ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บูม ซันนี่จะทับตัวไหนอัฟเดทพี่ก่อนเด้อ อยากทราบๆ
  • แหม ... เอ๊กซ์ พอเห็นซันนี่ตัวจริงแล้วติดใจเหมือนผมหรือป่าว ...
    ยอมรับจริงๆเลยนะ ว่าเป็นตัวเมียที่แน่น เตี้ยล้ำ ได้ใจจริงๆ เหอ เหอ
  • ใช่เลยครับพี่เปรม เป็นตัวเมียที่กระโหลกใหญ่ดีพี่
  • ผมรอซันนี่มา 2 รอบแหละครับ ... และยังรออยู่
    ยกเว้นกุเกิ้ลจะแซงหน้าให้ผมได้ชื่นชมสัก 1 ตัว เหอ เหอ

• ถ้าเป็นผมรักเดียวใจเดียวครับ อยากได้ลูกซันนี่ครับ บอกตรงๆพี่เปรมตั้งแต่เจอแดงๆตัวเมียมาซันนี่สวยที่สุดเท่า

ที่ผมเคยเจอเลย หรือว่าผมยังไม่เคยเจอแดงๆตัวเมียที่สวยกว่านี้ก็ไม่รู้พี่ 55+
  • กุเกิ้ลก็ลูกสาวของซันนี่ครับเอ๊กซ์ ... ไม่น่าพลาดกันเท่าไร
    แต่หากได้ซันนี่ ก้อ แหล่มเลย เหอ เหอ

• ใช่เลยพี่เปรม แต่ผมว่าซันนี่ก็ยังสวยกว่านะพี่ 55+
  • ยินดีต้อนรับเข้าสู่ ซันนี่ FC ครับเอ๊กซ์
    เดียวลูกกุเกิ้ลออกมาแล้วแหล่มห้ามเปลี่ยนใจนะ เหอ เหอ

• 55+ อันนี้ขอคิดดูก่อนครับพี่เปรม :o003:
  • ถ้าทำมันคงไม่พ้น ทีมงานเราหรอกคับ พี่เปรม พี่เอ็กซ์

เฉพาะ พี่เปรม มีบุญคุณ กับผมมากๆคับ พี่เอ็กซ์

ผมว่าน่าจะมาไล่ๆกันคับ ใส่มันสองแม่พร้อมกันไปเลยคับ

ให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลยคับ ฟาวร์มาสองครั้งแล้วคับ

รอลุ้นกันคับ

• ที่ผมมองนะพี่ผมว่า แจ่มแน่นอนคับ

แต่ชุด ซันนี่ น่าจะมีภาษี ดีกว่านิดหน่อยคับ (เพราะ ซัันนี่ จ่ายลูกสวยคับ ฟันธง)

ใครอดใจได้ รอชุด ซันนี่ กะ เรดบอย กันไปเลย
  • หมาแดง คือหมาที่ยิ่งใหญ่ สำหรับผมคับ

อยากรู้อะไรโทรมาคุยกัน ปรึกษากันได้เลยคับ

เราคือพี่น้องกันคับ
  • กุเกิ้ล ตัวไหนพี่บูม ใช่ตัวที่ไม่ตัดหูรึป่าว จะมีผลงานแล้วหรอ ถ้าใช่ตัวนี้สนใจอยู่นะพี่
  • เจอตัวนี้แล้วจะเปลี่ยนใจนะบูม 55555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6708.jpg 199K
    IMG_6688.jpg 205K

• image

image

image

กูเกิ้ลครับ ไม่รู้ว่าจำชื่อผิดรึเปล่า 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_2248.JPG 289K
    IMG_2250.JPG 272K
    IMG_2247.JPG 248K
  • ซันนี่ ด้านหลังเริ่มบวมๆแล้วนิแม่นบ่ บูม... :-))
    กูเกิ้ล...มาแล้วงามๆ
  • ผมมีเด็ดกว่า มน.อีกพี่เปรม....
  • พี่ตั้มเด๋วเปิดฤดูกาลแล้วเรามาดูกัน ใครจะเทพใครจะล่วง ฮิ้ว....
  • ถูกใจผมเลยแดงๆๆๆ รวมไปถึงผีแดงด้วย 55555++
  • อีกไมานานหรอกคับ อู๋

