ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จะได้มีโอกาสเห็นตัวเป็นๆมั้งไหมเนี้ย ...
    ตัวเมียตัวไหนจะเป็นตัวแรกที่ได้ลองทอสอบอาวุธหนักชิ้นนี้หนอ เหอ เหอ
    :063: :033: :062: :065:
  • พี่เปรม ได้เห็นแน่ถ้าเราร่วมใจกันคับ ฮ่าๆๆๆๆ

จัดไปคนละครึ่งดีปะคับ พี่เปรม อิอิอิอิ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

ถ้า พี่แจ็ค เห็นว่าสมควรประการใดผมก็เห็นด้วยตามนั้นคับ

เป็นเกียรติอย่างยิ่งคับผม
  • อีกหน่อยต้องเลี้ยงข้าวผมนะครับบูม เพราะผมมาเฝ้าบ้านให้ตลอด :o003:
  • เจิมแต่เช้าเลยนะครับ คุณเอ็กซ์
  • ปูเสื่อรอเเล้วเด้อ.... :-))
  • 5555555555 เลี้ยงด้วยคนเด้อ 555555555 เพราะผมให้เอ็กมาเฝ้าให้ อิอิอิอิอิอิอิอิ มั่วๆ กินของฟรีด้วยคน 5555555555555555555555555555 เนอะเอ็ก 555555555
  • ถ้ามาเที่ยวคราวหน้าผมจัดเต็มแน่นอนคับ พี่เอ็กซ์

:065:
  • พี่หล้า ก็มาที่สองแบบติดๆนะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งั้นต้องเป็น ส้มตำปูเสื่อ แล้วล่ะคับ พี่ตั้ม

:015:
  • มาพร้อมกันเลยสิคับ พี่ชาญ

อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ส้มตำปูเสื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ =D>
  • ได้เลยครับบูม อยากไปน้ำตกอยู่พอดี
  • มาเลยพี่ เดี๋ยวพาไปเที่ยว น้ำตกชาติการ คับ

สวยมากๆคับ พี่เอ็กซ์
  • อยากไปๆ :o003:
  • นาอิจฉา เที่ยวเผื่อด้วยเด้อ พี่ไปไหนไม่ค่อยได้ 5555555555
  • ไปไหนไม่ค่อยได้หรือ เมีย ไม่ให้ไปคับ พี่ชาญ

ฮ่้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ขำๆนะคร้าบ อิอิอิ)
  • สวัสดี พี่ๆที่เคารพรักทุกๆคนคับ

:033:
  • หวัดดีครับบูม อากาศพิดโลกดีไหมครับ ที่นี่ฝนตกเกือบทุกวัน :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6891.jpg 163K
  • ก็พอมีมั่งคับ พี่แจ็ค

ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ

ตอนนี้เราต้องรักกันเอาใว้นะ พี่แจ็ค
  • เอามายั่วทุกวันเลยนะคับ

ถ้า ฮีท มาผมจะเอาไปให้่จัดยันที่เลยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บูม เมื่อวานเพื่อนบูม ที่อยู่บางระกำพาหมาตัวเมียมาให้ไอ้เบ ทับ
    แมร่งพอทับจะติดตัวเมียดันดิ้นเป้งหลุดเซ็งเลย
    เท่าที่ดูมันน่าจะเลยฮีท มา2-3 วันละนะ จิ๊มิ๊มันยุบมากแล้ว
    เด่วเย้นนี้จัดอีกรอบ ถ้าไม่ได้คงต้องให้เค้าเอากลับแล้ว เฮ่ออออออออออ....

