ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ที่โคราช เห็นเขาจะจัดงานอะไรกันคับ พี่สาม

o->
  • น้องบูม ระวังคุณสามเมาแล้วขอยืมตังค์นะ :o003:
  • สวยครับคุณ benz_707 เตี้ยได้ใจครับ น้องบูมสบายดีครับ น้องสามเจอกันพรุ่งนี้นะน่าจะประมาณ ๒ โมงครึงนะถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด แล้วจะโทรบอกอีกทีครับ เมื่อเย็นเจอน้องเอ็กซ์แล้ว ได้เสื้อไปแล้ว แล้วพี่จะเอาเสื้อไปฝาก น้องเอ็กซ์เอามาคืนวันงานด้วยเด้อ
  • ขอบคุณคับคุณ vr_china ที่ชมคับ

image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 118K
  • สุดยอดไปเลย แดงๆตัวนี้
  • พยากรณ์อากาศบอกภาคเหนือฝนจะตก ... แต่เนี้ยร้อนมา 3-4 วันแหละ
    หรือว่้าบ้านเรามันไม่ใช่ภาคเหนือว่ะเนี้ย ร้อนตับแตก
    สงสารแต่หมา นอนหอบอยู่หน้าพัดลมทุกวัน เหอ เหอ
  • ทางเหนือร้อนหรอครับคุณเปรม
  • ร้อนมาครับคุณเอ๊กซ์ ... หมาผมกินน้ำ และฉี่เป็นว่าเล่น
    ชอบหนีไปนอนที่เย็นๆ ไม่งั้นก็ต้องเปิดพัดลมให้ หอบ และลิ้นห้อยตลอดเวลา เหอ เหอ
  • 55+ โคราชฝนตกเย็นเจี๊ยบ ครับคุณเปรม
  • ฟังแหละอิจฉาเลยนะนั้น ... ร้อน ถึงร้อนที่สุด
    สงสัยต้องซื้อแอร์จริงๆแหละมั้งงานนี้
  • 55+ แต่ถ้าวันไหนฝนไม่ตกนะคุณเปรม โคราชร้อนเวอร์ไปเลย 55+
  • ร้อน ร้อน ร้อน ... ไม่ไหวแหละ ไปอาบน้ำอีกสักรอบดีกว่า เหอ เหอ
  • ผมว่าดีเลย ผมก็จะไปเหมือนกันครับ 55+
  • เช้าวันใหม่ ขอจิตใตท่านผ่องใส
    ทำการใด ว่องไว สำเร็จได้ดั่งใจคิด
    ทุกสิ่งอย่างเป็นไปดั่งดวงจิต
    ขอชีวิตทุกท่านพบแต่ความสุขเทอญ สาธุ..........(แต่งให้พี่ น้อง เราทุกคน ค้าบ)
  • เมื่อวาน พิด"โลก ฝนตกหนักและฟ้าคะนอง คับพี่เปรม

ย่างเข้าเดือนหกแล้วคับ อีกไม่นานหมา พี่เปรม ก็คงไม่ร้อนแล้วล่ะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆท่าน

imageimage
    ไฟล์แนบ
    art_271931.jpg 67K
  • แจกเบอน์กันน่าดูเลย อิอิอิอิ ถ้าเป็นสาวๆ นะ บอกด้วยนะครับบบบบบ
  • เบ้น ยิ่งดูยิ่งสวยว่ะ เบ้น

โชว์ให้น้ำยายไหลอยู่นี้แหละ ฮ่าๆๆๆ

:063:
  • ผมว่าทำไม คุนพี่เอ็กซ์ กะ คุนพี่คำหล้า ไม่โทคุยกันเลยล่ะคับ

คุยกันเหมือน ออนเอ็ม เลยนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เจ้าบทเจ้ากลอนแต่เช้าเลยนะ พี่หล้า

บ้านหลังนี้เป็นของ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆเราทุกๆคนคับ

เราช่วยกันดูแลบ้านก็น่าอยู่คับ

:015:
  • นั้น พี่ชาญ

ก็ว่าไปนั้น ร้ายเหมือนกันนะนี้เห็นเงียบๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ผมจีบเด็ก โคราช อยู่คับ เป็นครูฝึกสอน ในตัวเมืองโคราชคับ

ถ้าตกลงโอเคกัน ผมว่าอีกไม่นานคงได้ไปเยือน โคราช คับ อิอิอิอิ
  • วันนี้มาสายไปหน่อย 55+
  • มาสายดีกว่าไม่มาคับ พี่เอ็กซ์

• บ้านนี้มีแต่หนุ่มๆเจ้าชู้ 5555
  • 5555555 ก็มีแต่ผมคนเดียวนี้ละครับ พี่แจ็ค ที่ยังดีๆ อยู่ อิอิอิอิ ขอให้ได้นะครับบูม อิอิอิ จะได้มาอยู่โคราชกัน
  • ว่ากันว่าสาวโคราชสวยไม่เป็นรองใคร จริงไหมชาญ 5555

ถามตาบูมดีกว่า 555
  • ลูกหลาน ย่าโม สวยแน่นอน...........
    พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเชื่อผมเถอะ คนเจ้าชู้อย่างบูม ต้องจีบคนสวยแน่นอนนนนนนนน :o003:
  • 555555555555 ต้องมาดูเองครับพี่แจ็ค พี่หล้า อิอิอิอิ
  • นั้นก็ว่ากันเข้าไปนั้น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เขาจะชอบผมหรือเปล่าผมยังไม่รู้เลยคับ พี่ชาญ
  • พี่แจ็ค ว่างๆไปเที่ยว โคราช กันเปล่าคับ อิอิอิ

จะได้รู้ว่าสาว โคราช สวยหรือเปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่หล้า ก็ว่าเข้าไปนั้น

ผมไม่ได้เจ้าชู้คับ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ ครับผม

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมคนรักครอบครัวครับ :o003:
  • 5555555555 พี่ว่าพี่ก็หน้าตาพอถูๆ ไถๆ ได้อยู่นะแต่ไม่ยักมี........................ อิอิอิอิ :-W
  • แฟนพี่ชาญโหดมากกกกกกกกกกก ครับน้องบูม

คอนเฟิร์ม !
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พูดจิงหรือคับ พี่เอ็กซ์

• ในที่สุดฝนก็ตกลงมา ... เย็นสบายทั้งคนทั้งหมา เหอ เหอ
  • ดีใจด้วยนะคับ พี่เปรม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีข่าวสารอะไรก็อัฟให้น้องฟังมั่งนะคับ
  • จริงครับ 55+
  • พิดโลก ร้อนนนนนนนมั่ก.
  • กำลังคุยๆกันเรื่องลูก Jojo อยู่ครับบูม ... หากไม่มีอะไรพลาด คาดว่าจะมีมาเลี้ยงสักตัว เหอ เหอ
  • มีใครทำหมาลากไปสู้ศึกล้านนามั่งไหมเอ่ยimage
    ไฟล์แนบ
    PIC_1631_resize.JPG 64K
    PIC_1631_resize.JPG 64K
  • เอ้า เผากันเองซะงั้นเลยนะครับน้องเอ้ก 55555555 บูมก็ละวังนะครับ สาวโคราชสวยแต่โหด 555555555
  • คับ พี่เปรม จัดมาให้ไวเลยนะคับ

ชุดที่แล้วมันเกิดเรื่องไม่คาดคิด ชุดนี้ขอให้ได้ด้วยเทอด
  • คงฟิตไม่ทันอะคับ พี่บอย (พึ่งได้ สองเดือนกว่าๆคับ)

แต่ไปงานแน่นอนคับ ตั้งใจอย่างมากคับ

แล้ว พี่บอย ฟิต อาก้า ไปเปล่าคับ
  • โหดไม่กลัวขอให้รักผมก็พอคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โหดๆผมจะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียวเชียวคับ อิอิอิ
  • หื่นนนนนนนน มาเชียว :o003:
  • ชอบซาดิดกันนี้หว่า 5555555555555 งั้นพี่ขอหลีกทางให้ 555555555555555พี่ชอบนิ่มๆ อิอิอิอิ :o045:
  • ผมก็พูดไปคับ พี่ชาญ อิอิอิ

• มาแนวพิศาลเลยนะน้องบูม ชอบแบบ ตบจูบ ตบจูบ ใช่ปะ แต่พี่เน้นคลุกวงในแล้วตุ้ยท้องอย่างเดียว พวกหล่อๆกว่าจะใช้คารมจีบ พี่ก็ใช้กำลังจัดเสร็จไปหลายดอกแล้ว5555 :o043: