ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ถ้าอยากเดินสวน ก็โอเคครับ ถ้าขี้เกียจ เจมส์มีอยู่ 1 อันครับ จะติดไปให้ยืมครับ วันพุธแล้ว อีก 3 วัน 55555555 ดีใจ
  • ถึงต้องใช้ไม้งัดกันเลยหรอดูแล้วหน้ากลัวจังคับ อาทคับได้โทรหาพี่คิมมั่งยังผมกับพี่คิมว่าจะไปสักบ่าย2-3อะคับกลัวไป4โมงแล้วฝนจะตกอะคับ จำผมได้เปล่าคับอาทผมน้องพี่คิมเจ้าของไตตั้นอะคับเดียวให้ดูรูปเผื่ออาจจำได้imageนี่อีกรูปเห็นตัวผมเลยimage
    ไฟล์แนบ
    391114_1775212877817_1764199702_872610_1365775605_n.jpg 10K
    308465_1539308220348_1764199702_766334_985318349_n.jpg 164K
  • ท่ายังจำไม่ได้วันเสาร์เราคงได้เจอกันนะคับอาท
  • ตัวซ้ายน่ารักมาก 555
  • ไม่ได้ลืมครับ จะลืมได้ไงอ่ะหมาเราเป็นแฝดกัน ใช่ไหมอ่าต้า เดี๋ยวใกล้ๆถึงเวลาค่อยว่ากัน มิตติ้งทั้งที่ไม่ห่วงครับรื่องฟ้าฝน เปิดทางให้เราหมดแล้วเชื่อผมเถอะ
  • ขอให้เป็นเช่นนั้นครับอาร์ต ไม่ได้กลัวนะแต่ไม่มีมันกว่า
  • ตัวซ้ายผมว่าหน้ามันคุ้นๆนะ :-D

สนุกน้าหมาเล่นน้ำฝนอ่ะ เมื่อปีที่แล้วผมพาเล่นประจำ ปล่อยได้เลยน้า วิ่งเล่นได้อิสระมากๆ 555+ ในเมืองก็งี้แหละ หาที่ให้หมาวิ่งเล่นลำบากมากๆครับ ต้องรอฝนตก คนไม่มี หมาบ้านก็ไม่มีครับมันกลัวน้ำ หมาเราเลยได้วิ่งเล่นแบบเต็มพิกัดมากๆอ่ะ สนุกดีด้วย เย็นสบายดีทั้งคนทั้งหมา 555+ :033:
  • จะไม่หนุกก็ตอนขับรถกลับแหละครับ มันเปียก สงสัยต้องเตรียมผ้าไปสักชุด 55555555555
  • ไม่ต้องกลัวคับทุกคนผมโทรขึ้นไปขอมาแล้วว่าวันเสาร์อย่าตกนะ 55555 :-c ใครชนใจเอาเบอร์ไปโทรเปล่าคับผมมี 083-999-9999 โทรได้ 24. คับ >:-)
  • ใกล้เวลาาาาา
  • ผมโทรไปแล้วครับต้า ไม่มีคนรับ สงสัยเข้าเฝ้าพระอินทร์กันหมดแน่ๆเลย 555+
  • เก็บของเตรียมอุปกรณ์ เรียบร้อย พร้อมลุย :062:
  • มีคนตื่นเต้น(หรือตกใจก็ไม่รู้) ทุ่มเทสุดๆ ออกจากบ้านตั้งแต่พระอาทิตย์ยังไม่ขึ้น ใครอยากรู้ เดี๋ยวไปบอกที่กรมชลนะ 555555555
  • เค้กบ้านสวน อร่อยมากคับ หายเหนื่อยเลย โมโม่มันทํามือผมแดงหมดเลย ไปทีไรเป็นได้เรื่องต้องไปเพิ่มกล้ามแขนแล้วจะได้สู้แรงมัน
  • ฝนตกไล่พวกเราตลอดเลย55555 สนุกดีครับสงสัยมาเยอะแบบนี้น่าวางแผนฝึกสุนัขกันสักหน่อยท่าจะดี
  • อันนี้เขาฝึกเจ้านาดาวให้ลดความก้าวร้าวลง ได้ผลดีเยี่ยมสุดๆโดยการเอาหมาผมไปยั่วมัน5555
  • แต่หมาผมก็เคยใช้ไม้นี้เหมือนกันว่าจะจัดการเอาจริงเอาจังอีกทีจากถ่ายหมู่วันนี้เหมือนมันลืมอะไรไปบางอย่าง5555
  • คราวหน้าที่เจอกันกิจกรรมเป็นฝึกสุนัขละกัน ใครมีไรอยากฝึกอยากหัดก็เอาเลยเพราะบ้างอย่าง อยู่ตัวเดียวมันฝึกไม่ได้
  • พี่ก้องคับผมอยากเห็นรูปที่พี่ก้องไร่ถ่ายที่ละตัวอะคับ รบกวนลงให้ผมดูที่นะคับรูปหมู่ด้วย ขอบคุณคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    wswwwww.JPG 57K
  • อันนี้รูปหมาของอาทimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3610.JPG 55K
  • พี่ก้องคับผมว่าที่เล่นสปิงโพมันใหญ่ไปอะพี่เดียววันหลังผมเอาไปเองดีกว่าผมอย่าให้หมาผมมีกล้ามแบบหมาพี่ก้องอะคับ555
  • อยู่กล้องสู้ครับผมอยากดูเหมือนกันครับ
  • ผมว่าใหญ่ๆกัดแน่ๆกรามมันปูดๆดีครับเหมือนต้องใช้แรงบีบ ผมมีหลายขนาดเลยเพราะโมเน่ก็เล่นได้จี๊ดพอๆกัน5555
  • หนูอยากเล่นน้ำใจจะขาดแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3615.JPG 66K
  • รูปมาแล้วสู้ลงไว้ด้านนอกครับ :-D
  • ประทับใจหลายๆอย่างครับ ขอบคุณทุกคนมากๆ :033:
  • ขอบคุณทุกคนและสู้ที่เอาขนมมาฝากและมาเก็บภาพให้ สนุกดีครับบรรยากาศดีๆไม่มีเวลาคุยกันมากเพราะฝนตกเพราะสุนัขวุ่นวาย อาจจะลองจัดแบบให้หมามันงงเล่นแบบถ่ายรูปหมู่ แยกกันแทบตายไหงเอามารวมตัวกันได้หมางงไปชั่วขณะเราเลยมีภาพกัน5555
  • มิตติ้งหมาๆ ของคนรักหมา เห็นรูปมิตติ้งแล้วชื่นใจ ภูมิใจที่มีนิวเคลียร์ และทุกคน
  • ดูรูปในงานมิ้งติ้งกี่ที ก็ไม่เบื่อครับ เริ่มสนุกกันใหญ่โตแล้วน่ะ นนท์เรา
  • ขอโทษจริงเลยไม่ได้เข้ามาดูเลยวันนี้มีธุระ และก็ up กระทู้นู้นอยู่เลย ลืมเข้ามาแอบมองครับ อิอิ

ขอบคุณทุกคน...เช่นกันครับประทับใจในหลายๆเรื่อง เสียอย่างเดียวเวลากับฝนเป็นอุปสรรคอยู่บ้าง

ครั้งนี้ผมสับสนเอง เข้าใจวันมิตติ้งผิด คิดว่า วันที่17 เลยผิดคิวไปหลายเรื่อง

เสียดายเลยไม่สามารถ นำเด็กๆๆ ที่บ้านมาร่วมงานด้วย แต่โอกาสหน้าจะไม่พลาดแน่นอนคร๊าบบบบบบ
  • เท่านี้พี่ก็สุดยอดมากแล้วถ้าพี่ไม่มา ไม่มีรูปสวยๆอวดโลกเลย
  • จริงครับผมดีที่ยังมาได้:) เจมครับมีเรื่องรบกวนหน่อยอยากเอาอรัสก้าเจมมาถ่ายรูปครับ เดี่ยวๆแบบน่ารักๆ
  • วันไหนบอกได้ครับ
  • จะได้อาบน้ำรอ เพราะติดติดน้ำลายพี่มันทุกวัน 555
  • ว่างวันไหนครับ เย็นๆสัก5โมง
  • ช่วงนี้ได้ทุกวัน แต่นายแบบบอกว่าแพ็คคู่นะ ต้องถ่ายพี่สาวให้ด้วย555
  • พามาได้ ตอนนี้พี่วินผมหมดสภาพเดินยังไม่ไหวเลยสงสัยกล้ามเนื้ออักเสป :022: เพราะผมกระตุกแบบหยายหลังหลายรอบแหะๆ
  • มี 2 วันให้เลือก พรุ่งนี้ กับวันพฤหัสครับ ช่วง 4-6 โมง ฝนไม่ตก ฟันธง..... พี่สะดวกวันไหน นัดมาได้เลย วินเซนต์ วัน 2 วัน มันก็คงคึกได้เหมือนเดิม
  • เริ่มสนุกแล้ว :062:
  • ถ้ามีมิ้ลติงอย่าลืมบอกนะคับอย่ากไปด้วยเราก็มีดีที่จะโชว์อิอิ
  • เร็วนี้แน่นอนคับ briaun
  • ไบอั้น แนะนำตัวก่อนเลยครับ จะได้รู้จักกันไว้ก่อน มีรูปโพสด้วยจะดีมากเลย
  • 30 นี้ใครเอาหมาไปเทียวงานเมืองทองมั่งครับ ได้นัดเจอกันข้างหน้า หรือว่าไปตัวเปล่าดีกว่า ยังไม่เคยไปงานใหญ่ๆแนะนำหน่อยครับ
  • พหัสคครับจัดมาอาบน้ำหมามาก่อนนะผมจะจัดภาพดีๆให้ สัก4โมงก็ได้ครับ ตอนนี้พี่วินผมจัดยาแก้อักเสปไป1เข็มแล้วแหะๆๆ
  • พหัสนี้ถ้าใครมีหมาเด็กพามาได้นะครับ หมาใหญ่ไว้ครั้งหน้าทุกสายพันธุ์
  • เช้าพฤหัสอาบน้ำ ขังกรง บ่ายๆเข้าไปรับ น่าจะรอดน้ำลายพี่สาวมันได้ 555 เจอกันครับ เดี๋ยวจะลองถามน้องๆในคลับแจ๊สดูครับว่าสนใจมั้ย มีปอม ชิสุ ชิวาว่า
  • เสียด๊ายยยย... ช่วงนี้ขอตัวฟิตหมาที่บ้านต่อก่อน เดี๋ยวขาดช่วง

เห็นหุ่นวิน ดีเซล เอ๊ย วินเซนต์ แล้วมันอิจฉา ของเรามัน ม่ายหล่าย หลั่ง จัยยย์

ฝากรูปที่เหลือ นะครับimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3650.JPG 125K
    IMG_3665.JPG 52K
    IMG_3696.JPG 113K
    IMG_3697.JPG 100K
    IMG_3746.JPG 141K
    IMG_3719.JPG 149K
    IMG_3784.JPG 67K
    IMG_3814.JPG 252K
  • image
    image
    image