ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หนักมากกกกกกกกกก ครับบูม
  • กลับมาจาก ตลาด รีบมาดูน้ำ

มันน่าใจหายมากๆคับ พี่เอ็กซ์

แปปเดียวมันจะล้นคลองเข้าบ้านแล้วคับ

โดนกันทุกๆพื้นที่เลย
  • โคราชเหมือนกันครับบูม ใกล้แล้วๆ
  • ยังไงก็ดูแลตัวเองด้วยนะครับพี่น้อง ;-) image
    ไฟล์แนบ
    195418.jpg 96K
  • เจ้าของบ้านไปหลีสาวอีกและ
  • ไม่ได้ไปไหนคับ

คอยดูน้ำอยู่ช่วย ผู้ใหญ่บ้าน กำนัน

เพื่อระวังภัยคับผม
  • พี่ชาญ เด็กใครอ่ะคับ

ทำไมมันหักอะไรขนาดนั้นคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ก็ทำมะดาคับ พี่เอ็กซ์

คนหน้าตาค่อนข้างจะดีคับ

สาวๆเพี้ยบ
  • 55+ พามาโคราชด้วยเลยครับบูม 55+
  • 55555 พามาเผื่อพี่ด้วยเน้อ อิอิอิอิ ไว้เจอตัวเป้นๆ วันงานโคราชเน้อ อิอิอิอิอิ สังกัดโคราชอีกตัวครับบบบบบบบบ
  • นั่นไง พี่ชาญออกตัวล้อฟรีเลย
  • อะไรๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรงไหนฟรีครับคูณน้อง หาบ้านให้ได้ไวๆ เน้อ พี่จะฆ่ากันกับข้านบ้านแล้ว 55555555
  • 55+ ได้ๆพี่ชาญจะรีบหาให้เลย
  • บูม ชอบช่วยสังคม
    .. งั้นมรึงมาที่ อบต.กรูตอนนี้เลย..
    โว้วววววว...แพ็คถุงยังชีพ มือหงิกเเล้วเว้ย...(ตอนนี้พักเหนื่อยกัน)
    เสาร์-อาทิตย์..ก็ต้องมาดูชาวบ้านเผื่อมีไรให้ช่วยเหลือ....เหนื่อยยยย อิ๊บอ๋ายยยยยยยย.....
    นั่งเรือท้องแบนจนดำปี๋เลยกรู............. :002:
  • 55+ ทำดีเพื่อสังคม
  • สร้างภาพ ครับตาเอ็กซ์....
    เด๋วผมไปโคราช พาไปหาน้องที่พี่ชาญโพสรูปมามั่งเด้อ...... :032:
  • ระวังงานเข้าเด้อ :o003:
  • พ้มยอมตายยยยยยยยยยยย............ :032:
  • เหมือนผมเลย ครับบบบ 55+
  • 5555555555 เดียวได้เข้ากันทุกคนละครับบบบบบบบบ :-(
  • ถ้าว่างนะคับ พี่หล้า

เพราะตอนนี้โดน น้ำเล่นงานกัน ทุกที่เลยคับ

ที่หมู่บ้านผมก็ใกล้จะล้นคลองเต็มทีแล้วคับ
  • ไปเอามาจากไหนน้อ พี่ชาญ

มันงามมากๆเลยคับ หัก ได้ใจเลยคับ
  • พี่เอ็กซ์ นี้แซวไปทั่วเลยนะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิอิ
  • 55+ กวนตีนชาวบ้านเค้าไปวันๆครับบูม :o003:
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

ฝนตกตั้งแต่เช้ายันเช้าอีกวัน ท่วมแน่ๆคับ พี่น้องคับ

• พี่เอ็กซ์

งานที่ โคราช จัด มีวันไหนคับ

จะได้จดบันทึกใว้คับ เพื่อเหลือเพื่อขาดจะได้เครียทันคับ

อิอิอิ
  • 55555555555555 สวัสดีครับบบบบบบบ ตอบแทนเลยเน้อ 22 ตุราครับบบบบบบ วันเสาร์พอดีเลย เอามาจาก................ อิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    221086.jpg 114K
  • เตรียมตัวให้หร้อมเลยครับ
  • บูล เพื่อนผมที่พิโลกโดนขโมยเข้าบ้าน ...
    ช่วงนี้เลยอยากได้หมาเอาไว้เฝ้าบ้านสักตัว พอจัดหาได้ไหมครับ
  • พี่ชาญ น้องคนนั้นน่าร้ากก มั่กมากขอเด้อ :032:
  • 5555555 คนไหนอะพี่หล้า สำหรับพี่หล้า ได้เลยครับบบบบบบบบบ อิอิอิอิอิ :-D
  • คนข้างล่างนี่เเหละ.............. :021:
  • ผมคนดีครับ เรื่องผู้หญิงไม่ยุ่ง :o003:
  • มีงบเท่าไรคับ

พี่เปรม โทรมาหาผมสิคับเราจะได้คุยกันคับ

ช่วยกันได้ก็ช่วยกันไปคับ พี่เปรม
  • ของผมแบบสาวส โคราช เลยคับ
  • ขอแบบ โคราช บ้านเอ็ง เลยคับ

image
    ไฟล์แนบ
    31770-attachment.jpg 43K
  • ว้าวววววววว ลงรูปพี่โจ้ก โซคูล ด้วยยยยยยยย ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ :o027:
  • 5555555555image
    ไฟล์แนบ
    297585_167971586616329_100002104656593_355223_1603077354_s.jpg 7K
  • ถ้าได้แบบนี้ผมขอแสดงความเสียใจแทนคนที่มี ภรรยา ไปด้วยนะคับ

เรามันคนโสด (พี่หล้า อย่าอิจฉา นะคร้าบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
  • โจ้ก จ้าก ที่ไหน ดูให้ดีคับ

พี่เสก รู้จักเปล่า พี่เสก อ่ะ
  • พี่หล้าแกเล่นมุข :o003:
  • ถ้าเจอแบบนี้...พี่ก็ขอก่อนเด้อ :032:

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ...แบบว่าชอบพี่โจ๊ก ค้าบบบบบบบ...........ท่านเอ็กซ์ บูมเค้าไม่รู้
  • ไอ้โจ้ก มันไปเรียนแบบ พี่เสก เขา
  • image

คนนี้เท่ห์กว่าเยอะ :o003:

ไฟล์แนบ
    IMG_9572.JPG 244K
  • แหม่พ่อคุณ หล่อซะไม่มีเลยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูปไหนไม่เก็กไม่ไช่ พี่เอ็กซ์ ของเรา อิอิอิอิ

(ท่ายืนมันน่าทำปืนลั่นใส่นะ พี่ชาญ พี่หล้า ว่าเปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆ)
  • น้ำใกล้มาถึงบ้านเต็มทีแล้วคับ

• มีแต่คนพูดแบบนี้ครับบูม ไม้รู้เป็นไร :o003:
  • คืนนี้รอดูแมนยู อยู่ >> พรุ่งนี้หวังว่าคงมีเฮ เหอ เหอ
    :o055:
  • เห็นด้วยอย่างแรงครับบบบบบ 555555555 ปืนมันตายไวไป เอาพิสสายกัดปล่อยใส่ดีกว่าอะ อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • โหท่ายืนน่าทำ มีด ลั่นใส่มั่กมากกกกกก............อย่าให้เจอแถวพิดโลกนะ จัดเต็ม ครับขอบอก