• 5555555 โห้ยไม่เซียนนี้หว่าพี่หล้า อิอิอิอิอิอิอิ แซวๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ พอๆ กันเลยกับผม 55555555 ทั้ง 2 อย่างเลยครับบูม อิอิอิอิอิ ไม่กลัวแต่เกรงใจ :013:
  • บูมเสาร์30นี้มีตติ้งสุโขทัย ว่างๆก็มาเน้อ
  • โห....พี่ชาญที่บ้านผมไม่มีที่ข่มขืนนี่ค้าบบบบบบ....ต้องจับยัดอย่างเดวเลย...ฮู่......
  • เพ่ บอย ชวนบูมคนเดวหรา เพ่......
  • ตัวเมียสวยมั๊ยพี่หล้า ถ่ายรูปมาให้ดูมั่งดิพี่
  • ตรงไหนคับ พี่บอย

ถ้าไม่ไกลมากก็ไปคับ อิอิอิอิ

ไปคร้าบ
  • ตัวเมียสีเดียวกับ บอมเบ เลยครับ เอ็กซ์...
    หน้าสั้นดี...หรงคล้ายๆกับ พอใจเลย ครับ
  • ให้น้องที่โคราชดูรูปบอมเบ มีแต่คนบอกว่าสวย งานนี้ผมเลยบอกไปว่า ถ้าไปหาพี่หล้าที่บ้านพี่หล้าจะทับหมาให้ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เย้ยยยยยยยย....เอางั้นเลยเหรอท่านเอ็กซ์...บร้า..
    ไอ้เบ มันสวยตรงไหนนนนนนนนนนนน......ตุ่มเต็มตัว

ว่าแต่ท่านเอ็กซ์...ไอโวเเม็ก ที่แนะนำมา ได้ผลดีมากๆ ครับ
    ทุกตัวที่บ้าน ขนดีขึ้น เห็บหมัดหาย..เยี่ยมมากสหายข้า................โฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o028:
  • 5555555555 :-D ตอ้งหาที่คืนใจแล้วพี่หล้า 555555
  • จัดมีตติ้งที่สวรรคโลกครับ มีตติ้งเล็กๆ จัดวันคืนหมาหอนเลย
  • แจ่มครับพี่หล้า :-D
  • มาทักทายตอนเช้าๆ อากาศดีมากๆ เลยวันนี้ ไม่รู้ตอนบ่ายฝนจะตกอีกเปร่า อิอิอิอิอิ อย่าลืมเก็บภาพมาฝากด้วยนะครับพี่หล้า น้องบูม
  • พี่ชาญไปทำงานแต่เช้าเลยพี่
  • 555555 ใช้แล้วครัน้องเอ็ก งานเข้าแต่เช้าด้วยอะจิ อิอิอิอิอิอิอิ
  • นั่นอ่ะดิพี่
  • ร้อยกว่ากิโลนะนั้น พี่บอย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าได้ไปจะเก็บความประทับใจมาฝากคับ (เพราะไม่มีกล้องคับ)

• สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ชาญ และพี่ๆที่รักทุกคน

พิด"โลก อากาศเหมือนจะร้อนแต่เช้าคับ
  • บูมถ้าไป ถ่ายรูปมาฝากพี่มั่งเด้อ.......

พี่ชาญ ครับผมคงไม่ได้ไป ครับ....เสียดายจัง
  • บูม พรุ่งนี้อย่าลืมเอาลูกหมุน พร้อมเชือกมาให้พี่ถักสายจูงเด้อ....แล้วจะรออออออออ.... :)
  • นั่นไง ถักให้บูมด้วยอยากได้ๆ :-D
  • ช่วงนี้ทำงานหนัก หาเงินอย่างเร่งด่วน ... ไม่แน่อาจมีเก็บลูก Freakzilla เหอ เหอ
    ว่าแต่กับแม่ไหนนั้นนะสิ :018:

• หวัดดีน้องบูมวันนี้พี่ไปพิดโลกมาว่าจะเข้าไปหาแต่กลัวจะไม่ว่างก็เลยไม่ได้เข้าไป...แล้วไอ้ตัวแดงๆตัวใหม่ที่พีเข้าไปชมวันนั้นเป็นไงบ้าง...ลูกของ"ซีเกมล์"
  • เปิดบ้านตอนเช้า เจ้าของบ้านติดหญิง
  • อิอิอิอิอิอิอิ วันนี้มาช้านิสนึง 55555555555555 เอ็กจัดเลยอยากติดหญิงไม่ยอมมาดูแลบ้านเลย
  • บูม นายเต้หายไปไหนเนี่ย เลิกเลี้ยงแล้วมั้ง 55555
  • 555555555555555 สงสัยจะจริงอะพี่แจ็ค :o046: