ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามความคิดเห็นสำหรับหมาแนวนี้
  • ถามนิดครับหมาสไตล์นี้ ดุหรือจัดจ้านหรือเปล่าครับ แบบว่าเห็นหมาแปลกหน้าแล้วจี๊ดดดดเลยจะลุยให้ได้
  • กับคนแปลกหน้าที่มาทำพิรุธ แถวๆหน้าบ้านเรา พยายามบุกรุกบ้านเราโดยพละการ

มันคือบอดี้การ์ดชั้นดีที่เดียว ไม่มีถอย ไม่มีกลัว 55555

แต่กับครอบครัวผม กับเพื่อนผมที่ผมพามาบ้าน ผมกล้ารับประกันเลยครับ กับคนไม่มีดุ

เชื่องมากๆ บางตัวนอนหงายท้องให้เลย 555

อันนี้อยู่กับลูกชายผม 6 เดือน ตอนกลางวันมานอนเฝ้าลูกชายผมข้างๆเปล 5555

image
    image
  • แต่กับสุนัข เมื่อถึงวัยที่เขา start แล้ว ก็เหมือนพิทบูลทั่วไปครับ

image
    image
  • นี่คือสิ่งที่เราตั้งใจจะทำครับ การเป็นบอดี้การ์ดชั้นดี

ไม่แสดงพฤติกรรมก้าวร้าวกับคนในครอบครัว เด็กๆที่บ้าน และ เพื่อนบ้าน

สามารถทำกิจกรรมในแบบของเรา คือว่ายน้ำ วิ่ง เพราะเราเลี้ยงหมาพันธ์นี้เพราะ

ความชอบส่วนตัว ชอบแบบสไตล์ของเรา เรามีหน้าที่งานหลักที่ต้องทำงานเลี้ยงครอบครัว

การเลี้ยงหมาจึงเป็นแค่ช่วงเวลาที่เราพักผ่อน จากงานหลัก ขอบคุณครับ

" ทำแล้วเสียใจ ดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำครับ "
  • ยังไม่หายครับ ยิ่งอ่านก็ยิ่งเพลิน ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล น่าสนใจมากครับแนวนี้ ที่อยากรู้อีกอย่างก็แค่ราคาลูกหมาครับ
  • tata566 ถ้าพอมีเวลามาดูหมาเมืองๆเฮาได้เน้อ มีอีกเยอะ55เพื่อเป็นแนวimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02876.jpg 154K
    IMG_0406.jpg 73K