ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิตบลู พิษณุโลก
  • นั่นไง พี่บอยจัดอีกแล้ว
  • ทำอะไรผมชอบทำให้ดีที่สุดคับไม่ใช่เอาแต่ขี้โม้ไปวันๆ 5555555555 ฉิบหายไม่ว่าเสียหน้าไม่ได้คับท่าน เอ็ก 555555555 :-))
  • สวดยอดครับพี่บอย :063:
  • มาขอบคุณน้องบอยที่แวะมาให้กำลังใจกลุ่มอำนาจครับ พี่รอลุ้นเด็กที่บรีดไว้ขอให้สวยๆทุกตัวเลยนะครับ จากพี่เหครับ
  • รอลุ้น 2 ชุดเลยนะท่านประธานบอย แจ่มๆทั้งคู่เลย..

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5902.jpg 197K
  • คับบบป๋า
  • หวัดดีครับ แวะเข้ามาทักทายเพื่อนๆพิษณุโลกครับ ช่วงนี้ฝนตกระมัดระวังเรื่องการขับขี่ยานพาหนะด้วยนะครับ ว่างๆก็แวะเวียนมารู้จักกันที่กลุ่มอำนาจเจริญด้วยนะครับ ขอให้เพื่อนๆทุกท่านโชคดีมีความสุขตลอดไปครับ
  • ตามพี่เหมาบ้านนี้ติดๆ :o003:
  • ไม่ได้เข้ามา 2 วัน ตามอ่านซะมันเลย......
    หวัดดีครับ ทุกท่าน........
  • พลัดกันตามครับน้องเอ็กซ์
  • งันผมตามทั้งคู่เลยละกันพี่เห กับน้องเอ็ก อิอิอิอิอิ มันแน่ๆ ชุกนี้ ลงตัวทั้งคู่เลยพี่ :)
  • 55+ พี่เหมาโคราชโทรบอกกันด้วยพี่ :-D
  • เอ็กว่างๆโทรหาพี่หน่อยจะคุยเรื่องกรง
  • ครับพี่บอย ยินดีรับใช้ครับพี่
  • พ่อมันimage
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    02.JPG 90K
    01.JPG 104K
  • หมารึ ปิศาจ วะนั่นอ่ะพี่.......... :o007: :017:
  • พี่บอยเรื่อง เอาตัวเมียมาทับที่บ้านผมกะไอ้เบ เอาตามตกลงเลยพี่....
    แต่เรื่องกรงจะเอาดีเนี่ย..วันนี้ต้องไปรับหมาเพื่อนมาไว้บ้านด้วยสิพี่
    มันฝากเลี้ยงสักระยะนึง อ่ะพี่.......
  • เป็นวันสุกที่เดียว
  • พี่บอยจะจัดชุดไหนอีกนอ
  • หมาพักพวกกันนะเขาให้หาหมาตัวผู้ให้หน่อย
  • ไม่ใช่ของพี่บอยครับเอ็กซ์...
    คนที่รู้จักพี่บอย มีบลูลี่ ตัวเมีย เลยจะลองทำกันครับ :)
  • เมื่อเช้าไปฉีด ไอโวแม็ก ให้ลูกไอ้จูล่ง ที่บ้านท่านผู้การ ภาค 6 มา
    ใหญ่ สวย เหมือนพ่อเลย ท่านผู้ชม...... ;;)
  • อยากเห็นจังเยยยยยยยยยย
  • ถ้ามีโอกาศ จะหารูปมาให้ชม แต่ขอหากล้องก่อนเด้อ ท่านเอ็กซ์ :o008:
  • ได้เลยพี่หล้ารอชมๆ เดี๋ยวผมถ่ายรูปยาบำรุงขนหมาให้ชมใช้แล้วได้ผลดีนะ
  • โอเค๊คคค........ จะรอชมค้าบบบบบบบ..........
  • ใครมาทำไรหน้าบ้านวะหล้าไปดูดิเด็กที่ไหนมาเคาะประตู :003:
  • ไม่เด็กละม้างพี่บอย.....ข่าวแว่วๆมาว่า สี่กว่าๆจะห้าสิบแล่ว........... :o023:
  • พิดโลกนอนกันไว้แท้
  • 55+ พี่บอยยังไม่นอน นอนดึกเหมือนกันนะพี่
  • ยังอยู่อีกคนนึง ค้าบบบบบบบบบ
  • 55+ มีเพื่อนคุยหน่อย
  • อยากคุยอะไรว่ามา ตื่อดึ๊ง..
  • ยังคิดม่ะออกเลย ตื่อดึ๊ง...
  • ขำหว่ะ...ท่านเอ็กซ์ เหมือนเราเล่น M คุยจีบกันเป็นสาวๆเลยเนอะ...5555555++++++++++ :o028:
  • เมื่อคืนผมหนีไปนอนก่อนพี่หล้า ง่วงๆ 55+
  • ผมก็เลยตื่นสายกว่า.....มาช้ากว่าซะงั้น :o003:
  • อย่าบอกว่ายังไม่กลับจากที่ทำงาน
  • อยู่บ้านด้วยนะจะเอาหมาไปส่งให้ื ไอ้เบ สอยเลยนะ
  • ไอ้เบเมียเพียบเลย 55+
  • พี่บอย นังซาร่า เป็นไงบ้างครับ ....
    :-))
  • 9.00 น. ครับเอ็กซ์ผมถึงจะกลับ.....(ออกเวร) ครับ

:)
  • เด๋วผมก็กลับบ้านเเล้วพี่บอย แล้วจะไปรอรับลูกสะใภ้ ครับพี่ :-D
  • นั่นดิเอ็กซ์...เจ้าของชักอิจฉามันแล้วเนี่ย...มีสาวมาให้ จิ้มถึงบ้านเลย...
    บ้าป่ะวะเนี่ยกรู อิจฉากระทั่งหมา...... :o003:
  • 55+ นั่นอ่ะดิพี่
  • 70% แล้วคับไม่น้าพาดคับทั้ง 2 ตัวเลยมันแน่ เลี้ยงมันดีมีแต่ให้คุณคับหมาเรา เรารักมันมันก็รักเรา ไอ้พวกเลี้ยงทิ้งๆข้วงๆ แล้วจะหวังให้สวยยากแล้วที่จะไปหวังอะไรกับหมาก็คงหมดสิทคับ 555555555555555เราคือผู้ชนะๆๆๆๆๆๆ ในที่สุดก็ได้บรีสหมาสักที่ขอยดูผลงานนะคับ