ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นังพอใจ นี้มันแน่นอนจิงๆคับ

พี่หล้า ดีใจด้วยนะพี่ที่มีหมากิจกรรมแบบนี้คับ
  • =D> กิจกรรมเยี่ยมครับ เดี๋ยวต้องเอาเจ้านี่ไปลองมั่งแล้ว :-D

ชลบุรีมะพร้าวเยอะ เดี๋ยวขึ้นต้นมะพร้าวโชว์เลย 55555

image
  • พี่แจ็คหมาพี่สวยๆทั้งนั้นเลย ผมยังไม่เคยเห็นพี่เลย ขอซักหน่อยได้มั้ยครับ นิดนึงๆ
  • พี่แจ็ค ถ้ามา พิด"โลก พา เร็ตบอย มาด้วยนะคับ

หรือเอามาฝากเลี้ยงก็ได้นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่เอ็กซ์ ถ้าอยากเห็น พี่แจ็ค ให้เข้าไปดูที่กระทู้ ชลบุรี คับ

หาดูเรื่อยๆคัับ รับรองเจอแน่คับ อิอิอิ
  • โอเคครับ
  • แวะมาทักทายคร้าบบบบบบบ
  • แวะมาด้วยคนนนนนนนนนนนนน.............
    รักนะจุ๊ฟ..............
  • ขอบคุนคับ พี่สัก

ขอบคุนคับ พี่หล้่า
  • อัฐ ตอนเย็นมาให้มันเร็วๆหน่อยคับ

เอาหมามาวิ่งเล่นกัน สนุกดีคับ

• คืนนี้ ผีเกือบแย่ ... แต่โชคดีแท้ๆ วันนี้ รูนนี่ ท๊อปฟอร์ม
    กดคนเดียว 3 เม็ด กลับมาจากหลุมได้สำเร็จ เหอ เหอ
  • ผมผีแดงตัวยงอีกคนนึงครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
  • โตแล้วจะพาไปเยี่ยมครับบูม
  • ปู่รอย เปิดบ้านเวสบรอมแก้แค้นทีมหงษ์แดงซะงั้น ... โทษฐานไล่เค้าออก เหอ เหอ
    คุณ Kriangsak ลูกหมาน่ารักนะครับ มองผ่านๆเหมือนดัลเมเชียนนะเนี้ย
  • ขอบคุณครับ คุณ Podtheanswer
  • ผีแดง จงเจริญ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ สรุป หงษ์ แพ้หรือชนะคับ พี่เปรม

พามาให้ได้นะคับ พี่เอ็กซ์

แล้วงาน พัทยา พี่เอ็กซ์ไปเปล่าคับ ถ้าไปแวะมาวันนั้นก็ได้คับ อิอิ

จะได้ขอติดรถไปด้วยคับ (ล้อเล่นนะคับ)

• หวัดดีจ้าบูมเป็นไงบ้างสบายดีหรือเปล่า...ลูกๆเป็นยังไงบ้าง?ตอนนี้มีกี่ตัวแล้ว...?
  • พัทยาน้องบูมไปเปล่า พี่พยายามเคลียตัวเองให้ได้ อยากไปมากๆ
  • สบายดีคับ พี่แจ็ค

ตอนนี้ก็รอลุ้นว่าติดไม่ติดคับ

ว่างๆก็แวะเข้ามาเที่ยวหาน้องมั่งเน้อ
  • ไม่ไปจะเสียใจคับ พี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆๆ

งานใหญ่ที่สุดในเมืองไทยแล้วคับ ระดับโลกเลยก็ว่าได้คับ

ไปให้ได้นะพี่ อย่ามีข้อแม้ ไม่งั้นมีเคืองด้วย

งานนี้ใครมีของดี เขาเอาออกมาโชว์หมดแน่นอน อิอิอิ (ไปดู หมาขั้นเทพกัน)
  • http://pitbull-dynasty.blogspot.com
    คอกนี้ก็แดงได้ใจดีเหมือนกันนะครับ ...
  • ครอกนี้เราก็รู้กันอยู่นะคับ พี่เปรม ว่า

สุดยอดเหมือนกันคับ ของดีมีคุณภาพคับ

ขอบคุน พี่เปรม มากๆคับที่คอยสัญหาสิ่งดีๆมานแะนำน้องๆคับ

• งานเยอะ แต่จะพยายามเคลียตัวเองให้ได้ น้องบูมและพิดบูล พิดโลก ไปกันเปล่า
  • เออๆ พี่ลืมบอกไป ราคาบัตรค่าเข้าเท่าไหร่อ่ะ ต้องจองม่ะ รบกวนน้องบูมเช็ครายระเอียดให้หน่อย
  • ผมไปคับ

ไม่เสียค่่าเข้าชมคับ (เข้าฟรี ชมฟรี)

แต่เสียค่าจอง บูท คับ

ถ้าเราไม่จองเราก็เดินชมงานเอาคับ

หรือรู้จักกับใครก็ไปนั่งกับเขาคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ได้ข่าวว่าบูทนึงราคาพอใช้ได้เหมือนกันนะครับบูม 55+ เราเดินดีกว่ามั้ย หรือว่าจะรอเสี่ยหล้า
  • ว่างๆจะไปถ่ายรูปแดงๆ เมืองเลย มาให้ดูพัฒนาการ บ้าง แต่สุดยอดที่สุดคือปีศาจแดง :-))
  • image
    ปีศาจแดงด้วยอีกคนครับ
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri21613thereddevil.jpg 122K
  • ตอนนี้ไม่มีเสี่ยหล้า ครับ มีแต่ ไอ้หล้า.........ถังแตก ครับ ขอบอกกกกกกกก........
    ไม่ชื่อลองเอารถไปจอดในคลองดูดิ อิอิ .......
  • 55+ ถ้าผมได้ไปวันงานเจอกันพี่
  • มาเยี่ยมบ้านเอ็งแล้วนะเจ้าบูม
    หมาผมเป็นยังไงบ้างแล้วคร้าบ ทั้งซันนี่ทั้งกูเกิ้ลเลยนะ ช่วงนี้ดูแลซันนี่ถึงๆหน่อยนะอย่าให้พลาด
    แล้วอย่าลืมของผมด้วยนะ555555
  • เอางั้นก็ได้คับ พี่เอ็กซ์

เดิืนก็เดินคับ เดินไปทักคนนู้นคนนี้ แล้วก็นั่งคุยกับเขา ที่นี้เราก็นั่งนานๆได้เลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

เนียนเข้าใว้คับ อิอิอิ
  • ที่สุดของแจ้ อยู่แล้วคับ พี่ตั้ม สำหรับ ผีแดง

อัฟด่วนคับพี่
  • ขอบคุนคับ พี่ใหม่

ถ้าไม่มีพี่ คงไม่มีผมในวันนี้คับ ผมดูแลอย่างดีคับ ยุงไม่ให้ไต่ไรไม่ให้ตอมเลยคับ

ผมจะทำให้ดีที่สุดคับ พี่ใหม่ ให้สมกับที่พี่ใว้ใจผมคับ

ขอบคุน พี่ใหม่ มากๆคับ
  • ถ้าพี่หล้า ถังแตก ผมคงถังระเบิดเลยล่ะคับ พี่หล้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับพี่ชาย วันที่ผ่านมาเราไม่สามารถเอากับมาได้คับ

แต่ในวันนี้และวันต่อไป เราจะทำให้ดียิ่งๆขึ้นไปคับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้ำตาจะไหล แล้ว บูม
  • บูมตื่นสายแน่เลย
  • ผมตื่น ตีสามคับ พี่เอ็กซ์

เพราะผมต้องไปขายของที่ ตลาดคับ กลับบ้านก็ประมาณ เจ็ดโมง ถึงแปดโมงเช้าคับ

ผมตื่นเช้ากว่าใครเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ผมก็พูดไปตามเหตุการคับ พี่หล้า

พี่ยังมี พี่น้อง พิทบูล เคียงข้างเสมอคับ
  • ช่วงนี้ไม่ได้เดินทางเลย ... อดไปเที่ยวพิโลกเลย
    กำลังอยู่ในช่วงเปลี่ยนถ่ายงานใหม่ เตรียมตัวกลับไปทำงานอยู่กะบ้าน
    ยังไงก็อย่าลืมที่คุยกันนะครับบูม ทุกอย่างยังเหมือนเดิม เหอ เหอ
  • คับ พี่เปรม

โทมาเล่นมั่งสิ มีไรโฟนมาก็ได้คับ อิอิอิอิ

เราเป็น พี่น้อง กันนะ พี่เปรม มีไรคุยกันได้คับ
  • พี่บูมเย็นเนี่ยเดี๋ยวเอาโก้เข้าไปเล่นด้วยเนอะ

เมื่อเข้าที่ซื้อมาอ่าไม่เหลือครับขอบอกส่งสัยต้องเพิ่มแล้วละท่าน

งานนี้เปิดผ้าคลุมออกเหมือนเจอหมากล้ามยังไงยังงั้นเลยแหล๊ะ55+

คุณค่าของสุนัขมันอยู่ที่ความรักของเจ้าของนี่เอง(ไม่มีเงินจุงบูลลี่ขอจุงหมากล้ามก็ได้ว่ะ)

ขอให้ติด12ตัวในปฎิทินปี2555ที่ป๋าจะทำออกมาก็พอใจแย้ว5555+(ฝันหรือป่าว) :o047:

เน้นนะครับพี่บูมตอนเย็นเจอกัลมีเรื่องจะโม้กระจายให้ลำคาญฮ่าฮาฮา555555+image
    ไฟล์แนบ
    973[1].jpg 91K
  • จัดไปคับ อัฐ

เย็นๆเจอกันคับ
  • มาแว้ว.......

ไม่พูดมากละนะลงเลย......

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    อัฐ...!!~1098.jpg 166K
    อัฐ...!!~1071.jpg 206K
    อัฐ...!!~1078.jpg 177K
    อัฐ...!!~1084.jpg 178K
    อัฐ...!!~1089.jpg 183K
    อัฐ...!!~1096.jpg 170K
    อัฐ...!!~1101.jpg 130K
    อัฐ...!!~1102.jpg 167K
    อัฐ...!!~1104.jpg 184K
    อัฐ...!!~1105.jpg 174K
  • เป็นไงบ้างพี่ไม่รู้จะใส่อะไรอ่าเลยลองเทสๆดู.....

ต้องการอะไรอีกบอกนะพี่บูม.......รูปแรกหมาใครเนาะสวยจังเจ้าของหล่อแน่ๆเลยฮี้วๆๆๆๆๆ
  • มีแค่นี้หรือคับ อัฐ

ถ้ายังไม่หมดจัดมาให้หมดเลยนะคับ
  • ดีเซล กะ กุเกิ้ล โตขึ้นเยอะเลยเนอะ ...
    น่าจะเก็บภาพซันนี่มาให้ดูด้วย ไม่รู้ว่าตอนนี้เป็นยังไงมั้งเนอะ
  • โอ่ว...หมดแล้วนะครับเพ่

คงต้องเป็นวันพรุ้งแล้วแหล๊ะถ้าจะจัดอ่าครับ

พรุ้งนี้ลุกแต่เช้าวิ่งกัน(จะเอารางวัลหมากล้ามมานอนกอดที่บ้าน)
  • ขอบคุนคับ พี่เปรม

เดี๋ยวจัดให้ดูวันหลังคับ พี่เปรม
  • มีแดงๆมาให้ชมหน่อยค่อยตื่นตา มาทีไรมีแต่ตัวหนังสือ....image
    ไฟล์แนบ
    DSC02923.jpg 174K