ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0197_resize.JPG 193K
  • imageมอบของที่ระลึกให้กับสปอร์นเซอร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0198_resize.JPG 174K
  • imageผู้สนับสนุนอีกร้าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0181_resize.JPG 197K
  • imageมอบของที่ระลึกให้กับสปอร์นเซอร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0191_resize.JPG 165K
  • imageคนหล่อ คนสวย ถ่ายคู่กันครับ55555555555 เพิ่งรู้ว่าตัวเองอ้วนขึ้นนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0176_resize.JPG 136K
  • image

ผมมีหลักฐานว่าพี่กล้าจีบหมออุ๊ครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_5187.JPG 295K
  • เห็นแววตาก็รู้ว่าเอาจริง
  • พี่กล้าจ้องหมออุ๊ตลอดเลยครับ ผมเห็นกับตา จริงๆ
  • ธรรมดาของคนโสด วันนี้ว่าจะพาหมาไปให้หมออาบน้ำซะหน่อย แล้วก็นั่งรอรับกลับเลย55555555555imageเอาแคนดี้ไปดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    Cover137[1]_resize.jpg 96K
  • สถานการณ์ของหมออุ๊น่าเป็นห่วงจริงๆ คงโดนจ้องทั้งวันแต่ไม่กล้าเข้าไปคุย กร๊ากๆๆๆๆ
  • ป๋านี่รู้ใจผมจิงจริ๊ง ๆๆๆๆๆๆ คนเป็นเสือมันจำเป็นต้องมีลวดลายกันบ้าง แต่ผมกลัวหมอเค้าจะเขินผมซะมากกว่านะป๋า55555555วันงานผมว่าจะให้หมอเป็นวิทยากรณ์เกี่ยวกับการดูแลสุขภาพสุนัข ว่าจะให้ป๋าเป็นพิธีกรร่วมนะ555555
  • เกิดหมอเขามาหลงรักพี่แล้วจะมาเสียใจทีหลังไม่ได้นะ ฮา.................
  • หนับหนุนๆ
  • โห เอ็กหมออุ๊เลี้ยงบลูลีด้วยเหรอ สายทางไหนอะ ลายเสือซะด้วย :-D
  • image

พี่ชาญดูพี่กล้าแกเขินน่ะนั่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_5190.JPG 296K
  • เจอคนสวยพี่ชอบประหม่า
  • ใช่มั๊ยน่ะ :o003:
  • ข่าวว่าสั่นไปทั้งตัว แล้วมาคุยว่าเป็นเสือ โธ่
  • เค้ามีแต่ เสือซ่อนเล็บ แต่พี่กล้าเป็น เล็บซ่อนเสือ :o003:
  • อิอิอิอิอิอิอิอิอิ เสือ เผ่นเปร่าพี่มาค อิอิอิอิอิอิอิอิ :013: :013: :013:
  • เสือกระดาษ
  • ของแบบนี้คุยไปก็เท่านั้น5555555ผมนะลายเสือใหญ่
    ด้วยนะป๋า
  • โห มีแต่เสือเว้ยแถวนี้ อิอิอิอิอิอิ งั้นผมขอเป็นแมวเปอเซีย ให้สาวๆ คอยกอดคอยหอมละกันครับบบบบบบ อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5181.JPG 287K
  • โหทับถมกันเข้าไป วันงานเดี๋ยวก็รู้ว่าใครเสือจริงใครเสือกรอบ555
  • วันหลังถ้าไปหาคุณหมอแล้วสั่นผมไปแทนให้ไดนะครับคุณกล้า
    เรื่องคุยกับหมอผมถนัดครับ แถวบ้านผมเข้าร้านหมอไม่ได้แล้ว5555555555
  • หมออะไรของแกว่ะตาเคน555555หมวดครับ ผมรู้ว่าหมวดของจริงเรื่องเป็นเสือเนี่ย5555 งานพร้อมแล้วนะครับนับวันรอได้เลย
  • พี่กล้าแกสั่นสู้
  • เมื่อคืนส่งแบบสปอร์นเซอร์ไปได้รับไหม
  • เรียบร้อยแล้วครับพี่
  • จัดไป จัดไป เป็นกำลังใจให้นะครับบบบบ ทุกคน 2xROMEO นางสาวเบ็นนี ท็อมสโตน + จูเรียส ณ.โคราช อิอิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0352.jpg 47K
  • ลิปปากใหญ่มาก ขอหมั่นไว้ก่อนได้ไหมชาญ
  • อิอิอิอิอิอิ จริงเปร่า พี่กล้า รีบๆ เลยขอบอก 555555 ถ่ายที่บ้านหลังไหม่เลยนะเนี้ยอิอิอิอิอิอิ ประตูหน้าบ้านสีน้ำเงินเลยครับบบบบบบบบ อีกสักรูปแล้วกัน นี้พี่น้องกันเลย อิอิอิอิอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0354.jpg 47K
    SNV38651.JPG 51K
  • อีกไม่กี่วันก็งานละอยากไปจังเลยคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    szhdfxghkjbknl';l.JPG 39K
  • ตัวข้างบนเนี้ยลูกใครครับสนใน หุ่นโดนใจมากมาย
  • Hotmanคับผม
  • ว้าวๆๆ ขอดูรูปอื่นบ้างได้ไหมครับ
    สนใจหมาทรงนี้อยู่image
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2583.JPG 82K
  • งามสุดๆ ไปเลยขอบอก :063:
  • บ้านใหม่ถูกใจไหมครับชาญ พื้นที่เยอะดีนะ ว่างๆๆจะเข้าไปหา
  • ไกลถึงวันเเล้วตื่นเต้นจังเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    224954.jpg 290K
  • ฟิตร่างกายฟิตหมาเยอะๆนะนิววันงานจะได้เอาไปอวดแขกที่มาเยือนหน่อย หมาบ้านเราสวยๆๆเยอะ
  • นิวฟิตเจ้ามัสไว้รอเลยครับ 55+
  • หมาสวยงามครับอาท :063:
  • imageผู้สนับสนุนงานโคราชครับ
    ไฟล์แนบ
    181224.jpg 92K
  • อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับทุกๆๆคน
  • สวัสดีครับบบบบบบบ ครับผมพี่กล้า ยินดีต้อนรับครับ ยังไม่เลียบร้อยเท่าไหล่นะครับพี่ รอเอ็กมาถากหญ้าให้อยู่ครับ อิอิอิอิอิอิอิ เลยตลาดหนองปลืมมาหน่อยครับ เกือบๆ จะถึงแยกหนองไผ่ ครับผม ติดๆ กับถนนเลยครับ :-D
  • ผมถนัดฉาบปูนพี่ชาญ
  • แหม เปลี่ยนแนวไวเลย อิอิอิอิอิ ชวนปอกับเอม มาด้วยเน้อ จะได้เสร็จไวๆ อิอิอิอิอิอิอิอิ 5555555555555
  • ได้เลยพี่ :-D
  • อิอิอิอิอิอิอิ ขอบคูณครับบบบบบบบ ว่างเมื่อไหล่ค่อยมาก็ได้เน้อ เดียวจะพาเดินเล่นรอบบ้าน อิอิอิอิอิ แล้วก็จับตุ๊กแกไปขายกัน 5555555 โครตเยอะเลย 555555555