ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • รายการบอก 9 เล่า 10 สะสมคลิปไปเรื่อย ๆ เหอ ๆ

• รายการบอก 9 เล่า 10 สะสมคลิปไปเรื่อย ๆ เหอ ๆ

• เออ พี่ปอผมเจอพี่ทีไรก็ลืมถามเรื่องป้ายที่ไปติดที่บูทเราทุกที่สิ ว่าออกกันคนล่ะเท่าไร พอดีพึ่งนึกขึ้นได้ไม่ใช้เค้าจายกันหมดเหลื่อแต่ผมที่ยังไม่จ่ายนะ ขอโทษครับพอดีนึกขึ้นมาได้ หุหุ
  • เงียบกันอีกแล้ว หุหุ ปวดครีว่ะ ไอ้ปั้มได้ข่าวว่ามึงฝึกหมาลากอยู่หรอแสส
  • เซงมาก....จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • พิทจันหายไปไหนหมด จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • สวัสดีตอนเช้าครับ พี่น้องชาวจันทบุรี ทุกท่าน

อยากอธิบายเรื่องป้ายไวนิลที่ทำไปแล้วเห็นผมเงียบ ๆ ไปครับ

ในส่วนต่างของค่าบูทสมาชิกหลายท่านได้ออกกันพอสมควรแล้ว และต้องมาเสียค่ารถเพื่อไปงานในครั้งนี้ด้วย

ซึ่งตัวผมเอง ได้แต่ออกค่ารถร่วมกัน แต่ไม่ได้ออกค่าบูทร่วมกับสมาชิกหลายท่าน ผมจึงขอออกรายจ่ายในส่วนนี้นะครับ มีสมาชิกหลายท่านโทรมาสอบถามเรื่องการเก็บค่าป้าย หลายครั้งผมบ่ายเบี่ยงที่จะตอบ เพราะไม่อยากให้หลาย ๆ ท่านเสียเงินกันเยอะไปกว่านี้ แต่ถ้าไม่อธิบายเดี๋ยวจะกลายเป็นกรณี เฮ้ย ป้ายทำมาฟรี หรือเปล่า 5555 ตอบเลยว่า ผมก็ต้องไปจ้างเค้าทำครับ ส่วนเรื่องออกแบบนั้น ผมออกแบบเองครับ

เรื่องค่าใช้จ่ายเรื่องป้ายไวนิล นั้น ค่ายิงอิ๊งเจ็ท และ เย็บตาไก่ 3 ตารางเมตร ราคา 750 บาท ผมขอเป็นคนออกเองละกันครับ

งานนี้เราสนุกกันเต็มที่ ก็พอแล้วครับ

ปล. ขออภัยเมื่อคืนเบลอนิดหน่อยครับ โพสคลิปด้านบน ซ้ำกัน 2 กระทู้
    ปล2. ตี๋ ตอนบ่ายกว่า ทาง กทม. จะส่งของมายังไงเดี๋ยวจะรบกวนไปรับที่ บขส. นะครับ เดี๋ยวโทรบอกอีกที แล้วอย่าเพิ่งแอบชิมนะครับ เดี๋ยวเย็นนี้จะไม่ได้ขายของ 55555555+

image
    ไฟล์แนบ
    Dogue_de_bordeaux.jpg 208K
  • หมาตัวนี้หน้ามันหักได้ใจจริงๆเลย วันนี้ได้แสงโสมสิมิรันมา2ขวด ดูที่สแตมมัน ตั่งแต่ปี2544แนะ แล้วมันจะอร่อยไหมนะ ใครสนใจบอกได้นะขวดละ100บาทเอง
  • พี่ปอยังไงก็โทรมานะครับ โทรมาหลายๆทีหน่อยนะอาจจะไม่ได้ยิน หุหุ หูตึง อย่างอื่นตุง หุหุ
  • แล้วออกคนเดียวมันจะดีหรือพี่ตั่ง750แนะเก็บคนล่ะ10บาทก็ได้ครับ อยากช้วยแบ่งเบาอะไรที่ช้วยกันได้ก็บอกมาสิ คนกันเองทั้งนั้น ชมลมเดียวกันครับ หุหุ(10บาทมึงจะออกทำไมว่ะ) จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • เฮ้ยไมมันเหงาจัง จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • สงสัยสมาชิกจันจะไม่มีใครอยู่ จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • เลยต้องเป็นยาม !!!
  • อยู่นี่คับ!!!!!!!กำลังเฝ้าดูเหตุการณ์อยู่พี่ๆๆๆๆๆ 555
  • วันนี้เมามาก จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า ใครเมาบ้างครับผม แสส เมาเชี้ยๆเลย ใครเมายกมือขึ้น หุหุ
  • วันนี้แม่งมาแบบดิบๆเลยแสส เอาแบบสถุนเลยดีไหม จนกระทถ่งโดรธนูปักที่เข่า
  • โต้งทำไมวันนี้ไม่มาเลยเมายกทีม หุหุ นาเสียดาย ........จนกระทั่งโดนธูนปักที่เข่า
  • ที่นี้มันคือเฟชบุ๊กผมนะใครจะทำไม 55555 ทำเป็นเหมื่อนของส่วนตัวซะแล้ว ทำเป็นเฟชบุ๊กไปได้นะเรา
  • จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า งงงงงงงงง
    ครับอธิบายหน่ิอย พอดีมีงานเลยกลับก่อนโทษทัครับ
  • กลับมาถึงบ้านแล้วครับ วันนี้รู้สึกมึนๆ หัวเล็กน้อย สงสัยเหล้า อุ (จาดดดดด) ทำพิษซะแล้ว

ต้องขออภัยทุกท่านหากผมใช้วาจาอะไรไม่เหมาะสมนะครับ บางทีเวลาเมา ผมอาจพูดจาไม่ค่อยรู้เรื่อง ผมอาจจะใจร้อนไปหน่อย อย่าถือสาหาความกันนะครับ

ถึงตี๋ อยากจะฝากไว้นะครับ ทำตามหัวใจให้เยอะๆ เล่นให้น้อยๆ อย่าปากแข็งมาก เค้าอาจต้องการกำลังใจจากเรานะครับ ถ้าไม่มีเค้า เราก็ไม่มีกำลังใจเหมือนกัน เพราะฉะนั้น ต้องหัดเติมกำลังใจให้กัน หนักนิด เบาหน่อย คอยประคองกันนะครับ อย่าขุดเรื่องราวในอดีตที่มันไม่ดีมาซ้ำเติมกันเลย

สำหรับปุ๊ ผมฝากบอกนิดนึงว่า อย่าอารมณ์ขึ้นนาน คนเรา อาจจะมีไม่ถูกใจกันบ้าง ไม่ว่ากัน ไม่ต้องกลัวเสียฟอร์มหรอก สู้หันหน้ามาคุยกันดีกว่าว่าเราไม่ชอบอะไรตรงไหนยังไง ขอให้รักกัน เข้าใจกัน เป็นกำลังใจให้กันนะครับ

ผมก็ไม่รู้จะบอกอะไรมากไปกว่านี้ จนกระทั่งธนูปักที่เข่า ล่ะครับ

55555555+
  • ถึงหนึ่งบูรพา หลอกให้พี่รอ พรุ่งนี้แก้ตัว มาพลิ้วเลยนะครับพี่น้อง

เล็ก ถ้าสะดวก ก็พาเพื่อนสนิทมานั่งกินอะไรด้วยกันนะครับ พรุ่งนี้
  • พี่ปอปอกหนึ่งด้วยนะว่ากี่โมง และขอบคุณพี่ปอพี่แป้งด้วยสำหรับแง่คิดดีๆ....จนกระทั่งโดนธูนปักที่เข่า
  • เล็กมายัง เมืือคืนหอยทะเลโดนธนูปักที่เข่า เสมอวีแกน1-1ช่วงท้ายเกม เซง
  • งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!! งงธนูจัง

ทำมัยต้องปักที่เข่าด้วยล่ะพี่ๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ปอมีคน งง อีกคนแล้วพี่55555 จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • โต้งไปบ้านพี่ปอกี่โมง
  • พี่ปอรอก่อนนะ เดี๋ยวอาบน้ำก่อนและก็รอพี่เล็กด้วยนี้ยังไม่มาเลย งงจนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • เล็กมายัง รออยู่นะครับ หิวเหล้า จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
  • เข่าผมเสียแล้วนี่
  • มาเลยสิ
  • ออกไปซัด ออกไปฟัด ออกไปเล่น ออกไปพัก ออกไปรุก ออกไปรับ ออกไปทำตามใจออกไปเรียน ออกไปรู้ ออกไปสู้ ออกไปดู ออกไปแล้วก็จะรู้ ทำได้มากมาย

