ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากสักเพิ่มว่ะบูม พิดโลกร้านไหนแจ๋วๆแนะนำมั่งสิ
  • นั่นอ่ะดิ ยากูซ่าพิดโลกแน่ๆเลย :o003:
  • ยากูซ่าาาาาาา.................................
  • คุณแจ็คครับ ... รถสีสวยจี๊ดมาก
    ไม่ทราบว่าเป็นการพ่นสีด้าน หรือ ติดสติ๊กเกอร์รอบคันครับ
    image
  • พี่แจ๊คเป็นนักแข่งหรอ 55+
  • ไม่ใช่รถผมหรอกครับ เปรม รถน้องชายน่ะครับ เดี๋ยวผมถามให้นะครับ :)

ถ้าตอนเป็นวัยรุ่นน่ะ ถึงไหนถึงกันครับ เอ็กซ์ แต่ตอนนี้ไม่ไหวแล้ว มันเสียว 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5079.jpg 173K
  • ห้องเครื่องก็จัดงานได้งามจริงๆ ... วางเครื่องพร้อมเทอร์โบ น่าจะแรงน่าดู สวยมากครับ
  • ขอบอกว่าแรงมากๆ ครับเปรม เมาๆอยู่ยังสร่างเลย 55555
  • เห็นตัวเครื่องแล้วอยากรู้สเปกเลย ... มีค้ำโช๊คด้วย เป็น FF หรือ FR ครับเนี้ย
    เครื่องแรงต้องเอาไปดริ๊ฟฟ์ซะหน่อย เหอ เหอ
  • สุดยอดคร้าบบบบบบบบ
  • 55+ ผมเต็มที่ก็ 140 กม/ชม ครับพี่แจ๊ค ( ต้องทางโล่งๆนะ )
  • 55555555555ของผมแรงจนต้องเอาไปจอดในคลอง ครับ พี่แจ็ค พี่เอ็กซ์+++++++++++
  • นั่นไง ! แรงจัด
  • ซื้อรถ แถมใบพายหรือป่าวครับหล้า รถอะไรจะแรงได้ทั้งบนบกและในน้ำ เหอ เหอ
  • แสดงว่ามันแรงจนเครื่องมันร้อนใช่ไหม หล้า เลยต้องใช้น้ำช่วย (ล้อเล่นนะคร๊าบ) :)

เปรมเดี๋ยวถามนายเต้ให้นะครับ รถคันนี้ ทั้ง ดริ๊ฟ ทั้ง Drag พบได้แถวรังสิตคร๊าบ 555

พี่เป็นคนขับรถเร็วครับเอ็กซ์ แต่ถ้ามีลูกกับเมียนั่ง ไม่เกิน 120 ครับ :)
  • นั่นไง เหมือนกันเลยพี่แจ๊ค ผมถ้าลูกเมียไปด้วย 100 เดียว 55+
  • หวัดีจร้า น้องบูมบูม แวะเอาคู่ใจคันใหม่งามๆมาโชว์บ้างดิ เอาตุ๊กตาหน้ารถมาด้วยนะ
  • เค้าไม่ได้แถมใบพาย มาให้สิครับ พี่เปรม :o003:

ไม่ได้แรงขนาดนั้น ครับพี่แจ็ค :o008:

เอ็กซ์ ...สาวๆที่พิดโลก ยังรอมาออกรอบ อยู่เด้ออออออออออออ........
    สาวพิดโลก ได้ทั้ง ดริ๊ฟ ได้ทั้งยกล้อ ได้ทั้งยกซด ค้าบบบบบบบบบ :032:
  • ท่านใดชอบความตื่นเต้น ไม่ต้องไปที่คลอง 5 แล้วครับ
    มาพิดโลกเลย ตื่นเต้นนนนนนนนนน โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาแล้วคับ พี่ๆทุกๆท่าน

เข้าเน็ตไม่ได้เลยคับ จำล็อคอินตัวเองไม่ได้

• สวัสดีคับ พี่แนน

เดี๋ยวถ้าเสร็จพาไปแน่นอนคับ อิออิอิอิอิิ

ส่วนรถยังแต่งไม่เสร็จคับ รอแปปคับ (แต่งเล็กๆน้อยๆคับ)
  • พี่แจ็ค รถสวยมากมายคับ

นิคสัน เซียฟีโร่ รถในฝันของวัยรุ่นและนัก ดริฟ กันหลายคน

รวมตัวผมด้วยคับ
  • พี่หล้า แนะนำมั่งสิพี่อยากไปมั่งอะคับ

:032:
  • แล้วพี่เอ็กซ์ ล่ะคับ เหยียบเท่าไรคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:013:
  • เต็มที่ก็ 140 ครับน้องบูม ไม่เกินนี้
  • ตาบูมอยู่บ้านไม่ต้องใส่เสื้อเลยนิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02886.jpg 101K
  • เฮ้ย บูมจะให้แนะนำไมวะ
    แหม๋ เคยๆ อยู่นิ ฮิ้ววววววววววว :o006:
  • อืม จะได้เก็บรูปนี้ไว้เลยนะ บูม 555+ ซำบายดีเนอะ มะวานมันโดดลงจากกะบะ รถ ใจหายวาป เด้อโครตเลย :063:
    image
    ไฟล์แนบ
    ba2.jpg 185K
  • บ้านนี้ของแรงๆ กันทั้งนั้นเลยนะครับ ตื่นกันยังหน้อ :o046:
  • ตามมาติดๆ
  • สวัสดีคับ พี่สมพงษ์

เด็กๆในหมู่บ้านไม่มีใึครกลัวผมเลยคับ

พี่สมพงษ์ ลูกเต้าเหล่าใครคับ งามแต้ๆคับอ้าย :063:
  • นั้นรู้ทันซะอีก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ของมันเคยๆเนอะ พี่หล้า อิอิอิิ
  • จัดไปคับ พี่ตั้ม

มันได้อยู่กับพี่ผมก็ดีใจคับ
  • นั้น พี่ชาญ ก็ว่าไปนั้นคับ

บ้านนี้คือบ้านของ พี่ๆ เพื่อน ทุกๆคนคับ

(ดูแล้วก็แรงไม่แพ้กันแน่นอนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
  • วันนี้ พี่เอ็กซ์ ไมมาสั้นจังคับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_64552.jpg 107K
  • น้องบูมคิดไรเปล่า :o003:
  • ดูที่นิ้วบูมชี้ก็รู้ครับเอ๊กซ์ ว่าคิดอะไรอยู่ เหอ เหอ
  • อะอะ อะอะ เสียแดงอะ ขอนะครับบูม อิอิอิอิ ชอบอะ ถ้าไปเที่ยวขอนะคนนี้ อิอิอิอิ ;-)
  • ผมว่างั้นแหละครับคุณเปรม
  • เห็นรูปก็รู้ว่าหื่นนนนนนนน
  • ตื่นสายจังเล่า พ่อหนุ่ม :)
  • ขุนข้าวให้หมาพี่
  • จริงป่ะหน่ะ..................
  • 55+ นึงนิงๆพี่หล้า
  • ทำอะไรอยู่ครับเอ็ก อิอิอิอิ จุจุจุ วันนี้ตามนั้นนะครับบบ เตือนพี่ด้วยนะ :065:
  • ครับผม เดี๋ยวผมโทรไปเตือนพี่อีกทีครับ
  • เจ้าของบ้านไปตลาดหรือว่าไปหาเด็ก
  • น่าจะไปหาเด็ก :-))