ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พิด"โลก อากาศครึ้มแต่เช้าเลยคับ

โคราช ลำพูน ชลบุรี เป็นไงมั่งคับ
  • มาดิ พี่แจ็ค

จะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียวเชียว

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาตามคำเรียกคับ พี่เอ็กซ์

พึ่งกับมาจากตลาดคับ อิอิอิอิ
  • อากาศดีนะคับ พี่เอ็กซ์ วันนี้อะคับ

ดู พี่หล้า แกง่วงนอนเลยอะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อากาศดูเหมือนจะดีนะคับ พอเอาไปเอามาฝนจะตกซะงั้นคับ

เงียบๆนะคับ ิอิออิอิอิอิอิ
  • ฟ้าร้องทั้งๆที่แดดออก ... เอาเข้าไป ฝนก็ไม่ยอมตกซะที เหอ เหอ
  • คืนนี้เป็นกำลังใจให้ทัพสิงโตคำรามด้วยนะพี่น้อง

image
  • ผลน่าจะ 2-0 นะครับ............ :o055: :o056:
  • หวังให้เป็นอย่างนั้นเหมือนกันครับ เงินจะได้เข้ากระเป๋า เหอ เหอ
  • 2-2 ครับ ...........................
  • อ่อนแอจริงๆอังกฤษ ... เพราะไม่มี รูนี่เป็นกองหน้า เหอ เหอ
  • ผมว่าแล้วยังไงมันก็ออกมา เสมอ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจิงๆเลยคับ

สมเพช อังกฤษ จิงๆเลยคับ
  • ตอนนี้ถ้าใครจะเชียร์บอล ไม่อยากผิดหวัง ต้องเชียร์ สเปน ค้าบบบบบบบบบบบ......... :o055:
  • มาและคับพี่น้อง
  • เป็นไงมั่งล่ะคับ พี่เอ็กซ์

ได้ภาพที่งานมาเยอะเปล่าคับผม

ถ้ามีจัดมาให้ใวเลยคับ
  • พิด"โลก ฝนตกตั้งแต่เช้ายังไม่หยุดเลยคับ

โคราช เป็นไงมั่งคร้าบ
  • บ้านนี้สงสัยจะตื่นสายอีกตามเคยนะครับเอ็ก 555555
  • โคราชฝนตกหนักครับ แต่เช้านี้อากาสดีมากๆ ;;)
  • พี่หล้าเป็นไงหนอ ฝนตกหนักมั้ยอ่ะ ระวังจะเป็นหวัด
  • อากาศมันน่านอนจิงๆคับ พี่ชาญ

ตอนนี้ฝนซาแล้วล่ะคับ ิอิอิิ
  • วันนี้ตื่นสาย ครับ คุณสาม..........
    ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน ครับ
    ท่าทางฝนจะตกทั้งวัน คงไม่ค่อยได้ทำงาน เท่าไหร่ ครับ
    ขอบคุณ ครับ ที่ถามถึง.....แซ่บโย่วววววววววว :019:
  • ครับน้องบูม เดี๋ยวจัดให้บ้านซะหน่อย
  • ฝนตกมา 2 วันแหละ ... บรรยากาศน่านอนเป็นที่สุด เหอ เหอ
  • จัดรูป(สาวๆ)มาใด่วนเลยครับเอ็กซ์ :o037: :032:
  • image

image

image

image

image

image

จัดไปพี่หล้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0995.JPG 229K
    IMG_1023.JPG 188K
    IMG_1035.JPG 164K
    IMG_1036.JPG 277K
    IMG_1037.JPG 281K
    IMG_1044.JPG 295K
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่เอ็กซ์

แต่ว่ามันน้อยไปนิดนะพี่ อิอิอิ

จัดมาให้หนักเลยคับผม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สาวๆหมดแล้วอ่ะครับ 55+
  • คนเสื้อแดงขวาสุดนะของเค้านะ เค้ามีเบอร์ด้วย อยากใด้ปะ เมื่อคืนก็คุยกันนะ
  • แต่เค้าชอบ คนดัดฟัน ค้าบบบบบบบ :032: เค้าขอ นร้า................

ขอบคุณมากครับ ที่จัดรูปสวยๆมาให้ชม
  • ผมดูดีที่สุดเลย ใช่ป่ะพี่หล้า :o003:
  • ดูดีเพราะ คนที่ถ่ายด้วย เค้าช่วยอัฟ ได้เยอะะะะะะะ..........ฮิ้ววววววววว :o037:
  • เจ้าของห้อง มรันยังไม่ตื่นชัวว์ :o003:
  • ใครเป็นเจ้าของห้องอะ พี่หล้า อิอิอิ

มันคือห้องของเราทุกๆคนคับ :015:
  • พี่สาม ถ้ามีเบอร์ จัดมาเลยพี่

ผมจะโทรหาคับ (ให้จิงปะ) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทำโรงรถอยู่คับ พี่หล้า พี่เอ็กซ์

พอดีผมซื้อรถยนต์อะคับ พี่ๆ

เลยไปดูคนงานเขาทำงานคับ (เพื่อนกันมันมาทำให้คับ ไม่มีความเป็นช่างเลย อิอิอิ)
  • 55555 ซื่อรถไหม่หรือเปร่าครับ โรงรถไหม่ต้องซื้อรถไหม่ด้วยนะครับน้องบูม :o040: พี่ยังไม่มีตังซือเลยครับ ต้องรอไปก่อน ยินดีด้วยนะครับ
  • ยินดีด้วยไอ้น้อง......ได้รถใหม่ แต่ห้ามเปลี่ยนเมียใหม่นะเว้ย
    พี่ขี้เกียจเข้าวัด หว่ะ :o003: ไม่ต้องบอกก็รู้มั้ง ว่าไปทำไม ฮิ้ววววววว :o045:
  • ฮ้าพี่หล้าจะทิ้งทางโลกแล้วหรือ ไม่ต้องน้อยใจน่า มาโคราชจะให้คุนx จัดให้หนัก
  • น่านนนนนน ขายุมาแล้ว ไอ้เราก็ยุขึ้นซะด้วยยยยยย
    วันนี้คุณภรรยาบ่นๆว่า ยังไม่เคยได้ไปเที่ยวแถบอีสานเลย
    เข้าทางงงงงงงง ผมเลยบอกว่าเด๋วรถซ่อมเสร็จ เราไปเที่ยวโคราช กันเนอะ
    ไว้ถ้ามีโอกาส ได้เจอกันแน่ ครับศิษย์ลิ้นไว ทั้ง2 :o003:
  • ห้องนี้ยังคึกคักเหมือนเดิม 5555

ดีใจด้วยครับ บูม ได้รถสมใจแล้วน้องชาย :)
  • เอามาโชว์หน่อยดิน้องบูม
  • โชว์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-j
  • ใช่ๆๆๆ เอามาโชว์หน่อยครับบูม
  • ผมขอขอบคุน พี่ๆที่เคารพรักทุกๆคนมากๆคับ

ตอนนี้ผมเลือกอยู่คับ มีรถเข้ามาเต้นเพื่อนแต่ราคาไม่สมกับรถคับ

เป็นรถบ้านหรือเต้น ธรรมดานี้ล่ะคับ พี่ๆ อิอิอิ

รอก่อนนะคับอีกไม่กี่วันก็คงได้แล้วล่ะคับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆนะคับ พี่ๆทุกๆคน

พิด"โลก ฝนตกแต่เช้าเลยคับ