ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทกับ PATTAYA SUPER BULLY SHOW...แล้วคุณหละว่าไง
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0311_resize.JPG 137K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0272_resize.JPG 112K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0271_resize.JPG 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0274_resize.JPG 123K
  • เหอะๆ เห็นรูปตัวเองแล้วหมั่นไส้อ่ะ มีฟามสุขเกินเหตุเพิ่งตื่นเด๋วเรามาลุยกันใหม่

งอมพระเงี่ยงเลย น้องแต่ละคนล้วนแล้วแต่น่าพาไปกิน ตั๊บๆๆๆๆๆๆ
  • ลุงเหลี่ยง แก่แล้วทำตัวเปรี้ยวแบบนี้ ไม่อายหลานๆเหรอ เอ้ยยยยย ทำไปได้
  • แน่ะถ่ายรูปกะสาวๆไม่ชวนพี่มาร์คเลยอะ 555
  • ผมทำงานสร้างความสุขให้กับตัวผมเอง และ ทุกคนน่าอายตรงไหนครับช่วยบอกทีและที่สำคัญผมทำอะไรน่าเกลียดครับ น้องผีถ้าเป็นตัวผู้คงอิจฉาไม่ได้ดมแบบผม 55 เอานะโตขึ้นเด๋วก็เจอเอง สดชื่นอ่ะหอมๆๆ
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกค่าย ทุกทีม และทีมงานทุกคนครับ

ขอบคุณพี่โฟล์ค โอ น้องเพชร สปอนเซอร์หลักของงาน

ขอบคุณพี่มาร์ค เฮียเหลียง ปอน ที่ร่วมปวดหัวด้วยกันมาตลอด เกือบ 5เดือนที่เราเตรียมงานกัน

ไอ่จะบอกว่าไม่เหนื่อยคงไม่ใช่ และจะบอกว่าเหนื่อยคงไม่ได้ แต่รู้ว่าพวกเราทำกันให้ดีที่สุด และขอบอกว่าบรรยากาศเมื่อวานจะอยู่ในความทรงจำของผมตลอดไป

และขอขอบคุณ น้องพีท นะครับ ที่มาจากCOLORADO ที่มาเป็นพิธีกรภาคภาษาอังกฤษให้กับการทำวีดีโอนะครับ ไม่ได้น้องคนนี้ ตายเลย

และขอบคุณค่าย BB. ถ้าไม่มีเพื่อนๆทีมนี้ งานเงียบไปเยอะเลย 555 ไว้ร้องเพลงชาติ BB..ให้ฟังอีกรอบนะ

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

ส่วนตี๋ ล. จอนนี่ นิสัยเค้าเป็นคนเฮฮา ตัวเค้าเป็นไง เค้าก็แสดงออกมาอย่างนั้น
    ถ้าคุณจะให้เค้าอาย ผมก็ไม่รู้ไง แต่ผมบอกให้ความสนุกสนานของชายคนนี้ ไม่ได้มีแค่ที่คุณเห็นหรอก แค่นี้น้อยไป ลองมาคบกะเค้าดู
  • ลื่นมาก ตี๋.ย ต่อไปนี้คือการเลียคืน 55

ความน่ารักและทุ่มเทในการทำงานที่ผ่านมาถ้าไม่มีชายที่ชื่อ ยูตะ ผมมั่นใจเลยว่าประวัติศาสตร์หน้าใหม่วงการ พิทบูลไทยไม่ประสบป์ความสำเร็จแบบนี้แน่นอนเค้าแบกรับภาระหน้าที่ไว้เต็มบ่าสิ่งที่ทำลงไป ขอแค่ทุกคนมีความสุข เพียงพอแล้ว นั่นคือรางวัลที่ต้องการเหนือสิ่งอื่นใด ยูตะ ครับ

• โอ๊ย!!!!! หกล้มเลยอะ (((ลื่น)))
  • ผลัดกันเลีย 555
  • ในส่วนของผม ซึ่งเป็นผู้จัดทำ เสื้อ และรางวัลต่างๆของงานประกวดในครั้งนี้
    ก็ต้องขอโทษในความผิดพลาดของโบร์ ราวัล ที่2 และที่3 ที่ ได้สะกดคำมาผิด (ว่าจะไม่พลาดแล้วเชียว)
    ยังไงก็น้อมรับคำดิชมทุกประการครับ
    และขอแสดงความยินดี กับผู้ที่ได้รับรางวัล ทั้งหมดของงาน pattaya seper bully show ด้วยครับ ^ ^!
  • งานเร่งไปหน่อยครับ
  • ครับ กิจกรรมเชิงสันทนาการก็น้อยไปนิด สนามกว้างมากแต่ไม่มีกิจกรรมให้ได้ชมเลยฝากด้วยนะครับครั้งต่อไป
  • ผมก็ได้ ที่2 มาหนึ่งรางวัล ภูมิใจครับ อยากได้ถ้วยรางวัล ที่1 บ้างจังครับ สวยดีครับ
  • ขอบคุณทุกท่าน ที่ร่วมกันสร้างประวัติศาสตร์ในงานวันนี้นะครับ และท่านที่นำหมากล้ามมาประกวด และยังไม่ได้รับรางวัลเงินสด รบกวนบอกเลขที่บัญชีมาหน่อยครับ เดี๋ยวโอนให้ก็ได้ครับ ขออภัยจริงๆ ผมมัวแต่ยุ่งอยู่สนามที่หนึ่งเลยไม่ได้รู้ว่าใครได้ทีเท่าไรกันบ้าง ไม่มีรูปเลยด้วย
  • กลุ่ม 101 ขออภัยจริงๆ เตรียมของรางวัลเล็กๆน้อยๆไว้ให้ เป็นเสื้อ พิตบูลโซนรุ่นใหม่ที่เพิ่งผลิตเสร็จ บอกเจ้ไว้แล้วด้วย แต่ก็ดันลืมเตือน พวกท่านก็ไม่กล้าทวง กลับมาเจ้ถามว่ากลุ่ม 101 ทำไมไม่เห็นมีใครมารับของเลย

งั้นมารับวันงานอำนาจก็แล้วกันนะ
  • http://youtu.be/Q4oinatrUgo พอดีพึ่งจะเปิดเจออะ
  • ขอติงานนิดนึงได้มั้ยคะ ไม่มีอาหารขายเพียงพอ ออกไปหาอะไรกินข้างนอก อ้อเลยกลับบ้านเลยอ่ะ มันร้อน
    คราวที่แล้วก็ไปที่นั่นมีงานแสดงพันธ์สัตว์ มีบูธขายอาหารเพียบมากๆ เลยคิดว่ามีเหมือนกัน เลยอดซะ
  • ทุกคำแนะนำติชมด้วยเจตนาดี ล้วนเป็นประโยชน์ต่อการนำไปปรับปรุงครับ
  • ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ได้ให้การสนับสนุน ไม่ว่าจะเป็นเมืองพัทยา พี่โฟล์ค คุณโอ น้องเพชร น้องแต๊กกับเพื่อนๆกลุ่มชลบุรี ทีมงานร้อยเอ็ดและทุกท่านที่ร่วมแรงร่วมใจช่วยให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
    สำหรับงานมีข้อผิดพลาดประการ กระผมในฐานะผู้จัดขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วย
    และผมขอน้อมรับทุกคำติชมเพื่อแก้ไขในโอกาสต่อไป
  • แต่ก็สนุกมากตามสไตล์อ้อค่ะ ชี้ให้เพื่อนดูว่าคนนั้นชื่ออะไร คนนี้ชื่ออะไร สนุกดี 555 ส่วนสุนัขที่เข้าประกวดและที่มาในงาน ยอมรับเลยว่าสวยมากๆเห็นแล้วตาโตไปหมด
  • อ้าว ไหงเราไม่เจอกันอะ marisa

ช่าย.....ซี้
  • ขอบคุณผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องทั้งหมดในการจัดงานที่มีงานดีๆ อย่างนี้เกิดขึ้น จัดงานใหญ่ๆ ทั้งทีก็ต้องมีเหนื่อยทั้งกายและใจ พวกเรานิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยงเป็นกำลังใจให้นะครับ ผมคิดว่าคนที่กล้าจัดงานคือคนเสียสละ ทั้งกำลังกาย กำลังใจ และกำลังทรัพย์ พวกท่านคือบุคคลหนึ่งที่ช่วยกระตุ้นวงการให้มีความคึกคัก เราอาณาจักรสัตว์เลี้ยงจะนำบรรยากาศภาพงานทั้งหมดตีพิมพ์เผยแพร่ให้วงการอื่นๆ ได้เห็นถึงความยิ่งใหญ่ ความรักสามัคคีในวงการเราอีกทางครับ
  • ขออภัยด้วยครับอาณาจักรสัตว์เลี้ยงกลายเป็นผีเพราะไม่เคยเข้า ใครมีรูปภาพที่มากกว่านี้ช่วยส่งมาด้วยนะครับเพราะงานนี้ถ่ายไม่ทั่วถึงจริงๆ บริเวณงานกว้างขวางมาก ส่งมาได้เลยนะครับเราจะนำไปลงตีพิมพ์ในนิตยสารฉบับเดือนมิย.54 ขอบคุณครับ
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่ปอนด์ พี่ยุทธ พี่มาร์ค เฮียเหลียง (เอ๊ะ ทำไมเรียกเฮียอยู่คนเดียวหว่า สงสัยจะ ..... ) นะครับ ที่ให้พวกผมได้เข้ามามีส่วนร่วมในการดำเนินงานครั้งนี้

พวกผมในฐานะที่ประสานงานเรื่องดูแลการประกวด และการลงทะเบียน ขอน้อมรับคำติชมและความผิดพลาดที่เกิดขึ้นครับ ที่ไม่ได้บอกให้ทราบถึงเรื่องกำหนดการของแต่ละรุ่น จึงทำให้ผู้ประกวดบางท่านไม่ทราบ ว่าถึงรุ่นที่ตัวเองต้องประกวดแล้ว (มัวแต่ยุ่ง ๆ เรื่องการลงทะเบียนตอนเช้า) ทำให้ผู้ที่มางานไม่ได้รับความสะดวก และอีกหลาย ๆ เรื่อง ยังไงก็ตามครับ อยากให้ทุกท่านให้อภัยกับพวกเราด้วยครับ ถ้ามีข้อเสนอแนะอะไร แนะนำได้เลยนะครับ พวกเราพร้อมที่จะน้อมรับและจะนำไปปรับปรุงในโอกาสต่อ ๆ ไป (ถ้าพี่ ๆ เค้าให้ผมช่วยอีกนะ 555) เพราะงานนี้ เป็นงานระดับใหญ่มาก ๆ ยอมรับเลยครับว่าควบคุมได้ยากมาก ๆ กลับบ้านมาเล่นเอาพวกผมล้มทั้งยืนเลย เหนื่อยมาก ๆ แต่ก็ดีใจและสนุกมากๆ เช่นกัน ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งเป็นพลังขับเคลื่อนเล็ก ๆ ที่ได้อยู่ในเหตุการณ์ครั้งประวัติศาสตร์ครั้งนี้ (ไม่รู้เว่อร์ไปรึเปล่านะครับ 555)

งานประวัติศาสตร์งานนี้ จะอยู่ในใจทุกๆ ท่าน เช่นเดียวกับพวกผมตราบนานเท่านานครับ
    ฺBy PitbullChonburi
  • ขอบคุณเจ้าภาพที่ให้งานสนุกๆแบบนี้กับพวกเราชาวพิทบูล
    และทีมงานสกูบ้าพิททุกท่านรวมไปถึงทีมงานแม่บ้านหลายๆท่าน
    ผมลุยเดียวไปในงานคนเดียวตอนเช้าเห็นบรรยากาศแล้วบอกได้คำเดียวว่าขนลุกมาก
    มันยิ่งใหญ่อะลังการมากครับและขอบคุณกลุ่มบีบีทุกท่านงานนี้ครึกครื้นด้วยเสียงเชียร์จากกลุ่มพวกท่านทุกคนครับถือว่าเป็นสีสันของงานเลยทีเดียว
    ขอบคุณอีกครั้งมา ณ ที่นี้ครับ
  • เห็นเฮียยุทธด้วยแหละ ไม่กล้าทักใครหรอก นู๋อาย 55555
  • วันหลังรีบๆทักเลยนะ เค้าชอบให้คนทักเยอะๆอะ
  • พี่ยุทธ หนุ่มๆทักด้วยได้ป่าวอ่ะ 55+

วันงานเห็นพี่ยุ่งๆๆๆ ไม่กล้าทักเลยครับ

• ป๋ามาร์คครับ ไม่เป็นไรครับป๋า101เต็มใจอยู่แล้วครับ มีคนเหนื่อยกว่าพวกผมร้อยเท่าพันเท่า
    พวกผมมาเจอป๋าๆเฮียๆพี่ๆน้องๆก็ดีใจแล้วครับ แล้วก็หายเครียดเลย ได้เจอเฮียยุทธกะเฮียเหลียงฮาสุดๆครับขอบคุณเรื่องเสื้อนะครับเฮียเหลียง งานที่อำนาจเจอกันครับป๋ามาร์ค
    =D>
  • ขอบคุณท่านผู้จัดและท่านที่มีส่วนร่วมที่ทำให้งานนี้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ งานไม่รู้จะติตรงไหนครับสำหรับตัวผมนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    228055_219027518124727_100000524416816_852427_8025770_n.jpg 100K
  • งานนี้รางวัลน้ำใจงาม ขอมอบให้ทีม 101 นะครับ เดินทางมาก้ไกล ยังมาช่วยเตรียมงานในวันเสาร์อีก ทุกหยาดเหงื่อ ทุกเสียงหัวเราะ ที่เราได้ร่วมกัน ถือว่าเราเป็นพี่น้องกันละ 101 PITBULL :*

เสี่ยกล้า ไปถึงไหนละ น้องคนนั้น อะ รู้ชิมิ...เสี่ยกล้าในกล้องมีรูปเค้ามั้ย แต่เซนเซอร์ด้วยนะ หยองอะ...

และต้องขอโทษด้วยกับเพื่อนๆพี่ๆน้อง วันนั้นผมยุ่งจริงๆ เวลามันน้อยมากกับงาน1วัน ที่ต้องรองรับกิจกรรมที่มากขนาดนี้ หากไม่ได้ทักทายใคร งานหน้าของเลี้ยงข้าวไถ่โทษละกันนะ ท่านทั้งหลาย