ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เจ้าของบ้านไม่อยู่.... :-(
  • มาแล้วคับ เมื่อวานไปงานบวชเพื่อนมาคับ

ขอบคุน พี่เอ็กซ์ มากๆคับที่คอยดูแลบ้านหลังนี้ตลอดคับ

และพี่ๆทุกคนคับ
    :015:
  • บัก บีเอ หัวมาสวยเลยคับ พี่ตั้ม

แต่หุ่นก็ไม่เปลี่ยนเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

สวยงามมากๆคับ พี่ตั้ม
  • มาเลยคับ พี่น็อก

คิดถึงหลายๆคับอ้าย

เอา บักแดงๆ มาให้ชมหน่อยเด้อคับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน

:o058:
  • เจ้าของบ้านมาแล้ว 55+
  • พี่เอ็กซ์ คือผมอยากได้ แผ่นแสลก มากเลยคับ

พอมีวิธีช่วยเปล่าคับ อิอิอิอิ
  • ถ้าอย่างนั้นต้องส่งไปทางรถทัวร์อย่างเดียวล่ะครับน้องบูม
  • จัดไปคับ พี่เอ็กซ์

ผมขอเบอร์โทรพี่ เอ็กซ์ ใหม่ได้ปะคับอิอิอิ

จะได้โทรคุยรายละเอียดกันเลยคับ
  • ผมเอา ห้าแผ่น คับ (สีน้ำเงิน)

• ครับน้องบูม ถ้าจะให้โอนตอนไหนโอนเงินเข้าบัญชีแฟนผมเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1808.JPG 287K
  • รอรวบยอดทีเดียวเลยคับ พี่เอ็กซ์

จัดไปตามนั้น
  • ขนส่งทางรถทัวร์ครับ ค่าขนส่งไม่น่าเกิน 300 บาทครับบูม
  • โอนแล้วจะโทรแจ้งให้ทราบนะคับ
  • มาบ้านนี้บั้ง นานสกุล เรียกยากอะเอ็ก เท่ดี ของดีราคาถูกหนับหนุนๆๆ ครับ
  • คุณ X นามสกุลแฟนเท่ห์มาก.... :-D
  • สวัสดีคับ พี่ชาญ พี่ตั้ม

สบายดีกันนะคับ
  • ไช่คับ พี่ตั้ม นามสกุลแฟน พี่เอ็กซ์ แนวมากๆคับ

• ขอบคุน พี่เอ็กซ์ มากๆคับ ที่เป็นธุละให้คับ

:029:
  • ครับพี่ตั้ม แฟนผมลูกครึ่งครับ ไทย-เขมร ครับ :o003:

ยินดีให้บริการครับบูม และทุกๆท่านครับ :-D
  • ไปรอรับแผ่นสแล๊ทกลับมายังนอ คนขับรถบอกเวลามั่วแน่เลย 20.30 บูมโทรมาบอกว่ารถยังไม่ถึงเลย
  • ได้รับของ สามทุ่ม กว่าๆคับ

ขอบคุน พี่เอ็กซ์ มากๆคับ
  • หันแน่ แอบส่งของกันด้วยนะครับ 2 คนนี้ 555555555
  • มันเป็นเรื่องระหว่าง แก็ง คับพี่ชาญ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ที่พิด"โลก มันไม่มีขายคับ เลยต้องสั่งซื้อที่ โคราช คร้าบ
  • คราบบบบบบ ว่าแต่แก็งไหนบ้างเนี้ย อิอิอิอิอิอิ พี่ขอไม่ฝักใฝ่ฝ่ายไดนะครับ อิอิอิอิอิอิ :013:
  • บูมอยู่แก๊ง 4 สูบ
  • X แผ่นสแล็คมีจำหน่ายด้วยหรอครับ สนใจ :-))
  • ไม่ได้เข้ามานาน พี่เบิร์ด คิดถึงทุกคนเลยยยยยยยยยย...........
  • ครับพี่ตั้ม สนใจโทรสั่งซื้อได้เลยครับพี่ แผ่นล่ะ 220 บาทครับพี่

ยินดีให้บริการครับ :)
  • ครับ X รวมส่งรึยังครับ ถ้าเอาโอนไป บช. แฟนนั้นเลยใช่มั้ยครับ
    -ขอเบอร์โทรด้วยครับจะโทรไปคุยรายละเอียด.... ;-)
  • 081-7305884 ครับพี่ตั้ม :)
  • ครับพี่ตั้มโอนเข้าบัญชีแฟนผมเลยครับพี่

ยินดีให้บริการครับ :-D
  • เอาตังค่าแผ่นมาเลี้ยงหนม ผมมั่งเด้อเอ็กซ์ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • อุ้ย ผมคนไม่ค่อยจะสตังค์ด้วยดิพี่หล้า :o003:
  • เจ้าของบ้านติดเด็ก
  • เปล่าคับติดคับ พี่เอ็กซ์

เมื่อคืนเพื่อนมาจากทหารมันพาไปเที่ยว ปีกั้ดโซ่ คับ

เลยนอนตื่นสายคับ อิอิอิอิ
  • ขำๆคับ พี่ชาญ

เราคนไทยด้วยกันต้องรักกันใว้คับ

ไม่รู้ว่าวันข้างหน้าบ้านเมืองเราจะหลุดพ้น ยุคข้าวยากหมากแพง ซะทีคับ
  • ไปไหนมาคับ พี่หล้า

หายไปหลายวันเลยคับ
  • กลัวแต่ทุกอย่างจะเเพงขึ้นนะดิ....555+
  • ทำงานหนัก ก็พักรักษาสุขภาพมั้งนะบูม
    หมาๆที่บ้านสบายดีใช่ไหม มีข่าวอะไรก็กระซิบกันหน่อยนะ เหอ เหอ
  • ปีกั้ดโซ่ มันคืออะไรนอ
  • วันหลังพาไปมั้งนะบูม มีไรแจ่มๆเปล่า :o003:
  • เด๋วผมพาไปเอง ปิกัสโซ่ ส่วนบูมมรันเข้าไม่ได้ อายุเกินนนนน
  • คับ พี่ตั้ม

นักการเมืองแต่ละยุคแต่ละสมัยตั้งใจจะมาโกงกิน

บ้านเมืองตัวเอง ไม่มีใครตั้งใจทำเพื่อ ประชาชน หรือ ประเทศ เลย
  • ขอบคุนคับ พี่เปรม

ข่าวช่วงนี้หราคับ ผมก็รอลุ้น ฮีท ไอ้กูเกิ้ล อยู่คับ

ถ้า ฮีท มันมานะผมว่าลุ้นกันมันแน่นอนคับชุดนี้
  • ให้ พี่หล้า พาไปก็ได้คับ พี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมอยู่ พิด"โลก มาจะเข้าปีที่เจ็ด แล้วคับ

ผมพึ่งรู้ว่า ปีกั้ดโซ่ คืออะไร มันๆพะยะคะ
  • ผีอุ่นเครื่องเกมแรกก็จัดหนักแล้ว ... หงษ์แดงเป็นไงมั้งหนอ เหอ เหอ

• หวัดดีบูม ไปถึงไหรแล้วเอ่ย สบายดีนะ โชว์บ้างสิ อยากเห็นอ่ะ