ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บูมทิ้งบ้านไปแล้ว งั้นผมยึดล่ะกัน :o003:
  • มรันหายไปไหน หว่า........... :-?
  • ใหนใหนตัวที่จะทำลากอะครับ อย่าซุ่มมากนัก เอามาอวดหน่อยซิครับ
  • สวัสดี พี่ๆที่เคารพรักทุกๆท่านคับ

ไป เกาะช้าง มาคับ

ไปทำ ธุละ กับพ่อมาคับ
  • ไปคุมคนงานให้พ่อมาคับ

เลยไม่ได้เข้า บอร์ด เลยคับผม
  • ไปอยู่แบบ นอนกลางดิน กินกลางทรายแท้ๆเลยคับ

ฝนก็ตก ทรมาน มากๆคับ

กว่าจะเสร็จงานได้ เล่นเอาเกือบแย่เลยคับ
  • คิดถึง พี่ๆ ทุกๆคนเลยนะคับ

:013:
  • ตอนนี้ก็กำลังไปได้ด้วยดีคับ พี่สมพงษ์

แต่ยังไม่ได้ลากหนักมากมายคับ

หมามันยังเด็กคับผม อิอิอิ
  • อ้อ บูมไปเที่ยวมา
  • สายจูงจะเอามั้ยเนี่ย...............เด๋วบ่ายๆ จะเอาเข้าไปให้......
  • นั่นอ่ะดิ เดี๋ยวให้พี่หล้าส่งมาโคราชเลยนิ
  • เอาใจช่วย ห่านแดง นัดเปิดฤดูกาล.... :-))
  • ห่านแดง เก่งเสมอ ตลอดกาล.... :-))
  • พี่ตั้ม เมื่อคืนถ้าผมจำไม่ผิด 0-0 ในแอนฟิล
  • ว่างวันไหนหรือผ่านมาวันไหน

ก็แวะเข้ามาให้น้องก็ได้นะคับ พี่คำหล้า
  • พี่ตั้ม พี่เอ็กซ์ อย่าไปแซว พี่หล้า แกมากนะคับ

สงสารเขาอ่ะคับ ไม่มีคนช่วยเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บ้านเมืองเราก็เป็นอะไรไม่รู้นะคับ

เดี๋ยวฝน เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวลม

โลก มันจะพังหรือเปล่าคับ อิอิอิอิ
  • ถ้าหมาน้อยผมพร้อมวันไหน

ผมจะโทรไปขอคำปรึกษา อาจารย์ สมพงษ์ แน่นอนคับ
  • 1-1 ครับ ลิเวอร์พลู เก่งเสมอ ในบ้านครับ...555+ ศูนย์หน้าคนดัง พลาดจุดโทษ 5555+
    :-))
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับผม

• บูมเคลียร์คิวไว้เลยนะ 55+
  • เอ้า มา มา มา งานเดินแบบผลัดไปก่อนเลยนะครับบูม อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ระยะเวลาอีกหลายวันเลยนะคับ พี่เอ็กซ์ อิอิอิอิ

งานนี้ จัดเด็กใว้ให้ด้วยนะคับ อิอิอิ (พูดจิงนะพี่ๆ) ฮ่าๆๆๆๆๆ

ขอให้คำมั่นสัญญาว่าไปแน่นอนคับ
  • ถ้าไปก็คงไปแต่ตัวนะคับ

หมา คงไม่ได้เอาไปคับ อยากไป เฮฮา คร้าบ

เอ่ออยากทราบว่า พี่เห จะมาเปล่าคับ
  • มาเลยๆ เดี๋ยวไปรับเอง
  • 55555555 จับเต็มเลยครับบูม เอ็กอิอิอิอิอิอิอิอิ ลั้นลา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิอิอิ
  • ผมก็เคยมีเด็กที่ โคราช คับ เป็นพยาบาล

ตอนนี้ไม่ได้คุยกันแล้ว แต่ก็ว่าจะไปเที่ยวหาเขาเหมือนกันคับ

ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัวเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆๆๆๆๆคับ พี่ๆทุกๆคน

โคราช ฝนตกเปล่าคับ

ชลบุรี ฝนตกเปล่าคับ

วังทอง ฝนตกเปล่าคับ

เมืองเลย ฝนตกเปล่าคับ
  • ม่ายตก หว่ะ.............

คัย คายยยย มาแซวห่านแดงของเราฟะ :o002:
  • โคราชตกนิดหน่อยครับ อากาศดีมากๆ :X
  • 55+ แซวพี่หล้าเสียเลย
  • ชนะได้ 3 แต้ม เสียกองหลัง 3 ตัวเพราะเจ็บ ระวังจะไม่คุ้มเด้อ
  • 55+ ว่างั้นแหละพี่หล้า
  • ออกตัวดีใช่ว่าสถานการณ์ในภายภาคหน้าจะดีเด้อ พี่ น้อง
    ไว้เจอกันเเดงเดือด ดีกว่าม้างงงงงงงงง................ :o028: :o055:
  • ที่ไหนดีพี่หล้า โคราชดีม่ะ :o003:
  • การบอดจุดโทษก็เป็นสัญญาน บางอย่างที่ส่งถึงแฟนๆห่านแดง เช่นกันครับ 55555+ :-))
    ยังไงตอนนี้ เเมนยู ก็ประเดิม 3แต้ม ก่อนอยู่ดีอะ.... :-))
  • พี่ตั้ม อย่าซ้ำเติมพี่หล้าเขาเลยคับ

สงสารอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ

พิด"โลก ครึ้มฟ้าครึ้มฝนแต่เช้าเลยคับ
  • ไปไหนกันหมดน้อ

:)
  • นั่นอ่ะบูม พี่หล้าหายไปไหนนอ
  • ฝึกยิงจุดโทษ อยู่โว้ยยยยยยยยยย..........
  • 55+ พี่หล้ามาแล้ว
  • เฮฮามาก เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • หวัดดียาม สายๆครับ บูม ^^image
    ไฟล์แนบ
    foiytoonie.png 161K
  • เพื่อนแคร์ มาไงล่ะวันนี้เพื่อนรัก

โทรหาบักนัท บ้างเปล่าคับ
  • สวสดีคับ นิว

สบายดีนะเพื่อน

บ้านเราฝนฟ้าเป็นไงมั่งคับ
  • สวัสดี พี่ๆทุกๆคนคับ

พิด"โลก ฝนจะตกอีกแล้วคับ