• เอาไปฟังกันซะ
  • จะบอกรึไม่บอก งอนแล้วนะ
  • สวัสดีตอนค่ำ ๆ ครับทุกท่าน วันนี้เป็นวันที่ผมมีความสุข อีกวันนึงครับ มีเพื่อน ๆ มาสังสรรค์ที่บ้านได้แลกเปลี่ยน พูดคุย หลาย ๆ อย่าง

เสียดายวันนี้น้อยไปหน่อย มี ตี๋ + ปุ๊ กับ เล็ก เท่านั้น
    คนอื่นติดงานกันหมด เสียดายจัง เอาไว้มีโอกาสอีก ผมยินดีต้อนรับนะครับ

เหล้าไห หมดไป 1 ไห แล้ว โดนคนเดียวเลย .. ไม่มีใครดูดด้วยเลย 55555+

เมื่อก่อนผมเลี้ยงหมาอยู่คนเดียว ฝึกอยู่คนเดียว .. จนกระทั่งธนูปักที่เข่า 5555+

ขอบคุณมิตรภาพดี ๆ ที่มีให้กันนะครับ ขอบคุณ CPC ชมรมพิตบูลจันทบุรี ครับ

ปล. พี่ไก่ งอนเรื่อง ธนูปักที่เข่าเหรอครับ 55555+

image
  • เมื่อก่อนผมขี่รถจากพลิ้วมาถึงวัดป่าพายในเวลาไม่ถึง5นาทีเอง จนกระทั่งโดนฝากระติกฟาดที่ปาก55555 ถึงบ้านแล้วครับ ตอนนี้กำลังนั้งครีอยู่เลย ครีแตกเลย
  • ต้องขอโทดด้วยจริงๆครับพอดีวันนี้ผมเลยมันได้ไม่เต็มที่ดันลืมจ่ายค่าแชร์เลยกังวนเรื่องนี้ ว่าแล้วว่าเหมื่อนลืมอะไรที่สำคัญไป เรื่องแชร์นี้เองจนกระทั่งโดนฝากระติกฟาดที่ปาก
  • จริงๆผมอยากนอนค้างด้วย จะได้กินให้เมากันไปข้างเลย แต่ต้องรีบไปส่งค่าแชร์แล้วก็มาส่งพี่เล็กรีบไปหาเพื่อนสนิท จนกระทั่งโดนฝากระติกฟาดที่ปาก
  • โอกาสหน้า ยินดีต้อนรับเลยครับ เมากันให้่ร่วงกันไปข้างนึงเลย อิอิ

ฝากระติกแฟด ปากใครเหรอครับ ตี๋ อิอิ
  • ตอนนี้ผมก็ยังไม่ได้ไปไหนยังอยู่ในห้องน้ำอยู่เลย ครีแตกเด้อ
  • แล้วอย่าลืมใครอวกโดนดึงไข่นะ
  • ฝากระติกฟาดที่ปาก ( ปากอะไร เพื่อสนิท งองู 6 ตัว )
  • พี่แป้งกางเกง เพื่อนสนิทใส่ไม่ได้ ของมันใหญ่ ( เพื่อนสนิทฝากขอบคุณด้วยคะ )
  • ขอบอกวันนี้เชียร์มวยมันมากๆ จนกระทั่งฝากระติกฟาดที่ปาก
  • 5555 เล็กบอกเพชรเอามาเปลี่ยน เดี๋ยวเปลี่ยนให้อย่างอื่นคร่า ฝันดีทั่วหน้า โอกาสหน้ามาแอ่วบ้านเฮาใหม่เน้อ
  • หมาใครหว่าimageimage
    ไฟล์แนบ
    16122011(001).jpg 194K
    16122011.jpg 195K
  • หมาใครล่ะนั้นอ่ะ ได้มายังไง
  • ไม่ใช้เค้ากลัวจะคน เลยเอามาปล่อยหรอ
  • ระวังนะ ไอ้หมาพันธ์นี้แหละที่กัดคนตาย !!!
  • ผิดแล้วครับ คนตายมันไม่กัดหลอก มันกัดคนเป็นๆนี้แหละ จนกระทั่งธนูปักที่เข่า