ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่หล้า ผมหาเชือกเส้นเล็กๆไม่เจออ่ะพี่

ไม่ทราบว่าไปหาซื้อที่ไหนได้คับ

• มีอะไรโทหาผมมั่้งนะคับ พี่เปรม

อยากทราบความเครื่อนไหวคับ
  • จะมาก็โทรเข้ามาก่อนก็ได้นิคับ พี่แจ็ค

ไหนๆมาแล้วก็น่าจะแวะหาน้องนุ่งบ้างนะคับ

โป้ง
  • ไม่ได้ติดหญิงที่ไหนหรอกคับ พี่ชาญ

เมื่อคืนกินลำใยเยอะไปนิดอ่ะคับ

เล่นเอาตัวร้อนเลยคับ
  • ตอนนี้แกคงดูช่างทำบ้านอยู่อ่ะคับ พี่แจ็ค

ผมว่าจะไปเที่ยวหาแกอยู่เหมือนกันคับ

ไม่เข้า บอร์ด เลยอ่ะพี่เต้
  • พี่เอ็กซ์ เปิดบ้านให้ทุกวันเลยนะคับ

บ้านหลังนี้เป็นบ้าน พี่ๆเพื่อนๆ ทุกๆคนคับ

มีพิท มีเพื่อนนคับ
  • พึ่งกลับจากโรงแรมเปล่าบูม :o003:
  • โรงเเรมมมมมม........กร้ากกกก.................
    ท่านเอ็กซ์ เรื่องลูกหมุน+สายจูง ว่างัย ครับ....
  • 55555555555 ไปกับสาวคนนี้เปร่า อิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    371812_9521309_0.jpg 181K
  • สวยเกิ้นนนนนนนน..........
  • เอามาฝากน้อง หล้า เผื่อจะลืมว่า พ.ศ.นี้ มันต้องเล่นแบบทีมนี้ถึงจะได้แชมป์... :-))
    http://www.siamsport.co.th/Sport_Football/110728_112.html
  • โดนใจพี่หล้าเลยครับพี่ตั้ม

งานยุ่งๆอ่ะครับพี่หล้า หาลู่ทางได้ใช้บริการแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ
  • ตื่นๆครับ
  • ทำงานจิงๆคับ พี่เอ็กซ์

ไม่ได้ ขี้หก แน่นอนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่หล้า ถ้าว่างก็เข้ามาเอาได้เลยนะพี่ ลูกหมุน อ่ะ

ลืมซื้ออีกแหละ เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ตั้ม เด๋วปีนี้แดงเดือดเรามาดูด้วยกัน ดีมั้ยเพ่............. :-? :o023:
    ชนะใคร ไม่สะใจเท่าชนะแชมป์ กริ้วววววววว :o046:
  • เด๋วพี่ว่างๆจะเข้าไปเอาเด้อบูม..น่าจะพรุ่งนี้สายๆนะ น้องงงงง
    หาเชือกเส้นเล็กไว้รอ ละกัน
    หาซื้อแถวร้านขาย ข่ายดักปลาแถวๆวงเวียนรถไฟนะ....
    หาไม่เจอโทรมาหาพี่ละกัน

• image
    ไฟล์แนบ
    219006.jpg 266K
  • เกลียดผีหว่ะ ไปกินข้าวดีกว่า...เชอะ.
  • :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003:
  • ประกาสเรื่องการจัดมิสติ้งโคราชครับผม เนื่องด้วยทาง มทส ได้จัดประกวดสุนัขในวันเสาร์กับวันอาทิตย์ที่ 30-31 กรกฎาคมนี้ วันที่30 จะประกวดสุนัขแต่กายแฟนซี ส่วนวันที่ 31 จะประกวดสุนัขทั่วๆไปหลายสายพันธ์ ชิงถ้วยพระราชธาน ทางกลุ่มพิสบลูโคราชได้มีการประสานงานกับผู้จัดงานแล้ว และได้ตกลงกันว่าเราจะจัดมิสติ้ง ในวันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคมนี้ ตั้งแต่เวลา 10.00 น. เป็นต้นไปครับ สฐานที่ ม.ท.ส บริเวณหอดอกบัวนะครับ จึงขอเชิญพี่น้องพิสบลูโคราช และพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่สนใจ มาพบปะพูดคุยกัน ครับผม ประสานงานได้ที่พี่ไก่ 081-6609828 พี่กล้า 081-6603134 เบอร์ผม 084-3591589 ชาญครับ ( ถ้าฝนตกหรือขัดข้องประการได ก็แล้วแต่ทุกๆ คนจะสะดวกนะครับผม ) โอ้ย เพิ่งเคยลงประกาสเป็นครั้งแรกไม่ว่ากันเด้อพี่น้อง อิอิอิอิ
  • บูมมาเปล่า 55+
  • อยากไปนำเด้ โคราชเนี๊นยะ ...คิดถึง ขนมจีนประโดก แซบหลาย :-)) คิดถึง elite กินซ่า ...5555+
    เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ :-))
  • พี่ตั้มแฟนพันธ์แท้ขนทจีนประโดกแน่เลย 55+
  • คงไม่ได้ไปอ่ะคับ พี่เอ็กซ์

ผมสมัครแข่งตกปลาไปแล้วสิพี่
  • อยากไปนะ แต่ไม่มีใครไปด้วยเลยคับ
  • 55+ กลัวเหงาอ่ะดิ
  • นักกิจกรรมจริงเลย บุม... :-))

เมื่อก่อนก็เคยไปเรียนอยู่ ที่ โคราขครับ X สมัย ปี 44 โน่นเลย555+ :-)) ศิษย์เก่า ตะโกราย ครับ :-))
  • สวัสดี ตอนเช้า่ๆคับ

:013:
  • อ้อ ว่าแล้วพี่ตั้มศิษย์เก่าโคราช
  • บูม ถ้าเมืองเลย จัดอย่าลืมมาเด้อ... X ด้วย และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่นิยมชมชอบในสิ่งเดียวกัน เชิญมาเที่ยว เชียงคาน จ.เลย ซะหน่อย ไว้ได้วันเวลาจะเเจ้งอีกทีครับ

ใช่แล้ว X....เมื่อก่อนก็อยู่ที่นั้นล่ะ 3ปี ช่วงนั้นมันช่างมีสันในชีวิตจริงๆ งานตะโกลาย คืนถิ่น ไม่รู้ว่าจะได้ไปอีกมั้ย
  • มาเลยพี่ตั้ม :-D
  • ถ้าจะมีงานวันไหน พี่ตั้ม แจ้งล่วงหน้าหลายๆวันนะคับ

จะได้เตรียมตัวทันคับ
  • เก็บภาพมาให้ดูมั่งเด้อ
  • บูมสายจูงเสร็จแล้วเด้อ.....จะให้แวะเอาไปให้ รึจะมาเอาเอง...
  • นั่นไง อยากได้ๆ
  • อยากได้ ก็ส่งลูกหมุนมาเลย ท่านเอ็กซ์.............
  • ตามนั้นครับ บูม ไว้ตกลงกันก่อนจะออกมาแบบไหน ต้องมาให้ได้นะ เด่วงานนี้ น้องอู๋ บอกจะจัดหนักให้ เลย... ;-)
  • บ้านนี้เป็นไงบ้างครับผม สบายดีกันทุกคนนะครับ :)
  • เจ้าบ้านชอบเป็นนินจา เดี๋ยวมาเดี๋ยวหาย 55+
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่คำหล้า

เดี๋ยวไปเอาเองก็ได้คับ
  • ตอนมา พี่เอ็กซ์ ไม่บอกว่าจะเอา

อดได้เลย ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • จัดไปตามนั้นคับ พี่ตั้ม

เผื่อ หมาแดง พิด"โลก มีงานจะได้มางานผมมั่งคับ
  • สวัสดีคับ พี่ชาญ ยังสบายดีคับ

แต่พี่ๆท่านอื่นน้องไม่รู้นะคับ ฮ่าๆๆๆ

โคราช ฝนตกเปล่าคับ
  • สวัสดีครับน้องบูมน่าจะเอาแดงๆมาโชว์ที่สุโขทัยบ้างแต่ไม่เป็นไรงานหน้าค่อยว่ากันใหม่...ต้อนรับลมหนาว5555
  • ว่างมาเอาเมื่อไหร่ บอกพี่ได้เลยบูม ถ้าไม่งั้นเด๋วพี่เข้าเมือง จะแวะเอาไปให้... :)
  • พี่หล้ารอผมมีเวลาซักแป๊บพี่ ให้พี่หล้าจัดให้แน่นอน
  • จัดไป..........พร้อมซาเหมออออออออออออ............เอ็กซ์ :o060:
  • อุ่นเครื่องก่อนฤดูกาลใหม่ ส่อแววมากเลยอะ หล้า... :-))

อาทิตย์นี้ แมนยู จะจม เรือใบโ ชว์ให้ดูว่าเค้าเล่นกันแบบนี้.... :-))