ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ
    image
    รูปแกถ่ายมานิดเดียวว่ะ เหนื่อยหน่อยเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1114_resize.JPG 125K
    IMG_1125_resize.JPG 243K
  • image
    มาดูฝั่ง อ.เทิงกันบ้างนะครับ
    image
    นำทีมโดย อ.ลุย อ.เก๋ พี่แก ตุ๊
    ไฟล์แนบ
    IMG_1055_resize.JPG 234K
    IMG_1150_resize.JPG 210K
  • เจ๊ผึ้ง น้องกวางด้วยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1128_resize.JPG 199K
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1147_resize.JPG 196K
    IMG_1146_resize.JPG 193K
    IMG_1073_resize.JPG 216K
    IMG_1085_resize.JPG 289K
  • แย่แล้ว
    ถ่ายรูปมาซะเยอะ
    แต่ไม่ถ่ายรูปพี่มิ้ง หัวหน้าแก๊งของเรา
    ขอโทษด้วยจริง ๆ พี่ เดี๋ยวกล้องพี่จัดลงบ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1113_resize.JPG 160K
  • ลีออง
    image
    image
    เรแบน
    image
    หนุ่มน้อยจากไชยปราการ ทายาทแชมป์ลาก ต้องขอบคุณพี่จริง ๆ ที่ได้มาให้ความรู้
    แก่ชาวเชียงรายเรา น่ารักมาก มาไกลมากครับ
    image
    image
    พรเอกในงาน ซีโบ
    image
    ลูกชายสุดหล่อของลีอองครับ
    image
    แบรดด็อก
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1063_resize.JPG 228K
    IMG_1054_resize.JPG 245K
    IMG_1095_resize.JPG 196K
    IMG_1057_resize.JPG 227K
    IMG_1060_resize.JPG 234K
    IMG_1106_resize.JPG 163K
    IMG_1065_resize.JPG 228K
    IMG_1068_resize.JPG 237K
    IMG_1069_resize.JPG 274K
  • จัดไปครับ
    สำหรับสาวสวยจากค่ายใหญ่รามาสามพะเยา
    นี่ก็มาไกลเหมือนกันครับ
    สาวสวยจากพะเยาครับ
    ยอมรับเลยว่าตัวนี้เจ๊งจริง ๆ สมแล้วทีี่มาจากรามา 3
    image
    image
    imageimage
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1141_resize.JPG 187K
    IMG_1134_resize.JPG 221K
    IMG_1139_resize.JPG 162K
    IMG_1143_resize.JPG 218K
    IMG_1145_resize.JPG 206K
    IMG_1145_resize.JPG 206K
  • เกือบลืมขวัญใจช่างภาพของผม
    หล่อเหลาได้ใจมาก หน้าโหดใช่ย่อยครับimage
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1121_resize.JPG 193K
    IMG_1119_resize.JPG 207K
  • ขอบคุณสำหรับมิตรภาพครับ งานหน้าเจอกันอีก
    ปิดงานเที่ยงคืนแสดงว่าเรากลับเร็วไปนะเนี่ยะ :) image
    ไฟล์แนบ
    p003[1].jpg 80K
  • ยังเสียดายไม่หายเลยไม่ได้ไป ติดธุระด่วน โอกาสหน้าเจอกันครับ คุณTONG_RAMA3 รบกวนขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยครับ ผมอ๊อดอยู่พะเยาเหมือนกันครับ 085-1744466
  • เอาต่อเอาลงให้หมดเลยคับ อ.บอย

ขออนุญาติพื้นที่ด้วยนะคับ
  • รอดูต่อคับ วันนี้ อ.บอย ยังไม่หายขำเหล้าคับ

พรุ่งนี้คงได้ดูต่อคับ

• ขอขอบคุณสำหรับสมาชิกชาวเชียงรายทุกท่านครับ....งานนี้กลับใวไปหน่อยงานหน้าขออยู่ดึกครับท่าน
  • ยินดีครับ ขอบอกว่ายิ่งดึกยิ่งหนาว ยิ่งดึกยิ่งม่วนครับ
    เหม๊าะขนาด เมากันนี่ก๊าาา หนาวก็หนาว ป้าดโธ๊ะ
    ขนาดนัก ผมกะว่าจะชวนกันทำกิจกรรมซะหน่อย ลากน้ำหนักก๊ะ
    สปริงโพลก๊ะ อะไรประมาณนั้น ปรากฏว่ามีแต่บูลลี่ กับหมาแดงตุ๊ย ๆ ตุ๊ต๊ะต๋อมแต๋ม
    เง้อ แต่ก็ยินดีครับ เชียงรายเราไม่ธรรมดาครับ พะเยาเราก็เจ๋งครับ ครั้งน่าว่าจะไปเที่ยว
    ฝั่งกว๊านพะเยากันครับ ไม่เดือนหน้า ก็เดือนในเน้อ ใครชอบกด Like ด่วนครับพี่น้องงงงงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1097_resize.JPG 156K
  • image
    image
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1089_resize.JPG 238K
    IMG_1109_resize.JPG 241K
    IMG_1108_resize.JPG 226K
    IMG_1107_resize.JPG 142K
    IMG_1131_resize.JPG 226K
  • image
    หนุ่มน้อยจากเมืองพานครับ ลูุกชายไอติม หลานชายกันดั้ม
    image
    และนี่นางฟ้าของผม
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1129_resize.JPG 245K
    IMG_1111_resize.JPG 235K
    IMG_1112_resize.JPG 152K
    IMG_1113_resize.JPG 160K
  • และก่อนจากกันคืนนี้ครับ
    โชว์ผลงานการอนุรักษ์ต้นสายของผมกันบ้าง
    ทายาท REDBOY VS Dubble HYPO
    image
    กำลังลุ้นครับว่าจะติดหรือเปล่า
    รับประกันความจี๊ด และน้ำหนักกัดเต็มพิกัด
    ไฟล์แนบ
    IMG_1033_resize.JPG 221K
  • งานหน้าจะพาสมาชิกชาวเชียงคำไปร่วมด้วยครับ รับข่าวสารช้าไป คราวหน้ามีการรวมตัวแจ้งข่าวด้วยคครับ ผมสยามครับยินดีที่รู้ทุกท่าน 0875056161
  • เอ้เบี้ยว.....มิ้งหายไปไหนไม่เห็น comment บ้างเลย....สงสัยยุ่งกับน้องหมานะอิอิ
  • สวัสดีตอนเช้าคับพี่ๆทุกท่าน

ผมนาย นคฤกฤต (เบี้ยว) ขอรายงานตัวคับผม

อ่อผมมาเม้นตั้งแต่แรกละคับตอนนี้รอดูอยู่คับ

รอจังหวะลงภาพประทับใจของผมอยู่คับ

ยังไม่ได้เอาลงคอมคับ

ปล.อยู่ห่างๆอย่างห่วงๆคับ
  • อ.บอยทำไมไม่เอารูปผมที่ดูได้บ้างคับ

มีแต่รูปที่ดูแล้วอุบาตแต้ๆ

ขอดีๆหน่อยถึงตัวจิงดูไม่ดีเท่าลูกชายแต่ก็เอาไกล้เคียงหน่อยก็ได้คับ 555++

มาเรียนแล้วเน้อคับ 08:40น. คิคิ
  • ยินดีด้วยครับกับการรวมกลุ่มของชาวเชียงราย

ถ้ามีโอกาสคงได้ไปเยือนครับ :039: :039: :039:
  • เอ้เบี้ยว.....มิ้งหายไปไหนไม่เห็น comment บ้างเลย....สงสัยยุ่งกับน้องหมานะอิอิ

