ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิตบลู พิษณุโลก
  • เป็นกำลังใจให้กลุ่มพิทบูลพิดโลกครับ.....
  • ทำดีแล้ว แบดบอย เป็นผู้ใหญ่ใช้ได้
  • เมื่อวานยังไม่ขนาดนี้เลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 79K
    02.JPG 98K
  • วันนี้imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 89K
    2.JPG 106K
    3.JPG 122K
    4.JPG 122K
  • อาจจะต้องขนหมาหนีน้ำ
  • ขอเป็อกำลังใจให้แบดบอย และ พี่น้องชาวพิดโลกทุกท่านที่กำลังจะประสบภัยจากธรรมชาติครับ ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดีครับ จากใจผีตัวนี้ครับ
  • โห น้ำท่วมสูงแล้ว
  • >>> ตาตั้มผมจะบอกให้ พี่บอยเค้าเป็นห่วงผม ถ้าตาตั้มข้องใจก็มาคุยกับผมก็ได้ ไม่ต้องถึงพี่บอยหลอก..
  • >>> ทำไมล็อคอินไม่ได้ ข้างบนผมเต้..
  • >>> ทดสอบ :o024: :o024: :o024:
  • 55555555555+++++++++ แน่นอนจิงๆน้องเรา :063:
  • ซาล่า 32 วัน
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 67K
    2.JPG 111K
    3.JPG 162K
  • ไอ้แบดบอยไอ้บ้าดีเดือด...... :063:
  • พี่บอยครับ พี่ผ่านมาลพบุรีพี่ไม่เห็นจัดโค้กเป๊ปซี่ติดมาให้วิทยาเพื่อนผมมั่งเลย นอ้ยใจพี่บอยวะ :004:
  • พี่บอย พี่บังโทรมาคอนเฟริม์แล้วครับว่า กลุ่ม BUFFALO BONE CREW มาครบทีมครับผม
  • พี่บอยครับ ผมและเพื่อนลพบุรีได้รับของฝากเล็กๆน้อยๆจากพี่บอยแล้วครับ ผ่านมาจัดมาอีกครับ ชอบครับ ขอบคุณพี่บอยครับ
  • ได้คับ
  • ไอ้หล้ามันไปใหนวะ แล้วหมาเป็นอย่าไงบ้างวะน้า
  • มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ที่ไม่ได้เข้ามาเพราะ เสาร์-อาทิตย์ หยุดงาน ครับพี่
    ที่บ้านเน็ตโดนตัด ครับ :-D .....หมาที่เอามาใหม่ตอนนี้รอดูอาการก่อนพี่ ยังงัยเด๋วผมจะรายงานครับพี่
    รู้สึกว่ามันยังกระเพกๆอยู่เลย แต่วิ่งได้ดีขึ้นมากแล้วครับ :)
  • เออมีไรแจ้งงงมาบ้างไม่ได้เงียบกริปเลยตรูก็เป็นห่วงคิดว่าไปบอกกับ 10 ล้อมาอีกแล้ว :-))
  • วันก่อนซัด ปืน ไป 2 ดอก สะใจโก๋หว่ะ ฮิ้วววววววววว :o055: :o028:
  • บร้าแล้ว อีตาท่านประนแช่งเค้าอีกแล้วนะ 8->
  • 55555555555 มีไรแจ้งมาด้วยตรูเหงาวะะะ
  • โด่ สรุปหาเพื่อนคุยว่างั้นนนนนนนน............ :o059:
  • ไม่เหงาๆ พิดโลกไม่เหงา โคราชมาแล้ว :-D
  • หวัดดีเพื่อนพิทบูลพิษณุโลกทุกท่านครับ กลุ่มอำนาจแวะเข้ามาทักทายครับ
  • ตามพี่เหมาติดๆ พิดโลก ยู้ฮู
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับพี่หล้า พี่บอย

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ พิทบูล พิดโลกมาร่วมสนุกสนานในงานครั้งนี้ด้วยกันครับผม

ขอบคุณครับ

• พิดโลก มีผมด้วยครับ
  • นั่นไง รอคำนี้แหละพี่หล้า 55+
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับ

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

8.พิทบูล พิดโลก

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ พิทบูล พิดโลกมาร่วมสนุกสนานในงานครั้งนี้ด้วยกันครับผม

ขอบคุณครับ

• คอนเฟิร์ม คร้าบบบบบบบบบบบ.......... :)
  • ได้ยินแค่นี้ก็ชื่นใจแล้ววววววว
  • ในเมืองเลยแบดบอยทำถูกต้องแล้วครับ
    คนจริง สิงคนองนา ต้องแบดบอยครับ :063: :063: :063:
  • พี่หล้าไปไหน 3-0
  • เลียแผลใจอยู่ครับ..3-0 เด๋วเรามาเจอกันแดงเดือด ครับ :o055:
  • โอเคเลย :o003:
  • เป็นหว่งแบดบอยครับ น้ำทว้มมากมั้ยครับ มีอะไรให้ช่วยโพสบอกนะครับ :X
  • เตรียมพร้อมทุกสถานะการคับ
  • เอ้า...ใจเย็นๆพี่บอย เด่วน้ำก็ลดแล้ว..เอาใจช่วยนะพี่ [-O<
  • เด๋วเข้าบ้านไปรอดูข่าวน้ำท่วมเอาใจช่วยพี่น้องเราดีกว่าครับ
  • อัฟรูปให้ชมมั่งเด้อ อยากชมๆ
  • พิดโลกเช้านี้อากาศดี...น้ำแถวที่ทำงานก็ลดลง เป้นเรื่องดีตอนเช้าๆ ครับ
  • โห ท่วมถึงในเมืองแล้วหรอ
  • เรื่องน้ำท่วนต่องคอยติดตามกันต่อไปครับ
  • สงสัยพี่แบดบอยไปกระน้ำแล้ววะ เงียบหายเลย งงครับ
  • How do I put it to the full article.image
    ไฟล์แนบ
    v uutu.jpg 188K
    0000000000000000.jpg 189K
  • หล้าว่างๆแวะมาที่ร้านหน่อยมีไรให้ดู อิๆๆๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 75K
    2.JPG 63K
    3.JPG 60K