ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทกับ PATTAYA SUPER BULLY SHOW...แล้วคุณหละว่าไง
  • ตากล้า อย่ามาคุย มาถึงงานทีหลังตลอด
  • งานนี้เรามีการประกวดพริตตี้ด้วย แต่ละค่ายอย่าลืมส่งพริตตี้ของท่านมาโชว์กึ๋นกันหน่อยว่าใครตาแหลมคมกว่ากัน เราทำสายสะพายแล้วมงกุฎเกียรติยศเสร็จเรียบร้อยแล้ว ส่วนน้องๆก็จะมีเงินรางวัลเป็นทุนการศึกษา ให้อีกต่างหาก และคนที่ลงประกวด หากว่าไม่โชคร้ายจนเกินไปก็น่าจะได้รางวัลกันทุกคน

ขอย้ำ ได้ทุนการศึกษากันแทบทุกคนแน่ๆ ครับ :-D
  • และสำหรับผู้เข้าประกวด ผมในฐานะผู้สนับสนุนหลักอีกหนึ่งราย นอกจากถ้วยรางวัลเกียรติยศแล้ว เรามีอาหารเอกซ์ตรีมบูลลี่ และอาหารเอฟวันมอบให้ด้วย กระดูแบบคร่าวๆคงประมาณ 50 กระสอบ ตามรุ่นสุนัขที่ลงประกวด

และพิเศษมากยิ่งขึ้น สำหรับสุนัขแนวกิจกรรม ยังเงินสดรวมอีก 18,000 บาท สำหรับสุนัขเพาะกายให้อีกด้วย

งานนี้เราทุ่มทุนสร้าง เต็มที่ ก็หวังว่าทกท่านจะมาช่วยกันสร้างประวัติศาสตร์ในงานครั้งนี้นะครับ
  • แล้วไม่มีรางวัลให้กับคนที่ไปชมงานบ้างหยอค้าฟ ยังงึ้สาวๆที่ไปที่ไม่ใช่พริ้ตตี้ก้ออดแข่งกะเค้าด้วยอ่ะซิ อิอิอิ
    :o040:
  • พี่มาร์คครับ อยากทราบว่า เดพและเพื่อนๆมาถึงวันไหนครับ
  • เอออันนี้ไม่รู้จริงๆครับ พี่รู้แค่ว่า รอนต้องมาถึงวันเสาร์ เพราะต้องมีบรีฟผู้เข้าแข่งขัน
    ส่วนคนอื่นๆ พี่เฉยๆครับ มาก็มาไม่มาก็เฉยๆครับ ทำไมหรือครับอยากไปกระทบไหล่ดาราหรือครับ
    เห็นถามย้ำสองรอบแระ
  • พี่มาร์คคับ ภายในงานวันนั้นมีบู๊ตขายอาหารและเครื่องดื่มมั้ยคับ
  • น่าจะมีครับ ปีที่แล้วมีอาหารขายด้านนอกเพียบเลย
  • เรื่องอาหาร เครื่องดื่ม ไม่ต้องเป็นห่วงครับ มีเตรียมไว้เรียบร้อยแล้ว

แม่บ้าน การ์ดรักษาความปลอดภัย มีไว้บริการทุกท่านอย่างเพียงพอ แน่นอน

ขอให้วางใจในฝีมือทีมงานได้ครับ พี่น้องทุกท่าน
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ที่ถามหลายครั้งเพราะไมีคนตอบ เพราะมันก็มีหลายคนถามผมเหมือนกัน เพราะมีการโปรโมตไปแล้ว หลายคนก็อยากเจอเป็นธรรมดาแหล่ะครับพี่ เค้าระดับไหนแล้วครับ ต้องยอมรับเลยครับ แต่ในหนังสือก็มีแต่เรื่องเดพ ใครก็เอามาพูดถึง
  • สำหรับพี่งานนี้เดฟไม่มาไม่มีปัญหา แต่ถ้ารอนไม่มางานมีปัญหามากกว่า หน้าที่ผมและทีมงานก็ คือการเตรียมงานที่เมืองไทย ส่วนต่างประเทศก็มีคนอื่นดูแลอยู่ครับ เราแบ่งงานกันทำครับ

ตอนนี้ที่ผมสนใจก็คือ ตัวคุณเองคือใคร เป้าหมายคำถามคุณต้องการอะไรกันแน่ คุณถามแค่สองครั้ง ทำไมถึงบอกว่าถามหลายครั้งแต่ไม่มีคนตอบ และหลายคนที่ถามคุณคือใครบ้าง และเดฟมาหรือไม่มามันสำคัญกับคุณมากน้อยแค่ไหน เดฟมาแล้วคุณคุยกับเดฟรู้เรื่องหรือเปล่า และคุณมั่นใจแค่ไหนว่าเดฟจะมีเวลาให้คุณ หรือคุณได้ข่าวอะไรมา และถ้าจะกรุณารบกวนช่วยโทรมาอับเดทให้ผมทราบด้วย หรือคุณช่วยโทรหาผมหน่อยได้ไหมครับ
  • เดฟอาจะดังระดับโลก แต่ในเมืองไทย พี่ดังกว่าเยอะว่ะ ฮ่าๆๆ
  • กูว่าไม่มาชัวร์
  • ยูตะ อยากได้ตารางการประกวด ครับ
  • กะแล้ว เดาอะไรไม่เคยผิด ขอให้มีช่อง
  • ใช่แว้ววววว คับพี่มุ จะได้เตรียมตัวทันกระเวลาถูกต้องจะทำไรก่อนหล้ง
  • เค้าก็ถามคุนดีๆน่ะคุณมาเฟีย คุณจะเอามาเป็นประเด็นทำใม เดพใม่สำคัญกับคุณก้ไม่เป็นไร ก็แค่เค้าอยากรู้ว่ามาถึงวันใหน คุณเป็นทีมงานผู้จัด ก็แค่โทรถามเพื่อนคุณที่รับผิดชอบเรื่องนี่ แล้วก็เอามาตอบดค้า แค่นั้นเอง มันก็จบ คุณจะไปสนใจทำใมว่าคนที่ถามคุณคือใคร เค้าก็คือผีนั้นแหล่ะ ก็คุณพูดเองว่าเรียนรู้ที่จะอยู่กับมัน ดันไปถามว่าผีเป็นใคร เออ แล้วคุณรู้ได้ไงว่าเค้าคุยกับเดพไม่รู้เรื่อง
  • ก็คือผมดันรู้เยอะไง รู้อะไรเน่าๆในวงการนี้เยอะไปหน่อย รู้ถึงสันดานงูเห่า ที่กัดไม่เลือก
  • น่าเศร้า วงการพิตบูล/วงการบูลลี่เมืองไทย ถ้ายังมีตัวเหลือบ ตัวจัญไร ที่คอยจ้องเตะตัดแข้งตัดขากันเองแบบนี้ ไม่มีทางเจริญ ผมคงบอกให้ได้แค่นี้ครับ
  • คนบางคนหน้าฉาก ชอบทำตัวเป็นผู้รอบรู้ระดับต้นๆ ของบ้านเรา หากนำความรู้มาช่วยกันพัฒนา มันก็เป็นประโยชน์แก่วงการ แต่ไม่เข้าใจทำไมกลับไม่ทำ แต่ชอบสร้างราคาให้ตัวเองด้วยการทำลายคนอื่น ชอบโชว์เหนือว่ากูรู้เยอะ รู้มาก มีข้อมูลวงใน ทั้งที่ข้อมูลก็แค่อาศัยไปอ่านเอาจากบอร์ดนอกมาเท่านั้น คนส้นตีนแบบนี้ใครคบอยู่ก็ควรระวัง มีโอกาสมันกัดไม่เลือก

เดฟ ตอนนี้กำลังเจอมรสุมใหญ่ สิ่งที่เขาต้องการคือกำลังใจ ไม่ใช่การกดดันครับ
  • แล้วยังงี้จะเรียกว่าระดับโลกได้ไงอ่ะ
  • แล้วมันไม่ระดับโลกตรงไหน
  • ตอบพี่มุ กะเดอะบอยหน่อย

เรื่องตารางการประกวด แต่ละค่ายสามารถรับได้ที่งานเลยนะครับ ทางทีมงานจะเป็นผู้เดินแจกให้ถึงมือทุกท่านเองเลย โดยขณะนี้จัดพิมพ์เสร็จเรียบร้อยแล้วคับผม
  • เพ่มาร์ค งานนี้มีตอบคำถามชิงอาหารหมาป่าวววววว เค้าจะได้ท่องตำราไปแต่เนิ่นๆๆ อ่อ ลอกข้อสอบกันได้ป่าว
  • ขอแจ้งให้ทราบว่า เดฟ ตั้งใจว่าจะมาร่วมงานครั้งนี้ที่พัทยา เขาจึงลงทุนบันทึกเป็นเทปเพื่อให้นำมาโปรโมท เขาต้องการมาเปิดตลาด อเมริกัน บูลลี่ ที่ประเทศไทย จริงๆ

แต่เมื่อไม่กี่วันก่อน เราได้ทราบข่าวว่า เดฟอาจจะมาไม่ได้ เพราะเรื่องส่วนตัวบางประการที่ค่อนข้างซีเรียส
    ถามว่าทีมงานทุกคนกังวลใจไหม แน่นอนทุกคนที่เป็นคณะกรรมการจัดงานต่างกังวลใจกันทั้งนั้น เพราะประกาศไปแล้ว
    และไม่ต้องการให้ใครคิดว่าเราแอบอ้างเอาชื่อเดฟมาหลอก แต่เราก็ยังดีใจที่ว่าเดฟได้แสดงความจำนงค์ผ่านวิดีโอไว้แล้ว มันคงช่วยเป็นหลักฐานได้ว่าพวกเราไม่ได้ต้องการหลอก แต่ถ้ามาไม่ได้ มันก็คงเป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ เราก็ต้องยอมรับ และคนที่รู้เรื่องนี้ก็มีอยู่ไม่กี่คน

ต่อมาผมเห็นมีผีมาถามคำถามนี้แล้ว แค่เห็นครั้งแรกก็รู้แล้วว่าเป้าหมายต้องดิสเครดิสงาน ดิสเครดิสผู้จัดงาน
    เพราะมันไม่มีความจำเป็นเลยที่คนร่วมงานจะต้องมากังวลเรื่องนี้ หรือมาใส่ใจเรื่องนี้จนออกนอกหน้า ขนาดกระทู้ตกหน้าไปแล้ว ก็ยังมาแสดงความเห็นถามซ้ำ ผมบอกตรงๆว่าเกลียดคนที่มีพฤติกรรมแบบนี้มากๆ ภาวนาว่าอย่าให้มันเป็นคนใกล้ตัวผมเลย ผมไม่อยากจะต้องมาเสียเวลาเช็คว่า ผีตนนี้เป็นใคร เพราะถ้ารู้แล้วมันจะเสียความรู้สึกไปเปล่าๆ

ผมเห็นใจคนลงทุนจัดงาน เขาอุตส่าห์ยอมเสียเงินเสียทองจัดงานให้ทุกคนได้มาสนุกกัน มันเหนื่อยทั้งกายทั้งใจ แต่ก็มีคนบางคนที่นอกจากไม่ช่วยแล้วยังพยายามก่อกวนทำให้เสียบรรยากาศ คนนอกที่ไม่ได้อยู่วงในอาจจะไม่รู้สึกอะไร มันเหมือนแค่เป็นคำถามธรรมดาๆ แต่สำหรับผมบอกตามตรงว่ารังเกียจคนที่มีพฤติกรรมแบบนี้อย่างเข้าใส้ วันงานเดฟไม่มาก็คือไม่มา ไม่เห็นจะต้องเดือดร้อนอยากรู้คำตอบจนออกนอกหน้าขนาดนี้เลย

อยากฝากไว้ให้คิด หากไม่มาช่วยสร้างก็ได้โปรดอย่าทำลายครับ
  • 555 พี่มาเฟีย ผมว่าพี่คิดมากไปแล้วแหล่ะ ผมอยู่ชลครับ พอดีคุยกันในวงเหล้า กับเพื่อนซึ่งเพื่อนผม3ถึง4คนมันไม่ค่อยเล่นเน็ต แต่เลี้ยงพิทเหมือนกัน ก็เกิดการเถียงกันในวง ซึ่งตัวผมเองก็คิดว่าเดพน่าจะมาวันเสาร์ เพราะเป็นวันจััดบูท แต่เพื่อนผมไม่เชื่อก็เลยเกิดการถกเถียงกัน ผมก็เลยเข้ามาถามในบอร์ด การที่คำถามผมตกหน้าไปแล้วไม่มีคนตอบผมแล้วผมจะถามซ้ำอีกครั้ง มันหมายถึงผมคิดไม่ดีเหรอครับ เพียงแค่พี่ถามเพื่อนพี่ว่าเค้าจะมาวันไหน หรือไม่มาแล้วก็ตอบผมมาแค่นี้ผมได้คำตอบแล้วมันก็จบน่ะครับ ซึ่งเดพมาหรือไม่มามันก็ไม่เกี่ยวไรกับผมเหมือนกัน ผมไม่คิดว่าผมถามแค่นี้มันจะทำให้พี่คิดเป็นอื่น
  • 555 พี่มาเฟีย ผมว่าพี่คิดมากไปแล้วแหล่ะ ผมอยู่ชลครับ พอดีคุยกันในวงเหล้า กับเพื่อนซึ่งเพื่อนผม3ถึง4คนมันไม่ค่อยเล่นเน็ต แต่เลี้ยงพิทเหมือนกัน ก็เกิดการเถียงกันในวง ซึ่งตัวผมเองก็คิดว่าเดพน่าจะมาวันเสาร์ เพราะเป็นวันจััดบูท แต่เพื่อนผมไม่เชื่อก็เลยเกิดการถกเถียงกัน ผมก็เลยเข้ามาถามในบอร์ด การที่คำถามผมตกหน้าไปแล้วไม่มีคนตอบผมแล้วผมจะถามซ้ำอีกครั้ง มันหมายถึงผมคิดไม่ดีเหรอครับ เพียงแค่พี่ถามเพื่อนพี่ว่าเค้าจะมาวันไหน หรือไม่มาแล้วก็ตอบผมมาแค่นี้ผมได้คำตอบแล้วมันก็จบน่ะครับ ซึ่งเดพมาหรือไม่มามันก็ไม่เกี่ยวไรกับผมเหมือนกัน ผมไม่คิดว่าผมถามแค่นี้มันจะทำให้พี่คิดเป็นอื่น
  • ขอโทษด้วยครับดันขึ้น 2 อันเลย
  • วันนี้โทรคุย เรื่อง ป้ายกับ พี่ ยุทธ แล้วพี่เค้าเป็นกันเอง เป็นอย่างมาก รู้สึกประท๊าบใจ อย่างบอกไม่ถูก
    อยากจะถามว่าวันเสาร์เริ่มเข้าไปจัดบูธ ได้กี่โมงครับ เพราะเป็นงานแรก 555+ ตื่นเต้นเป็นอย่างมาก มีใครตื่นเต้นกับผมมั้ย ค๊าฟฟ image
    หมู ฉึก ฉึก -*-
    ไฟล์แนบ
    testers3.jpg 209K
  • เออ มาเฟีย บอกไม่รู้ก็จบ จะมา พูดกระทบไคร เพื่อไรวะ
  • ดีคับหมู ผมก็ออกมาหลายงานแล้วแต่อด ฉึกๆ แบบคุณไม่ได้เลยคับ เฮียยุธแก่เป็นคนสวนสถานะอยู่แล้วเฉพาะสาวๆนะ อิๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 555 พี่บอย มีโอกาส เสียบพี่ยุทธทันทีเลยนะคราบบบบบ เจอกันวันเสาร์นะครับ
    พี่ยุทธ แกเป็นขวัญใจสาว ๆ เลยล่ะ

แต๊ก

• ตอบแทนมาเฟียและพี่น้อง Scubapit เดฟกับครู๊ซไม่มาเนื่องจากปัญหาโดนฟ้องร้องจบมั้ย

เอาแม่งแบบนี้ละป๋า ไปต่อล้อต่อเถียงเสียเวลา จบครับ

• ผมเองได้คุยกับเดฟวิลสันอยู่เหมือนกัน ก็พอทราบว่าเค้าจะมาหรือไม่มา
    แต่นั่นเป็นการสนทนาระหว่างบุคคล จึงไม่จําเป็นที่จะออกมาบอกหรือถามแม่งาน
    ปล่อยให้ผู้จัดเค้าแจ้งก่อนหรือหลังงานเองดีกว่าครับ เพราะงานใหญ่ใกล้จะเริ่มแล้ว...:015:
  • เฮ๊ย....ป๋าระแวงอะไรใครหรือป่าววะนั่นเหลียง
    บอก มาเฟีย ทีอย่าเครียด เดี๋ยวหาหน้าเหมือนๆแถวข้าวสาร หรือ วอคกิ้ง สตีด ก็ได้เพียบ..!

ปล.ผีอย่าว่าผมนะ แค่มาคลายเครียดนีสนึงimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00617.jpg 125K
  • โห...ท่านTeddy_King เล่นชมกันซะตัวลอยเลย ผมเองก็รู้สึกคึกคักและตื่นเต้นกับงานนี้เหมือนกัน และดีใจมากๆที่เพื่อนๆทุกค่ายต่างสนใจในงานนี้ครับ

ไอ่บอยเล่นตรูอีกละ ทั้งว่า ''เฮียยุธแก่"และ"เป็นคนสวนสถานะ"อีก งง เลยตรู
    เสียแรงอุตส่าห์ไปชม ในเฟซบุ๊ค ว่าปั้นพิทบูลสวย โด่ว....เว้ยยยย
  • image

LA. TO THAILAND. FROM PETER EDGE OF GOTTILINE KENNEL.

เค้าส่งรูปมาให้ผมทาง BB.อะ

ไฟล์แนบ
    IMG00357-20110505-1739.jpg 25K
  • image

image

ลดความร้อนกันหน่อย

ป๋า & จอนนี่ และพี่น้องทั้งหลาย ชวนน้องคนนี้มามั้ย อันนี้รู้จักเป็นการส่วนตัว พอดีน้องเค้าอยู่พัทยาพอดีเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3522.jpg 56K
    IMG_3503.jpg 25K
  • ถ้าคุณมาแบบล๊อคอิน ผมก็จะไม่ระแวง แต่นี่คุณเป็นใครก็ไม่รู้ แล้วคุณมาถามในเรื่องที่ทีมงานเขากำลังเครียดกันอยู่ ผมถึงสงสัยว่า เดฟมาหรือไม่มามันสำคัญกับคุณมากแค่ไหน และถ้าเกิดเดฟมาไม่ได้จริงๆ วันงานทุกคนก็ได้รู้กันอยู่แล้ว ไม่เห็นต้องมาถามเซ้าซี้เลย

บอกตามตรง ผมเหนื่อย และก็เบื่อ เบื่อความขัดแย้ง การขัดแข้งขัดขากันเต็มทนแล้ว
    แทนที่จะช่วยกันส่งเสริมให้วงการมันแข็งแกร่ง แต่นี่มีแต่จ้องจะสอยกัน
    ผีบางตัว เวลามีการขัดแย้งอะไรในบอร์ด แมร่งเป็นทั้งตัวชง ตัวเขี่ย ตัวห้าม เป็นแมร่งทุกฝ่ายใน ไอพีเดียว
    ผมจึงระแวง มันมีคนโรคจิตชอบเห็นความขัดแย้ง เป็นเรื่องสนุก
  • วันนี้โทรคุย เรื่อง ป้ายกับ พี่ ยุทธ แล้วพี่เค้าเป็นกันเอง เป็นอย่างมาก รู้สึกประท๊าบใจ อย่างบอกไม่ถูก
    อยากจะถามว่าวันเสาร์เริ่มเข้าไปจัดบูธ ได้กี่โมงครับ เพราะเป็นงานแรก 555+ ตื่นเต้นเป็นอย่างมาก มีใครตื่นเต้นกับผมมั้ย ค๊าฟฟ
    ................................................
    ผมตอบกระทู้นี้ไงเฮียที่ว่า....แก่....จะบอกว่าแกเป็นคนของประชาชนไงและโดยเฉพาะสาวๆด้วยแล้วเต็มที่ ทำเป็นแบบความหมายไม่ออกยังไม่ชินกับผมอีกรึคับเฮีย ใครจะไปว่าอาจานได้อะคับ ผมไม่มีรับรมคมในกับใครหลอกคับ เพราะไม่มีผลประโยตร์อะไรกับใครคับเฮียยุธ คำว่าแกของผมก็แบบตีซี้อะไรแบบนั้นนะคับ อิๆๆๆๆไม่มีไรจิงๆเดอ
  • พี่ยุสสส ขอชมข้างหน้าได้ไหมครับ ขอแบบเต็มๆอ่ะครับ
  • เข้าใจละ แบดบอย ณ พิดโลก แสดงว่ายังรักกันจริงอยู่ แต่มันไม่เกี่ยว พี่ก็คุยดีกะทุกคนอะ ทั้งชายและหญิงแหละ เค้าจริงใจนะ 555

จัดไป แต๊ก ลืมว่าน้องๆที่นี่ เลือกเฉพาะของสุดๆเท่านั้น ตกลงเอามั้ยพี่น้องทั้งหลาย น้องเค้าทำงานทุกวัน จะได้จองตัวimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-3514.jpg 13K
    IMG-3521.jpg 45K
  • นี้ไงคนของประชาชนของแท้ ขอแบบใหนให้แบบนั้นทันใจดีแท้ อยากได้ด้านหน้าก็ได้ ใครจะเกลียดป๋าได้ลงระเนีย image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0437.jpg 36K
  • อ่ะ อ่ะ อ๊าวววว ผมไม่เกี่ยว น่ะ ครับ พี่ บอย ฮ่าๆ รูปที่ พี่ ยุธ ถ่ายนั้นที่ไหนครับ สวยดี ชอบๆ -*- นางแบบ ฮ่าๆ :m44:
  • ไม่เป็นไรคับ ความของคำเดียวนี้มันดี้นได้ก็เข้าใจผิดกันได้คับ
  • พี่ยุธกะพี่บอยใจดีตรงๆดีผมชอบ แต่นางแบบขอเบอร์ให้น้องหน่อยนะพี่555
    นั้งทำเสื้อให้น้องๆอยู่คร๊าบ...ง้วงสุดๆ
  • จัดมาอย่าให้เสีย :063:
    ขอบเค้าดีจริง
  • OAT DOOM DOOM....ถึงจะหน้าเก่า แต่เก๋าทุกงาน
    ใครยังไม่เคยเจอ งานนี้พบตัวเป็นๆเทอร์ แน่นอน..!imageimage
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 166K
    143.jpg 164K
  • ฝากให้พี่มุ อีกมุมimage
    ไฟล์แนบ
    164.jpg 108K