ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • หนาวๆอย่างนี้ ดีกรีมันต้องถึงงงงงงง ฝันดี พี่น้องCPC
  • อรุณสวัสดิ์พี่ๆ ทุกคน
    ขอบคุนพี่ตี๋ด้วย
  • สวัดดีครับพี่ต้น มาแต่ล่ะทีมีของดีมาให้ดูกันดีจังครับ ชอบๆ
  • สวัสดียามเช้าครับ พี่น้อง

• image

Kid Roc ช่างโดนใจพี่จริง ๆ น้องเอ้ย 55555555
  • พี่น้อง cpc ส่งแรงใจให้แรงโก้กับเจเจครับ
  • Ton_Chamao_Pit ธันวาคม 6 Permalink แวะมาทักทายพี่น้องPCP ทุกคน
    เอาของใหม่มาอวดเหรอต้น เดี๋ยวจะไปดูต้วจริงที่งาน :063:
  • บ๊ะๆ โดนจิงๆ พี่ปอ เล็กๆสั้นๆตันๆ ๕๕๕๕
  • พี่ปอวันนี้เหนื่อยไหมครับ หลังเปงไงบ้างแสดงว่าเรานี้เริ่มๆแล้วนะยกของหนักก็ปวดหลังแล้วผมอ่ะ เซงกะอายุตัวเองจัง
  • กลับถึงบ้านมาทำงานต่อครับ วันนี้ด้วยความดันทุรัง และความไม่เจียมต่อสังขารส่วนตัว

ไปเ่ล่นโรเลอร์เบลด 55555+ อุตส่าห์ไปเช่าเค้ามาล้ม คว่ำ คะมำหงาย 40 บาท จัดไปเต็มที่

หลังก็ปวด ขาก็ปวด เหงื่อแตกซิก ๆๆๆ 55555+ เห็นสภาพตัวเองแล้ว ฮา

ก็สนุกดีครับ ถ้ามีโอกาส สงสัยต้องไปเล่นกับเด็ก ๆ ต่อ อิอิ วันนี้เป็นวันนึงที่มีความสุขครับ เห็นตี๋ขายของทุบสถิติทุกวัน ๆ แบบนี้ พี่ก็ชื่นนใจ

ตอนนี้มีอาการปวดหลังอยู่เป็นระยะ ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นไงบ้าง ขอบคุณตี๋นะครับ 55555 คราวหน้าเอาใหม่

ไม่เข็ด

อั้มคราวหน้ามาเล่นโรเลอร์เบลดเลยนะ ใกล้ชิดเด็กผู้หญิงเยอะแยะเลย 55555555+

ตึ๊งหนึ่ง อยากเห็นทายาทอีไก่มาตัน ๆ มั่งอ่ะ พี่ว่ามันส์แน่ ๆ เลยนะ กับ GENO อะ อิอิ
  • อีไก่ต้องโดน ๕๕๕
  • เป็นงัยบ้างพี่ปอ
    เล่นโรเลอร์เบลดกันไม่บอกเลย
    จะได้ส่งโต้งไปเล่นด้วย
  • เป็น เดี้ยงครับ 55555
  • 5555 เคยเห็นพี่ปอคว่ำก็งานนี้แหนะ ใครอยากดูกช็อดมันๆของพี่ปอเชิญเลยครับที่สนามโรเลอร์เบลดสี่แยกนาเชย (จะได้มาช้วยผมขายหมูด้วย) ยังไงก็ขอบคุณพี่ปอพี่แป้งจริงๆครับมาช้วยผมทุกวันเลย เพราะได้พี่ทั้งสองนี้แหละถึงขายแบบทุบสทิติทุกวันแบบนี้อ่ะ ถ้าไม่มีพี่ผมคงแย่ พูดแล้วน้ำตาคอเลยซึ่งใจจริงๆ พี่มาช้วยผมแบบพี่ไม่ได้อะไร แต่ผมเปนผู้รับผมได้อะไรจะพี่เยอะแยะมากมายเลย ขอบคุณจริงๆครับ ถึงอั้มพี่ขอเบอร์โทรแม่เด็กคนที่อั้มบอกว่าโตขึ้นไปจะน่ารักมากๆอ่ะ ได้มาแล้วนะ ได้ข่าวว่าพ่อคนแรกของเด็กเป็นทหารพาลอยู่ ส่วนพ่อคนที่สองเป็นตำรวจด้วยแล้วพ่อคนที่สามเป็นมือปืนให้ส.สอยู่ส่วนพ่อคนที่สี่เป็นยากูซ่าที่ญี่ปุ่นด้วยพ่อคนที่ห้าเป็ามาเฟีย เห็นพ่อแต่ละคนแล้วไม่กล้ายุ่งกะลูกสาวเค้าเลยอ่ะ
  • นับวัน ผมจะยิ่งรั่วขึ้นทุกวันครับ 555555+

ใครเล่นโรเลอร์เบลด เชิญคว่ำ ไปพร้อมกับผมได้นะครับ 40 บาท 3 ชั่วโมง 55555555
    ไม่เป็นไรครับตี๋ ช่วย ๆ กัน วันไหนพี่ตกงานอาจจะต้องไปเป็นลูกจ้างปิ้งหมู ก็ได้ เหอ ๆๆๆ
  • วันนี้จัดเต็มเลยพี่หมูสองครึง ไก่2 ตับ2 มาเต็มเลย 5555 ช่วงนี้ต้องรีบกอบโกยขณะที่เด็กยังไม่เบื่อ เดี๋ยวพอเบื่อแล้วจะนั้งเซง :032: อยากเล่นบ้างอ่ะ
  • ชั่งมันฉันไม่แคร์
  • วันที่10ไม่ใครไปดู พิตบูลลากน้ำหนักกันบางหรอคับ

เด๋วจะถ่ายรูปมาฝากน่ะคับ..............
  • พี่ปอพี่แป้งวันนี้ทุบสทิติอีกแล้วอ่ะ ฮาฮาฮา สะใจได้อีกแล้วโว๊ย เซงตัวเองมากๆดันลืมคุณแมวซะได้ ไม่งั้นวันนี้ฟันสองพันแน่ๆ555555
  • อยากไปแต่เค้าไปวันอาทิตย์กันอ่ะ เสียดายมากๆตอนแรกเลยว่าจะไม่ไปแต่เห็นเค้าประกาศว่าวันเสาร์มีการแข่งลากน้ำหนักเลยตัดสินใจไป ไปเพื่อจะดูหมาลากนี้แหละ แล้วก็อยากมันกะทุกคนด้วย ทีนี้โต้งเค้าประกวดกันวันอาทิตย์ก็เลยไปวันอาทิตย์กัน ไมทได้ดูก็เสียดายนะ แต่ถ้าไม่มีเพื่อนไปช้วยเชียโต้งเค้าคงเหงาเลยตัดสินใจไปให้กำลังใจโต้งดีกว่า หุหุ แต่ก็อยากดูหมาลาก อั้มเอาคลิปมาให้เราดูด้วยนะฝากด้วย ให้กำลังใจเพื่อนก่อนอ่ะ เดี๋ยววันอาทิตย์เราคงได้เจอกันที่งานนะอั้ม
  • ขอให้รวยๆๆๆ นะคับพี่...
  • ครับสมพรปากคร้าบบบบบ ถ้าผมรวยนะผมจะหยิ่ง 5555 ขอบคุณครับอั้ม ขอให้รวยๆเหมื่อนกันนะครับ
  • สวัสดียามค่ำคืนครับพี่น้อง กลับมาถึงบ้านพร้อมกับอาการเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว ไหนจะจูงหมา ไหนจะเล่น โรเลอร์เบลด วันนี้ดอลลี่ทรยศ แกล้งผมให้หัวทิ่มหัวตำ T_T รู้สึกเสียใจ 5555555

