ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สบายดีคับ ยังเหมือนเดิมคับ

เอาใว้ไปดูโชว์ที่ งานเชียงใหม่ เลยทีเดียวคับ อิอิอิ

(ไม่มีกล่องถ่ายคับ)
  • มาเคด้า ชอบมากคับเด็กคนนี้

อนาคตไกลแน่นอนคับ พี่เปรม คมมากๆ

แมนยู คงไม่ให้ยืมตัวไปแล้วมั้ง

• พี่ไปถึงพิษโลก น่าจะเป็นพรุ่งนี้บ่ายๆครับ ตอนแรกจะไปรถ 21.00 แต่ฝนดันตกรถติดไปไม่ทันเลย 55+

น่าจะไปรถเที่ยว 04.00 ถึงพิษโลกแล้วยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

:-D
  • โทรมาสิคับ จะได้ไปรับคับ

จะนอนไหนล่ะพี่ โรงแรมหราคับ อิอิอิอิ

ที่บ้านผม พ่อตาเขากับมาอแ่ะสิ พี่เอ็กซ์

ไม่งั้นมานอนบ้านผมก็ได้คับ
  • พี่เอ็กซ์ มา พิด"โลก ไม่มีคนมาเปิดบ้านให้เลย อิอิอิอิ

:-D
  • วันเข้า พรรษา ไปทำบูญ ที่ไหนมากันคับ

• image

หน้าตาไม่ให้ แต่ใจรัก
    ไฟล์แนบ
    IMG_2147.JPG 287K
  • รูป มีแค่นี้หรือคับ พี่เอ็กซ์

วันหน้ามาเที่ยวหาน้องใหม่นะพี่
  • โห X มาเที่ยว พิษณุโลก เเล้วไมไม่ต่อมา เมืองเลย อีกนิดเดียวเอง ชาวบ้านชาวเมืองเค้าพากันเข้าพรรษา เมืองเลย จัดหนัก 2วันติดเลย เหอๆ...
    :-))
  • แล้วเมื่อไร ท่านประธาน เมืองเลย จะมาเที่ยวพิด"โลก มั่งคับ
  • 55+ ครับพี่ตั้มเอาไว้งวดหน้าไปแน่นอนครับพีตั้ม
  • โหพี่ตั้ม เข้าพรรษาไม่หยุดดื่ม มั่งหราเพ่........ฮิ้ววววว :032:
  • จัดหนักมากเมาค้างมาสองวันแล้ว พี่บูมถ้าพี่บูมมาผมคิดว่าพี่คงไม่อยากกลับพิษโลกแน่เลย

เพราะเพื่อน เจ้วัน น่ารักมาก อิอิอิ ใช่มั้ยพี่ตั้ม
  • นั้นไง ว่าแล้วไม่มีโทรชวนกันมั่งเลยนะคับ อู๋

กั้กกันจังเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เข้าพรรษาเป็นกิจของ สงค์ หล้า ส่วนพี่เข้าแต่วัดทำบุญ 555+
    บูม x น่าจะมามันส์มาก
    อู๋...รู้นะเมื่อคืนไปทำไรมา เอาค่าปิดปากมาซะดีๆ :-))
  • นั้น ชายอู๋ ไปไม่ชวนนะ

มีสินค้าอะไรใหม่ๆมาบอกกันมั่งนะ
  • ขอไปด้วยคนครับ :o003:
  • บูมเด็กๆที่บ้าน สวยมากครับ อย่างงามเลย สวยวันสวยคืนครับ... :)
  • ผมชอบซันนี่ครับพี่ตั้ม ผมว่าเป็นตัวเมียที่สวยครับพี่
  • ห้องนี้เป็นไงบ้าง โดนหนุ่มโคราชบุกถึงบ้านเลย 5555
  • เจ้าของบ้านยังไม่ตื่นครับพี่แจ๊ค 55+
  • ขอบคุนคับ พี่ตั้ม

เราก็ต้องเลี้ยงดูกันไปจนตายนั้นแหละคับพี่

เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบคับ

:063:
  • งั้นพี่เอ็กซ์ ก็ต้องหาลูกชายสวยๆมาสู่ขอ ซันนี่ แล้วล่ะคับ

พร้อมเสมอคับ
  • พี่แจ็ค เงียบๆไปนะคับพี่ช่วงนี้อ่ะคับ

มีรูปอัฟให้น้องๆดูกันมั่งปะคับ
  • พึ่งกับมาจากตลาดคับ พี่เอ็กซ์

ชีวิต ค้าขายคับ ต้องอดทนคับ

มาแว้ว
  • ชอบสองตัวนี้น่ะบูม สองรูปนี้ใช่ตัวเดียวกันป่าวเนี่ยโดน ชอบๆๆ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    218835.jpg 296K
    218826.jpg 284K
  • ตัวนี้สวยอะ บูม พี่แจ็คจัดด่วนเลย :)
  • ไช่แล้วคับ พี่แจ็ค ตัวเดียวกันคับ ชื่อ ซันนี่ คับ

จะจองคัวเป็น ลูกสะใภ้ เปล่าคับ

• หายไปไหนมาคับ พี่ชาญ

ไม่แวะมาบ้านน้องเลยนะคับ โป้งแล้ว
  • 55555555 พอดีช่วงนี้งานยุ่งๆ ครับเขาได้มาทักนิดหน่อยเองครับบูม แต่ยังไงไม่หายไปไหนแน่นอนครับผม สัญญา :-D
  • ไอ้.....อ้วน บูม ผีมรึงปีนี้เสร็จหงษ์ กรูแน่ เฮอ..เฮอ....
  • เป็นตัวเมียที่สวย เตี้ยดี ชอบๆ อย่านี้ต้องเอาเจ้านี่ไปโหลดอีก เพิ่มกระดูกอีกหน่อยแจ่มๆ

image :-D
    ไฟล์แนบ
    218626.jpg 245K
  • หล้าถ้าพี่ไปพิดโลกใส่เสื้อแมนยูไป จะพาพี่เทียวเหมือนหนุ่มเอ็กซ์ไหมครับ 5555
  • รับทราบคับ พี่ชาญ

ได้ยิยแค่นี้ก็ชื่นใจแล้วคับ
  • พี่หล้า นอนพึ่งตื่นหรือเปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แชมป์ปีนี้ แมนยู จองอีกปีคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถ้าพี่แจ็ค เห็นว่าควรผมก็ไม่มีข้อโต้แย้งคับ อิอิอิ

อีกไม่นาน ฮีท ก็จะมาแล้วคับ

ผมว่ามีสิทธิ์เจอกันนะนี้ ฮ่าๆๆ
  • จะมาจิงหรือเปล่าคับ พี่แจ็ค

จะได้รอต้อนรับคับ

• ผมว่าดีครับพี่แจ๊ค ใส่แมนฯยูฯมาเลยครับ :o003:
  • ใส่เสื้อแมนยู ไปเที่ยวหา คำหล้า ย่อมสนุกอยู่เเล้วครับ.....5555+ :-))
  • เดียวจะนับวันรอดูแดงเดือดนะครับ ... ไม่รู้ว่าคิงเคนนี่จะแก้เกมมายังไง

• ใช่เลยพี่ตั้ม 55+
  • เงียบหายไปนานเลยนะคับ พี่เปรม

ทำอะไรอยู่พี่สบายดีนะคับ ฝนตกเปล่าคับ ที่ลำพูน

อีกไม่นานก็มีข่าวดีแล้วคับ
  • ครับพี่แจ็ค พี่เปรม พี่ตั้ม คุณเอ็กซ์ ไม่ว่าจะใส่เสื้อทีมไร ผมก็ต้อนรับเต้มที่ครับ
    พร้อมทั้งคำพูดถากถางทุกวิถีทางที่จะทำให้แมนยู...หยองๆ ค้าบ ฮิ้ว ไม่เชื่อถามเอ็กซ์ดู......

• 55+ พี่หล้าชอบข่มทีมอื่นเป็นประจำครับ

• ใกล้แล้วล่ะอดใจรออีกนิดหน่อยก็จะเริ่ม ฤดูกาลใหม่แล้ว...หวังว่าบางทีมคงจะทำได้ดีกว่าหลายๆสิบที่ผ่านมานะครับ...5555+ :-))
  • โหหหหห แร่งส์.........พี่ตั้มเห็นซัวเรสโชว์ฟอร์มเทพในโคปา มั้ยเพ่...
    นั่นแหละแมนยูเจอตัวนี้ไป มีหนาววววววววววววว :o007: :o071: :o023:
  • งั้นๆล่ะ เห็นชื่อบิกเนม มาหลายตัวล่ะ สุดท้ายโดนฝังดินกลบหน้าตัวเองหมดอะครับ หล้า... :-))
    รอดู แอนดี้+ซัวเรส ว่าฤดูกาลที่จะมานี้จะช่วยหงส์บินได้ป่าว ส่วน สตีวีG คงหมดไฟล่ะ... :-))

เอาใจช่วย :063:

• แฟนคลับผีเพียบบบบบบบบบบบบ
  • ไม่เป็นไรครับหล้า ... อย่างน้อยไม่เกิน 2 ปี เดียวลำเวอร์พูลก็ได้แชมป์
    ... แต่เป็นแชมป์เปี้ยนชิบลีคนะ เหอ เหอ

ปล.ล้อเล่น ... ผมจะไปพิโลกประมาณปลายสิงหา ฝากดูแลสาว มน. ให้หน่อยนะครับ เหอ เหอ
  • ลำพูนแห้งแล้งมากบูม เหอ เหอ
    อีกไม่นานมีข่าวดี ... ซันนี่ หรือว่า กุเกิ้ล เหอ เหอ