ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญเข้าร่วมประชุมจัดตั้ง ABC
  • แหม มันค้องสวยงามมากสิ ท่าน มาเฟียที่รัก คอยใบอยู่อยากๆๆๆๆ =P~ :008:
  • ผมสัมผัสมาละเหมือนทะเบียนสมรสเลย หวานเจี๊ยบ :020: ป๋าทำให้ white. Baron ด้วยทำเป็นชื่อป๋าเป็นเจ้าของก่อนนะเพื่อหมดสัญญา 55 จัดมาnow :059:
  • และแล้วนกเขาลำเพิง(เฮียงเหลียงเขาพิง)ก็กลับมาพงาดที่บอดอีกครัง้ =D> >:-)
  • มาร่วมด้วยช่วยกัน ผมส่งรายละเอียดทำใบเพดสมาคม ABC ให้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ
  • นกเขาผงาดอีกครั้ง. ดูแย่จังขอเป็นกะตั้ว มาคอร์ จะดูดีกว่ามั้ย
  • เฮียตกลงชื่อไวท์ บารอน ไม่เปลี่ยนแล้วนะ

Scubapit's White Baron
    ok ไหม
  • จัด เลยลวดเพ่ :020:
  • :) ยืดหยัดได้เข้มแข็งมากๆ :063: :063:
  • ในที่สุด พวกเราก็ทำสำเร็จหลังจาก รอคอยกันมานานพอสมควรแล้ว
    ประมาณวันจันทร์ หรือกลางอาทิตย์หน้าคาดว่าน่าจะเริ่มได้รับกันแล้วนะครับ
    ต่อไปก่อนจะซื้อหมาจากใคร ถามหาใบเพดจากผู้ขายได้เลยว่ามีไหม
    จากนี้ไป ใครก็คงอ้างเรื่องใบเพดไม่ได้อีกแล้วว่าไม่รู้จะทำที่ไหน ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับแรงใจและการสนับสนุนนะครับ :-D
  • สรุปโดนหวยแด๊ก 555
    เดี๋ยวจะเมล์ไปบอกคุณนก เรื่องที่อยู่ที่สะดวกให้ส่งนะครับพี่