ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่เป็นไรคับ พี่หล้า

เราคนกันเองทั้งนั้นคับ

หายเร็วๆนะคับ พ่อขุนแผน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบตุณครับพี่เปรม น้องบูม ตอนนี้ก็พิมพ์ไป มองตาลายไป ขอไปพักผ่อนก่อนนะครับ
  • จ้า อิอิอิ
  • รอดูรูปอยู่น้า 55+
  • สรุปว่ามันเป็นลิงหรือว่าพิทบูลเนี้ย ...
    ลงเครื่องมาเห็นหงอยๆ ได้น้ำเข้าหน่อย อาหารนิด จะเล่นอย่างเดียวเลย
    ปล.ภาพไม่ชัดใช้กล้องมือถือเนอะ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • ฝากรูปซันนี่สักสองใบ ...
    image
    image
  • พรุ่งนี้ไปหาเนื้อ กะ F1 มาอัดก่อน วันนี้เอาอะไรแทบไม่ทัน
    แฟนตกใจ หมาสี่เดือนบ้าอะไรตัวใหญ่ชิบ ฮ่าฮ่า ...
  • พี่เปรม ระวังลื่นนิดนะคับ อิอิอิ

สวยงามไม่มีที่ติเลยคับ มีที่เดียวจิงๆเลยนะหมาตัวนี้

ผมมองว่าเรามองไม่น่าจะผิดคับ มันมาดีแน่นอนคับ

เรามีอาวุธหนักมาอยู่ในกลุ่มแล้วนะคับ พี่เปรม

ขอบคุนมากๆคับ พี่เปรม สำหรับน้ำใจอันดีงามของพี่
  • พี่เปรม วันนี้ลองถ่ายแบบวัดมันกับขาเราหน่อยได้เปล่าคับ

จะได้รู้เลยว่าสูงต่ำแค่ไหน

มองไงแม่งก็สวยกินใจนะ พี่เปรม

พี่เปรม จะเปลี่ยนใจหรือเปล่า หนอ เหอ เหอ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตอนนี้ต่ำกว่าเข่าประมาณฝามือนะ ... รอจับมันนิ่งๆได้ก่อน
    วันนี้เชียงใหม่เหมือนฝนจะตกอีกแหละ รอมาได้ 2 วัน ฝนตกอีก 2 วัน เหอ เหอ
  • สวัสดีครับboomboom..
  • สวัสดีคับ พี่ kaday

ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
  • คิดถึงบ้านนี้ มาเยี่ยมเยือนกันหน่อย
  • เอ เจ้าของบ้านนี้ไปไหนนอ
  • มาแล้วคับ พี่เอ็กซ์

ไปทำบุญมาคับผม เลยไม่ได้เปิด คอม เลยคับ

วันนี้ก็ไปอีกคับ และอีกไม่กี่วัน พวกผมก็จะวิ่ง คราถสิค ไปมอบสิ่งของให้ โรงเรียน กันดานคับ

ไปด้วยกันเปล่าคับ พี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จงทำดีอย่ามัวแต่เดินห้าง จงทำดีอย่ามัวแต่เก็บตังค์ (เสก โลโซ )

• เจ้าของบ้านไปไหน วันนี้มาเปิดบ้านให้ครับพี่บูม
  • ฝากให้ดูนะครับ ... ปล่อยให้วิ่งเล่นในบ้านฝึกกล้ามเนื้อไปเรื่อยๆก่อน ...
    จากส่วนสูงก็น่าจะพอดูออกนะ สูงกว่าปั๊กประมาณนิ้วเดียวเอง เหอ เหอ

• เตี้ย+กระดูกโครต คง ต้องรีบออกกำลังกายแล้วหละ บูม
  • เปลี่ยนชื่อจากโคม่า เป็นบักเตี้ย น่าจะเหมาะกว่านะครับพี่สมพงษ์ เหอ เหอ
  • ขอบคุนคับ อู๋

มาเปิดให้ทุกวันเลยนะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รับทราบคับ พี่สมพงษ์

จะทำให้ดีที่สุดคับผม

ขอบคุนมากๆคับ
  • ขอบคุนคับ พี่เปรม

ดูไงมันก็สวย มีแต่สวยกับสวย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่น้อง คับ

วันนี้ดีใจมากคับ ที่ได้มาเปิดบ้านตัวเองก่อน พี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่วันนี้ พี่เอ็กซ์ ไปไหนนะ ....................
  • น้องบูม ไม่ตกกระแสเลยน้า น้อง uniteen เค้าน่ารักใช่มั๊ยล่า 55+
  • พี่เอ็กซ์ ไม่ต้องเป็นห่วงคับ

ผมเป็นแฟนกันคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ช่วงนี้กระทู้ด้านนอกแรงมาก ... หนีมาหลบในนี้ก่อน เหอ เหอ
  • ไช่คับ พี่เปรม

พี่เปรม อย่าพูดดังไป ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • นั่น น้องบูมออกตัวก่อนเลย
  • ความจิงยังไงมันก็หนีไม่พ้นหรอกคับ พี่เอ็กซ์

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมรักเขาเข้าแล้วคับ พี่เอ็กซ์ อิอิ
  • โอ้ เจ้าโคม่า นี่เด็ดเลย เตี้ยได้ใจ 5555

image
  • ขอบคุนคับ พี่แจ็ค

หายไปนานเลยนะคับ นึกว่าลืมน้องไปแล้วคับ

หมาที่เราหามานาน และเมื่อได้เจอผมก็เลยจัดเลยคับ

ผมอยากจะทำหมากิจกรรมมากๆคับ พี่แจ็ค

แต่หมาผมที่บ้านมันไม่เอาเลย มีแต่หมาน้องตัวที่ผมทำหมากล้ามอยู่ตัวเดียว

ที่พอจะมีแววคับ ถึงไม่เด่นไม่ดังเหมือนใคร ผมก็ดีใจคับ ที่เป็นอีกแรงทำให้หมากิจกรรมยังคงอยู่คับ

ไอ้ โคม่า ตัวนี้แหละผมจะจัดให้หนักเลยคับ (แต่กลัวน้ำเข้า หู มากๆคับ)

อย่างน้อย สปิงโพ ได้ ผมก็ดีใจแล้วคับ

• เข้าเวปไม่ได้มาวันกว่าๆ ... แทบขาดใจ เหอ เหอ
  • จิงหรือคับ พี่เปรม

อย่าออกไปข้างนอกบ่อยนะคับ พี่เปรม

เดี๋ยวโดนลูกหลงจะกับบ้านไม่ถูกนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับ
  • แล้วเมื่อไรจะถ่ายรูปให้ดูมั่งละคับ พี่เปรม

เอาแบบยืนแนบเลยจะได้ดูหลายๆส่วน อิอิอิ

คนมันเห่อก็แบบนี้แหละคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยู่แถวๆนี้แหละ ... ไม่ไปไหน
    เลี้ยงหมา เลี้ยงแมวไปเรื่อยๆ
    เครื่องมือคนแล้วสิ้นเดือนจะเริ่มสร้างกรงหมาแหละ รอเวลาลงมือ เหอ เหอ
  • อีก ห้า วันก็จะพาไป ซาว แล้วคับพี่เปรม

ทำเร็วๆนะเดี็ยวจะเสร็จไม่ทันการ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เปรม แถวนั้นมีแผ่น แสล็ก ขายเปล่าคับ

สีน้ำเงินนะคับ ไม่ไช่สีดำ

ทราบแล้วเปลี่ยน

• เมืองเลยร้อนมากกกกกกก
  • เห็นว่าพี่สมพงษ์มีขายนะ ... เดียวลองถามอีกรอบ
    ซื้อแผ่นแถมสองแผ่น เหอ เหอ
  • ถ้ามีเอาสีน้ำเงินนะ พี่เปรม

สีน้ำเงินมันแข็งและดีกว่าสีดำ คับผม

สอบถามราคาด้วยนะคับ เพื่อสิ้นเดือน พี่เปรม มาหาผม จะได้เอามาให้ด้วยเลย อิอิอิ

................. ขอบคุนคับ
  • ดูแล้วงาน พัทยา ผมคงไม่ได้ไปค่อนข้างแน่นอนคับ

เพราะลูกสาวที่บ้าน คลอด พอดีเลยคับ

แต่ก็ลุ้นๆอยู่เหมือนกัน

• ไปซาวมาเป็นไงก็บอกกันหน่อยนะบูม ...
    ส่วนแผ่นสแล็กเดียวสืบราคาอีกรอบก่อนครับผม
  • บูม....ไปดูมาแล้วนะ ของ น็อค น่ะ :-D
  • มาเยี่ยมบ้านนี้ซะหน่อย 55+เหนื่อยครับวันนี้ พึ่งได้พักจากงาน
  • คลอดแล้วเอามาให้ชมบ้างนะบูม
  • คับ พี่เอ็กซ์

บ้านหลังนี้ก็เหมือนบ้านเราทุกคนคับ

บ้านหลังนี้แต่มิตรภาพและพี่น้อง พ้องเราคับผม

• รับทราบคับ พี่แจ็ค

ตอนนี้ผมลุ้นยิ่งกว่า ดูวันแดงเดือด อีกคับ พี่แจ็ค

พี่แจ็ค โทสับ ผมพัง เบอร็โทรพี่หายคับ

รบกวนขอเบอร์โทรใหม่นะคับ

........ขอบคุนคับ.............
  • สวัสดี ตอนเช้า คับ

พิด"โลก ทั้งฝนทั้งลม แรงมากๆคับ

ขี่มอไชค์ กับบ้านทั้งเปียกทั้งหนาวทั้งเจ็บคับ (ขี่สวนฝนคับ)

:030:
  • เดือนหน้าว่าจะไป พิดโลก ครับ