ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • กำลังรอฟังข่าว ว่าพวก .... ที่ชอบแก้ตัว มันจะพูดยังไงให้ตัวเองดูดี 8->
  • ผมเหี้ยเอง ผมขอโทษ :p
  • อะไรกันน่อพี่น้องเฮา :005:
  • ไม่มีไรจ้าชาญ เอกมันยอมรับละ 555+
  • เมื่อวานนัดประชุมกันที่ร้านอาหารของเบส เอารูปมาลงด้วยนะ อยู่ที่ใคร^^
  • หึงผมใช่ป่าล่าคุณต๊อบ อิอิ :>
    แฮะๆๆอาศัย ตีหน้านิ่งๆๆเข้าไว้อะคับุณสุ :-D
    มี-พิต-มีเพื่อน เย้ๆๆๆๆ :006:
  • พี่หมู แอ๊ะยังไง? งงเนอะ 5555

:m32:
  • ใช้ครับพี่หมู พี่ต็อบ มีพิสมีเพื่อนครับผม :063: :063: :063: :o027:
  • งงเหรอต๊อบ ผมยังงงเองเลย ผมไปดูเอาหน้า 92 ที่ต๊อบแซวไว้ ดันตอนนี้หน้า 93 แล้ว มึนใช่เป่าล่า ห้า ห้า ห้า :-D
  • ใครไม่เจอเพื่อนพิษ ไม่เข้าใจหัวอกเราหรอกเนอะ :o005:
  • สมาชิกใหม่รายงานตัว :m98:
  • ตามมายันในนี้เชียวรึแม่ครัว ประจำกลุ่ม^^ :032:
  • เค้าเรียกเสนอหน้า 555
  • เอาบรรดาหลาน Daivo มาให้บิ๊กสุ เม้นท์หน่อยจ้า...imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0224-9-day-.jpg 173K
    DSC_0021.jpg 135K
  • image

กลุ่มนี้สนิทเพราะตระเวนกินจ้า ไอตัวใส่แว่น ถึงกับต้องจุดธูปเรียก

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ เบส กับ เมย์ และก็หลานออม เจ้าของร้าน 101 อาหารอร่อยมากกกก :063:
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 212K
  • 3ทหารเสือค่ายนี้นี่ถ้าวัดน้ำหนัก ค่ายอื่นยอมแพ้แน่ๆๆๆ :013:

• พี่แมวเข้ามาแซวหรา ดูจากอาหารที่สั่งก็น่าจะพอรู้แล้วนะพี่ ว่ากลุ่มนี้ เน้นน้ำหนัก ๕๕๕
  • ถึงว่าหนักจริงๆพักนี้ ราชบุรีนี้มาแรงแซงทางโค้งเลยนะเนี้ย สวัสดีครับผมทุกๆคน เลยนะครับ :013: :029:
  • อ้วนตันมากเลยครับพี่โต..หน้าสั้น คอไม่มี..บัวขาวงามแต้

แนวพี่แมวก้อมีน้าาา..อุ้มลูกเหมือนกันด้วย

ดีครับชาญ..ปล่อยอาวุธมาเรื่อยๆนะโคราชเนี่ย
  • ถึงแม้จะอ้วนแต่ก็อร่อยนะพี่แมว^^

สวัสดีครับชาญ กลุ่มนี้แอบๆมาจ้า ^^
  • ยังไม่ได้เห็นหมาพี่ต๊อบจริง ๆ ซักที
    เดี๋ยวต้องให้เบสท์พาไปดู เห็นคลิปแล้วอยากไปมากกกกกกกก
  • หมาพี่แต่ใส่เครดิตกลุ่ม Premier Pits นะจ๊ะ อย่า งงนะเมย์ พี่กันหมายุแยงตะแคงรั่ว

พวกย่ำอยู่กับที่ เวลาว่างมันเยอะ ไปโกหกซ้ายทีขวาที แต่มันไม่รู้ว่าซ้ายขวาเค้าคุยกันแล้ว ยังเสี้ยมไม่เลิก

เห็นแล้วสังเวชใจ เพราะมันเป็นเรื่องตลกที่ซ้ายขวาเค้านำมาคุยกัน ^^

กลุ่มเราแฟร์ๆสั่งหมานำเข้ามาใช้ชื่อกลุ่ม Premier Pits พี่กลัวพี่สุเหนื่อยต้องมาจูงมือใครไปซื้อหมาเอาน่า

5กลุ่มคุยกันแล้วถึงกับตะลึงตึงๆ แต่ผีเสี้ยมมันยังไม่รู้ตัวนะว่าเป็นตัวฮาที่เค้านำมาคุยกันอยู่ อย่าพึ่งหยุดโกหก

อย่าพึ่งหยุดด่าหมาคนอื่น อย่าพึ่งหยุดถ่ายรูปมุมแย่ๆของหมาคนอื่นแล้วส่งต่อนะครับ คุณคือสีสัน :o023:

ปล.ลูก ที่เกิดจาก Hammer ได้ใช้ Premier Pits (KT) นำหน้าชื่อแน่ๆครับ :o003:

อิจฉาริษยา คือไฟเผาไหม้ตัวเองนะจ๊ะ:032:
  • พ่ี ผมเหี้ยเอง ผมขอโทษ :032:
  • ว่าแหละ...ไม่ได้เข้ามาดูไม่กี่วัน คุยก่าเค้าไม่รู้เรื่องเลยเรา :p

• แน่นอนเพื่อนเชื่อใจกัน คนอื่นเสี้ยมให้ตายก็ไม่มีผล
    Don't care
  • เหมือนกันเลยอะพี่แมว คุยกะเขาไม่รู้เรื่องนะเนี้ย พี่น้องบอกผมบ้างน่าจะได้คุยรู้เรื่องด้วยคน :012:
  • ทางพิสูทม้า เวลาพิสูทคน :O คุยอะไรกันอะบอกมั่งดิ :-D
  • "ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน จัดให้พี่ใหญ่ครับผม :063: :063:
  • พี่หมูเหมือนไม่รู้เรื่องแต่ยกสำนวนมาซะตรงเป๊ะเลยนะครับพี่ :032:
  • หวัดดีครับผมพี่ๆราชรีคือเงียบกันเเท้ :O :-D
  • บ้านนี้ไปไหนกันหมดน่อพี่น้อง สวัสดีครับผม :013:
  • image

image

ที่เงียบไปเพราะรอเปิดตัวจ้า ใกล้เสร็จแล้ว อิอิ

แต่นัดกินนัดเม้ากันปกติเหมือนเดิมจ้า
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 78K
    image.jpg 71K
  • เสร็จเเล้วอย่าลืมอัพให้ชมด้วยน่ะพี่ อยากรู้ว่ามันคืออะไรอ่ะงงๆ555 :-? =D>
  • สร้างเอาไว้เพื่อรองรับหมาจากวัดใกล้บ้านจ้า วัดไหนหมาล้นวัดก็จะส่งมาครับโอ 555 :o023:
  • หวัดดีชาญ โอ พวกเรากำลังฝึกสมาธิที่อารามกัน ^_^
  • อัพเดทลูกสาว ที่หายๆไปรอเปิดตัวทั้งคอกใหม่กับหมานำเข้าตัวใหม่ๆจ้า

Venom
    image

Susan Glenn
    image

อาจจะไม่สวยโดนใจคนอื่น แต่โดนใจผู้ซื้อมากๆจ้า^^

ตอนนี้ราชบุรีมีกลุ่ม Premier-Pits ของพี่สุ
    กับกลุ่มน้องใหม่ Aram Line Bullies ของผมกับกุ๊ก (หมาวัด) :013:
    ไฟล์แนบ
    975258_649027148458270_290923498_n.jpg 45K
    945528_459688207458001_1040858564_n.jpg 105K
  • ส่วนตัวผู้นำเข้า Hammer กับ Toruk รออัพเดทเร็วๆนี้จ้าาาาา^^ :o045:
  • ขอแจมด้วยขุมกำลังอีกตัวครับ..mr.coolie ( กุลี )

image
    ไฟล์แนบ
    PicsArt_1369053910890.jpg 284K
  • อ้อเข้าใจเเล้วทีนี้5555งงๆซะตั้งนานอิอิอิ :O :-)) รอชมอีกครับผม :063: :021: >:/
  • โหฟรามไก่ไข่หรือไก่เนื้อเนี้ยพี่ต็อบ สูงโปร่งดีจริงๆ ข้างล่างขุดบ่อเลี้ยงปลาดุด้วยไหมพี่ :063: :063:
  • ทำริมน้ำเลยต้องยกสูงระดับถนนจ้า 555+

กุลีเป็นตัวผู้อีกตัวในแก๊งราชบุรี มาดีมากๆ :021:
  • Coolie หมาในหรือหมานอกเนี้ยคับ เตี้ยๆล่ำๆ แนวผมชอบเลย มีแพลนผสมรึยังคับ แล้วถ้าเปิดผสมคิดเท่าไหร่ สวยโดนใจผมเลยคับ
  • Coolie ขอรูปอีกได้ไหมคร้าบ เพิ่มรูปอีกได้ไหมคับอยากเห็นเยอะๆ
  • ขอบคุณครับคุณ 0822359920 ที่ชอบเจ้ากุลี แพลนบรีดก้อมีวางไว้ครับ..ส่วนเรื่องเปิดผสมนี่ขอรอให้ได้อายุก่อนครับ..เรื่องรูปเพิ่มเติม ไว้จะมาอัพนะครับ พอดีที่ได้รูปนี้เพราะจูงเดินเล่น เห็นท่าเค้าสวยดีเลยเอามือถือมารีบถ่ายครับ ขอบคุณมากนะคับ
  • image

รอกรงอยู่นะครับ ไม่ต้องรีบแต่ทุกอย่างเสร็จหมดแล้ว
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 223K
  • อยากเห็นภายในอะ ทานพี่ต็อบอิอิอิคงสวยหน้าดูชม :063: :X
  • รอ Sp kennel นำกรงมาส่งมอบก่อนะโอ สั่งไป11กรง ยังไม่มาสักกรง :022:
  • /////ไม่ต้องรีบแต่ทุกอย่างเสร็จหมดแล้ว //// เอคุ้นๆๆนะเนี๊ยย :-?