สงสัยพี่มิ้งงอน ไม่มีรูปแก
    โทษทีพี่ ผมลืมไป มัวแต่เก็บภาพหมา กะย่างปลาหมึก มานึกได้อีกทีตอนลงรูปแล้ว
    อ้าวหัวหน้าแก๊งไม่ได้เก็บรูป ซวยละ ...
  • Mr. Perfec สวยงามมากครับ
    ยินดีต้อนรับนะครับ
  • งานหน้าจะพาสมาชิกชาวเชียงคำไปร่วมด้วยครับ รับข่าวสารช้าไป คราวหน้ามีการรวมตัวแจ้งข่าวด้วยคครับ ผมสยามครับยินดีที่รู้ทุกท่าน 0875056161

-----------------------
    ผมก็พยายามจะชวนนะครับ แต่ผมหากระทู้เก่าไม่เจอครับเลยไม่มีเบอร์พี่สยามครับ
    แต่ผมติดต่อผ่านหมอคำสิง ให้ช่วยประชาสัมพันธ์ให้ครับ ตอนแรกแกก็ว่าจะมาครับ
    แต่ติดผ่าตัดชิวาว่าครับ โอกาสหน้าจะติดต่อไปนะครับ เพราะมีเบอร์พี่แล้ว ที่สำคัญ
    เรามีบ้านของเราแล้วครับ ติดตาม พบปะ พุดคุยกันได้ทุกวันครับ รับรองกระทู้ไม่มีตกครับ
    ผมและทีมงานเช็คกันทุกวันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0687_resize.JPG 185K
  • ก็มีอยู่หนึ่งรูปไงเบี้ยวรูปรวมกลุ่มนะ
  • อันมิตรดีมีอยู่หนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา :063: :020: :063:

ยินดีด้วยครับคุณมิ้งและพี่น้องชาวเชียงราย...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02288.JPG 132K
  • ในรูปเป็นลูกของเบิร์ก กับ sassygirl หรือเปล่าครับเฮีย Tek
  • ก็มีอยู่หนึ่งรูปไงเบี้ยวรูปรวมกลุ่มนะ

.........................................

คับผม ผมเองก็ยังไม่ได้ถ่ายรูปกับเจ้าลูกชายหัวแก้วหัวแหวน ผมเลยคับ

แต่ก็ยังดีที่ขวัญใจผมยังได้เก็บรูปกับลูกชายตัวเองก็ยังดีคับ

เชิญชม..ตามนี้เลยคับ พ่อไม่หล่อ แม่ไม่สวย แถมลูกชายยังเกเลพูดไม่ฟังอีกคับimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    นี้คือภาพที่ประทับใจของครอบครัวเล็กๆของผมคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0457.jpg 148K
    IMG_0463.jpg 121K
    IMG_0464.jpg 126K
    IMG_0465.jpg 127K
    IMG_0466.jpg 132K
    IMG_0472.jpg 139K
    IMG_0471.jpg 137K
    IMG_0467.jpg 145K
    IMG_0468.jpg 158K
  • งานนี้บางท่านก็ยังไม่ได้ถ่ายรูปรวมกันเลยคับ

เสียเวลาไปส่งขวัญใจผมไปหน่อย

กลับมาบางท่านก็เลยกลับก่อน

เลยไม่ได้ถ่ายรูปรวมกันคับ
  • ใช่ครับ วัยกําลังซนเลย... :015:
  • คืนนี้ของให้พี่ๆสมาชิกทุกท่าน

