ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิตบลู พิษณุโลก
  • กลัวอะไร ไม่มีรถ ก็รถทัวววววววววววววววื งัยค้าบบบบบบบบบบ......
  • คิดอีกที พาเมียไปด้วยก็ดี...เพราะตังค์อยู่ก๊ะมรัน...
    พอเราไปถึง เราก็เอาป็อกเด้ง มอมมรันเลย พอมรันกำลังเมามันป็อกเด้ง เราก็ชิ่งไปหลีสาวเลย :o003:
  • ถ้าจะไปจิงต้องให้ถึงโครราชนะเวยimage
    ไฟล์แนบ
    animebabe_01.jpg 45K
  • ที่พิดโลกไปซื้อแผ่นแสลทได้ที่ไหนคราฟราคาด้วยคราฟ กรงผม120*120ครับ
  • น้องหมาจะโตแล้วคราฟเดะกรงเสร็จไม่ทันแหะๆๆ
  • ไปโครช ก็ต้องถึงโคราช ดิพี่บอย โว๊ะ...ไรเนี่ย :o003:
  • แผ่นแสลท ติดต่อพี่บอยเลย ครับ :)
  • กำลังอยากได้เหมือนกันแผ่นแสลท เค้าขายกันยังไงหว่า
  • อรุณสวัสดิ์ มิตรสหาย บ้านใกล้เรือนเคียงและมิตรจากแดนไกล
    เช้าแล้วเด้อ เตรืยมตัวเพื่อเจอสิ่งดีๆ กันวันนี้ได้แล้ว ครับ
    :)
  • พี่บอยหวันโลกอยากได้แผ่นแสลท โทรถามท่านประธานบอยเลย ครับ :-c
  • 55+ ใช่เลยพี่บอย มาโคราชต้องมาให้ถึง

พี่หล้าตื่นเช้าแท้
  • ไปทีไรไม่ถึงสักทีเซ็ง :m12:
  • พี่ดาตามคุมแน่เลย พี่บอยเลยไม่ถึงโคราชซักที :o003:
  • กลังเมรียยยย นี่หว่า....โด่ คิดว่าแน่ คริ คริ... :o003:
  • 55+ พี่บอยบอกไม่ได้กลัว แต่เกรงจายยยยยยย
  • :o017: image
    ไฟล์แนบ
    65522.jpg 34K
  • คุณ X ครับ หาดูรายละเอียดกรงหมาได้ที่ไหนครับผม กำลังเก็บตังซื้อกรงหมาเพิ่มอยู่อ่ะครับ
  • ที่ผมตอนนี้มีอยู่ 2 กรงครับ

image

image

image

สนใจโทรสอบถามได้ครับพี่ :-D

ไฟล์แนบ
    IMG_3598.JPG 284K
    IMG_3599.JPG 263K
    IMG_3600.JPG 234K
  • สวย ครับ อยากได้..................
  • พี่หล้าวันนี้ไม่หยุดงานหรอ
  • อยากให้บรรยากาศนี้กับมาเร็วจังimage
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 158K
  • คนเป็นล้านคนทำไม่พวกเราถึงมาเจอกันรู้จักกันรักชอบสิ่งเดียวกันนัดพบกันสิ่งพวกนี้มันไม่มีขายรึจะหาซื้อที่ใหน่ในราคาแสนแพงก็ไม่มีขายแล้วทำไม่พวกเราจะมาทำให้มันไม่มีความหมาย
    (เพื่อนที่ดีมีหนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา ดุจก้อนเกลือเค็มนิดหน่อยด้อยราคา ยังมีค่ากว่าน้ำเค็มเต็มทะเล)

• โอ้โหพี่บอย สุดยอด :063:
  • พี่บอย..ลูกวู้ดไม่แพง..ผมจ้อง5ตัวเลย

ตัวละ 2000 ใช่ปะ 5555 ล้อเล่นพี่ นานแวะแซว ลพรีคับ
  • คับมาบ่อยๆก็ได้คับ ว่าไปตามเนื้อผ้าเอ็ก ทุกคนต้องตั้งสติคับน้องทุกคนที่เข้ามาในนี้นิ้งไวรอฟังผู้ใหญ่เขาจะว่าอย่างไงกันผมเองก็พยามทำให้ทุกคนปองดองกันนะคับ จำไวใช่สติตัดสินแล้วทบทวรว่าอะไรผิดถูกimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 64K
  • ภาพนี้พี่บอยมาเท่ห์เลย
  • ขอบคุณคับ Ximage
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 94K
    185436_186450724755268_100001710259206_457418_3562443_n.jpg 64K
  • แบดบอย สุดยอดตลอดกาล (*) (*) (*) (*) (*)
  • คนจริง สิงคนองนา คนสู้ชีวิต รักครอบครัว ต้องแบดบอยครับ :063: :063: :063:
  • ขอบคุณคับ 8-X
  • ความดีของคุณจะอยู่ในใจเราเสมอครับแบดบอย =D> =D> =D>
  • พิดโลกตื่นกันยังนอ เงียบเหมือนโคราชเลย
  • วิทยามาเลียถึงนี่เลยนะ ?
  • อย่าไปซีเลียดคับพี่น้องกันทั้งนั้น
  • พิดโลกไปไหนกันหมด
  • หล้าหมาเป็นไงบ้าง ปล่อยมันวิ่งทุกวันไม่เกิน 2 อาทิศหายแน่นอนไอ้น้อง :020:
  • อยากเจอแบดบอยตัวเป็นๆอีกจัง ชอบผลงานพี่เขาจริงๆ
  • ได้เสมอคับบบบบพี่น้อง
  • ฟ้าหลังฝน ย่อมงดงามเสมอครับพี่ อิอิอิอิ ผมก็หวังให้เป็นเช่นนั้นครับ อยากให้กลับมาเหมือนเดิม :X
  • เยี่ยมคับ :030:
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้องกลับมาแล้ว... :o046:
  • อย่าไปเครียดกับชีวิตนะคับพี่น้องงงง (คุณแม่ขอร้องงง)image
    ไฟล์แนบ
    281398_1846041874679_1349626538_31492631_668159_n.jpg 61K
  • พี่บอยมาซะโหดเลย
  • ..สรุปว่า พี่บอยหล่อคนเดี่ยวคับ อิ อิ
  • ขอชมผลงานสร้างสรรของแบดบอยหน่อยครับ สวยๆขาวๆอะครับ ครายเครียดครับ ขอบคุณครับ จัดมา......รอชม \m/