วันนี้ผมได้เห็นหมาบ้าครับ มันบ้าจริง ๆ เจ้าของก็บ้า รถจ๊อกสามล้อเค้าใช้น้ำมัน ก็ให้หมาลากแล้วคนบังคับรถ ลากในพื้นที่ยังไม่พอ พาออกถนนอีก จะโชว์พลังช้างสารไปถึงไหน 555555+

วันนี้ต้องขอขอบคุณตี๋ สำหรับโรเลอร์เบลด ที่ให้หลานพี่แป้งยืมนะครับ และต้องขอขอบคุณที่ให้ผมฝากท้องไว้กับร้าน ตี๋ หมูปิ้งนุ่มนิ่มด้วย ส่วนตัวผมเองวันนี้ไม่ได้ช่วยตี๋ขายหมูเลย มัวแต่เล่นกับหมา ไม่ก็โรเลอร์เบลด เอาไว้วันหน้าแก้ตัวนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    KrunkJuice1.jpg 183K
  • แจ้งประชาสัมพันธ์เล็กน้อยนะครับ สำหรับงาน THAILAND SUPER BULLY SHOW 2011

เราเลื่อนไปงานวันอาทิตย์ที่ 11 ธันวาคม (เพราะฉะนั้น งดมิตติ้งที่ทุ่งนาเชย 1 อาทิตย์นะครับ)

ทั้งนี้ เราจะเดินทางออกจากจันทบุรี ล้อหมุน เวลา 04.30 น. นะครับ (ขอตรงเวลาหน่อยนะครับ

สำหรับงานที่เลื่อนไปเป็นวันที่ 11 นั้น ทำให้ โมทย์ กับ อิ่ม ต้องสละสิทธิ์ เพราะว่าติดงานนะครับ เสียดาย
    ส่วนคุณ pump เค้าไม่ไปครับ ติดงานเช่นกัน หรือเปลี่ยนใจ ก็ขอเวลาแน่นอนนะครับ

สรุปนะครับ

รถตู้จะมาจอดรับที่พลิ้วก่อน พี่แป้ง + พี่ปอ + พี่ไก่ Kai_CHAN
    และจะเดินทางไปรับ ตี๋ + ปุ๊ ที่ปากซอยกองทัพส้มตำนะครับ
    จากนั้นไปรับ หนึ่งบูรพา ที่ ปากทางเข้า เขาไร่ยา และแวะรับโต้ง + อ้วน ที่บ้านรองอาร์ท ท่าจุ๊ย นะครับ

ไปทั้งหมด 8 คน

ปล. หารค่ารถคนละ 500 นะครับ รถตู้ vip หาไว้ ราคา 4000 บาท ไป-กลับ รวมค่าทางด่วน (ไม่รวมค่าจอดรถบนห้างเดอะมอลด์ครับ)

ใครจะไปเพิ่มเติมจากนี้ แจ้งผมได้ที่ 086-5599307 ได้ตลอดเลยนะครับ

รบกวนเวลาสมาชิกอ่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

image

ตอนนี้ป้ายไวนิล งานนี้ทำเสร็จแล้วครับ ผมได้ไปรับของและ เย็บตาไก่เรียบร้อย เตรียมพร้อมติดบนบูทนะครับ

image

ไฟล์แนบ
    GIN4.jpg 68K
  • แค่พี่มาผมก็ดีใจแล้วครับ หุหุ ผมตางหากต้องขอบคุณพี่มากๆสำหรับก๋วยเตี๋ยวรสชาดงั้นๆของพี่อาร์ทด้วย(พี่อาร์ทเค้าบอกมาแบบนี้อ่ะ)แต่ผมว่าอร่อยดีอ่ะขนาดเย็นนะตอนที่ผมกินอ่ะแสดงว่าวันนั้นที่พี่อาร์ทแกกินพี่อาร์ทปรุงไม่อร่อยเองป่าว55555 ว่าแต่ว่าพี่อาร์ทหายไปไหนหลายวันเลยคิดถึงอ่ะแต่คิดถึงเพื่อนเวย์มากกว่า ไหนเพื่อนเวย์ลองขอบคุณพี่อาร์ทสิเพื่อน 55555555
  • สวัสดี .... ชาว..cpc...ทุกท่านครับ
  • โหหายไปไหนมา พี่เล็กท่อแอร์ล่ะ อยากได้
  • ขายอยู่ตรงไหนครับ
    จะได้ไปเล่ห์สาว เฮ้ยช่วยซื้อ
  • ปอแจ๋มเลย ผมเอา2ทีนะคับผมไปได้วันอาทิตอะตามนี้
  • มึงไปงั้นมีเมา พี่ไก่สนามโรเลอร์เบลดอืะครับเด็กทั้งนั้นเลย ชอบมะ
  • นอนล่ะนะครับ ฝันดีครับ
  • กำลังนั้งเสียดายเลยอยากไปแต่ไปวันเสาไปไม่ได้พอเป็นวันอาทิตแจ๋มเลย ตี๋เดียวมึงได้เมากับกูแน่จัดเต็มๆๆมึงคิดได้เลยนะจะเมารถหรือเมาเหล้า
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องชาวจันทบุรี
    เพิ่มเติม คุณ pump ไปด้วยรบกวนรอที่บ้าน ตี๋ 04.30 นะครับจะรับไปพร้อมกัน (ขอให้ตรงเวลาด้วยนะครับ)

ขอบคุณครับ
  • สวัสดีตอนเช้าครับ พี่น้อง cpc ขอให้สนุกกับงานในเช้าวันใหม่ สู้ๆครับ
  • เล็ก สไปเดอร์แมน ไม่ไปด้วยกันเหรอครับ อิอิ
  • เล็กไปปะไปวันอาทิตย์กันนะ ไปสิ งานนี้มันแน่ๆ
  • มึงไม่กินเบียร์เป็นเพื่อนกูนะมึงจัดเต็มๆๆนะไม่เอาจัดเบา
  • งานนี้จันทบุรีจัดเต็มหนุกแน่เสียดายไม่ได้ไปรถตู้ไม่งั้นจะช่วยตี๋กะปั้มเมา55
    เล็กวันอาทิตย์หยุดงานมะใช้ไปด้วยกันดิ :013:
  • Humans buy me ...
    Humans over breed me ...
    Humans cut my ears off ...
    Humans beat me ...
    Humans make me fight ...
    and I'm the one they want to ban?
    I'm the one who gets a bad rap?
    I'm the one YOU FEAR?

image

เอามาฝากครับ เห็นแล้วรู้สึกเห็นใจ พิทบูล

มันคือหมาที่มนุษย์สร้างขึ้น แต่ทำไม .. ถึงโดนแบน ? ทำไมมนุษย์.. ผู้สร้าง ถึงกลัว มัน .. สิ่งที่ตัวเองสร้างขึ้น ?

เมื่อวานพาดอลลี่ไปโชว์ตัวที่ทุ่งนาเชย

เริ่มมีคนมองเห็นถึงความสามารถ แทนที่จะมองในแง่ลบในชื่อเสียงของมัน
    เริ่มมีคนอยากเลี้ยง
    เริ่มมีคนศึกษา

ผมดีใจแทนดอลลี่ ที่ไม่มีคนซุบซิบว่า โห.. นั่นพิทบูล กัดเด็กตาย ไม่ต้องอารมณ์ฉุนเฉียวเวลาเดินไปไหน แล้วมีคนถามว่า มันไม่ดุเหรอ มันไม่กัดคนเหรอ

ผมเชื่อว่า จะมีซักวัน พิทบูล จะไม่ใช่ด้านลบอีกต่อไป
    ผมเชื่อว่า จะมีซักวัน พิทบูล จะเป็นหมาที่ดีในหัวใจทุกคน

image
    ไฟล์แนบ
    baby and pit.jpg 120K
    dog-fight-pitbull-Favim.com-156499.jpg 226K
  • ผมว่าวันนี้จะเอาฮันเตอร์ไปด้วยอ่ะ แต่ยังไม่แน่ใจ หุหุ ไม่มีหมุด
  • พี่ปอดอลลี่เค้าเป็นหมาน่ารักครับใครเหนก็ชอบ ขนาดสาวๆยังชอบเลย(น้ำลายไหล)
  • เล็กตกลงไปมะ ไปด้วยกันสิ มีเบียร์มีเหล้ากินด้วยสนป่าววววววววววววว หุหุ(เอาของมึนเมามาล่ออีกแล้ว)
  • กำหนดการ งาน THAILAND SUPER BULLY SHOW 2011 ออกแล้วครับ

*****สำหรับผู้สุนัขนำมาประกวด สามารถขื้นไปจอดรถที่ชั้น4ได้เลยตั้งแต่เวลา8.30น. ชั้น4ทั้งชั้นเราจัดให้ให้คุณโดยเฉพาะ

***กำหนดการคร่าวๆครับ
    9.00น. เปิดรับสมัครABKC/ลงทะเบียนลงประกวด ***ผู้ที่มาทำใบเพ็ดABKCอย่างเดียวรอบนี้ยังไม่เปิดให้ทำครับ***
    11.00น. เริ่มการประกวด
    14.00น. เปิดรับสมัครทำใบABKCสำหรับผู้สนใจทั่วไปครับ
  • อิ่มจัง พี่ปอผมว่าเราไปหาเจ็ดแม่ง โจล กันดีกว่าครับ
  • กลับมาแล้วครับทุกท่าน บรรยากาศสบาย ๆ ที่ลานสเก็ต นั่งคุยกันสนุกมากครับวันนี้

เสียดายโต้งติดธุระกลับไปก่อน ต้องขอขอบคุณโต้งที่ให้พี่แป้งยืมรถไปทำธุระด้วยครับ พอดีวันนี้เอารถยนต์ไปส่งของ เลยไม่สะดวกขับเ้ข้าไปในตัวเมือง รถเยอะขับไม่เก่ง ฮาาาาาาา

ขอบคุณตี๋สำหรับหมูย่างอร่อย ๆ ร้านข้าวต้มคุยเสียงดังไม่ค่อยได้ ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ อิอิ

ตี๋พี่ฝากบอก ปุ๊ด้วยนะ "เออออ !!!!" แอ๊คติ้งให้ด้วย 5555+ โดนใจจริง ๆ คำนี้
  • วันอาทิตย์นี้โต้งจัดเต็มเลยนะครับ สู้ๆ ง่วงจังนอนก่อนนะครับชาวจันท์ พี่ปอฝันดีครับ อย่าลืมไปหาเจ็ดแม่ง โจล ให้ผมด้วยนะ
  • ไปขายครงไหนเนี่ยไม่เห็นเลย
    วนอยู่2รอบ
    งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • สนามสเก็ต ตรงข้ามธนาคาร กรุงเทพ

ตรงทางเข้าอ่ะครับพี่ไก่ ข้างคลีนิคหมอวินัย รักษา ข้อกระดูก ครับ
  • พิทจัน สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โต้งเอาคนเชิญถ้วยรางวัลให้ jj มาฝากด้วยนะ ( ผู้หญิงนะ ) พี่ๆผมคงไปไม่ได้ ผมมีภาระกิจ ล้าง ................. หม้อ ............. ( ข้าว )................. นะ