ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกอเมริกันพิทบูลเรดโนส ครับผม
  • สรุปลูกสุนัขที่ยังว่างตอนนี้นะครับคือ M5 / M6 / F3 ขอบพระคุณพี่เพื่อนที่สนใจครับผม....
  • ของดีๆราคาไม่แรง แป๊บเดียวก็หมด เยี่ยมครับคุณต้น
  • คุณเต๋า ปราจีนบุรี จอง F3 แล้วนะครับ โอนค่าจองวันนี้ ขอบคุณพี่เต๋า ปราจีน มากครับผม
  • สรุป..ตอนนี้ลูกสุนัขเหลือ M5 กับ M6 ครับผม....
  • เยี่ยมแท้ หมดไหวเหลือเกิน
  • คุณเอ๊กซ์ครับ วันไหนผ่านมาทางสิงห์บุรี แวะมาจิบเบียร์เย็นๆได้นะคร๊าบบบ...
  • ขอบคุณพี่ๆเพื่อน ที่โทรเข้ามาสอบถามกันนะครับยินดีครับผม...image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8152 (Medium).jpg 47K
  • จะหมดแล้ว ยินดีด้วยคับพี่ต้น
    โน๊ต...FDP...
  • ขอบคุณครับโน๊ต...
  • คุณพี่ไกรศร ลำพูน จอง M6 โอนมัดจำวันนี้ ขอบคุณ คุณพี่ไกรศร มากๆครับผม
  • ...ว้าว.....เพียงแค่แปบเดียวเหลือ 1 ตัว แล้วหรอเนีย...เชียร์ๆครับ....
  • นับวันรอ วันพฤหัสบดี จะได้เห็นตัวจริงน้องหมา เย้ๆ
  • คุณต้นยังไงช่วยบอกด้วยนะครับ ...โก้
  • พี่ เจ้า ของ พ่อ หมา อยู่ อำเภอไีรครับ ผมอยู่ อ่างทอง เหมือน กัลครับ
  • ตั้งราคาได้ดี ทำให้ปล่อยน้องหมาได้ไวมากๆๆๆๆ
    เพิ่มอีก 500-1000 ก็ยังถือว่าอยู่ในราคาที่เหมาะสมครับ เยี่ยมจริงๆ
  • เจ้าไบรอั้น....พ่อน้องหมาชุดนี้ของ คุณอาทอ่างทอง อยู่ป่าโมกครับผม
  • ครับคุณโก้... ยังไงจะแจ้งข่าวไปนะครับ ขอบคุณที่สนใจครับผม
  • ครับพี่สมบัติ.... เดี๋ยวเจอกันวันพฤหัสนี้ครับพี่ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณ คุณPodtheanswer ครับ ที่เข้ามาทักทายกันครับ...
  • ตัวผู้.. M6 พี่ไกรศร ลำพูน ที่นัดจะโอนเงินจองวันนี้ พี่เขาขอเลื่อนเป็นพรุ่งนี้บ่ายครับ ถ้ามีไรเปลี่ยนแปลงกับเจ้า
    M6 จะแจ้งให้พี่เพื่อนๆ ทราบอีกทีนะครับ ขอรอพี่ไกรศรอีกถึงช่วงบ่ายพรุ่งนี้ เพราะมีพี่ๆเพื่อนๆโทรมาสอบถามเหมือนกัน ขอบคุณครับผม....
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะถ่ายภาพเจ้า M5 และก็ M6 ให้ดูเพิ่มเติมนะครับผม.....
  • แป๊บบเดียวเหลือไม่กี่ตัวและคุณต้น :063:
  • ชัดเจนดีครับ ชอบๆ
  • ตอนนี้ผมได้รับเงินจองลูกสุนัขที่เพื่อนๆพี่ๆ ได้โอนเข้ามาแล้วนะครับ เหลือรอของพี่ไกรศร ลำพูน ครับผม ขอบคุณทกๆท่านครับ....
  • เพิ่มเติมครับ M5 และ M6.....imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2011_0525a0001 (Medium).JPG 39K
    2011_0525a0002 (Medium).JPG 57K
    2011_0525a0003 (Medium).JPG 31K
    2011_0525a0005 (Medium).JPG 60K
  • พี่ไกรศรโทรมาแจ้งว่าโอนค่าจอง M6 มาแล้วนะครับผม ขอบคุณพี่ไกรศร ลำพูน มากๆครับ
    ######## ตอนนี้เหลือ หนุ่มตัวสุดท้ายแล้ว M5 รอเจ้านายอยู่นะครับ......... #######
  • คุณต้นไว้ผมมีโอกาสไปสิงห์บุรีเมื่อไหร่จะแวะไปเยี่ยมครับ
  • M5 ยังอยู่นะครับ สนใจจริงๆก็โทรสอบถามกันได้ครับ ขอบคุณครับทุกๆท่าน :-c
  • M2 ผมน่ารักและซุกซนดีจริงๆ ขอบคุณมากครับคุณต้น
  • ครับคุณโอ๊ด...ตั้งชื่อให้น้องเขาหรือยังครับ ขอบคุณเช่นกันครับผม
  • ปิดการขายแล้วนะครับ M5ขอบคุณ.. คุณอ๊อฟ แห่งเมืองอุทัยธานี
  • :006: สวดยอดๆ
  • อ๊อฟ อุทัย หาพี่ต้น.....อย่าบอกนะว่า...
    โน๊ต...FDP...
  • ครับโน๊ต อ๊อฟนี่แหละแต่เป็นเพื่อนออฟ นะครับเห็นว่าจะไปอยู่สุพรรณบุรีตัวนี้
  • พอดีได้ บูลลี่ มาเลี้ยง หนึ่งตัวครับ น่ารัก มากๆ ผม นัน 089 500 8836
  • ่ชื่อโด้ นะครับลูกผม
  • อาหารบูลลี่ซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
    แนะนำหน่อยผมอยู่ ประจันตคาม ครับ
  • ตัวผู้เหลือตัวไหนบ้างค่ะ ราคาลดได้อีป่าว