่นอน อ่ะ
    รอดูสถานการณ์ ก่อน
  • ลองไปไหว้หลวงพ่อที่ผมนับถือไหมครับหล้า อยู่ที่เพชรบรูณ์

เก่งหรือไม่เก่งไม่รู้ ต้องไปเจอเองครับ เอาเป็นว่าผมโดนมาทุกอย่างแล้ว

แคล้วคลาดมาตลอด หน้า1หนังสือพิมพ์ก็ขึ้นมาแล้ว 55555

ท่านเป็นพระดี ปฏิบัติดี ไม่ออกวัตถุมงคล ผมจะขึ้นไปกราบท่านทุกครั้งที่กลับบ้านครับ
  • คุณแจ็ค ครับ ตอนนี้รถยนต์ผม ยังซ่อมไม่เสร็จครับ
    เอาแค่ในเขต จ.พิษณุโลก ก่อนพอครับ
    ขอบคุณมากครับ ที่แนะนำ น้ำใจท่านทำให้เราได้จดจำ :)
  • ถ้าไม่มีไรผิดพลาด น่าจะเดือนหน้าได้ไปเยี่ยมชมบ้านพี่หล้า
  • อาการน่านอนมาก ... ฝนตก และแดดออกไปในเวลาเดียวกัน เหอ เหอ
  • คุณ Podtheanswer บ้านคุณเลี้ยงปั๊กด้วยหรอ เมื่อวานผมไปเจอมาตัวนึงบ้านคนรวยเค้าเลี้ยง เห็นแล้วสงสารหมามากๆอ้วนเวอร์ไปเลย อ้วนแบบไม่มีคอเลยครับ สงสารมัน เดินก็ไม่ค่อยไหว
  • เรียกผมเปรมก็ได้ครับ ...
    ที่บ้านผมเลี้ยงแต่มันไม่ยอมอ้วนครับ ตามภาพวิ่งพริ้วหาตัวจับยากมาก
    ยังคิดอยู่ว่าจะหามาอีกสักตัว เหอ เหอ
  • แต่ก่อนผมก็ชอบครับคุณเปรม ก่อนที่ผมจะมาเลี้ยงพิทบูล ด้วยความที่ปั๊กขนมันสั้น , หน้าย่น , ตัวเตี้ย , แถมนอนกรน นี่แหละผมถึงชอบ 55+ ชอบไม่เหมือนใคร
  • ถูกครับคุณเอ๊กซ์ ... นอนกรนดังมาก
    รอบหน้าฮีตรอบสองกำลังจะมา เห็นน้องสาวว่าจะเอาไปทับแล้ว
  • 55+ ผมว่ามันก็น่ารักอีกแบบนะ " หมานอนกรน " เสน่ห์ของปั๊ก 55+
    พอดีวันนั้นผมไปนอนบ้านเพื่อนครับคุณเปรมแล้วเพื่อนผมเลี้ยงปั๊ก ผมเลยเห็นตอนมันนอนกรน น่ารักดีครับ ตลกหน่อยๆ :o003:
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ มาเที่ยวบ้านผม ยินดีต้อนรับล่วงหน้า ค้าบบบบบบบบบ....
    มาไม่กลัว กลัวมั่ยมา...............
  • พี่หล้าออกตัวอย่างงี้ สัญญากันเลยพี่ ไปแน่ ! สัญญาเลยครับ
  • ตกลงตามนั้นเลย ครับเอ็กซ์ :065:
  • ช่วงนี้จะเข้า เบญจเพศ เลยต้องทำบุญเยอะๆคับ

และมันเหมือน มีตัวเหี้ยหรือตัวอะไรซักอย่างคอยกัดคอยแทะผมอยู่คับ

ตอนนี้ผมก็ไปหาหลวง พ่อเดช ฝากตัวเป็นลูก ศิษย์ หลวงพ่อเรียบร้อยแล้วคับ

สบายใจขึ้นเยอะเลยคับ
  • โอเคพี่ อยากไปชมเด็กๆพี่หล้าจะแย่และ ไปคราวนี้อาจมีหิ้วกลับ :o003:
  • ใครที่คอยตามข่าว ซันนี่

ตอนนี้ ซันนี่ ทับไม่ติดนะคับ

เมื่อวานไป ซาร์ว มาคับ

• เอ้า น้องบูมไหงงั้น เสียดายเลย
  • ไม่รู้เหหมือนกันคับ

ผมว่าจะเอาไปตรวจ สุขภาพ อยู่คับ พี่เอ็กซ์

ไม่เป็นไรคับ ครั้งหน้าเอาใหม่

ผมไม่เคยท้อเลย ยังไงเราก็ต้องเลี้ยงของเราไปจนกว่ามันจะตายคับ
  • พี่แจ็ค

ผมขอเบอร์โทร พี่แจ็ค หน่อยนะคร้าบ

จะโทรปรึกษาเรื่องเล็กๆน้อยๆคับ
  • สู้ต่อไปไอ้น้อง
  • สู้ๆ :o023:
  • เฮ้ยบูม คราวนี้ขึ้นเองเร่ยยยยยยย (ล้อเล่น)
    ใจเย็นๆน้องเด๋วต้องติด เลี้ยงต่อไป เมื่อมันสมบูรณ์เต็มที่ เด๋วก็ติด
  • เบอร์ครับบูม 080 2094774 ครับ แต่ตอนนี้แบตหมดนะ

กลับถึงบ้านถึงจะชาร์จแบต มีอะไรโทรหาพี่ได้เลยครับบูม

image
  • คับ พี่หล้า

ไม่ได้ซีเรียลอะไรนักคับ

ครั้งนี้ไม่ติดครั้งหน้าก็เอาใหม่คับ อิอิอิ
  • ขอบคุนคับ พี่ตั้ม

เรามาพร้อมที่จะรับวันใหม่ดีกว่าคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

เดี๋ยวน้องโทรหาคับผม
  • ขอบคุนคับ พี่เอ็กซ์

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ
  • เจ้าของบ้านตื่นยัง
  • ตื่นแย้วคับ พี่เอ็กซ์

พึ่งกับมาจาก ตลาดคับผม

พิด"โลก ฝนตกหนักมากๆคับ ลมก็แรง

ดูแลสุขภาพกันดีๆทุกผู้ทุกคนนะคับ
  • เหมือนกันครับบูม โคราชพายุเข้าเมื่อคืนฝนตกหนักเลย
  • เมืองเลย เย็นๆครับ
  • คับ พี่เอ็กซ์

เดี๋ยวหนาวเดี๋ยวเย็นเดี๋ยวร้อนเดี็ยวฝนตก

บ้านเมืองเรานี้มันเป็นเอามากแล้วนะผมว่า

นี้ละมั้งที่เขาทำนายใว้......... X_X
  • เอ้าเมืองเลยฝนไม่ตกหรือคับ พี่ตั้ม

แล้วไปงาน พัทยา ไปกันไงคับ พี่น้องเมืองเลย
  • สงสัยจะจริงอย่างที่น้องบูมว่า
  • ไปดิ บูม ไปเที่ยวกันมั้ย :-))
  • เมืองเลยมีสถานที่อะไรน่าเที่ยวมั่งครับคุณตั้ม แนะนำนิดนึง
  • คุณเอ๊กซ์มาเที่ยวเชียงใหม่ดิ ... มีแบบที่เที่ยวกลางวัน และที่เที่ยวกลางคืน เหอ เหอ
  • ผมเคยไปมาครั้งนึงแล้วครับคุณเปรมเมื่อปีที่แล้ว ไปรับปริญญาญาติกัน ผมไปเที่ยวเขาสูงๆชื่ออะไรเนี่ยผมจำไม่ได้ เอาไว้ผมจะเอารูปลงให้ดูครับคุณเปรม

ปล.จากโคราชไปเชียงใหม่ขับรถคนเดียวเหนื่อยมากๆ แฟนผมนี่เป็นคนดีครับหลับตั้งแต่ 10 กม.แรกเลย
  • ก็ผมถึงถาม พี่ตั้ม ไงคับว่าจะไปกันยังไง อิอิ

จะได้อาศัยไปด้วยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เหมือนกันเลยครับ ... เวลาขับรถไปไหน ขึ้นรถเป็นหลับ ทิ้งให้เราขับคนเดียว
    ช่วงหลังๆเอาหมาไปด้วย ... ไม่ได้หลับแหละครับ ต้องค่อยจับหมา เหอ เหอ
  • แล้ว พี่เอ็กซ์ ไปไงคับ

จะได้อาศัยไปด้วยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เปรม อยากเห็นรูป ไอ้เตี้ย นะปัจจุบันนี้มากๆคับ

พี่เปรม พอจะจัดให้น้องได้ปะคับ อิอิอิ
  • จะสิ้นเดือนแล้วผม ล้างกรง รอแล้วนะคับ พี่เปรม

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่เงินนะสิ อิอิอิ
  • ขับรถไปครับบูม พี่ว่าขับรถไปมันสะดวกกว่านึกจะจอดตรงไหนก็จอด หิวตรงไหนจอดแมร่งตรงนั้น อยากดูดบุหรี่เมื่อไหร่จอดดูดปั้มไหนก็ได้ ( ดูดในรถไม่ได้แฟนตบ ) :o003:
  • อันนี้ถ่ายเมื่อวาน ... แข็งแรงกว่าตอนที่เจอกันแรกๆเยอะเลย เหอ เหอ
    กล้องมือถือเลยไม่ค่อยชัดเท่าไร เดียวจะจัดท่าถ่ายอีกรอบ ...
    image
    image
    image
    image
    image