ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • รูปสวยครับดูเพลินๆ เจมจัดมาอย่าให้เสียสู้ครับถ้าว่าเชิญด้วยครับจะสอนพื้นฐานให้
  • http://www.facebook.com/shuttersociety

งานผมฝากเพื่อนๆไปเป็นfan pageด้วยครับ มีรูปสาวๆให้ดู :-D
  • มีเท่าไรจัดมาอีกเลยครับ สู้ อย่ากักๆ กำลังเพลินเลย 555+ :033:
  • 55555 มาช่วยกดดันอีกแรง ลงให้ไวเลยพี่สู้
  • โห่พี่สู้แอบกักรูปใว้นี่เอง ลงให้หมดเลยคับพี่สู้ ขอบคุณคับimage
    ไฟล์แนบ
    wswwwww.JPG 57K
  • เสียใจด้วย ที่หายไปนานเพราะพยายามไปกู้โฟเดอร์แล้ว

ตอนแรกทำไม่เป็น การ์ดกล้อง เปลี่ยนเข้าคอมไปมา มันเลย เออเร่อร์ ซะแล้ว

เสียดายเช่นกัน ถ่ายไว้เยอะมากๆ เกือบร้อยกว่ารูป :002: :002: :002:

ไว้เดี๋ยวหาโอกาสไปเรียนวิชาเพิ่มเติม กับคุณก้องก่อน คราวหน้าจะได้ช่วยกันเก็บภาพเยอะๆๆไปเลย
  • ใจสลายเลยหรือพี่คิม น่าเสียดาย ครั้งหน้ายังมี กลางๆเดือนหน้า โอกันมั้ย หาวันอีกที เริ่มงานใหม่เลย 5555
  • ครับ อดีต บันทึกไว้ได้ด้วยกล้องแต่ถ้าเสียไปแล้ว ก็ยังคงมีเหลือที่บันทึกไว้ได้ด้วยสมองแล้วแหละคร๊าบบบ ผ่านไปช่างมัน เอาอนาคตเร็วๆนี้จะมาถึงเมื่อไรอีกหว่า 5555+ อยากจำๆ งึมงำ :o060:
  • เอา เสาร์ หรืออาทิตย์ ดีครับ
  • เสาร์ครับ ถ้าให้ดีสำหรับผมเลยต้อง อังคาร พฤหัสครับ 555+ แต่เป็นวันธรรมดา เพื่อนๆคนอื่นๆคงไม่สะดวกครับ :-D
  • พฤ. เจมส์ก็โอเค รอดูเพื่อนๆก่อน ว่าจะว่าไง แต่เสาร์น่าจะว่างกันเยอะ
  • ผมทำงานอะคับวันพฤหัส ว่างแต่วันเสาร์กับอาทิตย์อะคับ :002:
  • งั้นเสาร์เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุด วันที่ค่อยว่ากัน
  • วันนี้เจอกันนะพี่ก้อง 4 โมง หวังว่าฟ้าฝนจะเป็นใจ
  • ครับผม เต้ยได้ข่าวว่ามีเฟร็นจะเอามาร่วมด้วยก็ได้นะครับยินดีเป็นอย่างยิ่ง
  • เอาลงมาให้ดูบ้างนะคร๊าบบบบบ :033:
  • ไม่แน่ใจว่าจะมากันกี่ตัว สูงสุดก็ 5 ตัว
  • ลิตเติ้ล ใหญ่สุดแล้ว แต่เด็กสุด
  • เจมส์ล็อกอินทางคอมไม่ได้ ใครเป็นบ้าง เลยใช้เข้าทางโทร๚อย่างเดียว
  • ไม่เป็นไรนิครับ ผมใช้คอมได้ตกกะปิ :033:
  • สวัสดีคับชาวเมื่องนนท์บุรีทุกคนผมอยู่ปากเกร็ดคับอย่าลืมบอกนะคับวันไหนมีมิดติ้งหรือไม่ก้ช่วยทิ้งเบอร์คนที่สามารถบอกลายละเอียดได้นะคับพิทบูนนท์บุรี จงเจริญ :063: :063: :063: :063:
  • briaun กดดาวมุมขวาด้านบนเอาไว้เลยครับ จะได้เป็นหัวขอโปรด พอมีอะไรอัฟเดทจะได้ติดตามได้ง่ายๆครับ มีเวลาว่างๆก็ลองเข้ามา พูดคุยกันก่่อนได้นะครับ เจอกันจะได้มีเรื่องคุยกันก่อนครับ ส่วนวันเวลามิตติ้ง คงสักพักแหละครับ ลองแวะมาติดตามดูแหละกันครับ :033:
  • มาแล้วๆครับจับปูใส่กระด้งimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _D8Z5774_.jpg 134K
    _D8Z5795_.jpg 124K
    _D8Z5805_.jpg 132K
    _D8Z5869_.jpg 100K
    _D8Z5921_.jpg 94K
  • ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่เจมพามานะครับ ผมถ่ายให้รุ่นน้องไว้เป็นของขวัญครับ ^:)^
  • น่ารักอ่ะ :X 555+
  • ผิดกะพวกเราฟ้ากะเหว ดูสนามช่างกว้างใหญ่สำหรับหมาน้อย แต่สนุกที่สุดคือเสือน้อยแปลงร่างเป็นปลา
  • อิจฉา รูปสวยมาก

ข้าน้อยขอคารวะ ท่านอาจาร์ยก้อง ศิษย์ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

เมื่อไหร่เราจะทำอย่างนี้ได้มั้งน่าาา :063: :063: :063: =D> =D> =D> =D> =D>
  • ได้เสมอเลย ว่างก็โทรนัดได้ครับ
    สู้ได้ข่าวว่าอยากเอารางมาลงไว้ลากหรอครับ
  • จิงอ่ะป่าวเนี่ยยยย @-)
  • ใช่หรอพี่สู้ =D>
  • ชิวาว่าของใครอะคับพี่ก้องน่ารักมากเลยคับ หมาของพี่เจมก็น่ารักนะคับ :X
  • ขอบคุณมากครับ พี่ก้อง น้องๆ บอกว่าขอรูปทั้งหมดด้วยได้ป่ะครับ ไรท์ไว้ให้หน่อยนะครับ ค่อยวิ่งเข้าไปเอา
  • ช้าไปนิดลบไปจนเหลือ20กว่ารูป
  • ที่พี่ก้องถ่ายเสียๆอ่ะ ยังไงก็สวยกว่าถ่ายเอง ไม่เป็นไรครับ 20 ก็ 20 ใช่งานเสร็จก่อนก็ได้ ค่อยเข้าไปเอา
  • เรื่องรางลาก ตามนั้น
    แต่รายละเอียด รอหลังงานลาก30นี้ไปเก็บข้อมูลก่อน

แต่อยากให้ มีรางก่อนมิ้ตติ้งหน้า
    มิตติ้งมาช้าหน่อย แต่เปิดอีกทีเราพร้อมและมีความก้าวหน้ากว่าครั้งแรก น่าจะดีกว่า

ช่วงหลัง30 ถ้าหาวันว่างได้จะขอโทรนัดอาจาร์ยก้องไปเรียนวิชาและคุยรายละเอียด เป็นมิต เล็กๆไปก่อน
  • คุณ briaun ลองย้อนดูกระทู้เก่าๆก็ได้ (เริ่ม หน้า 11) ครับ มีเบอร์หลายคนเลย แต่ผมว่าเข้ามาติดตามในกระทู้อ่ะครับง่ายสุด เพราะไงเวลานัดกัน ก็ต้องมีเวลาเป็นอาทิตย์อ่ะครับ น่าจะได้อ่านบ้างครั้งหน้าน่าจะเป็นช่วงกลางๆเดือนหน้า ยังไม่ระบุวันครับ วันที่ 30 ใครว่างไปเชียร์เจ้า Puppy ชื่อถูกเปล่าไปรู้ ของ power_pit กันนะครับ
  • สอนได้ครับมาเลย :-D
  • ให้เข้าไปรับรูปเมื่อไหร่บอกด้วยนะพี่ก้อง
  • หลังงานลาก ไปหาคุณก้องแน่นอนครับ

แค่ไปเป็นไม้ประดับแหละเจมส์ ตอนนี้อาศัยฟิตซ้อมไปเรื่อยๆก่อน

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_4076.JPG 170K
    Copy of IMG_4031.JPG 226K
    Copy of IMG_4033.JPG 105K
    IMG_4038.JPG 110K
    IMG_3944.JPG 175K
  • ว้าววววววว ไม่พลาดแน่ครับ เดี๋ยวไปเจอกันที่งานนะครับ จะไปเชียร์ไม้ประดับสักหน่อย เพื่อว่าจะได้มีรถวางน้ำหนักแถมมาพร้อมกับรางลากสักคันนะ อิอิ :o028:
  • ถ้าว่างผมจะไปเชียร์ด้วยครับใจจริงอยากเอาไปลงแต่ตอนนี้หมาผมเพิ่งหายป่วย หลังจากมิดตี้ง5555 หมาสู้้ดูไม่เบาเลยจริงๆ หมาผมไม่เคยลากอะไรหนักๆ หนักสุดแค่ยาง3เส้นเอง
  • เจอกันที่งานครับ สู้เขานะพี่สู้ อย่าให้เสียหมานนท์ กดดันไปเปล่า 5555
  • สวัดดีคับพี่ๆๆๆทุกท่านผมชื่อท๊อปคับเลียงพิทบูลอยู่แถวปากเกร็ดขอแนะนำตัวเองสุนัขของผมชื่อไบร์อั่นคับอายุ13เดือนคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ :001: :001: :001:
  • ยินดีครับ อายุเท่ากันกับ ครอบครัวติวเตอร์เลย ถ้ามาเจอกันคงมีหมารุ่นเดียวกัน 4ตัวเลย :033:
  • วันที่ 30 เดี่ยวไปเชียร์คับผม :062:
  • ฝนตกหนักสุดยอด