ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • งานเข้าหรือไงพี่เล็กถึงไปไม่ได้... . . . เซ็งเลย!!!!!!

• สู้ๆครับ
  • ขอบคุณพี่เล็กด้วยนะครับสำหรับท่อแอร์ ใครย้องการท่อแอร์มาเอาได้นะครับที่บ้านผม เยอะเลย
  • เดินทางอย่างปลอดภัย..... พิทจันทุกท่าน... เอารางวัลมาฝากด้วย.. แฮะๆ..
  • พี่ปอ ผมเข้าไปอ่านกระทู้ ( ผู้ทรงอิทธิพลที่สุดของ .. abkc ) เขามีอะไรกันช่วยคลายความสงสัยหน่อยครับ (แม่งเสื่อมวะพี่ )
  • เล็ก เดี๋ยวไว้เล่าให้ฟังหลังไมค์นะครับ เรื่องราวยืดยาวเป็นหนังมหากาพย์ มาก
  • เมาก่อนขึ่นรถเลยดีกว่า
  • ถึงบ้านแล้วครับผม หนุกดี ว่าจะซื้อสายจูงแบบพี่ปอซะหน่อยพี่ปอเคยบอกว่าสามร้อยกว่าบาทแต่ที่งานดัน650ซะได้เลยไม่ได้ซื้อเลย
  • สวัสดีครับทุกคน กลับถึงบ้านละครับ วันนี้สนุกดีครับ ตื่นเช้าไปหน่อยกลับมาเพลียกันหมดเลยครับ อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0001.jpg 233K
  • ท่านรอง ขอซักภาพ อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0002.jpg 228K
  • ถ้วยรางวัล ในงานครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0007.jpg 273K
  • ซ้อมโพสท่า ก่อนเข้าแข่งขัน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0009.jpg 217K
  • หนุกมากๆ
  • แต่เหนื่อย
  • พี่ปอเรารูปผมกะแฟนมาลงด้วยนะ น่ารักมากๆ
  • น้องเจเจ ซ้อมกันหน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0014.jpg 256K
  • แรงโก้ โชว์ฟอร์ม

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0020.jpg 225K
  • PITBULL POWER !!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0037.jpg 280K
  • Chamao's STRIKE

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0045.jpg 240K
  • ไอ้เจ้าแรงโก้นี้มันเปนหมาฟองน้ำครับ จับทีไรเยี่ยวแตกทุกทีและทุกที่ด้วยแม่บ้านเช็ดไม่ไหวเลย 5555
  • ภาพนี้ไม่มีคำบรรยาย เซง !!!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0077.jpg 268K
  • ด่วนไปหน่อยครับภาพนี้ out of focus กร๊าก ๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0078.jpg 238K
  • วันนี้โต้งสุดยอดมากๆครับได้ที่2มาครอบครองได้เป็นที่เรียบร้อยไปแล้วครับ (แต่มาหมาประกวดแค่2ตัวนะ)
  • พ่อลูกสุดมันส์

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0084.jpg 221K
  • โฮๆๆๆสุดยอดครับขอบคุณมากๆเลย กลับมาจากงานเหนื่อยๆยังต้องถ่างตามาลงรูปให้เพื่อนๆได้ดูอีก สุดยอดมากๆครับ เจ็ดแม่ง โจล
  • อีกภาพ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0087.jpg 252K
  • แรงโก้ ลงสนาม

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0110.jpg 283K
  • เจเจ โดนบังคับ ฮาาา

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0094.jpg 267K
  • ส่งแรงใจให้ว๊อดก้า

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0123.jpg 287K
  • ที่พักนักกีฬา

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0026.jpg 276K
  • หมดละครับ กล้องของผมมันรุ่นเก่าไปหน่อย ถ่ายภาพในร่มไม่ค่อยดี ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ปล. เสียใจ ไม่มีใครกดชัตเตอร์ให้ผมถ่ายกับดารามั่งเลย T_T
  • ฝันดีครับพี่ปอและสมาชิกชาวจันทุกท่าน
  • นอนกันเร็วจัง จะด่วนไปไหนเนี่ย
  • วันนี้สนุกมากค่ะ ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะที่ช่วยกันดูแลน้องเจเจ
    และเปงกำลังจัยให้
    Thank You =D>
  • แบบว่า ยินดีจ๊ะคุณน้อง ไม่หลับไม่นอนเหรอ เย็นๆว่างมาลานโรลเลอร์เบลดอีกนะคุณน้อง อิอิ เม้าท์มอย
  • ขอแสดงความยินดี กับผู้ได้รางวัล (แต่จริงๆยินดีกับผู้ได้ถ่ายรูปกับดารามากกว่า )
  • ไม่เป็นไร
  • พอดีไม่ชอยของนอก
  • รู้สึกเสียดายและเสียจัยที่ไม่ใด้ปัย ยินดีกับโต้งด้วยครับ(แต่อิจฉาคนที่ถ่ายรูปกับนาตาลี)
  • พี่ไก่ไม่ชอบของนอก ก็พี่ไก่มีของในเพียบ ( แบ่งน้องๆบ้าง ) นะ
  • นอนหลับฝันดีนะจ๊ะ พิทจันทุกท่านเหนื่อยมาทั้งวันแล้ว
  • หุหุ กำเดาจะไหลอ่ะ เปงไงเล็กนี้แหละนะที่ไม่ยอมไป(โคตรช๊อบเลย)
  • วันนี้หนาวจังเลย
  • ทานข้าวเที่ยงกันหรือยังครับ cpc ระวังเป็นโรคกะเพาะนะครับ
  • ยังอิ่มอยู่เลยที่ได้ถ่ายรูปคู่กะนาตารี หุหุ
  • เสิ้อดำข้างหลังนาตาลี สวยกว่าว่ะว่ามะ :-))
  • รูปสวยมากเลย ปอ โดยเฉพาะรูปที่2นี่ สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    นายแบบหล่อมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_SAM_3692.JPG 99K
  • พี่อาร์ทหล่อมากวันงานอ่ะแต่ผมมีความสุขกว่าฮาฮาฮา
  • อืม ไม่ได้กินดมกลิ่นก็ยังดีเนอะ