ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จริงมั๊ยน่ะ
  • 555555555 เปื้อนโครนหรืออะไรอะ 555555555555555 ได้อยู่ครับบูม ขอให้ติดเยอะๆ เลยเน้อ สุดยอด :-D
  • สุดยอดเลยครับ ราชาหมาแดง จากนครพิษณุโลก เยี่ยมครับ

• จิงๆคับ พี่เอ็กซ์

ฮ่าๆๆๆอิอิอิ
  • ไม่รู้ว่าเปื้อนอะไรเลยคับ พี่ชาญ

ฝนก็ตก เปื้อนก็เปื้อน และที่สำมะคัน ทั้งจับแม่หมาใว้ อีกมือก็จับกระจู๋ตัวผู้ใว้

มันจิงๆคับงานนี้ พี่ชาญ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนมากๆคับ อู๋ น้องรัก

เอะคงเรียก อู๋ น้องรัก ไม่ได้แล้วล่ะคับ

เพราะจะให้ อาจารย์อู๋ สอนการลากหมาอยู่คับ

คงต้องเรียกว่า อาจารย์ แล้วล่ะคับ
  • 555555555555 น่าฉงฉานจังอะ วันหลังให้น้องเอ็กไปช่วยนะครับบูม มีอาชีพเลยขานั้น อิอิอิอิอิอิ
  • อย่างนั้นเค้าเรียกว่าข่มขืนใช่ม๊ะ บูม :032: :013:
  • จิงหรือคับ พี่ชาญ

ใว้โอากาสหน้าจะเรียกใช้บริการคับ
  • 55555555 ส่งงานให้เอ็กแล้วเน้อ อิอิอิอิอิ จัดไปครับบบบบ
  • จิงหรือคับ พี่หล้า

ผมพึ่งรู้นะคับนี้ว่า เรียกว่า ข่มขืน
  • วันนี้ว่างงานหรือไรคับ พี่ชาญ

ตอบเร็วทันควันเลยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ทำงานอยู่หน้าคอมทั้งวันละครับ เป็นบางครั้งที่ออกไปจ่ายงานให้กับช่างครับผม :-D
  • พี่ชาญ.....แล้วไม่ออกไปจ่ายค่าเทอม+ค่าห้องให้น้องๆนักศึกษามั่งหรอ ค้าบบบบบบบบบบ :o003:
  • 55555555555 อะนะ ผมอะ ไม่ต้องพี่ มีแต่น้องๆ เข้าซื้อของมาฝากครับบบบบบ คนน่าตาดีก็งี้แหละ :-D :-D วันดีคืนดีมีหัวอาหารหมามาฝากด้วยน่า 55555555555555
  • ฮะฮิ้ววววววววววว พ่อคนหน้าตาดี..................เด๋วเจอตัวเป็นๆ ขอลายเซ็นต์มั่งเน้ออออออออ :013:
  • พี่บูมก็พูดไปนั้น ผมก็แค่ใช้ประสบการจากการอ่านบ้าง ฟังจากผู้รู้บ้าง และก็ค่อยมาปรับปรุงเสริมแต่งเอาเท่าที่จะเป็นได้อ่ะครับ ไม่ต้องถึงกะเป็นอาจารย์ขนาดนั้นครับ แต่ผมคิดว่าผมค้นพบตัวเองเห็นแล้วล่ะครับพี่ ผมชอบหมาลาก แต่ก็หวังว่าชักวันจะได้ประกบคู่ กับ กลุ่ม นครพิษณุโลกชักครั้งครับ ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

แต่ก็ขอเป็นน้องรักพี่เสมอไปนะครับ กลับมาอีกครั้งน้องจะจัดให้ประทับใจกว่าเดิมครับ ที่ไปวันนั้นงบน้อยครับ อิอิแต่ตอนนี้ผมทำงานแล้วถ้าพี่มาขาลากพื้นเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ครับพี่หล้า พูดเล่นครับผม ก็ว่าไปครับ เอาฮา อิอิอิอิอิอิอิ :013:
  • อีกไม่นานคับ อู๋

เราคงได้เจอกันทั้งใน สนาม และ นอกสนาม แน่นอนเลยทีเดียว

เรามันคือ พี่น้อง กันเสมอไปคับ

• ใครจะหน้าตาดีหรืออะไรผมไม่รู้ที่รู้ๆ

ผมต่อยท้องอย่างเดียวคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 55555555555555 ที่เหลือพี่ขอเก็บหมดนะครับน้องบูม อิอิอิอิอิอิ ให้พี่หล้าล้างจานต่อเลยเน้อ อิอิอิอิอิอิอิอิ เดียวกับข้าวผมเอง อิอิอิอิอิอิ
  • หายไป 3 วัน >> ห้องนี้ร้อนแรงมาก
    ยินดีด้วยนะครับบูม สิ่งที่บูมได้เริ่มทำมา ตอนนี้เริ่มเห็นผลมั้งแล้ว สู้ๆต่อไป เส้นทางยังยาวไกลครับ
    :063: :063: :063:
  • เอางั้นเลยหรอพี่ช๊าญ..................... :013:
  • อิอิอิอิอิอิอิ อะไรพี่หล้า คิดไปแนวเดียวกันไหมเอ่ย กินข้าวนะครับบบบบ
  • เอ่ะ เค้าคุยไรกัน
  • ขาหื่นคุยกัลแคร่บบบบบบบบบ........... :o003:
  • พอผมต่อยเสร็จ พี่ชาญ มาแบกไปเลยหรือคับ

มีหน้าที่ต่อยอย่างเดียวเลย ชิมิ คับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ผมไม่ค่อยหื่นครับ :o003:
  • ขอบคุนคับ พี่เปรม

พี่เปรม ดีเซล ขึ้นสองแม่เลยนะคับผม
  • พี่เอ็กซ์

ผมถึง โคราช วันไหนพาผมไป ฆ่าของ หน่อยนะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดไปครับ :o003:
  • จัด ดีเซล ทั้งสองแม่เลยเหรอบูม
    ทับพร้อมกันหรือป่าว ตัวไหนทับก่อน ... จะได้นับเวลารอชมผลงาน
  • จัด กูเกิ้ล ก้่อนเลยคับ พี่เปรม

ซันนี่ ทับครั้งสุดท้ายเมื่อเย็นนี้เองคับ

ขอให้สมคำปราถนาเถอะคับ พี่เปรม
  • ผมไป กทม หลายวันนะคับ

ฝากบ้านด้วยนะคับ พี่ๆทุกๆท่าน

ที่วัดมีงานเลยต้องกลับไปช่วยงานที่วัดคับ (ผมเป็นเด็กวัดคับ)
  • อนุโมทนาบุญด้วยนะบูม >> ทำบุญเยอะๆ เดียวทั้งซันนี่ และ กุเกิ้ล จะตอบแทนคุณให้ เหอ เหอ
  • เดินทางปลอยภัยเน้อน้องบูม มาฆ่าของที่โคราชกับเอ็ก อย่าลืมเอาปืนมาด้วยเน้อ อิอิอิอิอิ เดียวมันไม่ตาย 55555555555555555
  • ตามนั้นๆ ตามนั้นเลย :o003:
  • อั้ยบูมมมมมมมมมมมมม.............กรูไปด้วยยยยยยยยยย.............(ฆ่าของ) :032:
  • พี่หล้า อด ! เมียมาด้วย :o003:
  • นั่นอ่ะดิ โว๊ะ.......... :026:
  • ขอแค่มาก็ดีใจแล้วครับ :-D
  • คร้าบบบบบบบ........ :o010:
  • พี่หล้าชอบทำเท่ห์ตลอด
  • กลับมาถึงแล้วคับ

อิอิอิ ฝนก็ตกอีกตามเคย
  • สวัสดี พี่ๆทุกคนคับ

:o034:
  • โคราชตกไม่หยุดเลยครับ
  • พิด"โลก ฝนตกน่าดูเลยคับผม

:063:
  • น้ำใกล้ท่วมบ้านแล้วคับ

ถ้ายังตกแบบนี้อีกท่วมแน่นอนคับ
  • โคราช ตกหหนักเปล่าคับ

:o060:
  • ไปไหนกันหมดน่าบ้านนี้ อิอิอิ

เงียบๆๆไปไนะคับ พี่น้องคับ