ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • แอบมาดูก่อนว่าจะมีคนมาเล่นเราป่าว :o021:
  • รอเปปนะ พี่บูน รอตู่เปป
    เดวรับรองตู่จัดเต็มแน่ๆ กลัวล่ะซิ เสียดายท่าตกน้ำถ่ายไม่ทัน
    5555555555

อ้อ.. ขอบคุณสำหรับตุ๊กตานะคะ
    :m36:
  • 55 พามาคัสวิ่งพึ่งเสจ ดะอับรูปแปป :-$
  • ภาพบรรยากาศงานมิตติ้งราชบุรี ต่อจากงงานมิตติ้งนครปฐม
    image
    เพื่อนเจ็บเราไม่เจ็บ

Product By Ratchaburi pitbull

ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02246.jpg 70K
  • ประสพการณ์จากผู้ทดลองใช้ผลิตภัณฑ์ ต๊อบ Mixer (all in one)

ก่อนใช้ ..
    image

หลังใช้
    image

จากการทดลองใช้ สังเกตุความก่างได้อย่างชัดเจน ดูมีสุขภาพดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
    มีตัวยาลดความเครียด ทำให้ยิ้มแย้มแจ่มใส มีผลทั้งผู้ใช้และผู้อยู่รอบข้าง

สอบถามเพิ่มเติม หรือติดต่อเป็นตัวแทนจำหน่ายได้ที่
    ต๊อบ Mixer all in one
    ผลิตภัณฑ์ได้การรับรองจาก Best in Gu Product international food
    ผลิตภัณฑ์พิสูจน์แล้วว่ามีคุณภาพจึงมีการสั่งซื้อ และบอกต่อ
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02241.jpg 82K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02242.jpg 77K
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวราชบุรี คอมพังไปสามวัน ทำไมกระทู้ห้องนี้ไปไวดีจริงๆฮ่าๆๆๆ
  • ภาพบรรยากาศงานมิตติ้งนครปฐม

image

image

image

Product By Ratchaburi pitbull
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02237.JPG 164K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02232.JPG 169K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02231.JPG 180K
  • image
    วันนี้พวกเราไปกันเป็นคู่ค่ะ ยืนกันเป็นคู่ๆตามรูปค่ะ :o037:
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02231.JPG 180K
  • อ่ะ ตูคู่กะพี่บูรณ์ โยคะซะงั้น
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02232.JPG 169K
  • หวัดดียามดึกค่ะ พี่ตั้ม หายไปนานเลยนะคะ
    วันนี้ไปงานนครปฐมมาค่ะ คนเยอะดีค่ะ หมาสวยๆก็เยอะ

ตู่เล่นพี่บูนแล้วไง ประจานซะ 555

ปุ๋ย ตกลงเนื้อคู่เอกคือพี่บูนหรอเนี้ย พึ่งรู้วันนี้นี่เอง เหอะๆๆ
  • อ่ะเป็นฉากๆไป รูปนี้คือสภาพก่อนที่พวกเราจะไปนั่งimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0838 (Small).jpg 63K
  • แต่ต่อมาพอเรานั่งกันจะครบละ มีคนทำวงแตก สภาพอย่างที่เห็นimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0833 (Small).jpg 57K
    IMG_0835 (Small).jpg 62K
  • ดูกันชัดๆความแตกต่างimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0837 (Small).jpg 68K
    IMG_0836 (Small).jpg 71K
  • ใครว่าขวดนี้แรง เจอช็อตนี้ไป ส่างเลย ๕๕๕image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0839 (Small).jpg 44K
  • เจ้าตัวมาชี้จุดเกิดเหตุimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0842 (Small).jpg 25K
  • เพื่อนเจ็บ เราก็เจ็บ ฮื้อ ฮือ ฮือ มันก็ยังจะไปรับมุขตรงจุดเกิดเหตุอีกนะ 5555 :013:

เดชะบุญที่เราพาซีอุส เดินอยู่ ไม่งั้นไอ้คนในรูปเป็นตูแน่ๆ :017:

งานมีทติ้งคนมาเยอะมากครับ หมาเทพๆทั้งนั้น (รวมซีอุสด้วย) ลูกชิ้นปลาอร่อยมาก

ขอบคุณ คุณดป้ด้วยนะครับที่นำไวน์ มาให้เพื่อนบูนผมดื่ม บูนคอนเฟิร์มว่าอร่อยมากครับ :063:
  • เฮ้ย....มีลงรูปแค่ในนี้ใช่อ่ะเป่า........อย่าไปลงที่อื่นอีกน่ะโว้ยยยยยยยยยอายชิหาย :o005:
    กลับที่บ้านแมร่งขำกรูซะเขินเลย555555555
    :063:
  • บูนสงสัยจะห้ามไม่อยู่แล้วละ ฮาๆแบบนี้ต้องแบ่งกันขำ :013:

ตู่ปุ๋ย ขอเซฟรูปไปลงในงานมีทติ้งนะ อิอิ
  • งานนี้ตูคงจงห้ามไว้ไม่ทันแน่ 55555555555บอกได้คำเดียวว่าอายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก :o007:
  • :o010: มีตกน้ำปะครับไม่ถ่ายรูปให้ดูบ้าง 555+
  • พี่ลองดูภาพคนชี้จุดเกิดเหตุดีๆครับ กางเกงคนละตัวกับรูปบนๆ นั้นละครับพึ่งขึ้นจากน้ำเลย 5555+

รอดเพราะเกาะเสาที่มันโผล่ขึ้นมาโดดๆนั้นละครับ ท่าฮามากกกกกก :o023:
  • ต๊อบไปอย่าบอกเพ่เค้าดิ เดี๋ยวปัดเหนี่ยวเลย555555555
  • กลุ่มเราแซวกันอาจดูเหมือนทะเลาะกัน แต่จิงๆก็ทะเลาะกันนะครับ เอ้ยไม่ใช่

กลุ่มเราฮากันทุกคนครับ :o037:
  • ฮ่ากันใหญ่เลยน่ะ ตอนนั้นมันน่าจะเป็น ต๊อบมันน้า มันจะฮ่ายิ่งกว่านี้อีก555555555
  • นี่ดีน่ะที่จิ๊บกับจอยไม่ได้ไปไม่งั้นจิ๊บมันขำตรู่แน่ๆ5555555555
  • แฟนคลัปตูเยอะจิงๆ ถ้าคนที่ตกคือต๊อบนะ มึงเอ้ยยยยย ลูกโตมันยังไม่เลิกพูดกันแน่ๆ :m32:
  • แฟนคลับที่ไหนคนกันเองทั้งนั้น :o010:
  • บูนเรื่องนี้เราจะจดจำไปนานแสนนาน :063:

แล้วฮาอีกเรื่อง คือบูนตกน้ำ ทุกคนยืนขำ แต่กุ๊กไม่ตกแค่เข่ากระแทกนิดหน่อย มีคนมาดูอาการว่าเป็นไรมากไหม

• หวัดดีครับชาวราชบุรีทุกท่านครับ...

สุรู้ยังว่าท่านตั้มมีของดี...เพียบเลย...
  • หวัดดีค่ะ พี่โต I-pad เป็นไงบ้างคะ
    สงสัยคงต้องหล่อมากๆๆแน่ๆเลย

ส่วนไดโว่ ยังเหมือนเดิมเลยค่ะ ทั้งโหล่ ทั้งบ้ากาม แถมน้ำลายยังเหมือนเดิม
    เยอะมากกกกกกกกกกกกกกก
  • เมื่อวานคิดดูนะ ถ้ามันหักทั้ง 2 ข้าง มันจะเกิดอะไรขึ้น
    รับรอง กลุ่มเราได้เล่นน้ำกันทุกคนแน่ๆเลย 555
    :059:
  • ให้พี่สุติดต่อเฮียใหญ่ ราม3 เรื่อง big bully ทีนะ อยากได้ลูกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ไม่ได้อยู่กะพี่สุอ่ะ มาธุระอ่ะ กลับเย็นๆอ่ะ
    บ่ายๆต็อบก็โทรหาพี่สุเค้าเลยดิิ

• หล่อนนี้พึ่งพาไรไม่ได้เลย ชิ :o067:
  • :o037:
    ก้อได้ๆ เดวอีกเปปจะโทรให้ ตื่นยังก้อไม่รุ้........
  • ว่าไงยายจอยหายเงียบไปเลยนะ :016:
  • โทรไปแล้ว พี่สุยังไม่ตื่นเลย แต่ก็บอกไปแล้วล่ะ
    เดวบ่ายๆเค้าตื่นเต็มที่ แล้วเค้าคงจะโทรหาต็อบอ่ะนะ
    บอกให้แล้วล่ะจร้าาาาาา
  • ตื่นบ่าย ประเทศชาติจะเจริญก็งานนี้ละ :011:

ให้ออนเอ็มก็ได้จอย เม้านาน 555+
  • 55555555555
    ช้านนนนนนจะฟ้องงงงงงงงง ศาล... ข้อหา หมิ่นประมาท
    เค้าไม่ได้ตื่นบ่าย เค้าแค่ต้องพักผ่อนให้เพียงพอย่ะ
    และถ้าเค้าหาแล้วได้เรื่องยังไงจะโทรไปบอกย่ะ
  • ดีจ๊ะ ทุกๆคน รูปน้อยจังอ่ะ จะเข้ามาดูนะเนี่ย

@ เอก พี่อยากเห็น เจ้าตัวเล็กอ่ะ เอามาโพสด้วยนะ

เอ่ แต่ดูจากรูป ทำไม ไปทำร้านเค้าพังอ่ะ เกิดไรขึ้น บูนทำหรอ สงสารร้านเค้า 555
  • ไม่ได้ห่วง พี่น้อง เลย ห่วงร้าน :012:

ตู่กับปุ๋ยอยากเจอ พี่บอย กับ พี่ยุ้ยมากกกก :031:
  • 5555 ต๊อบอ่ะ ก็พี่เห็นยังมาเม้นกัน สนุกสนานเฮฮาดี ก็ไม่เป็นไรแล้ว ใช่ป่ะละ 55555

ช่วงนี้พี่บอยเค้า มีคิวงานอ่ะจ๊ะ ติดวันหยุดตลอด ไว้วันไหนถ้าได้เจอกันอีก คนได้ เจอกับตู่ กับปุ๋ยนะ

เอ่ แต่ทำไมอยากเจอมากล่ะ ต๊อบไปบอกเค้าหรอ ว่าแอบปลื้ม พี่บอยอ่ะ
  • วะฮ่าๆ ๆ ๆ :o028:
  • ช่วงเลือกตั้งจบไปแล้ว พี่บอยไม่น่าจะมีงานเยอะแล้วนะครับพี่ยุ้ย :o023: :o023: :o023:

Credit by พี่สุ+ตู่+เอก
  • วันนี้ว่างหรอไงจร้า คุงต็อบ เฝ้าห้องทั้งวันเลย

หวัดดีนะคะ พี่ยุ้ย เมื่อวานฮามาก พี่บูนแสดงกายกรรมผาดโผนให้น้องๆดูค่ะ
    แค่คิดก็ยังฮาไม่เลิกเลย

คิดชื่อท่าให้พี่บูนได้ละ ท่า...ลิงจับตอ
    555555555555555555
    :o022:
  • ขอยืมรูปจากพี่ต้อมมาลงนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    220844.jpg 120K