ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใช่เลยพี่ตั้ม :o003:
  • อีกไม่กี่เดือนก็จะเข้างานลากของเชียงใหม่แหละนะ ...
    หากไม่พลาดยังไงมาเจอกันที่ภาคเหนือตอนบนนะบูม ... เดียวพาท่องราตรีที่นี้มั้งว่างดงามเพียงใด เหอ เหอ
  • ผมตั้งใจที่จะไปงานนี้มากคับ พี่เปรม

อะไรก็ขวางผมไม่ได้คับ เพราะตั้งใจที่จะไปมากๆคับ อิอิอิอิ

เจอกันแน่นอนคับ จัดเต็มไปยกครอกเลยคับ
  • ถ่ายรูปมาให้ชมมั่งเด้อ
  • จะรอชมภาพ ครับท่าน.......
  • ขอรอด้วยคนเด้อ พี่หล้า น้องเอ็ก :013:
  • รอชมอะไรกันคับ

งาน เชียงใหม่ มีปลายปี นี้คุนพี่ๆจะไม่ไปกันหรือคับ

ไปเจอกันที่งานนะจ้ะ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

อากาศ แซ่บดีคับวันนี้
  • หายไปหลายเลยวัยบูม
  • แวะมาทักทายครับ..
  • จิงหรือคับ พี่เอ็กซ์

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆฝนตกคับ อิอิอิอ
  • สวัสดีคับ พี่สัก

พี่ชายสุดหล่อ
  • คิดถึงแดงๆที่บ้านบูมจัง โดยเฉพาะซันนี่
  • เกมอำลาน้าซาร์ ...
    หากย้อนเวลาได้ อยากให้เบิร์กแคมป์ ย้ายมาผี มากกว่าไปอยู่ปืน ตัวนี้ผมแหละชอบจริงๆ

• คิดถึงแต่ซันนี่ ไม่คิดถึงเจ้าของหมาเลยเหรอครับเอ๊กซ์ เหอ เหอ
  • บ้านนี้ วันนี้เงียบแต่เช้าเลยนะครับบูม อิอิอิอิ :-D
  • ไม่เงียบได้งัย ครับเจ้าบ้านติดสาว :013:
  • ติดสาว.555
  • ก่อนอื่นขอกราบ สวัสดี พี่ๆที่เคารพรักทุกๆท่านนะคับ

คือเนื่องด้วยเมื่อเช้า ผมเข้าไม่ได้คับ เลยไม่ได้เข้ามาคุยคับ

ขอแจ้วข่าวแต่เพียงเท่านี้คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แค่ผมเข้ามาเห็น พี่ๆ ทุกๆคนคุยกัน

ผมก้ดีใจแล้วคับ
  • 55+ ครับพี่เปรม

เบิร์กแคมป์ ยังเก๋าเหมือนเดิม
  • โด่เอ๊ยยยยยยยย...เจอซัวเรสเด๋วหนาวววววววววว :o071:
  • จริงอ่ะ :o003:
  • :o055: :o056: รางวัลนักเตะยอดเยี่ยมของโคปาอเมริกา เคยดูมั้ยเพ่......... :o028:
  • เอ้าๆ รอชมๆ จะจริงเปล่า :o003:
  • ช่วงนี้หงษ์ อุ่นเครื่องโดนเผาเครื่องบ่อยๆเพราะว่า ซัวเรส ไม่ได้เล่นนี่แหร้................. :o059:
  • นั่นไง ออกตัวเลย
  • 555+ สงสัยจะหวังพึ่งมากไปป่าว ซัวเรส เนี๊ยะนะ...ฟุตบอลเล่น 11 คนครับ555+ :-))

• พี่ตั้มตื่นแต่เช้าเลยพี่
  • โดนแต่เช้าเลย ครับพี่ น้องงงงงงงงง :m80:
  • :o003: :o003: :o003: :o003:
  • ตอนนี้ผมอยู่เพชรบูรณ์ ตรงข้ามโรงเรียนบ้านนางั่ว แถวๆทางขึ้นเขาค้อ ว่างก็แวะมาใด้นะครับ
  • เจ้าของบ้านไปตลาด
  • ไปตลาดอะไรอะเอ็ก ตลาดสาวๆ เปร่าครับบบบบบบบ
  • คำหล้าไปไหนหว่า ...เมื่อวานไม่ได้ดู แมนยุเลย รายงานผลให้ด้วย...5555+ :-))
  • พี่หล้าเงียบเลยพี่ตั้มวันนี้ :o003:
  • แบบนี้ใช่ไหมที่เค้าเรียกว่า ฆ่าไม่ตาย เหอ เหอ

• ก็เล่นกะแมนซิตี้ นี่ ถ้าเล่นกะหงษ์แดงนะ โดนกระจายยยยยยยยยยยยยยยยย................... :o055:
    ชอบลูกที่เดเคอา โดนยิงไกลจัง นี่หรา ตัวแทนน้าซา กร้ากกกกกกกกกกกก :-))
  • แหม หล้าครับ รอให้เจอหงษ์จริงๆก่อน จะให้ยิงนำไปก่อนสัก 10 ลูก แล้วค่อยออกนำในครึ่งหลัง เหอ เหอ
  • เล่นแบบนี้คงไม่ต้องมาก็ได้ล่ะมั้ง ชไนเดอร์ เนี๊ยะ ยังไงก็แชมป์ สมัยที่ 20 ชัวส์
    ส่วนแฟนห่าน ร้องเพลงรอต่อไปนะครับ...555+ :-))
  • แดงๆ ที่โคราชครับน้องบูม อิอิอิอิ imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    224951.jpg 282K
    224966.jpg 281K
    224984.jpg 281K
    224972.jpg 280K
    224977.jpg 268K
    225000.jpg 268K
  • แฟนแมนยูเด๋วปีนี้เรามาดูกัน.........
  • งานน่าสนุกนะครับ ท่านเอ็กซ์... :) สุดยอด ครับ :063:
  • พี่หล้าเดี๋ยวผมโทรครับ
  • เอ็กซ์ครับ ว่างัยเด๋วเราว่าตามๆ กันนะครับ :)
  • ตามจริงๆนะ
  • ฮั่นแน่........ :o037: คิดไรป่ะหน่ะ :013:
  • นิดนึง :o003:
  • :-? บูมหายไปไหน :-?
  • เดี๋ยวนี้เจ้าของบ้าน อยู่บ้านไม่ติดเลยน่ะครับ