ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอ้ก้าคงเอาไปเดินเล่นเฉยๆ แต่ไอ้ตัวน้อยคือนักกีฬาจ้า
  • นัดหมายไปที่ไหนกันน้อ อิอิอิอิ
  • เจียงใหม่ คับ พี่ชาญ

ปลายๆปีอะคับ ผมตั้งใจมากๆคับสำหรับงานนี้

ไม่มีหมาไปลากนะคับ แต่จะไปเอาประสบประการณ์ล้วนๆคับ
  • ดีครับบูม ยินดีด้วยครับผม เอามาให้มากที่สุดเลยนะครับ แล้วก็ทำของเราให้แหล่มๆ ไปเลยครับบบบบบบ หนับหนุนๆๆๆ
  • คุณสามไม่ตบจูบครับ ทุบ ต่อย แตะ แล้วก็ทับ :o003:
  • รับทราบคับ พี่ชาญ

:)>-
  • พี่เอ็กซ์ .....พี่สาม เขาโหดขนาดนั้นเลยบหรือคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทำไงใด้ก็หน้าตามันบังคับ :o043:
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• โคราช ฝนตกเปล่้าคับ พี่ชาญ พี่เอ็กซ์ พี่สาม

พิด"โลก อาการน่าจะหนักคับ
  • เขาใหญ่น้ำจะท่วมอีกแล้ว 555 ตกทั้งวันครับ หมาทุกตัวต้องอพยพมาอยู่ในห้องเต็มเตียงไปหมด คนมาปูเสื่อนอนข้างเตียง
  • พิดโลก ตอนเช้ามืด อากาศ ดี มากครับพี่น้องงงงงงงง :o044:
  • ตื่นสาย จิ๊ง อั้ยน้องงงงงงงงงง..........
  • นั่นอ่ะดิ ตื่นสายกันจริงๆ :o003:
  • พึ่งกับมาจาก ตลาด คับพี่ๆ

แล้วก็พาลูกๆที่บ้านไปทำธุละมาคับ อิอิอิ

พิด"โลก อากาศดีมากๆคับ
  • สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆคับ พี่สาม

มีไรให้ช่วยบอกได้นะคับ
  • มีสิ ช่วยหาห้องพร้อมหมอนข้างให้สักห้อง55555
  • งั้นช่วยหาสาว ม.น. ให้ซักคนได้ไหมคร๊าบบบ :-D
  • คืนนี้แหละนะครับ ...

• เหม๋อๆ บาซ่า ค้าบบบบบบบบ พี่น้องงงงงงง
  • ถ้ามาผมจัดให้ได้เลยคับ พี่สาม พี่แจ็ค

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • แมนยู คร้าบ

แชมป์แน่นอนคับ
  • ดูแค่รูปไม่ต้องบรรยายว่าเชียทีมไหนimage
    ไฟล์แนบ
    201.bmp 274K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Sir_Alex_Ferguson_Manager_Manchester_United.jpg 39K
  • เด๋ว คืนนี้ รู้กัล.........ฮิ้วววววววว
    ...... :o055: เมสซี่ ยิงแน่ๆ........ :o003:
  • :-)) :o055: เมสซี่ยิง จริงๆ ด้วย ว่างัยสาวกผีแดง ตายอีกรอบแล้วเนอะ
    เฮ่ออออออออ จะนอนก็นอนไม่หลับ มีความสุขจัง :o061:
  • เศร้าใจ :o004:
  • ยอมรับทั้งกายและใจคับ พี่หล้า

บาซาร์ แม่งเทพคับ หาทีมใดจะล้มเขายากจิงๆ

• สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆท่าน

พิด"โลก อากาศดีมากๆคับ
  • ใช่เลย แม่งเทพจริง ยอมรับในความพ่ายแพ้
  • 10 นาทีแรกแมนยูเล่นได้ดี ... แต่จู่ๆก็ช๊อกไปซะดื้อๆ
    เสียดายแทนฟานเดอร์ซา
  • นั่นดิคุณเปรม
  • :o003: :o003: ฮึ ฮึ พูดไม่ออก อ่ะ แบบว่ามันจุกอก ค้าบบบบบบ........
  • กองกลางแมนยูปั้นเกมส์ไม่ขึ้นเลย บาซ่าต่อบอลทะลุใด้ตลอด เข้าบีบจนแมนยูพลาดกันเองบ่อยๆ นี่มันเกินไปแล้ว แน่จริงมาเตะกับกุยบุรีมั้ย ฮือออ
  • แมนยู กับ บาซ่า คนละเรื่องกันเลย ค้าบบบบบบบบบ
  • ปีหน้าเอาใหม่ครับ ... เรายังมีโอกาสเข้าไป UEFA เหอ เหอ
  • จะบอกว่าหงษ์ไม่ใด้ใช่มั้ย หงษ์เค้าไม่สนหรอกเค้าเอาแค่กลางตารางก็พอแล้ววววว :o043:
  • :m19: เอา เอา ซ้ำเติม กันเข้าปายยยยยยยยยยย :o019:
  • ผมไม่ได้ว่าหงษ์นะ ... แค่ไม่ตกชั้นแค่นี้หงษ์ก็ดีใจแหละ เหอ เหอ
  • นั่น ! คุณเปรมแซวใครเปล่า :o003:
  • อ้าวววคุนxฟื้นแล้วเหรอ นึกว่าช็อคซีนีม่าไปแล้ว ดีนะผมแฟนมิลานเลยไม่ค่อยลุ้นอาไร555
  • ไม่ได้แซวใครหรอกครับ เอาเรื่องจริงมาพูด เหอ เหอ
    ปิดฤดูกาลแหละ รอฟังข่าวการซื้อขายนักเตะอยู่ ...
  • :m27: :m27: :m27:
  • พี่หล้า :o003:
  • ตื่นครับบ้านนี้
  • เจ้านี้ ตื่นสายปาจามมมมมมมมมม........... :)
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน

พิด"โลก ฝนตกตั้งแต่ ตีสาม ยันเช้า มันยังไม่หยุดเลยคับ

โคราช เป็นไงมั่งน้อคับ
  • ลำพูน ตกหนัีกปะคับ พี่เปรม

ดูแลตัวเองด้วยนะคับ
  • พี่สาม พี่เอ็กซ์ อย่าไปแซว พี่คำหล้า มากนะคับ

เดี๋ยวเขาจะอกแตกตายคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