ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิตบลู พิษณุโลก
  • 555555555 ได้คับน้า ผี ผมแม่งบ้ายออยู้ด้วย :-))
  • พี่บอยตื่นแต่เช้าเลย
  • ตอนนี้ปล่อยวิ่งเช้า-เย็นเลยพี่บอย..
    แล้วก็คอยดูอาการมันไปก่อน....ยังไม่กล้าให้มันเล่นกับตัวอื่นเต็มที่กลัวมันเจ็บ ครับ
  • เป็นไงแล้วมันดีขึ้นไหม่
  • พี่หล้าหมาเป็นไร
  • เปล่าเป็นไร ครับเอ็กซ์ ตอนนี้เอาหมาตัวใหม่สายเลือดเดียวกับ บอมเบ(แม่เดียวกัน)
    มาเลี้ยงเพิ่ม ครับ
  • อาการก็ เดิมๆครับพี่บอย
    ยังกระเพกๆ อยู่เลย ครับ
  • นั่นไง หมาเต็มบ้านเลย
  • หมาเต็มบ้าน สาวๆเต็มมือ....
  • จิงปล่าวววว
  • จริงเปล่าพี่หล้า 55+
  • นั่นไงหางานให้กันอีกแล้ว เฮ่ออออออออ................... :o008:
  • ไปดีฝ่าเด๋วโดนรอบสอง :o071:
  • มีแผลๆ 55+
  • ผู้ใหญ่ทะเลาะกัน เด็กๆ อย่างพวกเรารักกันไว้เนอะ อิอิอิอิ จะสีไหนก็รักกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 55555555555555555555555555555555 ก็ว่ากันไป
  • โหยพี่บอย พวกผมยังไม่ 25 กันเลยนะครับบบบบบบบบบบ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ เอาด้วยคนไหมพี่ 25 ด้วยกันหมดเลย :-)) :-)) :o046:
  • พิดโลกเงียบๆไปไหนหมดแล้ว
  • 25 ด้วยคนนะจะจุ๊มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขออนุญาติกินโค้กหน่อยนะคับ น้องๆๆใครหิวจะกินด้วยกันก็ได้นะเชิญimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    katoylovecoke00.jpg 115K
    30000000.jpg 61K
    joylovecoke001.jpg 44K
    iba30.jpg 41K
  • พี่บอยเอาเบอร์โทรพี่ทิ้งไว้ให้หน่อย
    เบอร์มันหาย
  • ได้เลยคับพี่น้อง 085-5934744 image
    ไฟล์แนบ
    Graphic12.jpg 111K
  • fc ผี ของบอยเยอะน่ะเนี่ย
  • ไอ้แบดบอย ไอ้หอกหัก มึงทำถูกต้องแล้ว กูรักมึงวะ สวดยอดดดดดดดดดดดดดดดด มึงเล่นกูหิวโค้กเลยนะ :063:
  • 555555 คับบบบพี่แมท น้าผีก็รักกันนานๆนะ :013:
  • บอยถ้าพี่ๆพานหินไปแล้วจะได้กิน คะระโร๊กมั้ย......
  • ดูเอาเองดิป๋า
  • ถามตรงๆ ขี้ เยี้ยว ไม่ออก บอกแบดบอย คำๆนี้ยังใช้ได้อยู่มั้ยครับ ? =D> =D> =D>
  • อยู่มีไร
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 88K
    1.jpg 55K
  • อยากกินคะระโร้ก...ว่ะพี่บ๊อยยยยยยยยยย..............
  • อยากด้วยคน :o003:
  • image
    ไฟล์แนบ
    000000000.jpg 55K
  • เอ้ยพี่ แบบเสื้อออกบ่อยจังเล่า..........
  • นี้มันชื่อคอกไอ้บ้า อะเสื้อทีมมันก็ตั้งหากดิ
  • อยากได้ๆ
  • อ้าวแล้วกัน เขิลลลหว่ะ............ฮิ้วววววววว.......... :o008:
  • พอได้วะบอย มันน่าจะมีอะไรอีกนิดนึงวะ โล่งไปนิด แต่รวมก็okนะ :063:
  • เราเน้นเรียบง่ายแต่โดดเด่นคับไม่ได้เน้นรวดลาย เน้นที่ตัวโลโก้คับจำง่านจะได้ตีไม่ผิดตัว อิๆๆๆๆ
    (ของเราต้องสีขาวเท่านั้น เห็นมีแต่สีดำสวนกระแสเลยคับเรามันคนแบบนี้อยู่แล้วอิๆๆๆ)
  • ขอคอกลมได้มั้ยพี่บอยยยยยยย...........
  • ได้เลยไอ้น้อง
    image
    ไฟล์แนบ
    Graphic2.jpg 187K
  • ของบอยต้องเสื้อกล้ามครับ โชร์ลายหน่อย ทีนี้ตีถูกตัวแน่ๆ..........คิ คิ 5555555 \:D/
  • พี่บอยออกแบบสวยพี่
  • วอ1เรียก วอ2 ด่วน แบดบอยขอกำลังเสริมด่วน มาเฟียกำลังมีปัญหา.....
  • ผมคงไปช่วยใครไม่ได้หลอกคับ ผมยังเด็กพึ้งเข้าวงการมาแค่ 1 เดียวเองเรื่องที่ผมรู้และเรื่องที่ผมคิดก็บอกไปหมดแล้วคงต้องรอเวลาเท่านั้นที่เป็นเครื่องพิสูตรวงการว่า ทุกคนจะอยู่ร่วมกันได้รึปล่าวผมคงต้องรอดูอย่างเดียวคับ
  • ชอบคับขอใช้ด้วยได้ไมครับ จะตัดไปติด รถซะหน่อย เอิ้กๆimage
    ไฟล์แนบ
    Graphic2.jpg 187K
  • ถูกต้องนะคราฟ เรื่องของผู้ใหญ่ เด็กอย่างเราไม่เกี่ยวนิ จะขอเป็นคนรักและรับผิดชอบหมาอย่างเดียวนิ....
  • กาลเวลาผ่านไปไม่ช้าก็นาน คำว่าเรื้อนสองรางจะไม่ทำลายแบดบอยได้ครับ... [-X
  • บ้านนี้ตื่นกันยัง