ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แล้วหมานอนไหนครับเอ็ก หรือถ้าเอาหมาไปต้องมีบ็อกไปด้วยครับ :o065:

• พี่คาบอย ผมว่าเอาบ็อกไปด้วยก็ดีน่ะคับ (เผื่อฉุกเฉิน)

แต่ผมว่าน่าจะเอาหมานอนด้วยได้น่ะคับ อิอิอิอิ

ส่วนตัวผมนั้น ไปตัวเปล่าคับ เลยต้องหาน้องๆมานอนด้วยคับ
  • ฝาก ปลัดเอ็กซ์ เครียด่วนเลยน่ะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ของหวานผมขาดไม่ได้เลยน่ะคับ พี่เอ็กซ์) อิอิอิ
  • ตรอดเลยนะครับพี่บูม
  • เอ็ก จัดพิเศษ พิเศษ ให้บูมด้วยนะ อิอิอิอิอิอิอิอิ เอาแบบเต็มๆ เลยเน้อ อิอิออิอิอิอิ
  • คุณชาญงานนี้ของหวามจะมากกว่าแขกรับเชิญแล้ว5555
    ของหวานกินมากมากเลี่ยนนะคุณboom งั้นผมขอเป็นของคาว คาวดีกว่า :o044:
  • 5555555555555 สงสัยต้องพาเข้ามาท้องราตรีในเมืองซะแล้ว อิอิอิอิอิออิ
  • 555+ ชอบของหวานแบบไหนครับบูม ถั่วดำ หรือว่า ลอดช่อง
  • ฝากน้องใหม่เมืองเชียงคาน หน่อยนะ น้องบูม
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7978.JPG 89K
    IMG_8141.JPG 80K
    IMG_8143.JPG 69K
  • หมาแดงตัวนี้สวยมาก..................
  • สวยจริงๆครับ คอนเฟริม์
  • จัดไปคับ พี่คาวบอย วันงานทักผมมั่งน่ะ อิอิอิอิ

ว่าแต่ พี่คาวบอย ชื่ออะไรคับ จะได้เรียกกันแบบ พี่น้องกันไปเลยคับ

บ้านนี้มีแต่ มิตรภาพ และ พี่น้อง กันคับ ยินดีต้อนรับคับ
  • จัดมาเลย พี่ชาญ

ขอให้เป็น นางสาว ก็พอ ผมเอาตายเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถ้า พี่เอ็กซ์ ไม่จัดมาผมเคืองจิงๆด้วย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อะไรจะขนาดนั้นคับ พี่น็อค

เสือซุ้มแท้ๆเลย พี่ชายเรา

ใช้คำว่า สวยอย่างเดียวคงไม่ได้คับ พี่น็อค

โคตรสวยเลยคับ ยิ่งโตยิ่งสวย (ถ้าเลี้ยงไม่ไหวเอามาให้ทางนี้เลี้ยงให้ก็ได้เด้อ)
  • หมาแดงเชียงคาน หลังปีใหม่เจอกัน ;-)
  • สวัสดี พี่ๆทุกๆท่าน ในตอนเช้าๆอากาศดีๆ

image
    ไฟล์แนบ
    192288.jpg 149K
  • สวัสดีคับ พี่aungkana_pea

แวะมาพูดคุยกับน้องได้ทุกวันเลยยิ่งดีน่ะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักมากๆคับ
  • อู๋ ไปกินของหวานกันเนอะ

ไปกินกันให้เต็มที่เลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โคราช บ้านเฮา

เต็มที่กับชีวิต

ขอให้เอาแบบหวานๆมาให้ละกัน อย่าเอาแบบขมๆมาเสริฟเด้ออ้ายเด้อ

• น้องบูม พี่คาวบอยคือผู้ชายคนนี้ครับ พี่โจ้

image

image

image

หล่อน้อยกว่าผมหน่อยนึง :o003:

ไฟล์แนบ
    IMG_4356.JPG 287K
    IMG_4346.JPG 274K
    IMG_4538.JPG 293K
  • เวรกรรม ดูไอ้ท่านเอ็กมันเอามาประจารย์
    image
    ผมโจ้ครับคุณBOOM ไว้เจอกันวันงานครับ
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 37K
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่เอ็กซ์

ยินดีมากๆคับ พี่โจ้
  • เรื่องประจานพี่ๆผมถนัด :o003:
  • ยังงี้ต้องจัดหนักให้เลยน่ะคับ พี่โจ้ อิอิอิ

:o034:
  • พี่บูม ของหวานโคราช ผมไปกินมาสองครั้งแล้ว อิ่มแล้วครับ 555555555
  • บูม ช่วงนี้ไม่มีผลงานออกมาบ้างหรอน้อง พี่อยากได้แดงๆ ซักกะตัวจัง
  • >>> บูม.. เสื้อเมืองเลยพี่น็อคส่งมาให้แล้วนะ มารับที่บ้านพี่ได้เลยน้องชาย.. :o046:
  • นั้น อู๋ เสียดาย

ครั้งนี้เราไปกินด้วยกันน่ะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยังไม่มีเลยคับ พี่น็อค อิอิอิ

ลุ้นอยู่เหมือนกันคับ อีกไม่นานคับ
  • ได้เลยคับ พี่เต้

เดี๋ยวเข้าไปเอาพร้อมอาหารเลยคับ

ขอบคุนคับ พี่เต้
  • มีเมื่อไหร่ก็ส่งพรายกระซิบมาด้วยเด้อ
  • จ้า พี่น็อค

:065:
  • มาๆ มากินของหวานโคราชครับ
  • เตรียมใว้ให้ดีละกัน

ไปแล้วมาบอกว่าของหวานหมดนี้ เคืองกันเลยน่ะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีค่ะหนูก็เลี้ยงหมาแดงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะฝากรูปลูกชายด้วยค่ะ8เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    SNC00312.jpg 47K
    SNC00279.jpg 33K
  • กินของขมไปก่อนบูม 55
  • กินด่ว..ด้วยยยยยยยยย :032:
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

พี่ๆเพื่อนๆ ทุกๆคนคับ
  • สวัสดีคับ พี่kiktee52

ยินดีต้อนรับน่ะคับ บ้านหลังนี้มีแต่ มิตรภาพคับ

ไม่ทราบว่าชื่อเสียงเรียงนามอะไรคับ จะได้เรียกแบบ พี่น้องกันเลยคับ อิอิอิ
  • จ้าเราก็พูดกันไป หวานๆขมๆ อิอิอิอิอิ

ได้กินก็ดี ไม่ได้กินก็ไม่ค่อยดีเท่าไรคับ พี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • เสียใจด้วยน่ะคับ พี่หล้า

เมียไปด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่หล้าภรรยาตามคุมแจ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สมน้ำหน้า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1823.JPG 257K
  • พี่บูมเด็กๆที่บ้านท้องไหมพี่ยังไงเดี๋ยวผมโทรหา จะจองแบบอยู่ในท้องเลย5555
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_64552.jpg 107K
  • ได้เลยคับ เบ้น

มีไรโทรมาคุยกันได้เลย น้องรัก

• ตาเอ็กซ์ ไปไหนน่า

ไม่เห็นมาเปิดบ้านเลย :o043:
  • ตื่นสายไปหน่อยครับ มาและ 555+