ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • อรุณสวัสดิ์ยามเช้านะจร้า
    เช้านี้ฝนตกปรอยๆ อากาศเย็นดีจริงๆ
    :m98:
  • ฮือๆๆๆๆๆๆๆต้องงไปซื้อโทรศัพท์ใหม่แน่นๆแล้วพังจนได้ฮื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o005:
  • ทำแบบที่กดถูกใจได้หรอพี่เอก หรือว่าแค่ตั้งกลุ่มมาเฉยๆ
  • พี่บูนซื้อเครื่องละ800 เชื่อผม ทน เสียงชัด เสียงเรียกเข้าดัง หายไม่เสียดาย
  • สวัสดีวันจันทร์นะครับทุกท่าน ไม่รู้จะทักใครก่อนดีฮ่าๆๆ
    เพราะสมาชิกราชบุรี เยอะเสียเหลือเกินแถมกระทู้วิ่งกัน
    อย่างกับนักวิ่ง 4 X 100 นะครับฮ่าๆๆ คึกคักกันดีครับ

ได้เลยครับคุณสุ แต่พอดีโทรศัพท์อยู่ที่พี่หมวยมันฮ่าๆๆ
    เดี๋ยวบ่ายๆจะโทรไปนะครับ
  • ตู่มีรุ่นที่ทนนำป่าวอ่ะ5555555 :o071:
  • วันนี้สนุกเลยตู วิ่งไปนครปฐม 2 รอบ ของทำไม่ทันลูกค้า
  • ต๊อบBBรุ่นของกุ๊กเท่าไรอ่ะ..... :o031:
  • แล้วไมไม่ขับรถมาอ่ะกาก วิ่งก็เหนื่อยอ่ะดิ
  • ฮ่าๆๆมาขำท่านเอก ตกลงท่านต๊อบใช้รองเท้ายี่ห้ออะไรครับเนี่ย
    จะได้ซื้อมาใส่มั่ง ท่าทางจะวิ่งทนดีนะครับฮ่าๆๆ
  • ใส่แล้วจะวิ่งเร็วขึ้นครับยิ่งถ้าเห็นหน้ากุ๊กไก่จะเร็วขึ้นอีก100เท่าเล้ยยยยยยย5555555
  • พี่บูน 3310 เลย ทนโคตร 5555555

หวัดดีค่ะพี่ตั้ม เมื่อไหร่จะแวะมาราช รี บ้างล่ะคะ
    จะได้แวะมาทานข้าวด้วยกันไงคะ
    :o013:
  • พี่บูนเอาไส่ถุงร้อน รัดหนังสติ๊ก ทนน้ำชัวค่ะ กันน้ำ100%
    :063:
  • กลับจากส่งของรอบแรกมาก็เจอข้อความที่ทำให้ :016: อารมณ์ดี
  • ไอ้แปะยิ้ง กาก เกรียน = อินางเอก :063:

แล้วไปลงอ่างอยู่หรือไงโทรไปไม่รับ ชอบเรียนแบบพี่สุ

ส่วนพี่ตั้มแซวได้น้องไม่ว่า :024:
  • โลโก้ เสจแล้วเด้อ เดี๋ยวผมไปปริ้นมาไห้ดูคืนนี้
  • ว้าววววววว มาเร็วเคลมเร็วจริงๆๆ ให้ทำเฟซก้อทำละ
    ให้ทำแบบก้อทำละ ซู้ดยอดดดดดดดดดด
    :063:
  • หายไปไหนกันหมดอ่ะ เวลาเราว่างคนอื่นก้อไม่ว่างซะงั้น :o059:
  • อยู่ที่บ้านปุ๋ยทุกคนยกเว้นพี่บูนโยคะค่ะ 555
  • ทุกคนเลย :063:
  • มากินข้าวด้วยกันไหมล่ะคะ พี่บูน ขับรถมาเลยยยยยยย
    บ้านโป่งจร้าาาาาา โทรหาเอกก้อด้ายยยยยยย
    :m58:
  • ฮ่าๆๆ ท่าทางจะเร็วเกินพิกัดเลยนะครับคุณบูนฮ่าๆๆ

ได้เลยครับคุณจอย พี่หมวยก็รออยากไปเที่ยวอีกแล้วครับฮ่าๆๆ

พี่ไม่ได้แซวคุณต๊อบนะ คุณเอกแกปูทางไว้ ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่คุณสุหายไปไหนครับเนี่ย พักนี้ไม่ค่อยเห็นนะครับคุณจอยฮ่าๆๆ
  • ZzzZz หมดวันนี้ :o038:
  • ก่อนจากถามว่าใครจะออนเอ็มมั่ง
    สรุป หายหมด ตู่แบบบเสื้อโพสในเฟสบุ๊คละ ลองไปดูดิ๊
  • @บูนต๊อบไม่แน่ใจราคาตอนนี้อะ

@ตู่เอาไปทำให้สุกก่อนหรือไรก็ได้ ถ้าได้ผลไงบอกด้วยนะ
  • กาก ไม่ยอมออนเอ็ม
  • กากคนไหนวะเอก..เอ๋ยนามให้เพื่อนๆรู้หน่อยซิ
  • กากทั้งหมด :m34:
  • ไม่ได้หายไปไหนพี่ตั้ม..แค่ปล่อยให้น้องๆเฮฮากันเต็มที่
  • เวงตูออนเอ็มตั้งแต่ตี 3 ไม่เห็นมีใครซิบมาเลยคิดว่าไม่ได้เม้า เกรียนเอ้ย!!! :m02:
  • ห้องราชบุรีเงียบมากกกกกกกกกกกกก :-"
    เมื่อคืนเป็นไงบ้าง
  • เค้าคงยังไม่ตื่นกันอ่ะพี่บูน เมื่อคืนกว่าเค้าจะกลับกัน เกือบตี 1 แน่ะ
    ไปนั่งคุยกันที่ริมน้ำต่ออ่ะ คุยหลายๆเรื่อง คุยเรื่องเสื้อด้วยไง
    น่าเสียดายพี่บูนไม่มา ปุ๋ยยังถ่ายรูปไว้ด้วยเลยนะ
    กลับมาเห็นเค้าคุยเอ็มกันต่อมั้งเห็นนัดกันไว้ ป่านนี้คงยังไม่ตื่นกันหร้อก
  • image
    กลุ่มเราใครเป็นเทพดูเอานะค่ะ :o003:
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02310.JPG 166K
  • 55555555555555555555555
    เข้าใจเอารูปนี้ลงนะ เทพจิงๆ แล้วรูปแป๊ะยิ้มล่ะปุ๋ย อันนั้นก้อฮานะ
    :o022:
  • แก้มใสเลยนะ แต่ละคน อิอิ ดีนะ ที่จอบไม่ใส่สีเหลือง สัญญาณไฟจราจร ชัดๆ 5555 เพราะมี เขียว มีแดงแล้ว
  • หวัดดีค้า พี่ยุ้ย พอดีเมื่อคืนนัดกันน่ะค่ะ คุณเรื่องเสื้อกลุ่มเรา
    ไว้พี่ยุ้ยว่าง เราจะได้มาสรุปด้วยกันอึกทีนะคะ
    ที่คิดกันไว้ก็คือ เสื้อยืดคอวี กะว่าจะทำ 3 สี ขาว เทา ดำ พี่ยุ้ยกะพี่บอยชอบสีไหนหรอคะ
    ส่วนแบบเสื้อเราว่าจะใช้เป็นสกรีนกันน่ะค่ะ
    ขอความเห็นของพี่ยุ้ยกะพึ่บอยด้วยนะคะว่าดีป่าว
  • แล้วก็อีกเรื่องนึงก็คือ เราคิดกันไว้ว่า
    ทุกเย็นวันอาทิตย์ เราจะหาที่ แล้วพาหมากลุ่มเราไปเดินเล่นด้วยกันน่ะค่ะ
    อาทิตย์ไหนพี่ยุ้ยกะพี่บอยพอว่าง ก็แวะเอาหมามาจูงเล่นกันนะคะ
    ส่วนเรื่องสถานที่และเวลานั้ั้น เราจะตกลงกันอีกทีค่ะ แล้วจะบอกล่วงหน้าไว้น่ะค่ะ
  • เพิ่งสังเกตุ ไอตู่ยิ้ม 555 เป็นภาพที่พวกเราไม่ค่อยจะได้เห็นบ่อยๆนะค๊าบบบบบบ
  • ภาพนี้ ยิ้มกันทุ้กคนนนนน
    เสียดายปุ๋ยไม่ได้เอาภาพแรกลง ไม่งั้น ฮาตรึม....
    555555
  • ของพี่สีอะไรก็ได้ค่ะ แต่พี่บอยส่วนใหญ่จะชอบใส่ขาว กับ ดำ ต้องขอดูแบบก่อนนะ ว่าโอป่าว ส่วนเจอกันทุกวันหยุดก็โอเคนะ แต่ พี่ไม่ได้ไปอ่ะสิ จอยเห็นตารางงานพี่บอยมั๊ยล่ะ ( มีเอกสารอ้างอิงนะ 555 อ้างอิงให้พี่ดูด้วย ว่างาน งานจริง จริ๊ง ) มีคิวตรงวันหยุด ตลอด
  • แล้วงานที่พี่บอยต้องมาเก็บพี่ต๊อบ(กาก) วันไหนอ่ะคับ
  • วันที่ช่องขาวๆอ่ะ เอก ว่าง 5555 ต๊อบ ระวัง
  • เน็ตใช้่ได้แล้ว น้ำตาแทบไหล

ไว้มาเม้านะค๊า พาเสี่ยอุสไปแม่กลองก่อน บุยๆ

:m58:
  • ช่องที่ว่างๆ ผมจ้างมาฆ่าไอ้เกรียนแปะยิ้งที 555+
  • ผมไม่รู้ว่ากลุ่มไหนนัดเจอกันสัปดาห์ละกี่ครับ แต่คิดว่ากลุ่มเราไม่แพ้ใครแน่ๆ -*-
  • กลุ่มเราเจอกัน วันเว้นวัน วันไหนไม่ได้เจอก็โทรหากัน
    แน่นแฟ้นเจงๆๆๆ
  • กลับมาถึงบ้านละครับ
    image
    เสจแล้วพี่แก้หลายรอบอยู่ New Logo
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_pibull2(5).jpg 190K
    เปลี่ยนขนาด_jttt.jpg 180K
  • :o038: กันหมดแล้วแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    03.JPG 26K