ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • ชาวพะเยา+เชียงราย มีมีทติ้งเมื่อไหร่อีกครับ อยากได้ชวนก๊วนไปร่วมแจมด้วย ติดต่อ 083-8663381 อุ๋ยคร้าบ
  • ออกมาแล้วครับ....เลขที่ออกครับ ตัวผู้ 4 ตัวเมีย 1 ครับ ท่านบอยไม่ถูกแต่ใกล้เคียง รอบหน้ามิตติ้งเบียร์ 1 ลังครับบบบimage
    ไฟล์แนบ
    FA1.JPG 120K
  • ทายผิดไป 2 ตัว คิคิ

สวยงามเลยคับพี่ ไอ้ตัวแดงหัวขาวนี้หน้าจะเท่มากๆนะคับผมว่า

• ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาทักทายพี่ๆเลยคับ

ไม่ค่อยมีเวลาคับ
  • พรุ่งนี้วันพ่อแล้ว ไม่ได้กลับบ้านไปหาพ่อ

แต่จะทำหน้าที่พ่อที่ดีให้ลูกปาเกียวนะคับ ปาเกียวลูกรัก

อยากให้ปาเกียวบอกรักพ่อมันจิงๆ คิคิ

555+++

ปล.ไม่ได้บ้านะคับ แต่รักจากใจจิงๆ คับimage
    ไฟล์แนบ
    385895_271100749609294_100001281129937_818689_127627976_n (1).jpg 94K
  • ท่านเบียร์ ผมทายถูกซะด้วย
    ห้าตัว ผิดแค่ตัวผู้กับตัวเมียนิดเดียวเอง
    ไม่งั้นละก็มีเฮ
  • ประชาสัมพันธ์มายังเพื่อนสมาชิกนะครับ
    มิตติ้งครั้งหน้า ข่าวมาว่าต้องยิ่งใหญ่กว่าเดิม
    ยังมีเพื่อนสมาชิกอีกหลายท่านที่เราไม่เคยพบ
    ไม่เคยเห็นหน้า และไม่รู้จักกัน เจอหน้ากันเพียงในเว็ป
    เป็นไปได้จริง ๆ จัดคราหน้าขอคอนเฟิร์มจำนวนก่อนด้วยนะครับ
    คนที่รับปากว่าจะมา ขอให้มาแต๊ ๆ เน้อ....

กำหนดกาลคร่าว ๆ น่าจะเป็นเดือนมกราคม หลังปีใหม่นะครับ
    ถ้าเดือนต่อเดือนเดี๋ยวกร่อยครับ ฝากถามไปยังเพื่อนสมาชิกชาวพะเยาครับ
    ว่าจะจัดกว๊านพะเยาครับ แต่ยังไม่มีหัวเลย เลยฝากเพื่อนสมาชิกด้วยครับ
    ใครสนใจเป็นแม่งานพ่องก่อ ไม่ต้องห่วงเรื่องค่าใช้จ่ายครับ ( แอลกอฮอล์ ช่วย ๆ กันไปครับ )
    ท่านเบียร์ ขอสนับสนุนเบียร์กล่อง ฐานะที่ผมทายถูก 555555
    พี่โต้งรามาสาม เบียร์กล่อง
    ผมกับเฮียเบี้ยว เสี่ยย้อย เบียร์กล่องพร้อมน้ำแข็ง 1 ลัง 55555
    แม่งานเตรียมกับแกล้มนิดหน่อยพอ เป็นต้นว่าปลาหมึกย่างปลาเผา ( พูดเล่น )
    เดี๋ยวไม่มีใครมา ท่านประธานพี่มิ้ง เบียร์อีกหนึ่งกระสอบครับ

กว๊านพะเยาคือที่เล็ง ๆ ไว้ครับ
    แต่ถ้าไม่ไหวจะเคลียร์ ก็คงเป็นที่เก่าเวลาเดิมครับ
    คราวแล้วปิดงานเที่ยงคืนุ
    คราวนี้จะเอาเต้นไปโตยเลย เต้าแจ้งที่ชูการ์บีท
  • 5555 เอากันเต้าเเจ้งกันเลยก้าปี้ ถ้ากลางๆๆเดือนหน้าผม1เเล้วคับที่จะขอร่วมเเจมด้วย

เดี๋ยวถ้าได้กำหนดการจิงๆๆเเล้วค่อยว่ากันคับ ฝันดีคับพี่น้องชาวพิท
  • 55555
    อุ๊เอาม่วนไปในนั่นนะก่า
    แต่ที่แน่ ๆ ปีหน้ามีเฮ อยากเจอพิทพะเยาครับ
    จากที่ดูในกระทู้ เห็นเจ๋ง ๆ หลายตัว

• อันว่าตอนนี้อยากจะรู้จักจังว่าเจ้า ท่านเจ้าของ Jack TheRipper
    ท่านเป็นผู้ใดกัน สมุนของท่านแต่ละตัวเห็นแล้วเจ็บตับทั้งนั้น
    ลูกใครเหล่าเต้า กรุณารายงานตัวด่วนครับ
    อยากผสมแต่ไม่รู้รายละเอียดทั้งสมุน และตัวท่านเอง
    รบกวนลงรายละเอียดให้ด้วยนะครับ ตอนนี้ท่านอยู่แห่งหนตำบลใด
    ติดต่อได้อย่างไร รบกวนด้วยละกัน มีแฟนคลับหมาแดงถามถึงกันหลายคนครับ
    ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับ
    MR.HANGOVER (10 เดือน) อยู่พะเยาครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_01081_resize.jpg 197K
  • ยินดีคับ พี่ๆ งานหน้าไม่มี เฮีย ไม่มี เสี่ย นะคับ

เพราะงานที่ผ่านมาตั้งจัยไว้เป็นอย่างดีคับ ว่าจะจัดหนักๆ สักหน่อย

ผิดหวังเลยคับ สงสัยคงไม่มีใครอยากกินขอฟรี คิคิ

• MR.HANGOVER สวยงามมากๆคับ

ยินดีต้อนรับคับ พี่
  • ว้าว พะเยามีของดีเยอะแยะเลยพี่น้องครับ
    ไงไม่เคยเห็นเลย
    สวยครับสวย Mr.Hangover
  • ขอเบอร์ติดต่อ Hangover หน่อยครับอยากเกี่ยวด้วย
  • วันนี้ไปชื้อ อาหาร F1 มาคับ สีม่วง คับ

ชื้อมาในราคา 730 ยัง แปลกจัยอยู่คับว่าทำไมไม่ลด ราคาขนาดนี้คับ

เมื่อก่อนเคยชื้อ 800 กว่า คับ

หรือว่าเฮียมาร์ค คงลดราคาส่งมั้งคับ คิคิ

• วันนี้คงผิดนัด อ.บอย อีกแล้วคับ

งานเยอะจัด คับ ไม่ค่อยมีเวลาเลยคับ คิคิ

ไม่ใช่งาน รร นะคับ แต่เป็น งานสางสัน คิคิ

เมื่อคืน ไปบ้านดู่ แล้วมาต่อ ที่พาขับ อีก หมดไปหลายตังเลย คิคิ

กลับ ตีสามกว่า เมาขนาด 555+++

แต่ก็ยังไปเรียน ได้อยู่ เจ๋งป่าวคับ

ไปหาที่โต๊ะไม่เจออะคับ

ไว้วันที่ 10 ค่อยไปหา เอาละกันคับ

จัดหนักๆเลยนะคับ อย่าให้เสียชื่อเสียง 555+++

• พี่ chawthailue ไปซื้อ f1 เเถวไหนคับเดี่ยววันหลังจะได้ไปเหมามาบ้าง

เมื่อวานผมก้ไปเมืองที่เเถวราชภัฏมาเหมือนกันคับ ที่ร้าน พระนคร หรือ อิอิ จำม่ะค่อยได้ล่ะ
  • บ้านเราหนาวแล้วครับพี่น้อง
    ดูแลสุขภาพดี ๆ นะครับ
  • อ่อ อาหารไปชื้อที่ร้าน บราวนี้ เพราะว่าบ้านพี่มิ้ง ไม่มีขายคับ

ผมไปร้าน บางแก้ว คับ ชอบไปร้าน นั้น อะคับ เบียร์ถูกดีคับ คิคิ

ยังไงเจอกันก็ทันทายได้นะคับ พี่ aoffer_cycling คับ

ผมชื่อ เบี้ยว นะคับ พี่
  • ถั่วต้ม คับ อ.บอย ผมกลับบ้านมา หนาวๆมากๆคับ

เวียงแก่นหนาวมาก คิคิ

• ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณ เบี้ยว ผมชื่อ ออ๊ฟคับ

ถ้ามีมิ้ตติ้งเมื่อไรคงได้ทำความรุ้จักกันมากกว่านี้คับ

ทางพะเยานี้อากาศเย็นสบายคับเเต่ถ้ามีใครให้กอดก้คงดี กอดน้องหมาก้พอฝันดีอยู่ 5555
  • ยินดีคับ คุณ อ๊อฟ

ได้เลยคับ มิ้ตติ้ง น่าคงได้เจอกันคับ

ปล.เชียงรายฝนตกคับ พี่น้อง
  • H B D นะคับ อ.บอย

ขอให้มีความสุข คิดสิ่งใด ก็ขอให้สมดัง คำปรารถนา

มีสุขภาพพารานามัย ที่ดี อยู่เป็น มิ้งขวัญแกชาวพิตบูล เรา คิคิ

ปล.ไม่รู้จะอวยพรยังไงละ เพราะอายุห่างกัน เกิน

เด็กอวยพรผู้ใหญ่ไม่ค่อยดี นักคับ

ยังไงก็ขอให้ชีวิตมีแต่สิ่งดีๆ ละกันคับ

• อ้าววันเกิด อ.บอยเหรอครับ.....สุขสันวันเกิดครับ อ.บอย
  • ไม่ได้เข้ามาทักมาทายเลยครับช่วงนี้ HBD ย้อนหลัง วันเกิด อ.บอย ครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปารถนาทุกประการครับ ...
    อ่อ เห็นลูกหมาของพี่เบียร์ แล้วครับ ออกมา 5 ตัวกำลังดี เลี้ยงลูกสบายๆเลยครับ .... ยินดีด้วยครับ ^ ^
  • Baron ลูกหมานอกสายตา ครับ ...
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1514.JPG 64K
  • สวยงามมากคับ

คุณพี่มิ้ง
  • เจ้าตัวน้อยนี้พี่มิ้งจับมาใหม่เหรอคับ ดูจากเเววเเล้วสวยใช่เล่นน่ะคับ

อยากเห็นพัฒนาการเจ้าbaron นี้เเล้วล่ะสิคับ
  • ผมก็รอดูอยู่เหมือนกันคับ พี่น้อง
  • ขอบคุณทุกคำอวยพรนะครับ
    ขอให้สมพรปากนะคร้าบบบบ สาธุ

ไอ้เบี้ยว แกก็อวยพรซะ อย่างกะผมอายุหกสิบ
    เพิ่ง 27 เองเว๊ย อวยพรซะแก่เชียว
    ขอให้สมพรปากแกละกันสาธุ

พี่มิ้งครับ พรุ่งนี้ หรือไม่ก็มะรืน จะเอาซัมเมอร์เข้าไปหานะครับ
    เคลียร์คิวให้ด้วยครับ
  • Bron ลูกหมาเกิดจากที่บ้านครับ ไม่ได้จับมาใหม่หรอกครับ ^ ^
    .. อ.บอย ครับ ก่อนมา โทร มาหาผมก่อนก็ดีครับ เพราะยังไม่ชัวร์ ว่าจะว่างตอนไหน... เพราะยัง มีคิวผสมหมานอกบ้าน อยู่ครับ...
  • ครับผม
    คิดไปคิดมา หรือว่าจะจัดกับลีอองดีครับ
    มันจ่ายลูกสวยได้ใจดี เก็บลูก Show Time ไว้เล่นก็ำพอ
    คาดว่าจะเกิดภายในอาทิตย์นี้แน่นอนครับ
  • ว่างๆไปเที่ยวบ้านพี่มิ้งกันป่าวคับ อ.บอย

ได้ข่าวว่า เรเบน ได้ทายาท ใหม่อีกแล้วนิ คับ คิคิ
  • ไม่ใครมาคุยกันเลยหรอคับ

เงียบเหงาจังเลยคับ พี่น้อง
  • รบกวนถามพี่มิ้งค่ะ ตอนนี้มีลูกพิทบูลสีขาวบ้างไหมค่ะ สนใจมากค่ะ ถ้ามีช่วยเอามาแบ่งปันให้ชมหน่อยนะค่ะ หรือจะส่งรายละเอียดมาที่ vampire_ph_nok@hotmail.com
  • จะตัดหูเชิญที่ร้านหมอสิงห์เชียงคำ 0801202780 มีงานครั้งหน้าจะไปร่วมแน่นอน ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ
  • พาน้องมาเเอ่วกว๊านพะเยากัน ไหนวันที่อากาศหนาวเย็น
    image
    ไฟล์แนบ
    phayao.jpg 111K
  • โชกุนพิทบูลเชียงคำ
  • ยินดีคับ คุณหมอ ผมก็ลูกค้าเก่าคนนึ่งคับ

ผลงานของคุณหมอก็อยู่ในห้องนี้เลยนะคับ

ลูกชายผมเอง ปาเกียว คับ ยังจำได้หรือป่าวคับ

• คุณหมอคับว่างๆๆเอารูปเจ้าโชกุนมาโชว์ให้พี่ชาวพะเยา-เชียงรายได้ชมโฉมกันหน่อยจิคับ

เห็นว่าทางเชียงคำมีพ่อพันธุ์เเม่พันธุ์สวยๆๆหลายตัวเลย ช่วยพาโชว์ตัวหน่อยน่ะคับพี่ ขอบคุณคับ
  • โชกุนเชียงคำหมาสายเก่า
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 43K
  • มีการรวมตัวช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ งานหน้าไม่พลาดแน่นอน 0801202780 พิทบูลมีปัญหาโทรปรึกษาหมอสิงห์เชียงคำยินดีตอบทุกคำถามครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 297K
    6.jpg 299K
  • พี่siamคับที่เชียงคำนี้มีใครเลี้ยงบูลลี่สาย RE หรือ GITTI บ้างไหมคับ
  • มีบูลลี่ตัวข้างบนเป็นของร้านเชียงคำเภสัช MR.HANGOVER
  • ว่าแล้วเชียวว่าคุ้น ๆ เคยเห็น
    ที่ไหนได้ก็อยู่เชียงคำนี่เอง
    HANGOVER
    เคยได้ยินพี่สิงเล่าให้ฟังว่าสวยมาก
    และเจอในรูปมือถือของแกทีุ่ถ่ายมา
    และได้ข่าวว่าเชียงคำมีคนเลี้ยงอยู่หลาย คน
    จริง ๆ แล้วผมก็คนเชียงคำนะครับ
    เดี๋ยวปีใหม่นี้จะขนกลับบ้านไปเที่ยวปีใหม่ที่เชียงคำ
  • พรุ่งนี้ผมก็จะเอาเจ้าGUNไปผสมที่เชียงคำอ่ะคับ บ้านพี่โอ๋ เเต่ไม่รู้ว่าน้องหมาชื่อไร

เสียดายเจ้าHANGนี้อายุยังน้อย เลยอดเลยรอบนี้
  • หวาดดีคับผม ไม่ได้เข้ามา พิตบูลโซน นานเลย
    ได้ข่าวว่า สมพงษ์ (พาน) ได้หมา ใหม่ไปอีก 1 ตัว
    ไม่เอามา อวด เลย น๊ๅๅ

โค๊ะๆๆๆ หนาวโท๊ะ
  • ผสมได้หรอหมาโอ๋กัดกันในบ้าน ตายไปหนึ่งนอกนั้นบาดเจ็บกันทั่วหน้ารวมพ่อพันธุ์ ฮาเลย์ ด้วย
  • สวัสดีคับ พี่ๆทุกคน

พอดีว่าย้ายบ้านใหม่เลยไม่ได้เข้ามาพูดคุยกันเลยคับ

เพราะว่าบ้านยังไม่ได้ติดเน็ต อะคับ คิคิ

คิดถึง พี่ๆ เชียงราย พะเยา ทุกคนคับ

ถึงแม้นไม่ได้เข้ามาแต่ใจก็ยังรักอยู่เหมือนเดิมคับ รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง