ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คับ พี่ชาญ

ไปแน่นอนคับ พูดแล้วว่าไปยังไงก็ไปคร้าบ

อิอิอิอิ
  • ท่วมคับ แต่ลดลงไปแล้วคับ

ตอนนี้ทางสะดวกคับผม พี่น็อค
  • โอเคเลย ถ้าไม่วันจันทร์นี้ ก็คงเป็นวันพฤหัสนี้ แน่นอน
  • ได้ยินบูมพูดแบบนี้ชื่นใจจัง
  • คับ พี่น็อค

:013:
  • คับ พี่เอ็กซ์

งานขนาดนี้ไม่ไปก็คงเห็นทีจะไม่ได้คับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้องบูม ประมาณวันที่ 16-17 เจอกันนะครับ รบกวนหาโรงแรมใกล้ๆบูมให้ด้วยนะครับ
  • ได้เลยคับ พี่น็อค

:015:
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ๆ ทุกๆท่าน

พิด"โลก ฝนตกแต่เช้าเลยคับ หนักด้วย
  • ช่วงนี้เห็นแต่ข่าวน้ำท่วม บ้านใครใกล้น้ำดูแลสุขภาพดีๆนะครับ
  • ที่บ้าน พี่เปรม โดนเปล่าคับ

เห็นข่าวเหมือนกันน่ะคับ

ดูแลตัวเองเช่นกันคับ พี่ชาย
  • กรุณาโทรกลับด้วยครับคุณ บูมจะได้คุยหันตกลงให้เรียบร้อยไม่ไช่ไม่รับสาย
    ผม ผมใว้ใจคัณบูมนะครับ คนรักหมาแดงเหมือนกันต้องมีใจครับ
    หากคุณบูมมีอะไรก็บอกกัน มีพิทมีเพื่อน
  • ทำไม พี่ไก่ อะไรขนาดนี้คับ

ผมโอนตังค์ให้พี่อย่างไม่ลังเลใจเลย

บอกว่ารีบจะขายพอโอนตังค์เสร็จบอกว่า ส่งวันเสาร์

ขอร้องคับ ผมว่าพี่ไม่ แมนเลย

เงินหมื่นกว่า ผมยังไม่แคร์ เงินแค่นี้ผมจะโกงพี่ทำไม

โตๆกันแล้ว (ผมพึ่งกับจากทำงาน ไม่ได้เอาโทสับไปด้วย)
  • บัตร เอทีเอ็ม ก็อยู่กับแฟน ไม่ได้อยู่กับผม

:o034:
  • ผมชอโทษครับ เป็นความเข้าใจผิดครับ
    อย่าโกรธเลยครับ ผมก็ใจร้อนไปเองคิดอะไรไม่ถ่วนถี่
    คนเพิ่งโดนแฟนทิ้ง นึกว่าเห็นใจกันครับ
    ขอโทษจากใจ
  • ตาบูมขอเส้นทางการเดินรถไปโคราชหน่อยซิ มีเส้นทางไดไม่เจอน้ำมั่งครับ
  • ไปเครื่องบินเลยอ้ายสม บ่เจอน้ำแน่นอน เหอ เหอ
  • เดินทางปลอดภัยกันทุกคนเน้อพี่น้อง น้องบูมของพี่ชัวแล้วเน้อ ของน้องเป็นไง อิอิอิอิอิอิอิอิ :-D :-D
  • สวัสดดีคับ พี่ๆน้าๆทุกๆท่านคับ
  • ถ้าให้ดีเลย มีสองเส้นทางคับ

คือ เส้นอีสาน กับ มาผ่านทาง พิด"โลลก ไปเข้าลพบุรี แล้วออกสระบุรี และก็ถึงโคราช แล้วคับ (แต่ไม่รู้ว่าน้ำจะท่วมเส้น ลพบุรีเปล่า)

อีกเส้น ไปทาง ขอนแก่น คับถึง โคราช แน่นอนคับ หรือไม่เข้าใจโทรมาหาได้เลยคับ พี่สมพงษ์

080-5172123 boom
  • พี่เปรม ก็พูดมีเหตุผลเลยทีเดียว

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่าเครื่องบินคงบ่ไหวกะอ้าย อิอิอิ
  • พูดแล้วมันเศร้าคับ ยังไม่รู้จะออกแแบไหนเลยคับ พี่ชาญ

อ้วนขึ้นแต่นมไม่ออก อีกตัวหัวนมนี้ชมภูเชียวอ้วนด้วย แต่ไม่เห็นนมจะคัดเลยคับ

ถ้าไม่ติดสงสัยต้องเอาใหม่คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่ได้เข้ามานาน ตามอ่านตาลายเลยวุ้ย........
    บูมไปโคราชเอารูปมาฝากเยอะๆเน้อ
    พี่คงไม่ได้ไปแล้ว เพราะว่าทาง อบต.เค้าจัดงานแข่งเรือประเพณี พี่ต้องคอยอยุ่ดูงาน
    เพราะว่างานนี้หนีไม่ได้จริงๆเซ็งหว่ะ :026:
  • ได้เลยคับ พี่หล้า

ไปคนเดียวอีกแล้ว กินตับกันมันแน่นอน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เป็นไงบ้างครับบูมโดนน้ำท่วมกับเขาไหมเอ่ย
  • เอาใจช่วยครับบูม
  • ไม่ท่วมแล้วคับ พี่ชาญ พี่เอ็กซ์

พอทับ หมาใหม่ น้ำแม่งเสือกท่วมๆได้หกเจ็ดวันมันลดคับ

เป็นไงล่ะทีนี้ หมาเราทับใหม่ๆมันย่อมมีผลแน่นอน มันเลยทำให้ ติดหรือไม่ติดก็ไม่รู้คับ

ที่ไม่ติดก็คงเป็นเพราะ มันต้องกระโดดข้าม อิฐบล็อก สองชั้นคับ
  • ขอให้ติด
  • เอาใจช่วยครับบูม งั้นงานโคราชก้มาได้แล้ว อิอิอิอิ ไปลงในห้องวันงานด้วยเด้อ ไปกี่คน กี่ตัวก็แจ้งด้วยนะครับบบบบ
  • น่าจะไปคนเดียวคับ พี่ชาญ พี่เอ็กซ์

เพราะ รถทัวน์ คับ (มารับด้วยน่ะคับ)
  • ไม่มีปัญหาครับ ถึงโคราชแล้วโทรมาเลยครับ
  • เอ็กซ์ อย่าลืมไปรับสายจูงที่ส่งไปให้เด้ออออออออออ............ O:)
  • รับแซบครับผม
  • พี่หล้านี้ไม่เบาเลยนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38800.JPG 78K
  • จัดไปคับ พี่เอ็กซ์
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆท่าน
  • หล่อเชียวน่ะ พี่ชาญ

หักดีจังเลยคับ

:063:
  • หักก็พอได้อยู่ครับบูม หมาไม่ครบองค์ประกอบครับป่ม อิอิอิอิอิอิ
  • จะสมไม่สมก็หมาเราคับ พี่ชาญ อิอิอิ
  • นี้บ้านใครเอ่ย

image
    ไฟล์แนบ
    SNV38791.JPG 137K
  • บ้านใครหว่าคุ้นๆ แหะ อิอิอิอิอิ สงสัยคนอยู่จะหน้าตาดีด้วย อิอิอิอิอิ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หนีไม่ได้แล้วล่ะคับ พี่ชาญ
  • ไปไหนกันหมดน่า

เงียบเชียว
  • พรุ่งนี้ ลิเวอร์พูล - แมนยู ...
    เจ้าบ้านจะคว้าชัย หรือทีมเยือนจะเก็บแต้มออกไปมาลุ้นกัน 18.45 น.
  • ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา ยุ่งๆกับงานครับ
  • บูม up date ลูกสาว google , sunny ให้ชมหน่อยครับ.... ;-)

อย่าลืม คืนนี้เด้อ ผีถลกขน ห่าน...เหอๆ
  • นั้นสิ พี่เปรม พี่ตั้ม อิอิอิ

ครั้งก่อนเราขายหน้าน่ะพี่

คราวนี้คงไม่พลาดเหมือนคราวนั้นแน่นอนคับ
  • ไม่เป็นไรคับ พี่เอ็กซ์

สู้ๆๆพี่ แต่ไม่มีพี่ก็เหงาเหมือนกันน่ะนี้

ยิ่ง พี่เปรม น่ะ ไม่เข้ามาเลยนานๆเข้าที น้อยใจเป็นบ้า
  • รับแซ่บคับ พี่ตั้ม

สบายดีน่ะพี่ เป็นไงมั่งธุละกิจไปดีไหมพี่

เจอมรสุมมาแล้ว สู้ต่อไปน่ะพี่ อดีตเอาคืนมาไม่ได้

อนาคตสิสำคัญยิ่ง ที่แห่งนี้มีมิตรภาพดีๆสำหรับพี่เสมอนะคับ

• ครับบูม ว่าแต่แดงๆที่บ้านเป็นไงบ้าง ว่างๆถ่ายรูปให้ชมบ้างเด้อ