ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ตกครับ
  • image

image

image

โชว์ภาพน้องบูมมั่ง เอ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0452.JPG 209K
    IMG_0455.JPG 261K
    IMG_0461.JPG 296K
  • ยังไม่ได้ตัดหูอีกเหรอครับ ... ของผมเอาไปตัดมาแล้วครับ เหอ เหอ
    เดียวค่อยเอารูปให้ดูครับ
  • คุณเอ็กซ์ ท้องกี่เดือนละค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ ฮิ้วววววววววว :-D
  • ยังครับคุณเปรม รอเจ้าตัวเล็กอีกตัวครับจะได้ไปพร้อมกันทีเดียวครับ

5 เดือนแล้วครับพี่หล้า 55+
  • นี้ยังไม่ตัดหูนะนี้ยังหล่อได้ขนาดนี้

ถ้าตัดคงหล่อกว่า เจ้าของแน่นอนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ(ขำๆคับ)

ขอบคุนคับ พี่เอ็กซ์ มีรูปอะไรก็เอามาลงให้คนอื่นเขาดูเยอะๆนะคับ
  • เขาเรียกลงพุงคับ พี่หล้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูแล้ว พุงผมกับพี่เอ็กซ์ ไม่หนีกันเท่าไรเลยนะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อัฟรูปให้ดูมั่งนะคับ พี่เปรม

ขอด่วนๆ
  • อากาศก็กลับมาร้อนเหมือนเดิมแล้วคับ

สงสารหมานะสิคับ พัดลมเบอร์สามแล้วนะพี่ เหอ เหอ
  • เค้าเรียกพุงเสน่ห์ครับบูม :o003:
  • พี่สาม หายไปไหนมาตั้งหลายวันคับ

:o003:
  • นอนดึกกันจังนะคับ

:o038:
  • พี่ๆท่านใดไป พัทยา มั่งคับ

:m58:
  • ผมไม่ได้ไปครับน้องบูม :o003:
  • เป็นอะไรถึงไม่ได้ไปล่ะคับ พี่เอ็กซ์
  • เมียไม่ให้ไปแหง๋ๆ.................... :-D
  • นอนดึกเหมือนกันนะครับ เหอ เหอ ...
  • ไปทำธุระมา ครับ พี่............เพิ่งกลับ เลยเข้ามาดูซะหน่อย :)
  • ส่วนผมนอนไม่หลับคับ

ก็เลยนอนดึกคับ

แล้ว พี่เปรม ไมนอนดึกจัง.......อิอิอิ
  • แป้นกดมันเสีย เลยใด้แต่ดู สายตาก็ฝ้าฟาง สงสัยต้องหาตัวอ่อนมากินแก้เคล็ด ฝากน้องบูมหาให้จั๊กคนเด้อ :o043: ป.ล.ต้องหากินกระทู้คนอื่น กระทู้โคราชเมียเข้าบ่อยimage
    ไฟล์แนบ
    191279.jpg 198K
  • ผมพึ่งคุยกับแฟนผมได้วันเดียวเองคับ พี่สาม

แม่งไปตามผมที่ร้านพี่ชายยันร้านเลยคับ

ดีนะตอนนั้นผมไม่ได้กอดน้องเขา ถ้ามันมาเห็นตอนกอดนะรับรองได้เลยว่า......อิอิอิ
  • ถ้าพี่สาม มาพิด"โลก

จะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆท่าน

พิด"โลก อากาศดีมากมายคับ

image
    ไฟล์แนบ
    2009030911492067001.jpg 31K
  • เมื่อคืนไปปาร์ตี้วันเกิดแฟนมา ... กลับซะดึก เมาค้าง เพิ่งตื่น
    เตรียมตัวไปพัทยากันหรือยัง เอาภาพมาฝากด้วยนะ เหอ เหอ
  • ตอนนี้กำลังออกรถใหม่คาดว่าจะใด้ก่อนสิ้นเดือน แล้วจะไปประเดิมที่อำนาจ แล้วต่อที่พิทโลก :o043:
  • จิงป่าว เด๋วรอ เด้อออออออออออ :)
  • เพื่อนบูม เด๋วโอสคูลเส็จมาเลี้ยงเป๊บซี่แถวมอหน่อยดิ 555+
  • สงสัยไปหาสาวๆยังไม่กลับ :o043:
  • เห็นว่าบูมไปพัทยา ... กลับมาแล้วเล่าบรรยากาศในงานให้ฟังหน่อยนะ เหอ เหอ
  • กลับมาแล้วรายงานตัวด้วยครับบูม
  • ตื่นได้แล้วมั๊ง ก็อกๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri22621img_10_29042_1592.jpg 160K
  • กลับมาถึงบ้านแล้วคับ พี่ๆทุกๆท่านคับ

ถึงปุ้บเปิดคอมปั้บ เหมือนใจจะขาด อิอิอิอิ

งานก็สนุกดีคับ
  • ไม่มีกล้องไปคับเลยไม่มีภาพมาฝากนะคับผม

เดี๋ยวทางทีมงาน พัทยา ก็คงเอารูปลงให้ดูคับ

แล้วค่อยไปตามดูเอานะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รอชมครับ
  • หวัดดีน้องบูม มาตามคำเชิญครับ บ้านนี้อบอุ่นดีครับ คนเข้ามาแวะเวียนกันเยอะเลยนะครับ ไงจะแวะเวียนมาทักทายด้วยตลอดนะครับ ขอเป็นพันธมิตรด้วยคนนะครับ...
  • พี่เหมาเยี่ยมบ้านน้องบูมแล้ว
  • แล้วจะมาเยี่ยมบ่อยๆเด้อ... มีเพื่อนมีพิท มีพิทมีเพื่อนครับ เย้าเยือนไปมาผ่อนคลายอารมณ์ดีแท้
  • ใช่เลยครับพี่เห
  • ก็อกๆ ตื่นได้แล้วเจ้าของบ้าน
  • สวัสดีครับ โทษทีนะครับน้องบูม วันงานเลยไม่ค่อยได้คุยอะไรกันเท่าไหล่ แต่ยินดีมากๆ เลยนะครับผม ไว้คราวหน้าเจอกันไหม่นะครับ เอ็กนี้ก็มาแต่เช้าเลยนะครับบบบบบบบบ
  • ตื่นแต่เช้า 55+
  • ตื่นแต่เช้า รึว่า เมียไม่ให้เข้าบ้านเลยไม่ได้นอน ฮิ้วววววววว :032:
  • รู้ทันอีกและพี่หล้านิ :o003:
  • ตื่นแล้วคับ พี่ๆทุ่กๆท่านคับ อิอิอิ

พึ่งพาหมาเข้ามาบ้านคับ ห่างกันหลายวันคับ คิดฮ้อด

• ขอบคุนคับ พี่เห และยินดี เป็นอย่างยิ่งคับ พี่เห

เข้ามาทุกวันยิ่งดีเลยคับ พี่เห บ้านหลังนี้มีแต่ มิตรภาพ และ พี่น้อง คับ
  • ไม่เป็นไรคับ พี่ชาญ

ผมก็ยินดีไม่ได้น้อยไปกว่า พี่ชาญ เลยคับ อิอิอิ

คุยกันก็ไม่คุยรู้เรื่องเท่าไรหรอกคับ เสียงดังอะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