ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่หล้ากับบูมนี่เป็นนินจาเปล่า มาๆหายๆ หรือว่าติดเด็ก :o003:
  • ทำงานครับทำงาน...........ใครจะไปยุ่งกะเด็กได้ถนัดแบบคุณเอ็กซ์ ล่ะค้าบบบบบบบบบ.....ฮิ้ววววววว......
  • ผมไม่มีๆ ผมคนดี แต่ถ้าพี่หล้ามาเที่ยวโคราชแล้วต้องการอ่ะ จัดให้ได้ :o003:
  • ถือว่าเป็นสัญญาใจเลยนะครับ คุณเอ็กซ์..........ผมเอาจริง แต่ต้องหาวิธีไม่ให้เมียตามออกมาด้วยนะครับ
  • 5555555+ มีเมียมาคุม มีเมียมาคุ๊ม เมียมาคุม
  • ถ้าอยากใหญ่ใจต้องโหดคับ พี่หล้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลัวเมียนี้หว่า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดมาใว้รอผมได้เลยคับ พี่เอ็กซ์

ไป โคราช ทั้งทีมันต้องไปให้ถึงคับ อิอิอิ
  • ใครวะกลัวเมีย ไม่มี๊ไม่มีโว้ย ไม่กลัวโว้ยยยยยยย.............
  • ที่ไม่ค่อยได้เข้าก็ต้องคอยไปดูแลเต้นรถให้เพื่อนคับ พี่เอ็กซ์
    มันมีเรื่องต้องขึ้นโรงขึ้นศาลกันคับ ผมเลยต้องไปดูแลให้มันคับ

เรื่องก็มีอยู่ว่า มันไปต่อยเขา แล้วเขาเอาเรื่อง (เขาเอาเรื่องเพราะ)

มันใส่สนับมือต่อยเขาซะจนหน้าตาแหกหมดเลยคับ เขาเลยเอาเรื่องและ

เรียกค่าทำขวัญ เจ็ดหมื่อนบาท คับผม ผมเลยต้องมาดูแลแทนมันคับ

ขนาดผมยืนอยู่ข้างๆ ไม่ได้ไปทำอะไรมันเลย ตำรวจมาถึงมันจับผมเลยคับ

มันไม่ถามเลยว่าใครทำ ผมงงจิงๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จึงเรียนมาเพื่อทราบนะที่นี้คับ อิอิออิอิอิ
  • ผมไม่เคยกลัวเมียผมแม้แต่ครั้งเดียวคับ

ผมแค่เกรงใจและให้ความเคารพคับ

อิอิอิ :013:
  • นั่นละเว้ย เขาเรียกว่ากลัวเมีย........
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่หล้า ว่าเป็นแบบนั้นจิงๆหรือคับพี่ อิอิอิ

อายจัง
  • 5555+ครับ บูม B.A. จัดให้ JULI แล้ว ขึ้นเป้นด้วยเว้ย... :-))

image

ปีนี้สงสัย คงจะมีแต่ ทีมร่วมเมือง ที่น่าจะพอเป็นคู่แข่ง ส่วนทีมอื่นๆมันเป็นแค่อดีตที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป ใช่มั้ย หล้า...5555+ :-))
    ไฟล์แนบ
    juli1.jpg 24K
  • 55+ พี่หล้ากับบูมนี่แก๊งเดียวกันนี่หว่า แก๊งเกลียมัว :o003:
  • พี่ตั้มเด๋วเรามาดูกัน ตอนจบพี่.........

เอ็กซ์ครับผมไม่เคยกลัวเมีย ครับ

• image

ไฟล์แนบ
    218754.jpg 262K
  • ผมเป็นอีกคนที่กลัว แต่ไม่เคยหยุดนอกใจครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่หล้าก็ประมาณนี้ครับ ผมว่านะ :o003:
  • นอกใจไม่เคย แต่นอกกายไม่รู้ คร้าบบบบบบบบบ..... :032:
  • เหมือนกันเลย :o003:
  • ผมไม่เคยกลัวเลคับเมีย

เตะทุกวัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่พอใจเป็นตบคับ อิอิอิ
  • บูมโดนตบใช่มั๊ยครับ :o003:
  • ลูกผู้ชายต้องแบบนี้ครับ :-D
  • ยอมได้ก็ยอมกันไปคับ

มีเมียดี เป็นศรีแก่ตัวเองคับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆด้วยอากาศอันสดชื่นคับ

~O)
  • 55+ แต่ยอมมากก็ไม่ดีนะครับยกตัวอย่างผมเอง ยอมมากๆได้ใจ ตังค์ซุกไว้ตรงไหนแม่งหาเจอหมด :o003:
  • ตาไววววววววว............... :o023:
  • เรื่องนี้ต้องยอมเค้าจริงๆพี่หล้า ซุกไว้ใต้ลำโพง แม่ง !!! ยังหาเจอ
  • คิดได้ยังไงเอาตังค์ไปซุกใว้ใต้ลำโพง ฮ่าๆๆๆๆๆ

ลองถาม พี่เต้ ดูนะว่าแกซ้อนตังค์เมียใว้ตรงไหนอิอิอิ

ส่วนผมนะ เอาซ้อน ใว้หลังรูปหลวงพ่อคับ เพราะหลวงพ่อจะคุ้มครองคับ ฮ่าๆๆๆ
  • ความคิดดีครับบูม :o003:
  • ไม่เชื่อ พี่เอ็กซ์

ลองทำดูนะคับ
  • น่าลองๆ 55+ ( ลองจริงนะเนี่ย ) :o003:
  • จัดปายคับ พี่เอ็กซ์

หลวงพ่อ คุ้มครองแน่นอนคับผม

ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • 555555555555+

ถ้าแฟนพี่จับได้ พี่จะบอกว่าบูมแนะนำเด้อ :o003:
  • หายไปเกือบสัปดาห์ ห้องนี้ก้อยังอบอุ่น และสนุกเหมือนเดิม
    เดียวกล้องซ่อมเสร็จจะเอาหมาก้างที่บ้านมาอวดมั้ง >> ทำไงมันก้อไม่อ้วน
    ใครมีสูทธทำให้มาอ้วนล้ำแนะนำกันหน่อยสิ
  • ตัวผู้ที่บ้านผมก็ไม่อ้วนครับพี่อ้วน ขุนกันแบบว่าสุดๆก็ไม่อ้วน แต่เวลาออกกำลังกายมันมากครับ
  • โทรมาสิคับ จะบอกคับ พี่เปรม

ตอนนี้ ไอ้โคม่า มันหนาตั้บเลยนะคับ

หายไปนานคิดถึงมากๆเลยคับ พี่เปรม
  • ลำปูน ฝนตกบ่ก่า

พิด"โลก ตกจิงจังเลยคับ
  • โคราช ฝนตกเปล่าคับ

:029:
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

อากาศดีสุดๆคับ เสียอย่างเดียวไม่มีแดดคับ
  • โคราชพอๆกันครับบูม
  • ขอมาแวะกินน้ำเย็นๆๆบ้านนี้ก่อนครับพี่บูม เพราะที่บ้านอากาศมันร้อนเลยไม่อยากอยู่ อิอิ
  • นานแล้วนะที่ น้องอู๋ ไม่แวะมากินน้ำบ้านพี่เลย อิอิอิอิ

เราคนกันเองทั้งนั้นคับ เรื่องอื่นเรายังไปรบกันมาแล้ว

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เมืองเลย ฝนตกเปล่าคับ อู๋

ตาตั้ม งานเข้าแล้วอ่ะคับ อิอิอิ

ค่อยๆคุยกันคับ
  • ตกพี่ ตกตั้งแต่มะคืนแล้ว เรื่องงานที่เมืองเลยให้หมดฝนก่อนดีกว่านะพี่บูม เดี๋ยวถ้ามมาจริงน้องคนนี้จะดูแลเอง

เพราะช่วงนั้นอากาศเชียงคานจะดีมาก ตอนนี้ให้พี่น็อคดำเนินงานอยู่ เพราะตอนนี้คงคุยกันในบ้านไม่รู้เรื่องกัน

หรอก แต่คงมีแน่ๆๆๆๆ ไม่ต้องห่วง
  • เออว่ะ...งานเข้าแต่น่าจะจบแล้วล่ะสวยรึป่าวไม่รู้ เฮ้อ..เหนื่อยใจ ทำงานก่อน เดี๋ยวตอนเย็นจะได้กินเบียร์เชียร์ บอล ดีกว่า
  • สิ่งที่เราตั้งมั่นหรือตั้งความหวังใว้อย่าให้มันหายไปกับเรื่องแค่นี้นะคับ

พี่ตั้ม อู๋ จงทำมันให้ได้คับ
  • แมนยู เตะกี่ทุ่มคับ

อยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆคับ