ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • ตื่นแล้วครับ พาหมาเดินเล่นฟิตกล้ามเนื้อหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0022_resize.JPG 149K
  • ฟิตจริงๆ ว่าแต่ฟิตหมาหรือว่าคนครับบบบบบบ 555555555555555
  • ทั้งคู่ครับชาญ ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพครับ ไม่หวังอย่างอื่นเลยจิงจริ๊งๆๆๆ55image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0012_resize.JPG 112K
  • จะไม่หน้าเชื่อก็ไอ้ตรง 555555 นี้แหละ อิอิอิอิอิอิอิ
  • นั่นอ่ะดิพี่ชาญ :o003:
  • มาสายนะเนี่ยยย
  • 55+ ตื่นสายไปหน่อยครับพี่
  • ไปฮันนีมูลมา สงสัยจัดหนักหมดแรง5555555
  • เดินขึ้นเขาหมดแรงเลยพี่ 55
  • 555555555 เขาหรือเนินอะ 555555555555 เนินเขานะ อย่าคิดมากละ 555555555555555555 อิอิอิอิอิ
  • กลับถึงบ้านหลับเลย
  • ทางโน้นตอบรับงานเรายังไงบ้างครับ
  • มากันครบครับ
  • พี่หมู ตอบตกลงแล้วนะครับว่ามาชัว
    พี่แช่ม กลุ่ม เซอร์เบอร์หลาดพิส มาประมาณ 7-8 คนครับ จากชลบุรี
    น้องยีน PG มางานนี้แน่นอนครับ
    ส่วนพี่กอฟ กับพี่ราง PG ไว้ดูก่อนครับ น้ำกำลังจะท่วมด้วยครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับผม
  • พี่บอย แบดบอย มางานนี้แน่นอนครับ มาเป็นครอบครับครับ จัดห้องพักส่วนตัวด้วย 1 ห้องครับ เอาลูกวู๊ดดี้ มาด้วยนะครับบบบบ
  • โห...พี่บอยสวดยอดไปเลยพี่ :063:
  • บอนไหนหว่า เอ็ก อิอิอิอิอิอิ
  • ส่วนทางผม ก็มี เก่งพิสโคราช ลูกน้องอีก 1 ตัว
    โอกับก้อย กับลูกน้อง อีก 2 ตัว
    ผม ก็ 2 ตัว ไม่แน่นอนอาจจะ 3
    แมน กับพี่ แล้วก็เพื่อน 2-3 คน กับลูกน้อง น่าจะ 2 ตัว
    น้องปอ กับเอม กับลูกน้อง 2 ตัว
  • เอ็กมีใครเพิ่มที่ไม่ค่อยได้เข้าเวบ ก็ลงให้ไปเลยนะครับ
  • ครับพี่ชาญ เดี๋ยวว่างๆเข้าไปเล่นที่บ้าน
  • ขอให้มาเกิน 200 คนทีเถอะ สาธุ
  • ช่วยกันเก็บข้อมูลด้วยนะครับ เรื่องจำนวนคน เราจะได้อำนวยความสะดวกให้กับเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆได้อย่างเต็มที่แล้วก็ดีที่สุดครับ
  • มีคูณปุ้ย สาวพยาบาลขอไปด้วยอีก 1 คนนะครับผม
  • น้องหนึ่ง พิสบลูโคราชแถว โรงแรมสีมาธานี กับลูกน้อง 1 ตัว หรือ 2 ครับ
    น้องกั้ง น่าจะไปเหมือนกันครับ กับลูกน้องน่าจะ 1 ตัว หรือ 2 ไม่แน่ใจครับ
  • ดีเลยครับชาญ เผื่อเกิดอุบัติเหตุในงานจะได้ปฐมพยาบาลได้ทัน
  • ใครที่เข้าเว็บแต่ไม่ค่อยโพดช่วยๆ กันแจ้งด้วยนะครับ ว่าไปไม่ไป อย่างพี่หลิน หนึ่ง PD korat
    แล้วคูณยุ้ยกับแฟนว่าไงบ้างครับเอ็กไปตามงานด้วย พี่เมร์อีกคนนะครับฝากด้วยเอ็ก
  • 55555555 โสดด้วยนะครับพี่ 555555555
  • บอกพี่ทำไมว่าโสด พี่ก็ทำได้แค่ดูแลคนที่มางานให้ทั่วถึงเท่านั้น แต่จะดูแลให้ถึงตัวพี่ก็ไม่ว่า5555
  • เฮีย โกละครับเอ็กไปคอนเฟริมมาด้วยอีกคนนะครับ
    พี่กบ พิสบลูคราช ณ.เมืองคง ไปอีก 1 ครับ ลูกน้อง น่าจะ 1 ตัวครับ
    พี่มน พิสโคราช ด่านเกรียน ไปแน่นอนครับ ลูกน้อง อีก 2 มั้งครับ
  • 555555555555555555+ ตลอด :013:
  • พี่ทอม พิสบลูคราชรุ่นแรก อีก พร้องผู้ติดตามไม่แน่ใจจำนวน น่าจะเกิน 3 คน
    เฮียมัค ประธานกลุ่มพิสโคราช กับน้องมอส ลูกชายสุดหล่อ พร้อมกับ ลูกน้อง 1 ตัวครับ
    พี่เม จห พิสโคราช พร้อมกับลูกน้องหมาแดง ลูกโจโจ้ อีก 1 ตัวครับ
  • เริ่มนับถอยหลังกันได้แล้ว อีกไม่กี่วันนี้เอง พวกเราโคราชต้องรวมพลังกันให้ได้ก่อนนะครับ อาทิตย์นี้น่าจะมีรวมพลครั้งใหญ่นะครับ หรือว่าวันไหนพร้อมรวมตัวกันเลย ผมได้แจ้งทางผู้ใหญ่ในกลุ่มให้มารับฟังด้วยครับ
  • ส่วนมากที่ผมลงคือสมาชิคกลุ่มโคราชที่ไม่ได้เล่นบอดนะครับ แต่มีงานจะมากันครบครับ เลยต้องลงให้ครับ ให้ทราบจำนวนโดยสังเขบ แต่น่าจะเยอะกว่านี้อีกครึ่งๆ นะครับที่ผมไม่ทราบ ลบกวนเพื่อนๆ ที่รู้ช่วยกันลงด้วยนะครับ จะได้ทราบจำนวนคร้าวๆ
  • น่าจะประมาณ 50 คนนะโดยประมาณ
  • ลืมน้องนัท มทส กับแฟน แล้วก็ลูกน้อง 1 ตัว ครับผม
  • 22 ต.ค เป็นวันเกิด พี่กบ เมืองคง พอดีครับ
  • เริ่มคึกคักกันแล้ว
  • จัดเค๊กเซอร์ไพร์ในงานด้วยเดี๋ยววางแผนกับนักดนตรี

• image

image

พี่กบ มาพร้อมเจ้ามูโน่ ครับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_3236.JPG 270K
    IMG_3240.JPG 282K
  • เอ็กซ์อย่าลืมให้น้องๆๆจดยอดคนนะ ปอกะเอมนะ ขานั้นเล่นเน็ตประจำบอกให้มาเล่นในนี้หน่อย
  • ขานั้นออนแต่เฟสบุ๊คพี่
  • หนึ่งกับน้องชายด้วยนะครับเอ็ก พี่หรินอีกคน
  • ดิวช่วงนี้สงสัยงานยุ่งๆพี่
  • คนไหนที่เอ็กรู้ว่าไปชัวลงให้เลยก็ได้ครับเอ็ก จัดเลย พี่กล้าอยากทราบจำนวน นึกได้ใครก็ลงในนี้เลย ท่านอื่นจะได้ทราบข้อมูลในนี้ด้วยครับ
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวโคราช คึกคักจังชอบๆ ตามอ่านจนตาลาย555
    ร้อยเอ็ดไปประมาณ1รถตู้นะครับพี่กล้า ใกล้วันงานถ้ามีเพิ่มจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ร้อยเอ็ดไม่ต้องการอะไรมากมาย ขอแค่มีห้องน้ำอย่างเดียวก็พอ(เพื่อแอบไปอ๊วกแฮ่ๆๆ)ขออย่าให้น้ำท่วมก็แล้วกันนะครับท่าน สาธุ...
  • มาสนุกด้วยกันครับพี่โต :-D
  • พี่โตเรื่องที่พักอาหารไม่ต้องห่วงครับ มาซัก 3 รถตู้ผมยิ่งจะดีใจครับ ขอแค่มาร่วมพวกเราก็ดีใจแล้วครับ
  • ดิวมาแน่ครับมากับคุณอาสุธีพง ลำพูนเอาหมาแดงมาส่งดิวด้วย
  • คุณอาสมพงษ์ครับ อยู่ลำพูนจำผิดๆๆๆๆๆๆ555
  • แก่แล้วเป็นหยั่งงี้ครับ ผมเข้าใจ :o003: