ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โคราชอากาศดีครับ :-D
  • น้องบูม รับแขกบ้านแขกเมือง ซะจนบ้านเงียบเลยนะครับ
  • คับ ดูแลสุขภาพ กันให้ดีๆนะคับ พี่ๆทุกๆท่าน

image
    ไฟล์แนบ
    พี่ศักดิ์+คลอง.jpg 87K
  • คับ พี่น็อค

เมื่อคืน พี่แนน โทมาชวนไปกิน แจ่วฮ้อน ร้านที่พี่เคยพาไปเลี้ยงอ่ะคับ

เสียดายผมไม่ได้ไปคับ
  • พี่น็อค

พัดลม เลือดใกล้มายังคับ

ดูอย่าให้พลาดนะคับผม
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

image
    ไฟล์แนบ
    68.jpg 91K
  • เสาร์นี้คนเงียบๆแฮะ
  • ยังอยู่ หนึ่งคนคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆ

โคราช ฝนตกเปล่าน้อ
  • ฝากรูปให้ พี่น็อค ดูคับ

imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1441.jpg 146K
    IMG_1450.jpg 224K
    IMG_1497.jpg 117K
  • และนี้ลูกสาวคนโตที่บ้านคับ

ไฟล์แนบ
    IMG_1462.jpg 158K
    IMG_1463.jpg 141K
    IMG_1464.jpg 137K
  • ลืมกดแทรกภาพคับ

รูปลูกสาวคนโตที่บ้านคับ

imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1462.jpg 158K
    IMG_1463.jpg 141K
    IMG_1464.jpg 137K
  • รูปหมู่คับ กลุ่มเล็กๆที่รัก หมาแดง คับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1479.jpg 115K
    IMG_1481.jpg 118K
  • รูปน้องเล็กของ กลุ่ม คับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1466.jpg 151K
    เะะรี.jpg 267K
  • ฝากติชมด้วยนะคับ

:)
  • ชอบซันนี่ คร๊าบบบบบบบบบบบบ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่เอ็กซ์

:o030:
  • ขอบคุณคับพี่บูมที่ไปรับน้อง แม้พี่ทำอาหารอร่อยน่าจะเปิดร้านได้นะพี่บูม :063: :063: :021:
  • ดีเซล หล่อขึ้นป่ะเนี๋ย 555
  • ดีเซลตัวจริงสวยกว่านี้เยอะคับพี่น็อคงามแท้ๆ
  • ไม่เป็นไรคับ เบ้น

เรามัน พี่น้องกันทั้งนั้นคับ

ให้มันสมพรปากเถอะคับน้องเอ้ย อิอิอิ

อนาคตไม่แน่คับ เบ้น
  • ต้องมาดูด้วยตาตัวเองคับ พี่น็อค

รอคอยลูกสะใภ้อยู่นะคับ
  • ถึงบ้านกี่โมงคับ เบ้น

ไม่เห็นโทรบอกกันมั่งเลย

พี่นึกว่าเราจะกลับวันพรุ้งนี้
  • ถึงสี่โมงเย็นคับพี่บูม ขอโทษด้วยคับที่ไม่ได้บอกพี่ รีบจัดคับพี่เต้ขับตามรถบัสถึง
    นครไทยเลยพี่บูม วิ่ง150 160 เสีนวจริงๆ555
  • ถึงวันนั้นเมื่อไหร่จะรีบไปทันทีน้องบูม ต้องรบกวนเจ้าถิ่นอีกรอบแล้ว
    คราวนี้จะไป ให้น้องๆเป็นเจ้ามือซักกะหน่อย 555

เสื้อ จะให้ส่งไปพร้อมน้องเต้เลยมั้ย เห็นน้องแนนบอกจะโอนเงินมาให้ ถ้ายังไงน้องบูมลองโทรถามน้องแนน
    ดูนะ แล้วจะส่งเสื้อไปให้พร้อมๆกันเลย
  • ซันนี่ :063:
  • ไม่เป็นไรคับ เบ้น

พี่เต้ เขาขาโหดอยู่แล้วคับ ขับช้าๆไม่เป้นคับ ฮ่าๆๆๆๆ

เดินทางกลับถึงบ้านปลอดภุยก็ดีแล้วคับ เบ้น ฮ้าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ได้เลยคับ พี่น็อค

