ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บินกลับบ้านแล้วเด้ออออออออออ :o003:
  • จะบินกลับไหวหรือคับ พี่หล้า

หงษ์ ปีกหักคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับ หงษ์แดง

ปีนี้น่าจะได้อันดับ ห้าหรือหก แน่นอนคับ
  • บูมไปแซวพี่หล้า :o003:
  • หวัดดีครับ บูม หล้า เอ็กซ์ หนุ่มๆบ้านนี้ยังลั้นลาเหมือนเดิม5555

กูเกิ้ล & ดีเซล มานั่งรอลุ้นด้วยเอาใจช่วยนะน้องชาย :)

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยดูแลน้องหมากันด้วยนะครับ

• มาทักทายครับผม สวัสดีครับพี่แจ็ค อิอิอิอิอิ บายดีกันทุกคนนะครับผม :X
  • ครับพี่แจ๊ค ติดตามแดงๆของพี่ตลอดครับ :o003:
  • หว้ดดีครับชาญ ครับเอ็กซ์ :)

หนุ่มๆ พิดโลกใครมี พระพุทธชินราชอินโดจีน ขอบูชาแบ่งบ้างเน้ออยากได้ 5555
  • นั่นไง พี่แจ๊คเซียนพระด้วย
  • ก่อนอื่นขอ สวัสดี ตอนเช้าๆนะคับ พี่ๆทุกๆท่าน

• ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

ลุ้นใจขาดเหมือนกันคับ อิอิอิอิ
  • มาบ่อยๆก็ดีนะคับ พี่ชาญ

นานๆมาที น้องๆเหงาคับ
  • พี่เอ็กซ์

อยากได้แดงๆก็เก็บตังค์ใว้ซะวันนี้เลยคับ

เพราะของทีมงาน พี่แจ็ค ระดับพระกาฬ ทั้งนั้น

ผมก็เป็นอีกคนนึ่งเช่นกันคับที่ติดตามผลงาน ทีมงาน พี่แจ็ค มานานพอสมควรคับ

ผมพร้อมเมื่อไรจะดึงมาอยู่ พิด"โลก แน่นอนคับ
  • เรื่อง พระ ผมไม่รู้เรื่องเลยคับ พี่แจ็ค

ลองๆกระซิบ พี่เต้ ดูดิพี่เผื่อแกมีคับ พี่แจ็ค

หรือ คุนคำหล้า อาจจะมีก็ได้นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ครับบูม มีเด็ดๆ จะจัดไปอยู่พิดโลกแน่นอน 5555

ไม่ใช่เซียนครับเอ็กซ์ จะออกแนวเซี่ยนมากกว่า เจ็บมาเยอะ 5555
  • เดี๋ยวยังไงหลังไมค์ ดีกว่าคับ พี่แจ็ค

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่บูมเอารูปลูกชายที่บ้านมาฝากคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    229270.jpg 297K
  • น้องบูมครับ อัพเดตดีเซลให้ดูบ้างน้อ
  • ไม่ต้องแล้วล่ะมั่งคับ เบ้น

เดี๋ยวก็มา พิด"โลก มิไช่หรือคับน้องรัก

มาดูที่บ้าน อ้าย เลยเด้อ เบ้น
  • ผมไม่มี กล้อง คับ พี่น็อค

ดีเซล ยังคงหล่อเหมือนเดิมคับ (หรือหล่อกว่าเก่าก็ไม่รู้คับ)ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวรอให้ เบ้น มา

ค่อยให้น้องมันถ่ายรูปไปให้ดูนะคับ พี่น็อค
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

พิด"โลก อากาศดีหลายๆคับ
  • พี่เอ็กซ์ ไปไหนนี้คับ

ไม่เห็นมาเปิดบ้านเลย :-?
  • image

บูม ตัวนี้ลูกเต้าเหล่าใครครับ สวยยยยยยย

ไฟล์แนบ
    229288.jpg 297K
  • สวยนะนั้นแดงๆ สวัสดีครับผมทุกคน สบายดีกันนะครับ
  • Manchester U. 8 - 2 Arsenal

สวดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ลูกของรถถังกะมารวยคับพี่ชาญตอนนี้ยังผอมคับผมให้หมากินอาหารวันละมื้อคับ

ตอนเย็นครั้งเดียวเลยคับ ผมให้ตอนเช้ามันไม่ชอบกินเลยให้ครั้งเดียวเลยคับ
  • สวยครับผม อายุเท่าไหล่แล้วครับผม ท่าทางจะเตี้ยดีครับชอบ :-D
  • พี่บูมมารับผมก็ดีนะพี่
  • อายุ 9 เดือน 1 วันคับ
  • อิอิอิอิอิอิอิอิ นึกว่าเป้นหนุ่มแล้ว จะได้หาเจ้าสาวให้จักหน่อย 5555555555
  • สงสารเวงเกอร์ ลูกทีมโดนยิงเยอะไปหน่อย เหอ เหอ

ปีที่แล้ว 8 นัดแรก เป็ดหนีตกชั้น
    ปีนี้ออกมา 3 นัดแรก ปีนมีแต้มเดียว เหงาเลย เหอ เหอ

image
  • จัดไปคับ เบ้น

เอาตามนี้เลยคับ
  • ก็พี่น้องเจ้าตัวนี้ก็อยู่ที่บ้านผมก็มีนะคับ

แต่สวยไม่เท่าของน้อง เบ้น คับ พี่เอ็กซ์

• สวัสดี คับพี่ชาญ

ดำเนินการด่วนเลยระคับ

เดี๋ยวไม่ทนการคับ อิอิอิอิ

ขอบคุนมากๆนะคับ พี่ชาญ ที่จัดหาให้น้องคับ
  • ตาเอ็กซ์

ไปไหนมาไม่มาเปิดบ้าน

เครียด่วน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เปรม เอามาลงก็ไม่มีใครเขาคิดมากหรอกคับ

เพราะไม่มีใครเป็นแฟน ปืนแตก เลยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ผมว่าไม่น่าจะเสียประตูเลย)
  • ครับผม จัดไปตามนั้นครับ
  • ติดงานครับบูม แดงๆของเบนซ์สวยหว่ะถ้าทับกับของบูมนะ สวดยอดดดดดดด
  • พี่บูมถ้าผมไปถึงมารับผมไวๆนะพี่ผมกลัววัยรุ่นแถวนั้นตีเอา5555

ขอบคุณคับพี่เอ็กซ์สำหรับคำชมคับถ้ามีผมงานต้องคงอีกนานคับพี่
  • สวยจริงครับเบนซ์ แจ่มๆ
  • ถ้าอยู่ไกล้ๆ นะ อิอิอิอิอิ เอาน้องเกสไปจิ้มแน่ๆ อิอิอิอิอิอิอิ ใช้เปร่าน้องเอ็ก มาได้ 5 วันแล้วเน้อ
  • ได้เลยคับ เบ้น

พอถึงโลตัล ก็โทรบอกพี่ได้เลย
  • ติดงานหรือติดไรคับ พี่ชาย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ชาญ มาแต่เช้าเลยนะคับ

:-D
  • ช่วงนี้พี่ตื่นสายครับบูม นอนดึกๆ 55+
  • เลข 8132157399 ธ.ไทยพาณิช ออมทรัพ นครราชสีมา นาย ชาญชัย ปฏิสัตย์ ครับผม
  • รับทราบคับ พี่ชาญ

เดี๋ยวรอ แฟน ผมกลับมาจากตลาดจะรีบดำเนินการให้เลยคับผม
  • คับ พี่เอ็กซ์

ไปทำอะไรมาถึงตื่นสายคับ
  • ตาหล้า เขาไปไหนของเขานะ

ไม่เห็นเลย อิอิอิ
  • พี่หล้าติดเด็กเปล่า :o003: