ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ได้หายคับ พี่เอ็กซ์

อยากเข้าจะตาย แต่เข้าระบบไม่ได้

มันเข้าได้นะพี่ แต่ต้องเป็น ผี ผมไม่อยากเป็นผีคับ อิอิอิ

• ไปแต่ตัวได้ไหมอะ พอดีตังหมด อิอิอิอิ
  • 55+ เหมือนกันเลย
  • อยากเห็นหมาแดงพิษณุโลกลงสนามหมากล้ามแต่สรุปก็โวเหมือนเคยข้ออ่าง108กันทั้งนั้นไปเลี้ยงหมาวัดจะดีกว่าใหมครับคุณบูม พิทบูล มันสูงไป
  • แล้ว กู ไปคุยโวให้ใครฟังว่ะ แค่บอกว่าอยากจะทำหมากล้าม

และก็ไม่เคยบอกว่าเอาลงประกวด มึงเป็นส้นตีนไรมากเปล่า ไอ้ ผี มีปม

และ หมาพิทบูล มันจะสูงหรือต่ำ กูก็ไม่ได้ไปขอเงินมึงมาซื้อ

หมา กูๆเลี้ยงเองกูซื้อเอง ไม่ต้องให้ ผี อย่างมึงมาสอนหรอก

กู ว่าผี อย่างมึงไม่น่าจะเลี้ยงนะ พิทบูล นะคับ

คนเลี้ยง พิท เขาไม่มากระแนะกระแหน่คนอื่นเหมือน ไอ้หน้าตัวเมียหรอกคับ
  • ตื่นมาเจอ ผี จัญไรมากวนตีนซะงั้น

ต่างคนต่างอยู่เถอะ อย่ามาเบียดเบียนซึ่งกันและกันเลย

• งั้น พี่ชาญ กะ พี่เอ็กซ์

แวะมารับคนไม่มีตังค์ทางนี้บ้างนะคับ ฮ่าๆๆๆๆ

ผมก็ไม่รู้จะเก็บเงินทันหรือเปล่าคับ

พึ่งไปเอา หมา มาใหม่ด้วยนะสิคับ พี่ชาญ พี่เอ็กซ์

หมาน้องผม มันมีปัญหาคับ ผมก็เลยตัดสินใจซื้อมาทำเองแม่งเลย
  • ไม่ได้เข้าแว๊บเดว ตามอ่านแทบไม่ทัน...................................
    เฮ้ยยยยยยยยย บูมโดนผีหรอก หรอ เห็นแว๊บๆ อ่ะ :-))
  • ผมบอกคุณดีๆนะรับคุณบูมอย่าเอานิสัยสถุนมาใช่ในเวปนี้สิครับพูดก็ดูมีสกุลอยู่บ้างแล้วเรื่องหน้าตัวเมียนะดูตัวเองก่อนว่าคนอื่นนะครับ กระแสใครแรงคุณก็เกาะกระแสเขาเป็นปริงเลยนี้ครับ
  • ใจเย็นๆครับ ^:)^
  • แล้ว กู ไปเกาะใครมึงพูดมาเลย ไอ้ ผีเวร