นอนหลังผันดี ราตรีสวัสนะคับ
  • ลืมมาสวัสดีตอนเช้าเลยคับ

งั้นขอสวัสดีตอน10ก็แล้วกันคับ

สวัสดีคับพี่่ๆสมาชิกทุกท่าน

ผมนายเบี้ยวขอรายงานตัวคับผม
  • สวัสดีตอนเช้าคับ
  • บ้านเราเงียบเหงาจัง
    หายไปไหนกันหม๊ดครับพี่น้อง
  • อยู่ครับ...วันนี้อากาศดีนั่งดริ๊งเบียร์คนเดียวววว...วันมิตติ้งได้ดริ๊งน้อยไปหน่อยยย..555
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0214.JPG 106K
  • พี่น้องชาวเชียงรายไปไหนกันหมดนะ....
  • บ่จวนกันกำ๊แล่วหนิ
    เน่ยเน้อออ
  • รายงานตัวด้วยคนครับ
    อยู่เวียงป่าเป้าครับ เจ้าของชื่อ พี่แมว ครับ
    image
    ปลาวาฬ ลูกไทเกอร์(คอก MS Stam) ใครรอลูกตัวนี้เตรียมจ้องกันได้เลยครับเว้นมา 2ฮีทละ
    image
    มะขาม ลูกปลาวาฬ กับลัคกี้(คอก MS Stam)
    image
    ส่วนนี่อยู่แม่ขะจาน ของผมเอง
    ลูกลัคกี้+ปลาวาฬ ชุดที่2 น้องมะขาม
    image
    Lord (บักหลอด) ลูกซันย่า+บูบู้ พึ่งได้มา 20วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    01052011092.jpg 232K
    14.jpg 117K
    4.jpg 125K
    245207.jpg 94K
    308680_10150405212044708_585844707_8222203_1835480215_n.jpg 101K
  • ว้าว ไม่ยักกะรู้ครับว่ามี่แม่ขะจาน เวีงป่าเป้า
    จะมีพิตสวย ๆ อย่างนี้ด้วย ชอบครับชอบ
    สีดำ จ่ายลูกสีแดง ปลาวาฬจ่ายลูกสวยทีเดียวครับ
    จะรอติดตามผลงานต่ไปครับ
    ชอบเจ้ามะขาม กะน้องของมะขามครับ
    วันหน้ามีมิตติ้งอีก เชิญด้วยนะครับคุณแมว และคุณ........
    ยินดีต้อนร้บครับ
  • ยินดีด้วยคร้าบ..กลุ่มพิทบูลทางเหนืออีก 1 กลุ่ม มีอะไรก็แวะเข้าไปทักทายกันที่ พิทลำปางหรือ เชียงใหม่ก็ได้ครับเผื่อจะได้รวมพลังคนทางเหนือสู้กับภาคอื่นๆบ้าง เย้....
  • มีข่าวสารแจ้งได้นะคร้าบ.....
  • ยินดีครับ
    พี่ ๆ ลำปาง เชียงใหม่มีงานเมื่อไหร่
    อยากให้เราร่วม ก็อย่าลืมประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ
    หากไปได้ รับรองว่าไม่พลาดครับผม
  • เอารูป โคเคน มาฝากครับ....ช่วงนี้ไม่ว่าง ทำคอกหมาอยู่ครับ ใกล้เส็ดแล้วครับ.. ^ ^
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0199.JPG 59K
    IMG_0192.JPG 82K
  • เสียดายจังคับ ทราบข่าวช้าไป

ขอเข้าร่วมclubด้วยคนน่ะคับ ถ้ามามิตติ้งพะเยาเมื่อไรช่วงบอกด้วยน่ะคับพี่

เอารูปลูกสาวตัวน้อยมาฝากฝังอีก1คับ อยู่ในช่วงรอผสม (เเต่ยังหาพ่อพันธุ์ม่ะได้เลย)
    ไฟล์แนบ
    gun.JPG 183K
  • อยู่พะเยาหรอครับ
    ไม่ลองติดต่อพี่โต้งดูครับ
    พี่เค้าเป็นสายรามา 3 แต่ก็อย่างว่าครับ
    สายเลือดดี ค่าผสมอาจจะพอสมควร
    ลองติดต่อดูนะครับ
  • รู้สึกว่าปลายปีจะมีงานลาก+มีทติ้งที่เชียงใหม่นะคร้าบ เดี๋ยวดูเวลาอีกทีแล้วจะได้รวมตัวภาคเหนือกัน สู้ ๆ
  • น่าสนครับน่าสน
    แต่ว่า หมาผมยังลากไม่เป็นเลย
    แต่จะขอไปดูเซียนลากของจริง ซักวัน
    มีโอกาสคงได้เจอกันนะครับ
  • ยินดีรับใช้คร้าบ..แล้วที่ ชร.+พะเยามีบูลลี่เยอะป่าว เอามาโชว์มั่งจิ..