ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกอเมริกันพิทบูลเรดโนส ครับผม
  • ลูกสุนัขเกิดวันที่ 19 เมษายน 2554 ตอนนี้อายุได้1เดือน 4 วันแล้วครับ
    พ่อน้องหมาชื่อ ไบรอั้น ของ คุณอาทอ่างทอง.. ส่วน... แม่น้องหมาชื่อ ไอดร้า ของผมเอง (ต้น สิงห์บุรี)
    ลูกหมามีทั้งหมด10 ตัว...ตัวผู้ 7 ตัว และตัวเมีย 3 ตัว ราคาตัวผู้ M1-M6( ผมขอเก็บตัวผู้ไว้เอง1ตัวครับ) ราคา 6,000 บาท
    ราคาตัวเมีย F1,F2 ราคา 5,000 บาท
    ราคาตัวเมียตัวสุดท้าย F3(ตัวเล็กกว่าเพื่อน) ราคา 4,500 บาท
    พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ...ท่านใดมีความสนใจลูกสุนัขชุดนี้โทรมาคุยเรื่องราคาหรือรายละเอียดอื่นๆกันได้ตลอด 24 ชั่วโมงครับผมยินดีครับ....หรือจะเข้ามาดูลูกหมาได้ที่ อ.เมือง จ.สิงห์บุรี ครับ
    ผมชื่อ ต้น TEL.086-6055449 / E-mail mathee_pea @ hotmail.com
    ขอทำวัคซีนให้น้องหมา ก่อนนะครับถึงพร้อมที่จะปล่อย ใครจะจองก็ติดต่อมาได้ครับผม
    ส่วนเรื่องการส่ง ถ้าไม่ไกลมากนัก ละแวก สิงห์บุรี ลพบุรี อ่างทอง อยุธยา ก็ยินดีไปส่งให้ครับ
    และก็เส้นทางจาก สิงห์บุรี-ปราจีนบุรี ก็พอส่งได้ครับ ผมทำงานการไฟฟ้าภูมิภาคที่ปราจีน วิ่งเส้นนี้บ่อยมากครับผม.............ขอบคุณครับ
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    briaun X idra (Medium).jpg 81K
    ไบรอั้นXไอดร้า2 (Medium).jpg 50K
    รวม idra (Medium) (Medium).jpg 56K
    2011_0402c0101 (Medium).JPG 38K
    2011_0419ลูกไอดร้า0011 (Medium).JPG 56K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ปู่บรูโน่ย่าโซเฟีย (Medium).jpg 60K
    บราวนี่ (Medium).jpg 47K
    บลูโน่+บราวนี่ (Medium).jpg 48K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M1.1 (Medium).JPG 107K
    M1.2 (Medium).JPG 121K
    M2.1 (Medium).JPG 101K
    M2.2 (Medium).JPG 105K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    M3.1 (Medium) (Large).JPG 146K
    M3.2 (Medium) (Large).JPG 154K
    ไฟล์แนบ
    M4.1 (Medium).JPG 92K
    M4.2 (Medium).JPG 109K
    M5.1 (Medium).JPG 118K
    M5.2 (Medium).JPG 106K
    ไฟล์แนบ
    M6.1 (Medium).JPG 100K
    M6.2 (Medium).JPG 100K
    ไฟล์แนบ
    F1.1 (Medium).JPG 99K
    F1.2 (Medium).JPG 106K
    F2.1 (Medium).JPG 94K
    F2.2 (Medium).JPG 100K
    ไฟล์แนบ
    F3.1 (Medium).JPG 97K
    F3.2 (Medium).JPG 101K
  • m3หล่อมากมายเลยฮิ้วๆ
  • ต้องขอขอบคุณ เจ้าของพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ และขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่สนใจ
    เจ้าตัว M1ตัวใหญ่กว่าเพื่อนๆครับ ....และก็ลูกสุนัขตอนนี้ให้กิน F1แช่นม แล้วครับผม
  • ตัวผู้ตัวนี้เก็บไว้เองครับผม...image
    ไฟล์แนบ
    2011_0522ลูกไอดร้า1เดือน3วัน0002 (Medium).JPG 109K
  • ขออนุญาติเจ้าของภาพทุกๆภาพด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับผม
  • ถึงหน้าตาพ่อ-แม่จะไม่ดูดีอะไรมาก แต่ต่อสายมาดี

ทำให้ลูกหมาชุดนี้อาจกลายเป็นหมากิจกรรมเจ๋งๆได้

ดูจากกระดูกเเละรูปทรงแล้ว ถือว่าราคาถูกเกินไปนะเนี่ย มันจะทำให้กลไกลการค้าเสียสมดุลนะคับ

• ผี!พูดมีเหตุผลนะเนี่ย พูดดีเอาไป5กระโหลก
  • สายเค้ามาดีจิงๆ!น่าสนจัยมาก ชุดนี้ ขอเชียร์คับ
    อยากได้เอาไว้เอง แต่ไม่มีที่เลี้ยงแล้ววววว
  • เยี่ยมทั้งการรูปภาพ ข้อมูลพ่อ-แม่ เยี่ยมทั้งคุณภาพและราคา
    สวดยอดครับ
  • m3 ถ้าภาพไม่หลอกตาหน้าเก็บไว้มากที่สุดโครงสร้างสวยงาม
  • หมดเร็วแน่นอนครับ ราคาไม่แรง แต่เปี่ยมด้วยคุณภาพ
  • ผมเชียร์ M4 ครับราคาไม่แรงด้วย
  • บราวนี่ (ตา) สุนัขของพี่เจ ปทุมธานีเปล่าครับ
  • สวยคับ
  • ตัว F2 จองแล้วนะครับ ขอบคุณ คุณมะตูม ปทุมธานี มากครับผม...
  • ขอบคุณทุกๆความคิดมากนะครับ บราวนี่ เป็นของคุณเจ ครับผม
    ขอบคุณน้าผีทุกๆท่านครับ.....
  • บักแมสชอบเหมียนกันเลยเค้าก็ชอบ m4 จัดไปพี่ต้น เยี่ยมพี่
    โน๊ต...FDP...
  • ขอบคุณแมสกับโน๊ตครับ....ว่าแต่ว่าเมื่อไรจะดริ๊ง กันอีก
  • ภาคอีสานส่งได้มั้ยพี่ครับ
    m1 ยังอยู่มั้ยครับ
  • ลูกหมาสวย กระดูกใช้ได้ โครงสร้างไม่เลว คุณภาพดี เอาไปเล่นกิจกรรมมันส์แน่ๆ ถ้าเทียบกับราคาที่ตั้งไว้ ถือว่าถูกมากครับ
    หมดเร็วแน่ๆชุดนี้ ฟันธง!!
  • หวัดดีครับ พี่ต้น ผมมะตูมนะครับ ตัวผู้สวยๆทั้งนั้นเลยครับผม เรื่องมัดจําF2 ยังไงพรุ้งนี้จะดําเนินการให้นะครับ อาจจะช่วงเย็นๆหน่อย ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ คุณมะตูมพรุ่งนี้ เอาเวลาที่สะดวกครับก็ได้ครับ ไม่เป็นไรครับ
    ส่วนM1ยังอยู่ใหญ่ ตัวใหญ่กว่าเพื่อน ภาคอีสานมารับที่ อ.กบินทร์บุรี พอได้ไหมครับ ทำงานอยู่ไฟฟ้าที่นั่นครับผม
  • ขอให้ขายหมดเร็วๆแล้วก็ได้เจ้าของดีๆด้วยนะครับ(มันน่ารัก)
  • ขอบคุณมากครับ Draf......
  • ตอนนี้ M4 ขายแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ เจ้าตัวนี้จะไปอยู่ จ.อ่างทอง ครับ
    และก็ M2 พรุ่งนี้จะโอนมัดจำ ขอบคุณ คุณโอ๊ต กรุงเทพ(บางแค) มากๆครับ
  • โอนมัดจำ ธนาคารออมสิน สาขา สิงห์บุรี เลขที่บัญชี 050801027025 ชื่อบัญชี นางชารินี กุลกุศล
  • สวยครับราคาก็อไม่แพง ขายหมดไวๆนะครับ
  • F1 ครับ คุณสมบัติ ปราจีนบุรี ที่โทรจอง

วันพฤหัสบดีเจอกันครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ สมบัติ ปราจีนบุรี จองตัว F1 วันพฤหัสบดี เจอกันที่ สี่แยกสามทหาร ตรงเซเว่น นะครับพี่
    ประมาณ 08.00 น. ครับพี่สมบัติ
  • สรุปตอนนี้นะครับ M4 ขายแล้ว / M2 โอนมัดจำพรุ่งนี้ครับ / F2 โอนมัดจำพรุ่งนี้ / F1 ไปปราจีนครับ
  • ดูจากกระดูกและรูปทรง ลูกหมาสวย
  • ...M4 ไปแล้วจริงๆด้วย....เลงไว้เหมือนกัน...แต่...งบดันหมดซะก่อน....ลูกหมาสวยทุกตัวเลยครับ..ชอบๆ..เชียร์ๆ..ราคาไม่แรงเลยครับพี่ ถ้าเทียบกับสายเลือด ถ้ามาเดือนที่แล้วโดนผมแน่ๆ M4 (แอบเสียดาย..อิอิ)^^
  • ขอบคุณครับ คุณ nat95
  • ขอบคุณที่สนใจครับ ...คุณ idolrepresent
  • คุณแอม โคราช สนใจ M3 รอให้คำตอบพรุ่งนี้ ขอบคุณมากครับที่สนใจ......
  • ชุดลูกหมาแดงของคุณเมธี ออกมาให้ชมแล้ว :063:
  • ขอให้ขายหมดไวไวนะครับ คุณต้น
  • ขอบคุณน้าผีครับ เอ...ใช่พี่ใหม่ หรือเปล่าครับพี่ขอบคุณครับ
    ขอบคุณ คุณเอ๊กซ์ ครับที่เข้ามาทักทายกันครับผม
  • วันนี้ผมถ่ายรูป บัตรใบขับขี่ผมมา เพื่อให้สบายใจในการโอนเงินว่าผมมีตัวตนจริงๆครับ พี่ๆเพื่อนๆที่จองไม่ได้บอกให้ลงหรอกครับ คือ ผมลงเองครับ เพื่อความสบายใจของพี่ๆเพื่อนๆที่จองลูกสุนัข ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF8151 (Large) (Large).jpg 120K
  • คุณแอมโคราช จองM3 แล้วนะครับ โอนเงินจองวันนี้ ขอบคุณอีกครั้งครับผม
  • คุณพี่ยันยง รังสิต จอง M1 ตัวใหญ่กว่าเพื่อนๆแล้วนะครับ โอนเงินจองวันนี้ ขอบคุณมากๆครับพี่ยันยง
  • โอนค่าจอง ตามธนาคารเลขที่บัญชี ด้านบนเลยนะครับ เป็นของศรีภรรยา ผมเอง หมาก็หมาเรา อาหารเราก็ซื้อเองหมด แต่ตอนขายลูกหมา ดันเอาเงินเข้าบัญชีตัวเอง เมียหนอเมียเรา เฮ้อ.....555