ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คับผม พี่สมพงษ์

ก็ต้องรอให้น้อง มันทำให้คับ ตัวผมเองทำไม่เป็นคับผม

นั้นมันตัวอะไรคับ พี่สมพงษ์ หักได้อีกนะคับผมว่า ฮ่าๆๆๆ สวยมากๆคับ

มีอะไรก็อัฟให้ น้องๆ ดูมั่งนะคับ
  • กรูเกลียด รองเท้า มรึงหว่ะ....สราดดดดดดดดดด
  • พี่สมพงษ์เค้าเก็บใบบัวไปแล้วด้วย เหอ เหอ
    ตัวนี้ลูก C4 หลาน Jojo ... คอกหน้าออกมาจะเป็นยังไงไม่รุ้เนอะ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆพี่หล้า ก็

เขาออกจะน่ารักนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เปรม เย็นๆโทรหา น้อง บ้างเน้อ

มีเรื่องจะคุยด้วยคับ
  • แวะมาเยี่ยมบ้าน บูม แล้วนะ (พี่นัท ภูเก็ต)
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2820p.jpg 100K
  • ยินดีต้อนรับคับ พี่นัท

บ้านแห่งนี้มีแต่มิตรภาพคับผม เข้ามาคุยแลกเปลี่ยนความคิดกันคับ

แดงดีจิงๆคับ พี่นัท

นั้นแหละพี่หัดมันใว้

• สวัสดีคับพี่บูม ลูกชายอายุ 3 เดือนครึ่งimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06659_resize_resize.JPG 110K
  • เมื่อคืนที่ผ่านมาอินเตอร์โดนชาเก้เล่นไป 5-2
    ราชันชุดขาวยิงสเปอร์ไป 4-0
    ...
    แฟนผีส่งใจเชียร์กันด้วยนะครับวันนี้ 1.45น.
  • เป็นหมาแดงที่สวยมาก ครับบบบบบบบ
  • หวัดดีพี่บูมเจอกันงานพัทยานะพี่
    วุ่นวือไปแน่นอน
  • เบ้น นั้นกระดูก หรือไงคับ สวยฉิบหายเลยว่ะ (สวยมากๆคับ)

เลี้ยงได้สุดยอดมากคับ เบ้น เยี่ยม ดีใจด้วยนะคับ

• ไม่ได้รับสาย พี่เปรม เลย ขอโทดด้วยนะคับ

พอดีมี พี่ี่ เขามาเที่ยวหากันคับ ไม่ได้เอาโทสับลงไปด้วยคับ

ผีแดง ชนะแน่ๆคับ
  • หวัดดีคับ ว่าน

เจอกันวันงาน เดินมาทักพี่มั่งเน้อ คนมันเยอะแน่นอนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อัฟรูป วุ่นวือ ให้ดูด้วยนะคับ ว่าน ติดตามอยู่นะ
  • BOOMสบายดีป่าวครับ
    คริดถรึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาสวยครับ benz_707 คล้ายๆ Red boy เลย 55555

image
  • บ้านนี้ยัง คึกคักเหมือนเดิม

image

image
  • พี่แจ๊คเอาสวยๆมาให้กันชมอีกแล้ว
  • ไช่คับ พี่แจ็ค สวยเหมือน เร็ตบอย เลยคับ

จะถูกจะแพง ขอให้แดงใว้ก่อนคับ
  • ยิ่งโตยิ่งมาดีเหลือเกินเลยคับ พี่แจ็ค

ติดตามผลงานของ ของ เร็ตบอย และ ไอรอน อยู่นะคับ

เผื่อมีโอกาสผมจะเอา ไอ้ตัวแดงๆที่บ้าน ไปใส่กับ เร็ตบอยคับ พี่แจ็ค

(ตัวเมียที่อยู่ในรูปอะคับ พี่แจ็ค จะขวบแล้วคับ)
  • ไม่ไช่จะมาติดใจ หมาแดง เข้าล่ะ พี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หมาแดง มันมีเสน่ห์มากๆคับ
  • เป็นตัวเมียที่สวยเลย บูม พร้อมเมื่อไรมามันกัน 55555

ช่วงสงกรานต์ มีโปรแกรมพักอยู่แถว กำแพงเพชร นครสวรรค์ เพชรบูรณ์ ครับ

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดจะแวะไปเที่ยวหาครับ บูม อยู่อำเภออะไรครับ

image
  • เพิ่งตื่น ผีชนะหอย 1 ลูกนอกบ้าน ... แต่แฟนหอยก็เถียงอยู่นะว่าลูกเอวร่าเสียบต้องจุดโทษ ...
    ...
    โทษใครไม่ได้ กรรมการไม่เป่าเอง เหอ เหอ
  • ตอนนี้เจ้าตัวนี้เป็นความหวังใหม่ หมาแดง เมืองเลยครับimage

แต่ผีแดงยังแรงไม่มีตกครับ :-))
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 110K
  • เครื่องนี้เลยครับ ... สีขาวนะครับ เหอ เหอ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    blackberry_8520_2.jpg 26K
    blackberry_8520_3.jpg 35K
  • ภาพไม่ออกซะงั้น ... อีกรอบ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    blackberry_8520_3.jpg 35K
  • ขอให้มันได้ครึ่งของRed boy บางก็ยังดีคับพี่แจ็ค
  • พี่แจ็คมีรูป Red boy ตอนเด็กๆบางป่าวคับขอชมบางคับ
  • น้องบูม ไม่ลืมแน่นอนครับไปชัวร์สัญญาเลย อยากไปเยี่ยม พิทบูล พิดโลก จะแย่แล้ว โดยเฉพาะคนอยู่แถววังทอง อยากไปเยี่ยมที่บ้านมากเลย ไปดูพิทบูลปีนต้นไม้
  • โอ๊ะ บ้านใครครับ.........อยากไปดูด้วยจัง ฮิ้ววววว
    แล้วมันจะปีนไหวมั้ยน้อ......
    มันจะคลอดไม่กี่ชั่วโมงนี้ละ ค้าบบบบบบบ...
    ไม่น่าเกิน วันนี้- พรุ่งนี้ พอใจ คงจะคลอดทายาท ออกมาละครับ
  • เอ้า เอารูปในอดีตมาให้ชมไปพลางๆก่อนเด้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    006.jpg 96K
    004.jpg 89K
  • มันต้องอย่างนี้ เท่ห์ดีพี่หล้า
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้ หารูป Red boy ตอนเด็กให้ครับ เบ้น :-D

image
  • จะรอคับพี่แจ๊ค
  • น้องบูมตื่นสายชัวร์
  • มรันมะได้ตื่นสายแค่ ตอนนี้มรันยังม่ายตื่น ตะหากกกกกกก กริ้วววววววว.........
  • รูป Red boy ตอนเด็ก ครับ เบ้น

image

image

image
  • เหมือน เร็ตบอย มากๆคับ เบ้น

อนาคต ไม่แน่นะคับ สวยมากๆเลยคับ
  • ตื่นแล้วคับ พี่เอ็กซ์ พี่หล้า
  • ลุ้นช่วยนะคับ พี่หล้า

จะได้เห็น ทายาท ไอ้หมอก มันคับ

ยังอัฟรูปให้ดูด้วยนะคับ พี่หล้า
  • บ้านนี้คึกคักเหมือนเคย
  • เอามาฝาก ครับ :-D
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    b1.JPG 293K
    b2.JPG 277K
    b3.JPG 293K
  • หล่อครับ ไม่เตี้ยมาก ไม่สูงมาก ผมว่ากำลังดี
  • สวยมากๆคับ พี่ตั้ม

ล่ำขึ้นเยอะเลย หนาขึ้นเยอะเลยคับ (หน้าแม่งเป็น บล็อก ดีจัง พี่ตั้ม)

เป็นหนุ่มหล่อไปแล้ว บีเอ ลูกพ่อ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ผมก็ดีใจคับ พี่เอ็กซ์ ที่มี พี่ๆน้าๆ ทุกๆคนเข้ามาคุยคับ

สิ่งที่ทำให้เราได้รู้จักกันก็คือ พิทบลู ไช่ปะคับ พี่เอ็กซ์

มีพิท มีเพื่อน คับ
  • ถูกต้องนะครับบบบบบ บูม :o023:
  • บูลลี่ตัวนี้เคยอยู่กับบูมหรือป่าว ... สีมันคุ้นๆ เอะ จริงๆมันก็สีนี้หมดนี่หว่า เหอ เหอ
  • น้องอัฐ จำผิดตัวเเล้วมั้ง :-D
    พอได้มั้ยๆ