ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • สวัสดีพี่ pa2bull จำโมโม่ได้ป่าวคับ
  • เสียดายวันนี้พี่คิมมะมา เทรนเนอร์มือหนึ่ง
  • วันนี้พี่ยุทธเข้าไปวางใจได้เลยตัวจริงของจริงครับเต้ย :033:

ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยน้าาาาา :m93:
  • โพสถ้าหน่อย หนูน้อยโมโม่
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    551993_4256900297464_1695727229_n.jpg 98K
    284666_4256890057208_2099284985_n.jpg 78K
  • ได้คับพี่คิม.... แต่ผมมะเอาหมาไปนะ เดี่ยวเล็บแดง
  • อยากเห็นรูปภาพบรรนยากาดวันนี้จังว่าเป็นไงกันบ้าง ^:)^
  • ขอโทษที งานยังไม่เสร็จคงไม่ทันแล้ว เสาร์หน้าเชิญd1 ครับ

เดี๋ยวหาโอกาสไปให้ได้ครับ
  • รายงานความเคลื่อนไหว ด่วนคร๊าฟฟ

คิดฮอดอยู่นะ อย่าเงียบซิจ้ะ อิจฉา :m87: :m87: :m87:

• power_pit ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับยังไม่ได้ติดต่อตอนนี้กำลังมองหลายๆตัวอยู่ครับ

pa2bull ขอบคุณที่แนะนำครับ ใช่แนวอยู่นะครับมุมขาหลังสวยมากกล้ามเนื้อชัดดีครับ แต่ว่าผมวางแนวคิดไว้ว่าลูกหมาที่ออกมา 1.จะต้องมีมาร์คน้อยที่สุด (แม่หมาผมมีมาร์คที่หน้าอกใหญ่พอสมควรครับเลยอยากได้พ่อที่มาร์คน้อยๆหน่อย) 2. แม่หมาผมตัวเล็กครับอยากได้พ่อโครงสร้างใหญ่กระดูกใหญ่เพื่อช่วยให้ลูกหมาที่จะออกมากระดูกดีโครงสร้างดีครับ 3. แม่หมาผมสีไม่ค่อยแดง อยากได้พ่อแดงๆมาช่วยให้ลูกที่ออกมาแดงมากที่สุดเท่าที่จะมากได้ครับ

ter911 โมโม่สวยมากครับกระดูกดีมากๆ มุมขาหลังก็สวย น่าเสียดายอายุน้อยไปหน่อย ไม่งั้นผมทาบทามให้ลูกสาวผมแน่ๆเลยเจ้าโมโม่ตัวนี้ ^^
  • เจ้าต้าร์ทำให้เสร็จแล้วนะ ว่างๆเดี๋ยวเอาไปให้ :033:

image
    ไฟล์แนบ
    101_0091.JPG 103K
  • รอให้โตก่อนนะพี่ ตอนนี้ 11 เดือนแล้ว
  • ขอบคุณคับพี่คิม ^:)^
  • Mafia กันยายน 1 Permalink
    โห ขอบคุณมากๆครับ ให้เกียรติกันขนาดนี้ ดีใจที่ได้เห็นโลโก้นี้ ถูกนำไปเป้นส่วนหนึ่งของโลโก้กลุ่ม
    ในฐานะที่ปรึกษา ถ้ามีมีทติ้งเมื่อไรบอกล่วงหน้าหน่อยนะครับ จะได้ไปร่วมงานให้ครบทุกครั้ง

************************************************************************************

เมื่อวานโพสภาพโลโก้ ที่คุณคิม และ ลายปักสายลาก ที่เจมส์ทำมาให้....
    ขอคำแนะนำ เผื่อพี่มาร์คมีอะไรเพิ่มเติม แล้วทางกลุ่มเรามีความคิดเห็นอะไรเพิ่มเติมมั๊ย
    image
    image

ถ้าลงตัวที่แบบใด..จะเริ่มใช้ โลโก้และแบบต่างๆนั้น ดำเนินงานเราให้เสร็จแล้วนะคร๊าฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    312677.jpg 28K
    311643.jpg 210K
  • Nontaburi @
    pitbull zone
    club
  • พี่สู้ผมมี โล้โก้ตัวอักษรปักสายลากน้ำหนักแล้วน่ะครับ เหมือนของพี่สู้นั่นแหละ

แต่สีไม่จัดเหมือนพี่สู้น่ะ555+ โล้โก้เราอ่ะสวยแล้วแต่คำในวงเล็บ (NN) อ่ะครับ

เอาเป็นไม่ต้องมีวงเล็บแล้ว เป็น Nonthaburi น่าจะชัดเจนกว่าน่ะ ดีไหม

:063: :063: :063:
  • เอามาให้ดูเล่นๆครับ นานหน่อย เน็ทมันมีปัญหาครับ
    imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    20120901_153806.jpg 33K
    20120901_153832.jpg 36K
    20120901_153912.jpg 34K
    20120901_154248.jpg 39K
    20120901_154348.jpg 39K
    20120901_154725.jpg 36K
    20120901_160305.jpg 63K
    20120901_160318.jpg 67K
  • โฮ..โฮ นิวเคลียร์ดูดีขึ้นเยอะเลยอาท

ให้ไปซ้อมลากดันไม่มี่ภาพลากเลย พาหมาว่ายน้ำเฉยเลย คริ คริ :-))

เจมส์จับ วาซาบิ โพสยังกะเป็นแฮนเดอร์มืออาชีพเลย...
    วาซาบิ เป็นไงบ้าง...ดูหน้าอาทท่าจะเบื่อดูแลมันแล้วมั้ง ? ฮิ ฮิ :016:

เต้ย คอยดู เจ้าผม นะ ขอเวลา 1ปี ถ้า มันไม่เหนื่อยตายซะก่อน :X :m01:
  • เรื่องโลโก้ ไม่มีปัญหา ว่าไงว่าตามกัน แต่สรุปให้เสร็จจะดีกว่าจะได้เริ่มงานต่อเลยคร๊าบ
  • ทำได้อยู่แล้วคับถ้าเป็นพี่สู้ ชื่อก็บอกอยู่แล้ว power pit ^^
  • ตัวในคลิปกล้ามใหญ่ดีจัง จะทำซาบิให้เหมือนตัวในคลิปเลยคอยดูน่ะ555+

ซาบิไม่ยอมลงน้ำ แต่มันดำน้ำเป็นน่ะ นิวเคลียร์มันก็เหมือนเดิมนั่นแหละพี่สู้

ถ้าพี่ว่ามันดูดีขึ้นเยอะ ก็อาจจะเพราะครั้งนี้พี่สู้สุดหล่อ ใช้สายตาที่เฉียบคมมอง

ทะลุร่างเจ้าของ ว่า เจ้าของมันเทพ หมาก็เลยเทพ555+(สำบัติสำนวนจริงๆ)

มีแต่ เจ้าของนั่นแหละที่ไม่เหมือนเดิม (บ้ากว่าเดิมเยอะ) ลากแม่งทุกเย็นเลย

เตรียมพร้อมไว้ลากโชว์ และกดดัน คนที่มาจากหมวกเหล็ก วันพฤหัส นี้ 555+

:o019: :o019: :o019:
  • หมาเก่ง ก็คือหมาที่ฝึกหนัก
  • แล้ว โมโม่ ล่ะไปถึงไหนแล้ววว

"ความหวัง" อีกหนึ่งเลยนะ งาน ขอนแก่น เอาไปลองดูเล่นๆ หาประสบการณ์ กันเต้ย
    ขอแค่หายเจ็บ ซ้อมพอเรียกแล้ว "ลาก" ก็ไปกันเหอะ หนุกๆ เอาบรรยากาศ แห่ง มิตรภาพ

นิวเคลียร์ เสือน้อย ชีตาร์ จากัวร์ ตอบรับแล้วนะ (ทึกทักเอาเองไว้ก่อน คริ คริ)

ตาอาท นี่ ! คมขึ้นทู้กวาน ทุกวัน พฤหัสนี้ ไม่พลาดแน่นอน :063: :-))
  • จะพยายามคับพี่ เดี่ยวให้พี่คิม เทรนด้วย
  • เยี่ยมเลยยย....เย้ เย้

ถือว่า โมโม่ ตีตั๋วไปขอนแก่นอีกตัวแล้ว ล่ะนะ :-bd

กำลังจะเดินทาง จากมวกเหล็กไป บ้านคุณก้อง แต่ดูอาการฟ้าฝน น่ากลัวมากมืดครึ้มไปหมด :m20:

เจมส์เอา สายลาก มาฝากให้ด้วยนะจ๊ะ
    :m14: :m73: :m72: :m35: :m63: :m26: :m10:
  • ถ้าว่างเดี่ยวผมตามไปช่วยยกนํ้าหนักลาก
  • วันนี้อากาศ ไม่ค่อยดีเท่าไรเลย ฝนตกทั้งวันเลยตั้งเช้า นี่เที่ยงยังไม่หยุดเลย

บ้านพี่ก้อง 4 โมงน่ะ ทุกคน
  • เกริ่นกับสรุป มันคนล่ะทางกันเลยนะอาท เดี๋ยวเอาสายลากไปให้ครับพี่สู้ กันนี้จะได้เจอพี่ก้องเปล่าหว่า :-))
  • รับทราบครับ
  • หยุดงานไว้รอรับเลยวันนี้5555
  • บ่ายนี้ ...เจอกันอีก

เจ้าของหมากำลังได้ใจ

ฝากข่าวถึงทุกๆคน เสาร์นี้ D1เรายังคงเหมือนเดิมไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงนะ
    แต่...ขอเวลานัดเจอกันที่D1 เช้าหน่อย แล้วกันเดี๋ยวสายคนมาเยอะ ที่ทางอาจไม่พอให้หมาแอ็คถ่ายรูป

:-)) :-)) :-))

• ผมเริ่มจะหมดความหวังกับกานรากและ คนที่สร้างก็สร้างไปเถอะคนทำรายแม่งสุดๆๆอะ(หมายถึงแฟนผมนะ) รู้ทั้งรู้ว่าผมฝึกหมาดันปล่อยอีกตัวมาป่วนผมเช็งเลยไม่ให้ความร่วมมือไม่ว่าดันมาทำรายควางฝันกูอีก อยากหาเมียใหม่โว้ย :002:
  • จากที่คุยๆกันมาในกลุ่มนนท์เรา และคนอื่นอีกหลายๆคนน่าจะเป็นเหมือนกัน

คือ คนเลี้ยงพิทบูล โดนเมียด่าทุกคน555+ อย่างว่าบางอารมณ์คิดว่า

อยู่กะหมาแม่งดีกว่าอยู่กะคนอีก ใครจะเหมือนพี่สู้ล่ะ รักหมากันทั้งสองคนเลย

:002: :002: :002:
  • เจมส์โสดครับ ไม่มีปัญหาเรื่องนี้ 5555555
  • สู้ สู้ :062: :062:

ใครไม่ซ้อม ถือว่าไม่รักกันจริง...

วันนี้ เจอคุณเป้ Fight2012

พี่เป้..มอบอีกหนึ่งความหวังให้กลุ่มนนท์คือ เจ้าบิ๊ก ตัวนี้11เดือน 50กว่าโลแล้ว

image

พรุ่งนี้ จะไปคุยเรื่องส่งฝึกลากที่ดีวัน ซักหนึ่งเดือน
    หลังจากนั้น กลุ่มนนท์ จะมีนักกีฬาความหวังเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งตัวแล้ว สู้ สู้ :062: :062:
    ไฟล์แนบ
    315247.JPG 58K
  • วันนี้ผิดแผนที่บ้านสักกับข้าวไว้เพียบเลยรวมทั้งของคุณสู้ด้วย

วันนี้หมาผมครบสูตรว่ายน้ำลากสปริง

พรุ่งนี้เอาไงครับจะได้นัดแฟนถูก
  • เอ้าๆๆๆๆ
    ผมไปแน่ น้องๆว่ากันยังไง ด่วน!
  • เสือน้อยมีตัวเลือกเพิ่ม 555555555555555
  • ยินดีที่ได้ร่วมกลุ่มนนท์ผมอาจไม่มีเวลายังไงฝากคุณสู้และน้องช่วยดูแลretbigด้วยนะครับimage
    imageกาแฟimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6080.JPG 64K
    IMG_6480.JPG 64K
    IMG_6840.JPG 104K
  • วันนี้ขอโชว์อีกหน่อยตัวบนเป็นลูกเรดบอย
    ต่อด้วยเรดทาโร่imageimage
    สำหรับกลุ่มนนท์ฟรี
    ไฟล์แนบ
    IMG_6456.JPG 57K
    IMG_6449.JPG 53K
  • ต่อด้วยนางสิงโตเบลูก้าimage :-D
    ไฟล์แนบ
    290512.jpg 59K
  • ขอบคุณ พี่เป้ ครับ

กำลัง ชื่มชม บิ๊กเรด ด้วยความปลาบปลื้มใจ อยู่พอดีเลย... :m01: :m01: :m01:
  • จัดต่อเรดโกเด้นลูกbigbossimage
    เรดสยามลูกรถถังมารวยimage
    ยังมีเรดริชimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6515.JPG 55K
    IMG_6519.JPG 44K
    IMG_6342.JPG 81K
  • คุณสู้รูปที่ใส่ชุดลากตอน10เดือนขอโชว์ต่อเรดดาวลูกเลนน็อกกลับเรดญาญ่าลูกแมมมอสเรดริชกลับน้องไฟเตอร์imageimage
    เอาแค่ก่อนว่างเดี้ยวโชว์ใหม่ยินดีที่รู้จักพี่น้องชาวนนท์
    ไฟล์แนบ
    IMG_6818.JPG 100K
    IMG_6153.JPG 64K
  • วันเสาร์มีคัยไปบ้านพี่ก้องบ้าง

ไม่รู้ว่าพี่ก้องว่างเปล่าคัยไปส่งเสี้ยงหน่อย
  • ความหวังใหม่มาแล้ว เย้ๆ
    เสาร์นี้น่าจะมีคนไปคับ เดียวรอพี่เคามาตอบคับ
  • เห็นว่าจะไปดีวันก่อนนะครับ เย็นๆอาจเข้าไปจะแจ้งอีกที่
  • briaun

พรุ่งนี้ดีกว่าครับ ชัวร์ ทั้งวัน
    ตอนนี้..กำลังไปดีวัน ไม่แน่จะเสร็จเมื่อไหร่ :013:
  • พี่สู้คับได้ข่าวมาว่ามาอยู่กรุงเทพแล้วหรอคับ แล้วพี่มากี่วันคับวันนี้ผมติดงานเลยไม่ได้ไปคับ อยากเห็นเด็กๆๆของพี่จังเลยคับ เสาร์นี้พี่คิมก้ไม่ว่างพอดีไปทำทุระเลยอดไปทั้งคู้เลย