มึงบอกกูดีตงไหน มึงมากระแนะกระแหนกู ไอ้สัดหมา

และกูไม่เคยปลอมเป็น ผี ไปด่าคนอื่นเหมือนมึงหรอก

มึงกับไปอ่านดีๆว่ามึงมาบอกกูหรือมากระแนะกระแหนกู

ผี ดีกูนับถือ ผี เหี้ยอย่างมึงมัน จัญไร
  • กู อยากรู้จิงๆเลยว่ากูไปเกาะใคร

กู ก็อยู่ของกูดีๆแท้ๆ

การที่มาดูถูกคนอื่นมันไม่ดีหรอกนะ ไอ้ผี

เวรกรรมจะตามทันมึงในไม่ช้า สาธุ
  • มันจะให้เย็นได้ไงล่ะ พี่เอ็กซ์

แม่งมันมาว่าผมมาดูถูกผม

และมันยังมีหน้ามาบอกว่า พูดดีๆ

ไอ้ผี ตัวนี้แม่ง จัญไร แท้ๆคับ
  • ถ้าผมเป็นคน เหี้ยจิงๆ คงไม่มีเพื่อนพี่ๆ

มาหาผมที่บ้านได้ทุกวันหรอกคับ

ทุกคนย่อมมีจุดดีและจุดเสียทุกๆคน

• ไม่เป็นไรหรอกคับ พี่หล้า

มันก็แค่ ไอ้เหี้ยตัวนึ่งแค่นั้น

ขนาดตัวตนมันยังไม่มีเลย

มันยังมีหน้ามาบอกคนอื่นอีก แม่งเลว
  • และเรื่องหน้าตัวเมียนะ

ให้ ป๋า เขาเช็คไอพี ได้เลย

ผม ไม่เคยปลอมเป็น ผี ไปด่าใครแน่นอน

เพราะผมไม่เคยคิดจะเป็น ผี อยู่แล้ว

เขาจะดีจะชั่วก็ตัวเขา สังคมเขาเห็น

ไอ้ผี มึงมาว่าผม ผมไม่ทำแบบมึงแน่นอนคับ
  • โห ! น้องบูมปลดปล่อยซะเต็มที่เลย
  • มันต้องอย่างนี้แหละคับ พี่เอ็กซ์

ผมก็อยู่ของผมไม่เคยไปยุ่งเรื่องของใครเลย

ผี มาดีผมรับฟังคับ ผี ไม่ดีผมไม่กลัวมันหรอกคับ

• สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ชาย ทุกๆท่าน

เช้านี้ พิด"โลก อากาศดีมากมายคับ
  • พี่เอ็กซ์ ไม่เห็นมาเปิดบ้านให้น้องเลยนะคับ อิอิอิ

พี่หล้า ก็เหมือนกัน

image
    ไฟล์แนบ
    200700.jpg 176K
  • เหยไอ้บูมมึงด่าใครวะ ไอ้เหี้ยนิลามปามนะมึงรู้ได้ไงว่าเป็นกูสัดเหี้ยนิสันดานนะมึงกูจะไปด่ามึงทำเหี้ยไรหา น้ากูยังไม่อยากมองเลย ถ้าไม่ขอโทษเป็นเรื่องแน่ไอ้เด็กเวณ มึงจะไปเช็กไอพีสนตีนไรก็เรื่องของมึงกูไม่สนแต่ถ้าไม่ขอโทษกูมีเรื่องกับกูแน่กูไม่ใช่เพื่อนเล่นกับมึงนะไอ้สัด
  • แล้ว ผมว่า พี่บอย ตรงไหน

ผมด่า ไอ้ผี นู้น ไม่ได้ว่าคุนเลย

อย่ามายุ่งกับผมเลย ผมไปว่าอะไรคุน

อ่านดูให้ดีคับ

(เพราะผมรู้ว่าพี่ไม่เป็น ผี มาด่าผมแน่นอน)
  • งันแล้วไปเออกูขอโทษถ้าไม่ได้ว่าตู
  • คำที่ผมพิมไปผมไม่ได้ ด่าพาดพิงพี่เลยนะคับ

แล้วทำไมพี่ถึงมาด่าผม ผมไปทำอะไรให้พี่

ผมทะเลาะกับ ผี พี่มาอะไรกับผมนักหนา

พี่ก็ไม่อยากยุ่งกับผม ผมก็ไม่อยากยุ่งกับพี่
  • ผมเคารพ พี่เสมอ พี่บอย

สิ่งอื่นประการใดผมทำไม่ดีกับพี่ (ผมไม่เคยปลอมเป็น ผี ไปว่าพี่ ไม่เคยอิจฉาพี่)

ผมขอโทดใว้ตรงนี้เลยนะคับ
  • มึงรู้อยู่แกใจ ไม่ต้องมาทำเป็นเด็กเอาเป็นว่าจะขอโทษใหม่คำเดียวจบ ไม่ต้องออมคอมกูรออยู่
  • ไม่เป็นไรหรอกคับ พี่

เพราะผมก็ไม่มีเจตนาว่าพี่อยู่แล้ว
  • แล้วผมไปว่า พี่ตรงไหน

ผมไม่ได้ว่า พี่
  • เออแค่นั้น จบคับ
  • ที่ด่า กันหน้าตัวเมีย

ผมหมายความว่า ให้ ป๋า เช็คไอพี ได้เลยว่าผมไม่ได้ปลอมเป็น ผี

ผมหมายความเช่นนี้ คนที่ปลอมเป็น ผี มาด่าผมๆนั้นแหละที่ต้องว่ามัน
  • พี่เข้าใจผมก็สบายใจคับ

:015:
  • ใจเย็นๆ กันครับ เป็นเรื่องเข้าใจผิดกัน เดียวจะไปกันใหญ่ครับผม บูมครับยังไงก็ปล่อยวางครับผมอะไรไม่ดีก็ปล่อยๆ ไปครับอย่าเก็บมาคิดเล็กคิดน้อยนะครับผม รักในสิ่งเดียวกันครับ :)
  • คับ พี่ชาญ

ตื่นแต่เช้าเหมือนกันนะคับ พี่ อิอิอิ

ผมไม่มีเจตนาร้ายกับใครหรอกคับ ถ้าเขาไม่มีเจตนาร้ายกับผม

พี่ชาญ คงได้อ่านที่ ผี มันมาว่าผมแล้วไช่เปล่าคับ

มันมาดูถูกกันชัดๆ
  • แมนกันทั้ง 2 คนเลยนะครับ พี่บอย กันน้องบูม ยินดีด้วยครับลงตัวกันทั้ง 2 ฝ่าย เหอโล่งอก
  • บูมครับ ปล่อยๆ ผ่านไปครับ นิ้งๆ ไว้จะดีเองนะครับ
  • คับ พี่ชาญ

ทีหลังผมจะไม่ตอบโต้แม้แต่น้อยคับ พี่ชาญ

ขอขอบคุน พี่ชาญ มากๆคับที่คอยให้กำลังน้องคับ
  • คุนพี่เอ็กซ์ ไปไหน

ไม่เห็นเลยคับ อิอิอิ
  • สำหรับพี่ถ้าเจอพี่ก็จะเฉยๆ มากกว่าครับ ข้อสรุปทั้งหมดมันอยู่ที่ความเป็นจริงมากกว่า ถ้ามันไม่ใช้ก็อธิบาย ถ้าเราผิดก็ขอโทษ หรืออาจจะไม่ผิดแต่พี่ว่าเราก็ขอโทษได้เหมือนกันนะครับ
  • ผมก็ได้ทำแบบที่ พี่ชาญ บอกแล้วคับ

:015:
  • พี่เปรม เงินเข้า บัญชี

หรือยังคับรบกวนติดต่อกับด้วยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆอิอิอิ
  • อาจจะไม่ผิด....แต่....พี่ว่าเราก็ต้องขอโทษ
    .......................................................................................
    หมายความว่าไงคับ ถึงผมผิดน้องก็ต้องขอโทษรึไง มันคนระความหมายเลยนะคุณ ผิดก็ต้องว่าไปตามผิดดิ ถ้าไม่ใช่ก็อธิบายก็ถูก แล้วเราผิดก็ต้องขอโทษนะทุกแล้ว แต่ไอ้ หรืออาจจะไม่ผิดแต่ต้องขอโทษนี้อธิบายด้วยคับคุณชาญ ผมไม่ใช่อันพาลแต่คนตรงอธิบายให้เข้าใจง่ายด้วยคับผมคนโง่เข้าใจยากชอบแปลความหมายผิดๆอยู่ด้วย

• เอ้าพี่บอยก็เข้าใจผิดอีกแล้ว
  • ผมหมายความรวมๆ ครับพี่ ไม่ได้ให้พี่บอยเข้าใจเป็นอย่างอื่นเลย คือรวมๆ นี้คือปัญหาทุกอย่างในชิวิตของตัวเราครับ
  • อาจจะทำผิดหรือไม่ได้ทำผิดโดยที่ไม่ตั้งใจหรือตั้งใจครับพี่
  • คับผมเข้าใจระ
  • แต่คนเราถ้าพูดคำว่าขอโทษแค่นี้ผมว่าอะไรๆ จะดีขึ้นมาเองครับ พี่บอยว่าถูกไหมอะที่ผมว่า ขอโทษแบบนี้นะครับ จากกำลังร้อนๆ กันผมว่ามันจะเย็นลงนะครับพี่บอย
  • คับคุณ ก็ถูกคับแต่คำว่าขอโทษ ใช่แบบไม่มีความหมายหรือทำผิดซ่ำๆบ่อยๆคำขอโทษมันก็จะไม่สักศิษนะคับ คำขอโทษใช่ได้กับคนที่รู้ว่าตัวเองผิดจิงๆ แล้วคิดว่าจะเอาไปแก้ไขเท่านั้น
  • ครับพี่บอยถูกต้องครับพี่ แบบนั้นเลย แต่ผมคิดคำพิมไม่ถูก 555555555 เลยออกมาแบบนั้นทำให้เข้าใจผิดไปกันใหญ่
  • 5555 ไม่เข้ามาวันเดียวงานเข้าเลยนะบูม 555

วันงานมาให้ได้นะมาสนุกกันดีกว่า ซุ้มพี่เมาอย่างเดียวคร๊าบบบ