ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ให้พี่เอ็กซ์ชมimageimage
    ไฟล์แนบ
    214634.jpg 90K
    224278.jpg 147K
  • โอโหหหหหหหหหห พ่อแม่ก็ไม่เตี้ย แต่ทำไมจ่ายลูกเตี้ยล่ำแท้

ขอบคุณมากครับเบนซ์
  • รูปบนพ่อคับ แต่รูปล่างแม่มารวยผสมกับ502คับ(ผมไม่มีรูปแม่แบบเดี่ยวๆ)
  • อ้อ ยังว่าๆ พ่อเตี้ยอย่างนี้นี่เอง สวยครับเบนซ์ แจ่มๆ
  • ชมแบบนี้มีผลงานให้พี่เอ็กซ์เลี้ยงฟรีดีไหมพี่555
  • ยินดีครับเบนซ์ 55+ :o003:

ว่าแต่ สวยจริงครับเบนซ์ เตี้ยล่ำได้ใจเลย :063:
  • ไม่ได้มาเยี่ยมบ้านหลังนี้ตั้งนาน อัพกันเร็วมาก
    พี่บูมตัวทีเด็ดของพี่ที่บอกว่าเอามาให้ชมมั่งเน้อ
    ไอ้วุ่นวือล่าสุด เจอพาโวทีเดียวจอดเลยโทรมไปเยอะ
    ตอนนี้กำลังอัดให้มันกลับมาเหมือนเดิมอยู่ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0055.JPG 102K
    IMG_0015.JPG 85K
  • เบ้น ถ้าสวยแบบนี้ เดี๋ยวพี่ดึงมาอยู่ที่ พิด"โลก คับ

เดี๋ยว ตาเอ็กซ์ เขาจะแย่งเอาไป โคราช ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• เดี๋ยวให้ พี่ ซื้อกล้องก่อนนะคับ ว่าน

เฮ้ยสวยมากๆเลยว่ะ ว่าน อนาคตของดีทาง ใต้ แน่นอนคับ ว่าน

ดูแลเขาให้ดีคับ (ข้างหลังนี้สวนสัตว์เปล่าคับ) อิอิอิอิ

ยินดีต้อนรับเสมอคับ น้องชาย เรามันพี่น้องกันทั้งนั้นคับ

มีพิท มีเพื่อนคับ
  • โห บ้านน้องว่านมีบีเกิ้ลด้วย ชอบๆ น่ารักดี 55+
  • ไม่ต้องแย่งกันนะครับใจเย็นๆ เบนเอามาให้พี่ดีกว่า อิอิอิอิอิ น้องว่านเป็นไงมาไงโดนละครับ อิอิอิ วุ่นวือนี้มันหน้าตาสวยเลยนะนั้น ผ่านครับผม
  • ชอบไปหมดเห็นหมาบ้านใครสวยไม่ได้ชอบไปหมด

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตาเอ็กซ์ นี้รักสัตว์ จิงๆเลยนะคับ
  • 55+ บีเกิ้ลพี่ว่าน่ารักดีอ่ะบูม
  • เสี่ยบูม กลุ่มทรานซิสเตอร์ตอนนี้สมาชิกไปถึงไหนแล้ว
  • เจ้าของบ้าน ติดเด็ก !!!!!
  • ส่งไปเรียบร้อยแล้วเด้อ รถออกจากโคราช 13.00 น นะครับบบบบบบ
  • ไปอบรมเพิ่งกลับมาเมื่อวาน วันนี้งานยุ่งทั้งวันเฮ่ออออออออ............เหนื่อยอิ๊บอ๋ายยยยยยยย.......... :028:
  • น้องบูม นัดส่งสินค้า 9:00 เช้าวันเสาร์ที่บ้านบูม ของฟรีดีๆใครว่าไม่มีในโลก เดี๋ยวลองมาดูกันครับ
    ยังไงโทรหาพี่กมด้วย
  • คับ ป๋า

ตอนนี้ก็มีหลายคนคับ ที่รักหมาแดง จิงๆ คับ

ขอบคุนมากๆคับ ป๋า
  • รับแซ่บคับ พี่ชาญ

แล้วมันจะถึงกี่โมง รถเบอร์อะไรคับ

ยังงี้น้องจะไปรับได้ตอนไหนคับ
  • คับ พี่หล้า

เรามันเป็นลูกน้องเขานี้คับ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับพี่
  • ขอบคุนมากๆคับ น้าผี

เมื่อตอนเช้าผมได้โทรหาเรียบร้อยแล้วคับผม

ขอขอบพระคุน มากๆคับผมที่ใว้วางใจในตัวผมคับ

ผมจะดูแลให้ดีที่สุดคับผม
  • แสดงว่ามีสมาชิกใหม่อีกแล้ว
  • เบอร์รถ C127 เดียวทางผู้ส่งจะติดต่อไปที่บูมนะครับ พี่เอาเบอร์บูมให้เข้าไปแล้ว ส่วนถึงตอนไหนพี่ไม่แน่ใจอะ
  • คับ ป๋า

ตัวนี้ก็จะเอามาทำ หมากิจกรรม อีกหนึ่งตัวคับ

ผมตั้งใจจะทำให้ทัน งานเชียงใหม่ คับ ป๋า

ลากได้ ร้อยสองร้อย ผมก็ดีใจแล้วคับ
  • จัดไปคับ พี่ชาญ

คนที่จะโทรมาเป็น สาวๆ เปล่าคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยากเห็นตัวที่เอาไว้ทำกิจกรรมมั้งจังเลยบูม
    ตอนนี้หมาที่บ้านกิจกรรมหลักคือ กิน กะ นอน >> สงสัยจะอ้วนก็คราวนี้แหละ เหอ เหอ
  • ตัวไหนอีกหน่อพี่บูม แข่งกับตัวนี้ป่าวพี่บูมimage ตัวนี้ผมจะปั้นตั้งแต่เด็กเลย
    ไฟล์แนบ
    ม.jpg 102K
  • ถ้าพี่ เปรม อยากรู้อะไรโทรมาถามได้เลยคับ

จะบอกรายละเอียดให้ฟังคับ ฮ่าๆๆๆๆๆไๆ
  • เดี๋ยวให้พี่เทรนมันดูก่อนนะคับ อู๋

ว่ามันลากได้หรือไม่ได้คับ

ถ้าลากได้โชว์แน่นอนคับ
  • จะเอาดีเซลไปลากหรอบูม
  • พี่บูมผมขึ้นรถไม่เกินเที่ยงหรืออาจจะเร็วกว่านั้นคับรอรับน้องด้วยนะพี่พรุ้งนี้เจอกันคับ
  • แมร่ง ตื่นสายอิ๊บอ๋ายยยยยยยยย..............เมื่อคืนดึกอ่ะดิ....บรูม
  • จัดเด็กดึกหรอครับพี่หล้า :o003:
  • บูม..งวดนี้ มีบ้าน ขายบ้าน มีรถ ขายรถ...

image
    ไฟล์แนบ
    manutd8-2.jpg 78K
  • คับ เบ้น

จะรอรับนะคับ อิอิอิ
  • ไม่ไช่คับ พี่เอ็กซ์

มีพี่ใจดี ท่านหนึ่ง ท่านจะให้หมาผมมาเลี้ยงคับ

ผมก็รับโดยไม่ลังเลคับ เพราะพี่คนนี้รักหมามากๆคับ

และดูหุ่นก้านแล้ว ลากแน่นอนคับ ฮ่าๆๆอิอิอิ
  • พึ่งกับจาก ตลาด คับพี่หล้า

จัดหนักคับ เมื่อคืน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กลัวคราวหน้ามันจะไม่เป็็นแบบนี้ดิคับ พี่เติ้ล

เพราะไม่มีทีมไหนจะมาหยุด ผี ได้อีกแล้วคับ

ถ้ามีก็มีทีมเดียวในโลกคับ นั้นคือ บาซาร์ คร้าบ
  • อ้อ นึกว่าจะเอาดีเซลมาลากซะแล้ว 55+
  • เป็นไงบ้างครับบูม จัดเสร็จยังครับผม จัดเผื่อดอกเด้อ อิอิอิอิอิอิ
  • น้ำหน้าอย่าง ไอ้ดีเซล มันไม่มีปัญญาลากหรอกคับ พี่เอ็กซ์

ผมเคยหัดมันทีแล้วคับ แม่งยอมนอนให้เราลากไปกับพื้นเลยคับ

มันเกิดมาหล่ออย่างเดียวคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รอเพื่อนมาช่วยจับอยู่คับ พี่ชาญ

ขอแรงใจหน่อยนะคับ
  • จัดเต็มเลยนะครับบูมค่อยๆ ดูไปเดียวก็เป็นครับ โทษที่เมื่อกี้พี่ทำงานอยู่พอดีครับ รอจ่ายของอยู่ :-D
  • จับยากเอาการเหมือนกันแฮะ ตอนแรกนึกว่าง่ายๆ 55+
  • ไม่เป็นไรคับ พี่ชาญ

อย่างน้อยผมก็ได้ประสบการณ์ขึ้นอีกคับ

ว่าจะต้องทำแบบนี้คับ

ขอขอบคุนสำหรับคำแนะนำดีๆนะคับ พี่ชาญ
  • จับอะไรหรือคับ ท่านพี่เอ็กซ์

พูดอะไรให้มันเครียๆหน่อยนะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆนะคับ

พิด"โลก ครึ้มฟ้าครึ้มฝนแต่เช้าเลยคับ

โคราช เป็นไงมั่งน้อคับ

ชลบุรี เป็นไงมั่งคับ

วังทอง เป็นไงมั่งคับ

• เจ้าของบ้านมาและ วันนี้มาเช้าแฮะ
  • วังทอง..........ครึ้มๆหว่ะ :-?