ฮีท ไอ้กูเกิ้ล คงจะมาคับ

ถ้ามาได้มันกันแน่คับ
  • ซันนี่ มันเป็นหมา จิ๋ม ใหญ่คับ พี่ตั้ม

ตอน ฮีท มาใหญ่กว่านี้อีกพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แล้วแต่ พี่แจ็ค เห็นว่าสมควรคับ

แค่พี่สนใจในตัวหมาผมๆก็ดีใจแล้วคับ

ขอบคุนคับ
  • จะถูก จะแพง ขอให้แดงใว้ก่อนคับ อู๋ น้องรัก

ผีแดง จงเจริญ คร้าบ
  • แดงๆสิแน่นอนกว่า เหอ เหอ
  • มีเด็ดกว่าสาว มน. อีกเหรอ ... ไปพิดโลกครั้งต่อไปแนะนำหน่อยนะครับหล้า เหอ เหอ

• แฟนผีเพียบบบบบบบบบบ ไปหลอกพี่หล้าดีกว่า 55+
  • จาดดดด...ปายยยยยย แมนยูจงเจริญ :-))

• ใช่เลยครับพี่ตั้ม :o003:
  • ได้บูมเดี๋ยวค่อยคุยกัน น้องชาย :)
  • หวัดดีครับน้องบูม พี่เหนะครับ ต้องขอโทษไม่ได้เข้ามาทักทายซะนาน สบายดีนะครับกระทู้นี้ก็ยังเป็นกระทู้แรงแดงฮ็อทเหมือนเดิมนะครับ

• เจ้าบ้านไปตลาด
  • 55555555555 ฝากซื้อโครงไก่ด้วยนะครับบูม 5555555555
  • โอ๊ยยยยยยยยย....โดนรุมว้อย...เซ็ง.....
  • เต็มที่เลยครับพี่เปรม...มาเที่ยวพิดโลกเด๋วผมจัดเต็มให้......
    อยากลองเปลี่ยนจากสาว มน.เป็นสาวออฟฟิศขาวๆสาวๆสวยๆ บอกเลย จัดห้ายยยยย.....
  • จัดไปตามนั้นคับ พี่แจ็ค

:029:
  • กลับมาแล้วคับ พี่ีเอ็กซ์

พิด"โลก ฝนตกตั้งแต่เช้าเลยคับ

แต่ก็พอขายได้คับ อิออิอิ
  • เอากี่โลดีคับ พี่ชาญ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาฮากันแต่เช้าเลยคับ

โคราช ฝนตกเปล่าน้อ
  • สวัสดีคับ พี่เห หายไปซะนานเลยนะคับ

สบายดีนะคับ แค่พี่เห ยังคิดถึงน้องคนนี้ๆก็ดีใจอย่างแรงแล้วคับ

อำนาจ ฝนตกเปล่าคับ
  • พี่เปรม กะ พี่หล้า คุยเรื่องไรกันคับ

บอกมั่งจิ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตกทุกคืนเลยครับน้องบูม อากาศดีนอนสบายครับ

• ซันนี่ อ่ะ ซันนี่
  • เช้านี้ที่ พิด"โลก อากาศดีมากๆคับ

โคราช เป็นไงมั่งคับ อากาศ

อำนาจ เป็นไงมั่งคับ
  • รอแปปนะคับ พี่เอ็กซ์

อีกไม่านเกินรอคับ
  • จัดไปๆ... :063:

• โคราชฝนตกมั่งไม่ตกมั่งครับบูม :-D
  • พี่ๆน้องๆboom pitbull transisterครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ
  • จะเอาไงดีล่ะคับ พี่เคน

รอให้มาพร้อมๆกันก่อนนะพี่

• เจ้าบ้านตื่นยังฮุ้
  • เอามาฝากน้องบูมหน่อย :)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6833.jpg 260K
    IMG_6902.jpg 289K