ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แวะมาทักทายหมาเป็นไงมั่งน้องบูมใกล้คลอดยังimage
    ไฟล์แนบ
    ber4.jpg 46K
  • ก็ลุ้นอยู่คับ พี่ชาย

ถ้ามีข่าวดีเมื่อไรจะรายงานโดยด่วนเลยคับ

ขอบคุนมากๆนะคับ ที่แวะมาเยี่ยมบ้านน้อง
  • คุณ tumdale บูลลี่ตัวนี้โครงสร้างสวยครับ เสียอย่างเดียวสีไม่แดง ชอบๆ 5555

image
  • บูลลี่ของคุณ jikopathum สวยครับ
  • รูป ชิว ชิว ตอนเด็กๆหรือคับ พี่แจ็ค

ถ้าไช่ สวยมาตั้งแต่เด็กเลยนะคับ พี่แจ็ค
  • ลูก Chill Chill กับ Mummy ครับ บูม
  • มีแบบนี้เหลืออีกสักตัวไหมครับ ... สวยเกิน เหอ เหอ
  • ไช่คับ พี่แจ็ค มีอีกปะคับแบบนี้

สวยหลายๆคับ อ้าย
  • บูม ปิศาจน้อยมันโผล่ออกมาแล้ว ตอนนี้ออกมา 8 จากไป 1 เหลือ 7 ผู้ 3 เมีย 4
    กำลังลุ้นตัวต่อไปอยู่ ทำคลอดมาราธอน ตั้งแต่ 15.00 จนถึงตอนนี้ ยังไม่จบเลยหว่ะ
    เด๋วลงไปดู นังพอใจก่อนเด้อ แล้วจะมาบอกข่าวใหม่ ...............
  • พี่บูมหมากล้ามผมวิ่งไม่ได้อีกหลายวันแน่..... :-?

เมื่อวานพฤหัสบดี...จัดหนักไปหน่อย??

ฟิตจัดพวกล่อวิ่ง4กิโลเมตร(ไม่หยุดพัก)ตกเย็นมาเดินไม่เป็นหมาเลยพ่อนักกล้าม

คงต้องหยุดพักจนกว่ากล้ามเนื้อจะหายดีอ่า(ผมว่ากล้ามเนื้อฉีกแน่"ใต้เท้ามีแผลเหมือนโดนแก้วบาด")

แต่ยังไงถ้าทันงานที่ว่ากันไว้ ผมเอาไปแน่นอน(พี่ว่าจะรีดให้มันเห็นซี่โครงชัดกว่านี้ดีไหม๊) =D> image
    ไฟล์แนบ
    อัฐ...!!~1098.jpg 166K
  • ดีใจด้วยนะคับ พี่หล้า

มีข่าวคืบหน้ายังไงแจ้งด้วยนะคับ

ตามข่าวอยู่คับ
  • คับ อัฐ ผมก็บอกคุนแล้วว่าให้ใจเย็นๆ

ทำวันเว้นวันก็ได้ ถ้าจัดแบบหนักเลย ต้องพักถึงสองวันเลยนะคับ

ค่อยๆทำไปคับเราไม่ได้ทำไปโชว์หรือเอาไปประกวดกับใครคับ ค่อยทำไป

เราต้องการทำให้ ป๋ามาร์ค เห็นว่าเราทำได้แล้วนะ ไม่ได้โม้ (โม้ใว้เยอะ)ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ดีใจนะ อัฐ ที่เอ็งเห็นดีกับพี่ด้วยถ้าไม่มี อัฐ พี่ก็ไม่รู้จะ หมา ที่ไหนมาทำกิจกรรม

เพราะหมาพี่เองก็ทำได้แค่นิดๆหน่อยๆ (เฮ่อหนักใจ) อิอิอิ
  • อัฐ วันนี้มาอัฟรูปกันดีกว่าไหมเรา

กระทู้จะได้มีอะไรดูกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

:)>-
  • พึ่งตื่นเปล่าน้องบูม
  • พึ่งเสร็จงานจากตลาดคับ พี่เอ็กซ์

ว่าแต่วันนี้ไปเที่ยวไหนคับ พี่เอ็กซ์
  • 1.พาหมาไปฉีดวัคซีนเข็ม 2 ครับ
    2.ไปว่ายน้ำเดอะมอลล์
    3.มิตติ้ง พิทบูล โคราชครับ
    4.จะเก็บรูปมาฝากครับ
  • หวัดดียามสายๆครับ
  • คุณตั้มป่ะครับ
  • เชียงใหม่ สาวๆเริ่มเล่นน้ำกันที่คูเมืองแหละนะครับ ... เสียดายเมื่อคืนฝนตก
    เลยไม่รุ้ว่าบ่ายๆวันนี้จะเห็นสาวๆมาเล่นน้ำกันอีกหรือป่าว เหอ เหอ
  • ภาพพี่ที่แล้วอ่ะนะ ...
    :013: :013: :013:
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • แจ่มๆทั้งนั้นคับ พี่เปรม

เห็นแล้วอยากไปเล่นน้ำที่ เหนือเลยคับ
  • แดงๆแบบสายจูล่ง ... เลยเอามาฝาก

bigredpit.blogspot.com

image
  • หน่วยก้านแม่งดีว่ะ พี่เปรม

แจ่มคับ
  • พี่เปรม เตรียมอาหารการกินให้พร้อมเลยนะคับ พี่ อิอิอิอิ

ไม่ไช่เอาไปเลี้ยงแล้วไปเอาคืนผมนะ มีเคืองจิงๆนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันไหนมา พิด"โลก แวะพามาให้ดูด้วยนะคับ
  • หง่ะ ... ของยังอยู่ในอากาศอยู่เลย
    เดียวมาถึงมือจะถ่ายภาพมาให้ชมกันแบบชัดเจนเลย เหอ เหอ
  • เอาจริงป่าวครับ..... :-D
  • จูล่งกะซูก้า ไม่ค่อยเท่าไร ... แต่หากเป็นโนบราแหละ น่าคิดเลย เหอ เหอ
  • งั้นผมขอ ซีโฟ กะ โนบรา ได้ปะคับ พี่เปรม

ชุดนี้ยังอยู่ในใจผมเสมอคับ (คิดถึงวันเก่าๆแล้วเศร้าคับ)

เรามาเอาใจใส่ตัวที่...........ดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รอซักครู่ครับน้องบูม กำลังลดขนาดภาพอยู่ครับ เดี๋ยวอัพในห้องน้องบูมให้ชม
  • แว้บมานี่เองนะพี่เอ็กซ์
  • คับ พี่เอ็กซ์ จัดมาให้ไวเลยนะคับ อิอิอิ

รอดูอยู่นะคับ
  • เข้ามาคุยกันได้เลยนะคับ พี่ samrin ยินดีเป็นอย่างยิ่งคับ

เราเป็นเหมือน พี่น้อง กันคับ

เพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน
  • 55+ มาคุยกับน้องบูมหน่อย
  • วันนี้ขอหนีไปเที่ยวซะหน่อย ทำงานยาวมา 2 สัปดาห์ติดแหละ ... เย็นๆหากยังไม่เมาจะเข้ามาจอยต่อ เหอ เหอ
  • ดูแล้วคงยาวแน่นอนเลยผมว่า

มีหรือคับที่จะไม่เมา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หาความสุขให้ตัวเรา ทามอะไรที่มันเบาๆก็ดีนะคับ
  • เมื่อคืนผมนอนไม่ค่อยหลับเลยคับ พี่เปรม

ตื่นเต้นมากๆคับ ผมแม่งโคตรดีใจเลยคับ

ถ้าไม่มี พี่เปรม ผมคงไม่ได้มันแน่คับ

ผมขอขอบคุน พี่เปรม มากๆคับ ที่เห็นความตั้งใจของผมคับ
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9471.JPG 275K
    IMG_9467.JPG 243K
    IMG_9468.JPG 298K
    IMG_9469.JPG 234K
    IMG_9470.JPG 242K
    IMG_9472.JPG 287K
    IMG_9473.JPG 258K
    IMG_9474.JPG 265K
    IMG_9475.JPG 248K
    IMG_9476.JPG 247K
    IMG_9477.JPG 258K
    IMG_9478.JPG 220K
    IMG_9479.JPG 238K
    IMG_9480.JPG 234K
    IMG_9481.JPG 248K
    IMG_9482.JPG 253K
    IMG_9483.JPG 246K
    IMG_9484.JPG 272K
    IMG_9485.JPG 253K
    IMG_9486.JPG 246K
    IMG_9487.JPG 239K
    IMG_9488.JPG 251K
    IMG_9489.JPG 251K
    IMG_9491.JPG 255K
    IMG_9492.JPG 252K
    IMG_9493.JPG 256K
    IMG_9494.JPG 216K
  • ขอโทษด้วยครับน้องบูม ที่ทำให้รอนาน วันนี้ผมยุ่งทั้งวันเลย เอา ชมรม " BMX โคราช " ไปชมแก้เซ็งก่อน
  • image
    เดี๋ยวมีภาพไรเจ๋งๆ ผมจะอัพเดทใหน้องบูมชมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9524.JPG 284K
  • image
    เอ เจ้าของบ้านนี้ตื่นยังน้อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9572.JPG 244K
  • ตื่นแล้วคับ พึ่งกับมาถึงบ้านคับ พี่เอ็กซ์

ขอบคุนมากๆคับ สำหรับภาพอันสวยงามและบรรยากาศดีๆคับ

• ไปไหนมาอ่ะน้องบูม ค้างบ้านสาวหรอ 55+
  • เอามันๆมาให้ชมบ้างนะ บูม

รูปนี้ยืนหล่อเลยเอ็กซ์ 555

image
  • ดูเขาทำยืนหล่อเชียว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่เอ็กซ์ แกยืนแบบไม่แคร์สื่อคัย
  • 55+ กวนตีนนิดหน่อย ขำๆครับน้องบูม
  • มัดจำวันนี้แล้วนะพี่น้อง ...
    เพิ่มเติมส่วนที่ขาดวันที่ 18 รับเด็กเข้าบ้านวันที่ 19-20 นี้แหละ
    ...
    เรื่องอื่นๆ ค่อยคุยกันต่อ เหอ เหอ
  • เท่ดีคับ พี่เอ็กซ์ ถ้าไม่รู้จักกันนะ มีเรื่องแน่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ
  • รับทราบคับ พี่เปรม

ขอบคุนพี่มากๆคับ ผมก็ตื่นเต้นไม่น้อยเลยทีเดียวคับ

• เชียงใหม่ฝนจะตกทั้งสัปดาห์ ... อดดูสาวๆออกมาเล่นน้ำเลย เสียดายจริงๆ
    http://www.tmd.go.th/province.php?id=2