ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เดินทางปลอดภัยนะคับ พี่เอ็กซ์

ขอให้ บุญกุศล ครั้งนี้ตอบแทนพี่เร็วๆนะคับ
  • แมนยูเหมือนจะเลื่อนไปเตะวันจันทร์ตอนตี2 นะ
    เล่นในบ้านเจอไก่เดือยทอง สเปอร์
  • ครับบูม กลับมาแล้วครับ
  • เชือดนิ่มๆคับ พี่เปรม

เรื่อแง โมริช ยังไม่ลงตัวเลยคับ

ทำให้ภายในทีมกระส่ำกันน่าดูคับ จัดไๆป สองเม็ด คับ
  • ชีวิตคนเราจะตายวันตายพรุ้งยังไม่รู้เลยคับ

เมื่อมีชีวิตอยู่จงหมั่นทำบุญทำทานนะคับ

เพราะผลบุญมันอาจจะไม่เกิดในชาตินี้คับ

ดูจากเรื่องของ คุนคิง แล้วหดหู่ใจน่าดูคับ

ยังเกิดมาใช้ชีวิตได้ไม่เท่าไร ก็มีอันต้องจากกันไป

ขอให้ คนรักพิท รักกันนานๆนะคับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

พิด"โลก ฝนตกตั้งแต่เช้า ถึงนะเวลานี้ยังไม่หยุดเลยคับ

โคราช เป็นเช่นใดน้อคับ

วังทอง ฝนตกเปล่าคับ

ลำพูน คงจะไม่ต้องพูดถึง ชิมิ พี่เปรม

ชลบุรี เงียบๆไปนะคับ ฝนตกเปล่าคับ พี่แจ็ค
  • วังทองฝนตกมั่งไม่ตกมั่ง แต่ที่แน่ๆ ซัดปืนกระบอกแตกไป 2 เม็ดว่ะ :o028: ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน

พิด"โลก อากาศดีมากๆคับ
  • ดีใจด้วยนะคับ พี่หล้า

เป็น นิมิตหมายอันดีแก่แฟน หงษ์คับ

แต่ยังไงแล้ว ก็สู้ แมนยู ไม่ได้อยู่ดีคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เออ....เด๋วเรามาดูกัน ไอ้น้องงงงงงงง............
    เฮ้ยยังไม่ได้เอาสายจุงไปให้เลยหว่ะ
  • เด่ววันนี้จะรอดูแมนยูแพ้หว่ะ กร้ากกกกกกกกกกกกก
  • โคราชมาแล้ว พี่หล้าพูดจาไม่ค่อยน่าฟัง เดี๊ยๆ X(
  • ช่วงนี้ฝนตกหนัก แต่น้ำยังไม่ท่วม
    ยังไงดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับพี่น้อง เหอ เหอ
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับบูม

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ พิทบูล ทุกท่านมาร่วมงานในครั้งนี้ครับผม

ขอบคุณครับ
  • คอยดูนะ พี่หล้า

วันนี้ ไก่โดนผีหลอกหัวโกร๋นแน่นอนคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว่างวันไหนค่อยเอามาก็ได้พี่ผมไม่รีบ

• รับทราบคับ พี่เปรม

วันนี้ใครดูบอล ช่วยบอกผลใว้ในบ้านเราด้วยนะคับ

เพราะผมไม่ได้ดูแน่นอนคับ (เพราะต้องตื่นแต่เช้าคับ)
  • ไปแน่นอนคับ พี่เอ็กซ์

โคราช บ้านเอ็ง
  • ยินดีต้อนรับครับผม :-D
  • 2-1 แน่นอนว่ะบูม แต่ไม่รู้ว่าจะออกฝั่งไหนนะ :o003:
  • หงษ์มาข่มอีกและ
  • กลับบ้านไปรอดูความพ่ายแพ้ของผีแดงดีกว่าหว่ะ ฮิฮิ............ไปเด้อเอ็กซ์-บูม
  • นั่นไง 55+
  • พี่หล้าไปรอเชียร์บอลแน่เลย วันนี้พี่หล้าเชียร์ แมนฯยูฯ
  • คับเพื่อนบูม ไอ้นัทมันเป็นบ้าไปแล้ว ขอแวะจิบน้ำชาเย็นที่บ้านบูมก่อนน่ะ ที่บ้านโน้นร้อนมากไม่ไหว
  • ยินดีเสมอคับ เพื่อนแคร์

บ้านหลังนี้มีแต่มิตรภาพคับ เพื่อน

ซักวันเราจะไป บู้ กันใหม่นะคับ เพื่อนแคร์ บักนัท ด้วย
  • 3-0 วู้ๆๆๆๆ พี่หล้าไปไหนแล้ว
  • ก็แค่ฟลุ้คๆ คร้าบบบบบบบบ............. :o008:
  • นั่นไง หงษ์ข่มเลย 55+
  • มันคือ เชือกกล้วย กับ งูเหลือม คับ

เจอทีไรชนะทุกทีคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บูมอย่าไปพูดอย่างนั้น เดี๋ยวหงษ์ข่มเอาอีก 55+
  • รายต่อไป คือ หงษ์

ที่จะโดนสอยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บูมพูดถูกใจอีกและ :o003:
  • ลุ้นกันอีกรอบปลายสัปดาห์นี้ ผี เจอ ปืน เหอ เหอ
  • พี่เปรม กูเกิ้ล

ฮีท น่าจะมาในวันสองวันนี้ล่ะพี่

จิ๋ม ปวมแล้วคับ
  • ข่าวดีนะเนี้ย :063: :063: :063:
    ว่าแต่รอบนี้จะไปให้เจ้าไหนทับให้ละ จะได้ลุ้นด้วย เหอ เหอ
  • ดีเซล เท่านั้นคับ พี่เปรม

ช่วยกันลุ้นนะคับ พี่

ผมต้องการกำลังใจจาก พี่ๆคับ
  • เออหน่ะ หมาที่บ้านมีดีๆ ดันไม่ทับ ชอบให้ตัวอื่นจัดอยู่เรื่อยเลย ไอ้บร้า :o003:
  • นั่นอ่ะดิ สมทบๆ 55+
  • Google x Decell :065: :065: :065:
    ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ แหล่มครับบูม เดียวเป็นกำลังใจให้อีกแรง เหอ เหอ
  • ชุดที่ผมอยากทำมาตั้งนานแล้วคับ พี่หล้า

คืออย่างน้อยเราก็เลี้ยงมาตั้งแต่เด็ก ผมก็เลยทำซะเลย อิอิอิอิ

• พิด"โลก อากาศร้อนแต่เช้าเลยคับ

หมดฝน เสือกร้อนอีกคับ พี่น้องคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โคราชเย๊นเย็น :o003:
  • พิดโลกร้อนอิ๊บอ๋ายยยยยยย.........
  • 55+ ร้อนมากๆเดี๋ยวหงษ์ปีกไหม้นะ :o003:
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    27982_2.jpg 50K
  • หงษ์หายไปไหนแล้ว