ไม่มีปัญหาคับ

เดี่ยวผมจะโทรหา พี่แนน นะคับ
  • พี่เอ็กซ์ มาแค่นี้เองหรือคับ

อิอิอิ

สวัสดี ตอนสายๆคับ
  • ยุ่งๆครับบูม ช่วงนี้ยุ่งไปหน่อย :-D
  • ช่วงนี้ก็ยุ่งๆเหมือนกันคับ พี่เอ็กซ์

เพราะกำลังเก็บ ตังค์ ใว้ไปงาน โคราช คับ

เหนื่อยจัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เอ็กซ์

งานมีวันที่ ยี่สิบสาม ชิมิ คับ

ฟังทิ้งอีกทีได้ป่ะคับ
  • ได้เลยครับบูม ตอนนี้รอคอนเฟิร์มอีกนิดหน่อยแล้วจะแจ้งให้ทราบทันทีเลยครับ
  • เรียบร้อยโรงเรียนบูมไปแล้วใช้เปร่าครับบูม อิอิอิอิ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SNV38688.JPG 59K
  • ใครจูงหมาให้วะบูม น่ารัก ชมัดเลยว่ะ......... :021:
  • เงียบเลย นอนแล้วเหรอคุณบรูมมมมมมมมมมม................. :032:
  • ติดเด็ก :o003:
  • บูมแมร่งหื่นอยู่แล้ว ท่านเอ็กซ์เนอะ.
  • >>> ขอขอบคุณกลุ่มบูมและต้ามากๆคราบ ที่มาสนุกกัน โอกาศหน้ากลุ่มคลองขอนแก่นจะขอไปสนุกด้วยนะคราบ.. :o046:
  • >>> บูมฝากบอกต้าด้วย คุยกันสนุกมากๆ มาเที่ยวบ้านพี่ใหม่นะคราบ.. :o046:
  • นั่นอ่ะดิพี่หล้า :o003:
  • หื่นจริงๆ ด้วย 2 ดอกซ้อนเลย ใช้เปร่าครับบูม อิอิอิอิอิอิ
  • คับ พี่เอ็กซ์

จัดไปตามนั้นคับ
  • เป็นครั้งแรกที่ลงมือทำเองคับ พี่ชาญ

ไม่ว่าผลจะออกมาแบบไหนผมก็ดีใจนะพี่ีที่ผมทำด้วยมือผมเองคับ

สรุปจัดไป สองแม่ เลยคับ พี่ชาญ
  • แฟน ต้า คับ พี่หล้า

น่ารักอ่ะดิคับ

ไม่รู้ทำไมคนที่ น่ารัก ต้องมีแฟนกันหมดคับ
  • หน้าตาอย่างผมคือต้อง โหด สถานเดียว

ต่อยท้องอย่างเดียวล่ะมั้งคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โหย ฟ้าเหลืองเลยนะครับบูม อิอิอิอิอิอิอิอิ บูมต่อยท้องนะเดียวอย่างอื่นพี่จัดเอง 555555555555
  • ผมก็ดีใจนะ พี่เต้

บ้านเราอยู่แค่นี้ ไปมาหาสู่กัน สำบายคับ

กลับมาได้ไม่กี่วัน เสี่ยนอยากไปกันอีกแล้วคับ พี่เต้

วันนั้นที่ไปถือว่า เกือบฟูทีม นะพี่เต้คับ

ขอบคุน พี่เต้ มากๆคับ สำหรับน้ำใจและมิตรภาพอันดีต่อผมเสมอมาคับ
  • นั้น พี่ชาญ

ก็ว่าไปนั้นคับ

• พึ่งจับมันทับกันเสร็จเมื่อตะกี้นี้เองคับ

พี่ชาญ ติดเป้งใน ประมาณ สิบนาที พี่ชาญ ว่าพอชื่นใจได้เปล่าคับ

ผมจัดเองคนเดียวเลยคับ เปื้อนโครนเต็มไปหมดเลยคับ อิอิอิ

(ช่วยชี้แจงด่วนนะพี่)
  • เข้ากันเป็น ปี่ เป็น ขลุ่ย เลยนะคับ พี่เอ็กซ์ พี่หล้า

ผมขอประกาศใว้ตรงนี้เลยนะคับว่าผม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักครอบครัวคับ :o046: